PDA

View Full Version : Bnad 3 ngày ư....! anh tư lệnh.....?

stargold
11-12-2011, 11:46 AM
ừ thì ko có lửa sao có khói nó vào topic chửi Vs bọn em ko có quyền bật lại hở :)) nick 4rum no vẫn hoạt động mà của em bị band =)) ko đỡ đc

¬Łµçīfęř
11-12-2011, 11:47 AM
ừ thì ko có lửa sao có khói nó vào topic chửi Vs bọn em ko có quyền bật lại hở :)) nick 4rum no vẫn hoạt động mà của em bị band =)) ko đỡ đc

kệ đi con khựa thoải mái mà :))

Life Colorful
11-12-2011, 11:51 AM
Biết là vậy, dù sao những hình ảnh đấy không được văn minh, lịch sự. Lần bạn sau rút kinh nghiệm nhé, Banned ID Forum mấy lần rồi chưa thấm à. ;))

stargold
11-12-2011, 11:52 AM
Biết là vậy, dù sao những hình ảnh đấy không được văn minh, lịch sự. Lần bạn sau rút kinh nghiệm nhé, Banned ID Forum mấy lần rồi chưa thấm à. ;))nói thật với mod nhé tớ ko làm j nó tự dưng nó bảo ai vào topic là chó Vs lại còn bảo ngu học :)) nên mình mới làm vậy mà @@~

¬Łµçīfęř
11-12-2011, 11:54 AM
nói thật với mod nhé tớ ko làm j nó tự dưng nó bảo ai vào topic là chó Vs lại còn bảo ngu học :)) nên mình mới làm vậy mà @@~

Kệ đi mì ơi nó sủa thì mình chửi tiếp nó ko sủa thì mình cứ tàn tàn thế này tiếc làm gì cái id 4rum chủ yếu là cái acc trong game ý :)

Life Colorful
11-12-2011, 12:01 PM
nói thật với mod nhé tớ ko làm j nó tự dưng nó bảo ai vào topic là chó Vs lại còn bảo ngu học :)) nên mình mới làm vậy mà @@~
Biết là vậy, member thì ai cũng như ai cả. Chúng tôi sẽ xử lý những người như thế. Đâu phải ghét các bạn nên mới banned ID đâu. Tôi close nhé !