PDA

View Full Version : [SV Hoàng Kim] Sự thật về season 6.2 của MU Hà Nội ?

Anonymous
10-12-2011, 03:43 PM
Chào các bạn, chào admin mu-hanoi.net.

Tôi là thành viên, ko dám xưng là lâu năm hay tâm huyết (cao siêu quá!) với MU HN. Nhưng cũng đã từng tham gia MU HN từ thời gian "Legend of Gladiator" đến giờ (tức là từ lúc mu-hanoi.net đi vào hoạt động)

Sau 2 lần alphatest sv HK, cũng như rất rất nhiều lần alphatest hay mở sv mới (đương nhiên là đồng thời update version mới) của MU HN, tôi có vài điều cần nói.

Các bạn nào thấy nghe được, đọc được thì tiếp tục, nếu "1 ai đó" cảm thấy gai mắt, xin hãy coi như đây là 1 điều góp ý để MUHN ngày càng đi lên, xứng đáng với cái tên "MU Hà Nội" được xây dựng từ những năm 2003 (!?)

1. Thứ nhất, về phiên bản :

- Trước khi sv hoàng kim ra đời : hẳn những bạn nào theo bước chân MUHN từ ngày đầu đều nhận ra, các admin của MUHN đều "quảng cáo cao siêu, phiên bản thì lởm" (xin lỗi nói thẳng!).

Tôi ko nói là lỗi của các admin, vì tôi hiểu, trình độ các bạn có hạn, và đặc biệt phụ thuộc vào các team nước ngoài phát triển GS cho các bạn sử dụng (mua hay xài release thì chỉ có admin biết!). Theo tôi biết, ở VN chỉ có team gamethuvn.net (cũng là MU Hà Nội (!?) ) là tự làm được điều này !

Nhưng tôi nói về cách các bạn lăng xê thái quá về thứ mình có. Các bạn : nói 9 thì phải làm 10, nói 10 làm 9 kẻ cười người chê. Và "các bạn" ở đây, chính là các admin !

- Khi SV hoàng kim đi vào alphatest với 2 lần thử nghiệm : Lần đầu thì lỗi tùm lum, vì các bạn ko có khả năng fix nên lại chạy GS cũ. Và vẫn là những thứ cũ, vẫn cách lăng xê cũ, và vẫn vết xe đổ ! Ko cần đoán tôi cũng biết, khi sv HK ra đời, sẽ vẫn chạy phiên bản cũ, và mọi thứ, vẫn cũ. Đọc lại bài quảng cáo mà tôi ko khỏi phì cười =)) Lên hẳn 6.3 cơ đấy =))

2. Thứ 2, về "cách đối xử" với những sv cũ : Chốt 1 câu : đem con bỏ chợ !

3. Thứ 3, về anti hack : cùi nhưng không chịu nâng cấp (hay không có khả năng nâng cấp?)

Theo tôi, đó là những điều còn tồn tại của MUHN. Mong rằng, các admin khắc phục sớm, hi vọng giờ này năm sau, tôi vào domain : http://mu-hanoi.net thì nó vẫn còn tồn tại !

Các admin hoặc mod forum thấy "gai" quá thì vui lòng đọc lại ở trên, vẫn còn thấy "gai" thì coi như bạn nghe trộm tôi thì thầm với ai đó, và ... bỏ qua, nhé !

Chúc các bạn đông khách ở ngày open beta, 1 server không có team tôi :)

P.s : có lẽ đến khi SV Hoàng Kim được (hay bị?) sát nhập vào SV nào khác, nó vẫn là Season 6.1 =))

k3nshjn
10-12-2011, 03:49 PM
mu lậu mà bạn .
lần nào sv mới cũng quảng cáo những tính năng mới nhưng cuôí cùng vẫn giống mấy bản 6.1 thôi
chấp nhận ai chơi dc thì chơi mà

babizack
10-12-2011, 03:51 PM
good up cho ADM vào để thưởng thức =)) vote cho câu đem con bỏ chợ >:D<

nhjncaidis
10-12-2011, 04:09 PM
vẫn là thế cả thôi ko có j mới

sen3lanhan
10-12-2011, 04:25 PM
good dám nói thì phải dám làm kiểu gì cũng có mấy mod vào đây trình bày này nọ cho mà coi . Còn vấn đề Sv mới chạy trên phiên bản cũ thì mình đã đoán đc nhưng ko chắc 100% nhưng khi ADM thông báo thì thật sự thất vọng . Nếu đc các Mod cũng như ADM kể giúp chúng tôi những tính năng mới trong sv HK này nhé . Đừng có kể nào là thay đổi diện mạo trang tk , trang chủ ...các event mới và hấp dẫn hơn ... tôi ko quan tâm các bạn chỉ cần chú trọng vào in game là đc có gì thay đổi có gì mới . Chấm hết

GiaBao
10-12-2011, 04:38 PM
mai qua MU HP choi cho lành :-s

sen3lanhan
10-12-2011, 04:47 PM
Chắc chắn rằng trong phiên bản này sẽ làm gì có thùng đồ mới ,auto in game , lam gì có cash shop để mua trực tiếp in game . Nói chúng là chỉ quảng cáo rồi để đấy thà rằng các bạn có gì thì nói đây chứ đừng để người chơi từ thất vọng này đến thất vọng khác . Nói toẹt 1 câu vẫn phiên bản cũ thằng nào chơi thì chơi ko chơi thì té cho nhanh ( dạng dạng như thế ) . Tôi chỉ góp ý về phần đó thôi còn về chăm sóc khách hàng thì Mu hà nội hơn hẳn các Mu khác

Tổng Cục Trưởng
10-12-2011, 04:57 PM
Tôi hỏi bạn nhé :
1. Chúng tôi đã có bản Season 6.2 đúng như chúng tôi đã quảng cáo chưa ? (Có rồi đúng không)
2. Điều các bạn cần ở 1 Game Online là gì ? Sự ổn định ?, Hỗ trợ tốt ?, Chất lượng Game được đảm bảo ?. Điều này chúng tôi đã xét lên hàng đầu khi quyết định cho chạy về phiên bản Season 6.1 .
Lý do vì sao ?
* Phiên bản mới SS6.2 đã được BQT mua về và sau khi Test nội bộ chưa phát hiện lỗi nên mới chính thức thông báo cho các bạn Alpha Test nhưng khi mở ra mới thấy được nó còn rất nhiều lỗi lớn mà ngay cả nhóm phát triển cũng chưa thể Fix.
* Sau gần 1 tuần Alpha Test cho SS6.2 . BQT đã họp nhóm và thấy rằng với phiên bản này nếu cho Online sẽ gặp rất nhiều khó khăn trong quá trình hỗ trợ cho các game thủ. Chưa hết, nó còn vô vàn những thứ bên trong mà có lẽ chỉ các Administrator mới hiểu được , bug game , antihack ,v.v.v
* Các bạn chơi game nhiều cũng hiểu được rằng bất kì 1 phiên bản mới nào cũng sẽ phát sinh lỗi , thậm chí có thể là lỗi nghiêm trọng gây ảnh hưởng rất lớn đến Game thủ.
Chính vì các điều trên mà chúng tôi đã quyết định cho chạy về phiên bản 6.1 nhằm đảm bảo chất lượng Game và ổn định cho các game thủ có thể tham gia thông suốt.
BQT sẽ tiếp tục Test nội bộ Phiên bản 6.2 và sẽ sớm Update cho toàn bộ hệ thống cụm server Mu Hà Nội. Đây là điều khẳng định từ chính đội ngũ Mu Hà Nội chúng tôi.
Ngay từ Website quản lý tài khoản thông minh mới ra mắt cho server Hoàng Kim các bạn cũng có thể thấy được sự đầu tư cho Mu Hà Nội là không hề nhỏ cả về tinh thần lẫn vật chất.
Cho nên sớm muộn gì phiên bản season 6.2 hoàn thiện sẽ được Update cho các bạn.
Vậy tại sao các bạn không ủng hộ để team Mu Hà Nôi tiếp tục xây dựng cho các bạn 1 sân chơi vững mạnh và lâu dài ?

p/s : còn về bạn Anonymous với 1 bài viết duy nhất lập topic để nói xấu Mu Hà Nội thì bạn tự nên xem lại mình . Tôi thừa biết bạn là ai và bạn đang cố tình làm trò gì.
Nhưng tôi đảm bảo với bạn rằng Mu Hà Nội còn rất nhiều member tâm huyết không chỉ vì 1 phiên bản mà ngoảnh mặt với Mu Hà Nội đâu nhé.

Tổng Cục Trưởng - Mu Hà Nội

Nồng-Nàn-Hà-Nội
10-12-2011, 05:00 PM
Tôi hỏi bạn nhé :
1. Chúng tôi đã có bản Season 6.2 đúng như chúng tôi đã quảng cáo chưa ? (Có rồi đúng không)
2. Điều các bạn cần ở 1 Game Online là gì ? Sự ổn định ?, Hỗ trợ tốt ?, Chất lượng Game được đảm bảo ?. Điều này chúng tôi đã xét lên hàng đầu khi quyết định cho chạy về phiên bản Season 6.1 .
Lý do vì sao ?
* Phiên bản mới SS6.2 đã được BQT mua về và sau khi Test nội bộ chưa phát hiện lỗi nên mới chính thức thông báo cho các bạn Alpha Test nhưng khi mở ra mới thấy được nó còn rất nhiều lỗi lớn mà ngay cả nhóm phát triển cũng chưa thể Fix.
* Sau gần 1 tuần Alpha Test cho SS6.2 . BQT đã họp nhóm và thấy rằng với phiên bản này nếu cho Online sẽ gặp rất nhiều khó khăn trong quá trình hỗ trợ cho các game thủ. Chưa hết, nó còn vô vàn những thứ bên trong mà có lẽ chỉ các Administrator mới hiểu được , bug game , antihack ,v.v.v
* Các bạn chơi game nhiều cũng hiểu được rằng bất kì 1 phiên bản mới nào cũng sẽ phát sinh lỗi , thậm chí có thể là lỗi nghiêm trọng gây ảnh hưởng rất lớn đến Game thủ.
Chính vì các điều trên mà chúng tôi đã quyết định cho chạy về phiên bản 6.1 nhằm đảm bảo chất lượng Game và ổn định cho các game thủ có thể tham gia thông suốt.
BQT sẽ tiếp tục Test nội bộ Phiên bản 6.2 và sẽ sớm Update cho toàn bộ hệ thống cụm server Mu Hà Nội. Đây là điều khẳng định từ chính đội ngũ Mu Hà Nội chúng tôi.
Ngay từ Website quản lý tài khoản thông minh mới ra mắt cho server Hoàng Kim các bạn cũng có thể thấy được sự đầu tư cho Mu Hà Nội là không hề nhỏ cả về tinh thần lẫn vật chất.
Vậy tại sao các bạn không ủng hộ để team Mu Hà Nôi tiếp tục xây dựng cho các bạn 1 sân chơi vững mạnh và lâu dài ?

Vote. TCT cho hỏi bao giờ mới có cái event để nhận gift code vậy mai open rồi :-w

Anonymous
10-12-2011, 05:15 PM
Tôi hỏi bạn nhé :
Lý do vì sao ?

p/s : còn về bạn Anonymous với 1 bài viết duy nhất lập topic để nói xấu Mu Hà Nội thì bạn tự nên xem lại mình . Tôi thừa biết bạn là ai và bạn đang cố tình làm trò gì.
Nhưng tôi đảm bảo với bạn rằng Mu Hà Nội còn rất nhiều member tâm huyết không chỉ vì 1 phiên bản mà ngoảnh mặt với Mu Hà Nội đâu nhé.

1. Season 6.2 "đúng như chúng tôi quảng cáo" ?

- Các pic quảng cáo trên forum, TCT nhìn kĩ đi, 6.2 hay 6.3 ?
- Giả sử là 6.2 đi (=))) , thì các tính năng ra sao rồi ?

Vui vẻ tí nhé : loa loa loa, tôi có con xe SH chạy 180km/h, nhưng giờ nó hỏng rồi, loa loa loa. Nhỉ !

2. Nếu thực sự TCT nghĩ rằng gamer cần sv ổn định, thì hãy tìm cách "ổn định" các sv cũ trước khi tính đến chuyện mở sv mới nhé !

Đằng sau chữ "mở sv mới" là gì thì trừ trẻ con 3 tuổi mới không biết !

Ko có thực lực thì đừng dựa vào tiếng tăm mà làm càn !

3. Phân tích kĩ 1 chút nhé !

Phiên bản mới SS6.2 đã được BQT mua về và sau khi Test nội bộ chưa phát hiện lỗi

Ôi, cái gọi là "SS6.2" nó ít lỗi quá cơ, ít đến nỗi "test nội bộ" không phát hiện ra ?

Thực chất, mở alphatest với cái SS6.2 đầy lỗi kia, không phải để tìm lỗi, mà để "câu khách" thì đúng hơn ! Nhìn vào bản chất vấn đề đi, vì các admin MU HN đâu có khả năng fix !

Tiếp nhé !

Lại 1 lần nữa nhé : nếu thực sự TCT và các admin "nghĩ cho sự ổn định" thì nên kéo dài alphatest mà "fix" cho SS6.2 hoàn chỉnh, đúng như lời quảng cáo mạnh miệng và cái gọi là "sự đầu tư cho Mu Hà Nội là không hề nhỏ cả về tinh thần lẫn vật chất" !

Nhắc thêm cho các bác nhớ, trên forum tràn ngập cái gọi là "MU Hà Nội season 6.3" đấy

Số 2 chưa tròn, đã vội lên số 3.

Hự hự

còn về bạn Anonymous với 1 bài viết duy nhất lập topic để nói xấu Mu Hà Nội thì bạn tự nên xem lại mình . Tôi thừa biết bạn là ai và bạn đang cố tình làm trò gì.

Đi đường thẳng đi TCT, đường vòng xa lắm, xăng lên giá rồi !

langtu95
10-12-2011, 05:24 PM
TCT nói hay wa <vote TCT 1 phieu>

yang
10-12-2011, 05:26 PM
cậu này đang chống phá nhà nước "mu" :))...
haizzz thật. cho dù là ss6.1 hay 6.3 thì... mu-hanoi.net cũng vẫn là mu hay ( theo mình thì là hay nhất trong những mu ở việt nam ),
I LOVE MU-HANOI.NET

sen3lanhan
10-12-2011, 05:29 PM
vâng lúc đầu tôi ko biết Anonymous là ai ? Bạn viết bài có mục đích gì nhưng thật sự sau khi xem xong bài thứ 1 tôi đánh giá cao những nhận định của bạn ? Tôi nghĩ tất cả chỉ dừng lại ở 2 chứ " góp ý " và mong muốn Mu Hà nội của chúng ra phát triên vững bền hơn . Nhưng khi xem đến bài viết thứ 2 của bạn thì tôi nghĩ nó ko chỉ là 2 từ " góp y" thông thường mà nó đã trở thành đả kích . 2 chữ " cạnh tranh " đã hiện lên rồi đó .

Tổng Cục Trưởng
10-12-2011, 05:31 PM
Đầu tiên mình xin phép gọi bạn là bạn "não nhỏ" nhé

1. Season 6.2 "đúng như chúng tôi quảng cáo" ?

- Các pic quảng cáo trên forum, TCT nhìn kĩ đi, 6.2 hay 6.3 ?
- Giả sử là 6.2 đi () , thì các tính năng ra sao rồi ?

Vui vẻ tí nhé : loa loa loa, tôi có con xe SH chạy 180km/h, nhưng giờ nó hỏng rồi, loa loa loa. Nhỉ !
Tôi hỏi bạn có hiểu 6.2 là thế nào và 6.3 là thế nào không ? Không biết thì dựa cột mà nghe đừng phát biểu liều nhé.
Các tính năng ra sao là ra sao ? Trong game không có Auto Ingame à ? , Không có Cashshop sao ? hay là không có hòm đồ mở rộng nhỉ? ah chắc là không có giải nén ngọc :))

2. Nếu thực sự TCT nghĩ rằng gamer cần sv ổn định, thì hãy tìm cách "ổn định" các sv cũ trước khi tính đến chuyện mở sv mới nhé !

Đằng sau chữ "mở sv mới" là gì thì trừ trẻ con 3 tuổi mới không biết !

Ko có thực lực thì đừng dựa vào tiếng tăm mà làm càn !
Bạn chắc còn ít tuổi và vẫn còn đang ăn bám bố mẹ nên chắc không hiểu thế nào là kinh doanh đâu nhỉ.
Bạn biết các nhà phát hành lớn như VNG hay FPT hay VTC hay bất kì 1 nhà phát hành game nào khác họ đã và đang làm gì với các game của họ không ? Thưa bạn là cũng mở server mới liên tục đấy. Có lẽ tôi không cần giải thích với bạn vì sao đâu vì nó chắc " quá sâu xa" đối với tầm hiểu biết của bạn.
Bạn nói chúng tôi không có thực lực . OK
vậy xin hỏi bạn chơi Mu Hà Nội từ lúc nào vậy ? người nào đã duy trì cho bạn được server để bạn chơi thế ? Bạn nói mà sao não của bạn lại nhỏ thế à ?
Vậy bạn có thực lực gì nhỉ kể cho tôi nghe với được không ? Bạn "não nhỏ" :))

Ôi, cái gọi là "SS6.2" nó ít lỗi quá cơ, ít đến nỗi "test nội bộ" không phát hiện ra ?

Thực chất, mở alphatest với cái SS6.2 đầy lỗi kia, không phải để tìm lỗi, mà để "câu khách" thì đúng hơn ! Nhìn vào bản chất vấn đề đi, vì các admin MU HN đâu có khả năng fix !

Tiếp nhé !
Test nội bộ ra hết được lỗi thì có lẽ trên thế giới không có chữ ALPHA TEST đau bạn "não nhỏ" ạ.
Câu khách à. Không có nhà phát hành nào mà lại không muốn câu khách và "cần" phải câu khách hết.
Bạn đâu có hiểu Game Server là cái gì đâu mà kêu khả năng Fix với khả năng này khả năng kia. Bạn có thể giải thích cho tôi nghe tầm hiều biết của bạn về Game Server đến đâu được không mà bạn nói như thánh tướng thế nhỉ. Cái gốc gác của vấn đề nó không phải đơn giản như suy nghĩ nhỏ bé của bạn đâu thưa bạn "não nhỏ".

Đi đường thẳng đi TCT, đường vòng xa lắm, xăng lên giá rồi !
Tôi lúc nào cũng đường thẳng mà tiến , nhưng đôi khi có đống phân giữa đường thì phải tránh. Không như bạn có đống phân cũng lao vào đau :))

vn88
10-12-2011, 05:36 PM
chỉ 1 câu bài viết của ông này quá chính xác ... adm sai thì xin lỗi đê cãi cố làm cái je` :))

sen3lanhan
10-12-2011, 05:42 PM
cái tên Anonymous nghe quen quen hình như của Mu Hải Phòng thì phải . Từ khi chơi Mu gắn bó với đúng FPT và Hà nội nhưng đã đảo qua các 4f của Mu khác . Tôi ko dám chắc nhưng hình như bạn là thành viên BQT bên Mu Hải Phòng ( Mặc dù tôi ở HP nhưng ko bao h chơi Mu Hải Phòng vì quá hiểu ko một Mu nào của dân HP ổn định quá 6 tháng )

son_style
10-12-2011, 05:44 PM
Phương châm của MU Hà Nội ở đây không phải ăn thua chạy đua theo các bản server mới mà bỏ quên đến quyền lợi của game thủ và chất lượng của Game MU hiện nay . Các bạn có thể tự đếm trên đầu ngón tay hiện nay có bao nhiêu server Mu private có chất lượng ổn định như Mu Hà Nội của chúng ta . Hơn thế nữa chúng tôi đã có kinh nghiệm phát hành game từ nhiều năm qua và khẳng định rằng chất lượng của game mới là vấn đề chính mà các game thủ đặt ra . Một ví dụ rất đơn giản đó là Mu season 2 phải nói season 2 quá lỗi thời rồi vậy tại sao vẫn còn rất nhiều server mu season 2 được mở ra và số lượng thành viên không hề ít . Bởi vì sao Season 2 quá ổn định và rất ít lỗi . Qua ví dụ nhỏ trên Ban Quản Trị Mu Hà Nội muốn gửi gắm đến toàn thể member rằng Ban Quản trị luôn luôn quan tâm đến quyền lợi của game thủ và chất lượng thực sự của game . Và một điều cuối cùng tôi xin khẳng định rằng Mu Hà Nội của chúng ta trước sau gì cũng update phiên bản mới sau khi đã được Test một cách kỹ lưỡng nhất .

sen3lanhan
10-12-2011, 05:49 PM
nhưng vấn đề ở đây lại là time Sơn à ????

LichKing
10-12-2011, 05:49 PM
Từng chơi muxviet,mukimlong đều là do mu HN phát hành có nhận xét như sau:
1.Quảng cáo : có thùng đồ mở rộng,master cho RF,tính năng nén ngọc ... nhưng thực tế 2 tháng rồi chẳng thấy có
2.BQT thì tích cực thật nhưng chỉ được ban đầu thôi rồi nhảy qua Mu khác làm (các mu do mu HN phát hành) đúng với câu :đem con bỏ chợ
3.Tiêu diệt hack,chưa triệt để :cái này có thể thông cảm
4.Hình thức kĩ luật thành viên quá kém và cẩu thả : đa số đều band nick mà không qua thông báo nào để mọi người cùng biết,những nick bị band vẫn lên diễn đàn post bài ngon lành
5.Mu HN ra nhiều MU khác điều này không cấm nhưng các mu kia lại đi quảng cáo mu HN,cụ thể là trang taikhoan.mukimlong.net có quảng cáo SV hoàn mỹ vậy lương tâm BQT đặt ở đâu khi luôn đặt họ trong tình trạng "núi này trông núi nọ" ??
6.Các Mu khác do mu HN phát hành chỉ là hình thức nói chung chỉ là "chuột bạch" để thử nghiệm cho mu HN và kiếm chút cháo mà thôi,1-3 tháng rồi cũng die

Cannabis1
10-12-2011, 05:50 PM
Tôi thì tôi chỉ đi ngang qua các diễn đàn thôi
Tôi Nghĩ thực sự ông Anonymous trả hiểu đéo gì về Mu cả
Tôi trước có tạo mấy sever muoffline và lên online nhưng quả thật k chịu nổi nhiệt quá 1 tuần
Mu-hanoi tồn tại tới ngày hôm nay là do đội ngũ ADM GM chống hack và 1 số thành phần phản động (Anonymous)
Và chốt lại 1 câu đéo có những người ntn thì có (!) Mu cho những thằng như ông chơi Anonymous ạ

Huy_6789
10-12-2011, 05:52 PM
Muốn chơi Game Online thì chấp nhận sống chung với hack :))

♥☻†™¬Łµçīfęř™†☻♥
10-12-2011, 05:55 PM
hack là 1 tệ nạn ko chống được mà bạn vì ý thức của người việt nam thích của chùa thôi bạn thử nói 1 game nào mà ko có hack tôi xem còn ko có thì đừng có chém sủa ở đây ko có ai hoan nghênh đâu nhé ko chơi có thể next ko cần phải bàn cải gì có cũng ko cần bạn phải nói như thế

son_style
10-12-2011, 05:56 PM
nhưng vấn đề ở đây lại là time Sơn à ????

Đã có bản server mới rồi thì việc cập nhật là một sớm một chiều thôi chứ không thể lâu được bạn ak

LichKing
10-12-2011, 05:58 PM
hack là 1 tệ nạn ko chống được mà bạn vì ý thức của người việt nam thích của chùa thôi bạn thử nói 1 game nào mà ko có hack tôi xem còn ko có thì đừng có chém sủa ở đây ko có ai hoan nghênh đâu nhé ko chơi có thể next ko cần phải bàn cải gì có cũng ko cần bạn phải nói như thế

Hack 1 thời gian loài ra bị phát hiện cũng band nick mà,cái đó chết tức hơn,cái mục đích chính của chủ thớt là "đem con bỏ chợ " là chính,chơi nhiều mu do mu HN phát hành đa số pro đểu nghĩ mu cũng vì lí do đó

son_style
10-12-2011, 06:00 PM
Hack 1 thời gian loài ra bị phát hiện cũng band nick mà,cái đó chết tức hơn,cái mục đích chính của chủ thớt là "đem con bỏ chợ " là chính,chơi nhiều mu do mu HN phát hành đa số pro đểu nghĩ mu cũng vì lí do đó

"đem con bỏ chợ" vậy cho mình hỏi có có Mu nào do MuHN phát hành không có event và không được giải quyết mọi vấn đề chưa ? . Bạn có thể hỏi chính những member Server Huyền Thoại về điều này

Huy_6789
10-12-2011, 06:01 PM
Phương châm của MU Hà Nội ở đây không phải ăn thua chạy đua theo các bản server mới mà bỏ quên đến quyền lợi của game thủ và chất lượng của Game MU hiện nay . Các bạn có thể tự đếm trên đầu ngón tay hiện nay có bao nhiêu server Mu private có chất lượng ổn định như Mu Hà Nội của chúng ta . Hơn thế nữa chúng tôi đã có kinh nghiệm phát hành game từ nhiều năm qua và khẳng định rằng chất lượng của game mới là vấn đề chính mà các game thủ đặt ra . Một ví dụ rất đơn giản đó là Mu season 2 phải nói season 2 quá lỗi thời rồi vậy tại sao vẫn còn rất nhiều server mu season 2 được mở ra và số lượng thành viên không hề ít . Bởi vì sao Season 2 quá ổn định và rất ít lỗi . Qua ví dụ nhỏ trên Ban Quản Trị Mu Hà Nội muốn gửi gắm đến toàn thể member rằng Ban Quản trị luôn luôn quan tâm đến quyền lợi của game thủ và chất lượng thực sự của game . Và một điều cuối cùng tôi xin khẳng định rằng Mu Hà Nội của chúng ta trước sau gì cũng update phiên bản mới sau khi đã được Test một cách kỹ lưỡng nhất .
công nhận 1 điều là ss2 ít lỗi thật :))
Lỗi thì ít nhưng hack thì nhiều auto kill 1 hít hack combo các loại :))
Thôi nói tóm lại 1 câu là tất cả các mu trên việt nam ko mu nào là ko hack được Bên FPT hack speed ầm ầm :))
Đã chơi mu thì chấp nhận là sẽ có hack , có lỗi ko có gì là hoàn hảo cả.
Còn thằng nào nói nhiều thì dow mu offline về mà chơi =))

sen3lanhan
10-12-2011, 06:05 PM
chấp nhận ý kiến nhưng đã tâm huyết thì khó có thể bỏ . Bởi chót đam mê .

LichKing
10-12-2011, 06:05 PM
"đem con bỏ chợ" vậy cho mình hỏi có có Mu nào do MuHN phát hành không có event và không được giải quyết mọi vấn đề chưa ? . Bạn có thể hỏi chính những member Server Huyền Thoại về điều này

Đơn giản thôi muxviet dân chúng la lối om xòm 1 tuần sau mới có trả lời mà chỉ qua loa,đây link đây<http://forum.muxviet.com/showthread.php?1732-ADMIN-v%C3%A0o-Tr%E1%BA%A3-L%E1%BB%9Di-L%E1%BA%A7n-cu%E1%BB%91i-%C4%91i-n%C3%A0o.....&p=18482#post18482>

Mu kimlong thì lúc đầu 1 đống yahoo hỗ trợ giờ chỉ còn vỏn vẹn 2-3 yahoo online đã vậy pm chẳng thèm trả lời ,anh em mu KL phát biểu admin nói 1 câu hứa hẹn mà chẳng có bao giờ, <http://forum.mukimlong.net/showthread.php?t=17659&p=175420#post175420>
vào diễn đàn toàn rao bán acc tập thể,chưa kể admin muxviet,mukimlong(mu HN ko biết có không) có cái sở thích chung là thích band nick diễn đàn 1 cách âm thầm không công khai lí do !

Tư Lệnh Quân Đoàn
10-12-2011, 06:08 PM
Từng chơi muxviet,mukimlong đều là do mu HN phát hành có nhận xét như sau:
1.Quảng cáo : có thùng đồ mở rộng,master cho RF,tính năng nén ngọc ... nhưng thực tế 2 tháng rồi chẳng thấy có
2.BQT thì tích cực thật nhưng chỉ được ban đầu thôi rồi nhảy qua Mu khác làm (các mu do mu HN phát hành) đúng với câu :đem con bỏ chợ
3.Tiêu diệt hack,chưa triệt để :cái này có thể thông cảm
4.Hình thức kĩ luật thành viên quá kém và cẩu thả : đa số đều band nick mà không qua thông báo nào để mọi người cùng biết,những nick bị band vẫn lên diễn đàn post bài ngon lành
5.Mu HN ra nhiều MU khác điều này không cấm nhưng các mu kia lại đi quảng cáo mu HN,cụ thể là trang taikhoan.mukimlong.net có quảng cáo SV hoàn mỹ vậy lương tâm BQT đặt ở đâu khi luôn đặt họ trong tình trạng "núi này trông núi nọ" ??
6.Các Mu khác do mu HN phát hành chỉ là hình thức nói chung chỉ là "chuột bạch" để thử nghiệm cho mu HN và kiếm chút cháo mà thôi,1-3 tháng rồi cũng die

1. Như bạn đã biết thì phiên bản có những tính năng này bị lỗi nên vẫn chưa được đưa vào sử dụng. Bất cứ 1 mặt hàng nào của thị trường cũng cần có những chiêu PR và GameOnline cũng thế.tự hiểu nhé!
2. BQT vẫn tích cực như bình thường đấy thôi, do cái suy nghĩ của các bạn cứ nghĩ ra sv mới là sv cũ ko lo nên nó là như thế. Sv cũ hay sv mới mình đều vào hỗ trợ, làm sự kiện hết. điều này minh chứng nha bạn
3. Cái này bạn tự hiểu rồi, chỉ giảm thiễu được thôi chứ ko bao giờ triệt để nổi
4. Nếu là 1 lỗi có Bình thường thì BQT vẫn post lên Bảng Phong Thần, đều này bạn có thể vào Box Bảng Phong Thần mà kiểm chứng, tuy nhiên cũng có những trường hợp xóa bài và Ban User không cần lý do. Bạn nên hiểu!
5. BQT làm như thế là CÔNG KHAI cho các bạn biết đây là MU của BQT chứ không phải giấu diếm như các Admin MU khác. Cũng như 1 số nhà phát hành Game cũng quảng cáo game khác trên game của mình, không cần nói đâu xa bạn vào http://diendan.gate.vn/mu/ nguyên 1 cái Banner Thiên Long Bát Bộ kìa. Chứng tỏ điều này rất bình thường.
6. BQT MU Hà Nội phát triển 2 MU KIM LONG VÀ HÀ NỘI vẫn chưa cho 1 MU nào die cả, nếu có còn quá ít thành viên tham gia BQT tiến hành cho sát nhập chứ chưa đóng giữa chừng 1 server nào. BQT cũng không thể nào làm khác vì đa số game thủ điều thích cái mới. Mong bạn hiểu!

Không gì là Hoàn hảo cả, có thế nào thì BQT vẫn còn khuyết điểm, BQT sẽ cố gắng hoàn thiện mình hơn nữa. Xin chân thành cám ơn góp ý của bạn! Mà nói không phải khen chứ MU PRIVATE nào chăm sóc khách hàng được như MU Hà Nội cũng ít lắm! :P

♥☻†™¬Łµçīfęř™†☻♥
10-12-2011, 06:27 PM
Đơn giản thôi muxviet dân chúng la lối om xòm 1 tuần sau mới có trả lời mà chỉ qua loa,đây link đây<http://forum.muxviet.com/showthread.php?1732-ADMIN-v%C3%A0o-Tr%E1%BA%A3-L%E1%BB%9Di-L%E1%BA%A7n-cu%E1%BB%91i-%C4%91i-n%C3%A0o.....&p=18482#post18482>

Mu kimlong thì lúc đầu 1 đống yahoo hỗ trợ giờ chỉ còn vỏn vẹn 2-3 yahoo online đã vậy pm chẳng thèm trả lời ,anh em mu KL phát biểu admin nói 1 câu hứa hẹn mà chẳng có bao giờ, <http://forum.mukimlong.net/showthread.php?t=17659&p=175420#post175420>
vào diễn đàn toàn rao bán acc tập thể,chưa kể admin muxviet,mukimlong(mu HN ko biết có không) có cái sở thích chung là thích band nick diễn đàn 1 cách âm thầm không công khai lí do !

ko phải ai cũng rãnh đâu bạn họ phải làm anti hack khi có hack coder web sửa lỗi server mới để up server thành phiên bản mới chưa kể họ đi dán poster ai dán thay cho họ ????. Nói mà ko biết nghi chỉ muốn nghỉ cho chính bản thân mình mà ko biết nghỉ cho 1 cộng đồng game ???. Làm admin là bao quát cả cộng đồng và tất nhiên cũng ko thể nào vì chỉ có 1 cái này mà bỏ cái kia các admin đã bao h đem con bỏ chợ chưa server huyền thoại và hoàn mỹ vẫn có event đều đều vậy xin hỏi họ có quan tâm ko ???. Nếu ko quan tâm thì đã close server cắt event rồi.

LichKing
10-12-2011, 06:32 PM
ko phải ai cũng rãnh đâu bạn họ phải làm anti hack khi có hack coder web sửa lỗi server mới để up server thành phiên bản mới chưa kể họ đi dán poster ai dán thay cho họ ????. Nói mà ko biết nghi chỉ muốn nghỉ cho chính bản thân mình mà ko biết nghỉ cho 1 cộng đồng game ???. Làm admin là bao quát cả cộng đồng và tất nhiên cũng ko thể nào vì chỉ có 1 cái này mà bỏ cái kia các admin đã bao h đem con bỏ chợ chưa server huyền thoại và hoàn mỹ vẫn có event đều đều vậy xin hỏi họ có quan tâm ko ???. Nếu ko quan tâm thì đã close server cắt event rồi.

Với mu HN thì có lẽ không nhưng mấy mu kia thì bị hoài vì vậy tui mới quyết định qua đây,hy vọng ko bị thất vọng !

Tư Lệnh Quân Đoàn
10-12-2011, 06:35 PM
Với mu HN thì có lẽ không nhưng mấy mu kia thì bị hoài vì vậy tui mới quyết định qua đây,hy vọng ko bị thất vọng !

Cám ơn bạn đã tin tưởng, BQT sẽ làm hết sức vì 1 MU Hà Nội vững mạnh!

Út Cưng
10-12-2011, 06:54 PM
Chào các bạn, chào admin mu-hanoi.net.

Tôi là thành viên, ko dám xưng là lâu năm hay tâm huyết (cao siêu quá!) với MU HN. Nhưng cũng đã từng tham gia MU HN từ thời gian "Legend of Gladiator" đến giờ (tức là từ lúc mu-hanoi.net đi vào hoạt động)

Sau 2 lần alphatest sv HK, cũng như rất rất nhiều lần alphatest hay mở sv mới (đương nhiên là đồng thời update version mới) của MU HN, tôi có vài điều cần nói.

Các bạn nào thấy nghe được, đọc được thì tiếp tục, nếu "1 ai đó" cảm thấy gai mắt, xin hãy coi như đây là 1 điều góp ý để MUHN ngày càng đi lên, xứng đáng với cái tên "MU Hà Nội" được xây dựng từ những năm 2003 (!?)

1. Thứ nhất, về phiên bản :

- Trước khi sv hoàng kim ra đời : hẳn những bạn nào theo bước chân MUHN từ ngày đầu đều nhận ra, các admin của MUHN đều "quảng cáo cao siêu, phiên bản thì lởm" (xin lỗi nói thẳng!).

Tôi ko nói là lỗi của các admin, vì tôi hiểu, trình độ các bạn có hạn, và đặc biệt phụ thuộc vào các team nước ngoài phát triển GS cho các bạn sử dụng (mua hay xài release thì chỉ có admin biết!). Theo tôi biết, ở VN chỉ có team gamethuvn.net (cũng là MU Hà Nội (!?) ) là tự làm được điều này !

Nhưng tôi nói về cách các bạn lăng xê thái quá về thứ mình có. Các bạn : nói 9 thì phải làm 10, nói 10 làm 9 kẻ cười người chê. Và "các bạn" ở đây, chính là các admin !

- Khi SV hoàng kim đi vào alphatest với 2 lần thử nghiệm : Lần đầu thì lỗi tùm lum, vì các bạn ko có khả năng fix nên lại chạy GS cũ. Và vẫn là những thứ cũ, vẫn cách lăng xê cũ, và vẫn vết xe đổ ! Ko cần đoán tôi cũng biết, khi sv HK ra đời, sẽ vẫn chạy phiên bản cũ, và mọi thứ, vẫn cũ. Đọc lại bài quảng cáo mà tôi ko khỏi phì cười =)) Lên hẳn 6.3 cơ đấy =))

2. Thứ 2, về "cách đối xử" với những sv cũ : Chốt 1 câu : đem con bỏ chợ !

3. Thứ 3, về anti hack : cùi nhưng không chịu nâng cấp (hay không có khả năng nâng cấp?)

Theo tôi, đó là những điều còn tồn tại của MUHN. Mong rằng, các admin khắc phục sớm, hi vọng giờ này năm sau, tôi vào domain : http://mu-hanoi.net thì nó vẫn còn tồn tại !

Các admin hoặc mod forum thấy "gai" quá thì vui lòng đọc lại ở trên, vẫn còn thấy "gai" thì coi như bạn nghe trộm tôi thì thầm với ai đó, và ... bỏ qua, nhé !

Chúc các bạn đông khách ở ngày open beta, 1 server không có team tôi :)

P.s : có lẽ đến khi SV Hoàng Kim được (hay bị?) sát nhập vào SV nào khác, nó vẫn là Season 6.1 =))

Cái nick forum quen thế nhỉ hình bạn là.....Nhưng cho dù bạn là ai đi chăng nữa thì bạn vào đây lập 1 topic bới móc, đào xới mu-hanoi.net với bạn đó gì mục đích gì? đòi lại sực công bằng cho member chăng hay vì nguyên nhân khác. Nhưng theo tui nghĩ chẳng lẽ bạn trình độ và kiến thức sống của bạn lại kém đến thế sao. Bạn thấy gì khi tâm huyết và công sức đầu tư cho sever HoangKim quy mô như thế nào, có lẽ bạn sẽ ko thấy? bạn thấy tập thể BQT phục phục vụ trả lời forum liên tục khi sever mới gặp lỗi như thế nào, tui nghĩ bạn cũng không thấy. Bạn chỉ nói về phương diện tiêu cực nhưng những phần tích cực ae BQT thì bạn chẳng đá động đến cho thấy bạn chẳng phải là 1 member bình thường mà là người có dã tâm nhằm quấy rối lòng tin yêu member đã gắn bó với mu-hanoi.net , bộ mặt của bạn đã lộ rỏ ra bản chất của một con người thừa nước đụt trục lợi chăng. Riêng những member thân yêu đã từng gắn bó với mu-hanoi.net sẽ hiểu và thông cảm, khi phiên bản mới còn lỗi và sẽ tạm thời không ko thể cập nhật theo thông báo, chúng tôi là những người ái nái nhất vì đã ko thể open sever HK theo phien bản mới nhất. Nhung chúng tôi sẽ cố gắn hết sức mình để ko phụ lòng các ae game thủ. Thiết nghĩ ko gamer nào muốn Open mà sever còn nhiều lỗi bất cập cả, hy vọng các bạn ủng hộ và đồng hành cùng mu-hanoi.net.

dieulinhxinh
10-12-2011, 07:12 PM
mặc dù tôi ĐÔI KHI KHÔNG THÍCH các cách mà adm nói nhưng tôi rất háo hức và mong chờ ngày mai. và trong tất cả các trò chơi open tại việt nam đây là trò mà tôi yêu thích nhất+háo hức nhất. Kể cả với MU Hà Nội xịn mu-hanoi.vn(khác nhau cái đít:D) tôi cũng thích bằng mu-hanoi.net ăn theo tên Hà Nội này.
còn xin thưa với chủ thớt là ý: bạn có biết cái MU này không phải từ những năm 2003 ko?:))
và bản quyền xịn cho MUss2 Hàn webzen đã là 350.000 USD rùi. thế những bản ss6.x này theo bạn là bao nhiêu mà adm co tiền mua?
và theo như ADM nói thỳ đây là kinh doanh. nên ADM cũng chỉ xài bản lậu và cố gắng chỉnh sửa cho a e minh chơi thôi
Và khi test đã quá nhiều lỗi nên ADM phải xài bản cũ cho a e đỡ phải đợi open
và điều quan trọng nhất: Chúng Tôi Biết Đây Là MU Cùi Bắp Nhưng Đó Là Nhà Của Chúng Tôi Trong Suốt Gần 3 Năm Qua.
xin chân thành cám ơn bạn chủ thớt. chúc a e vui khi OPEN nha:D

Man_Friendly
10-12-2011, 07:23 PM
mặc dù tôi ĐÔI KHI KHÔNG THÍCH các cách mà adm nói nhưng tôi rất háo hức và mong chờ ngày mai. và trong tất cả các trò chơi open tại việt nam đây là trò mà tôi yêu thích nhất+háo hức nhất. Kể cả với MU Hà Nội xịn mu-hanoi.vn(khác nhau cái đít:D) tôi cũng thích bằng mu-hanoi.net ăn theo tên Hà Nội này.
còn xin thưa với chủ thớt là ý: bạn có biết cái MU này không phải từ những năm 2003 ko?:))
và bản quyền xịn cho MUss2 Hàn webzen đã là 350.000 USD rùi. thế những bản ss6.x này theo bạn là bao nhiêu mà adm co tiền mua?
và theo như ADM nói thỳ đây là kinh doanh. nên ADM cũng chỉ xài bản lậu và cố gắng chỉnh sửa cho a e minh chơi thôi
và điều quan trọng nhất: Chúng Tôi Biết Đây Là MU Cùi Bắp Nhưng Đó Là Nhà Của Chúng Tôi Trong Suốt Gần 3 Năm Qua.
- Cám ơn các ban đã đặt lòng tin vào mu-hanoi, chúng tôi sẽ làm hết sức có thể để tạo lên 1 sân chơi ổn định cho các bạn.
- Còn như chủ Topic nói, tôi nghĩ bạn không hẳn là member bình thường, và bạn lập ra topic này có ý đồ gì ( cái này bạn là người rõ nhất )

apple
10-12-2011, 07:24 PM
dkm cái bọn mutk này chúng mày lo làm Mu CHÚNG MÀY đi dkm phá ak thế tao cung vào forum mutrk phá nha , dkm cái bọn này Pit MU bọn mày ngon rồi dkm ngon thì về ma hưởng DKM . ai chả pit là MU này ko phải MU hanoi từ đầu . Mugamethuvn mới là MU hanoi ngay xua DKM nhưng tao tin ko vì thế ma member mu-hanoi.net bỏ đâu . Còn chúng mày mutky với muhp mà nói thẳng la kevillblack với lanofphi là pít bọn mày giỏi rồi nhưng ko cần thế đâu

Tư Lệnh Quân Đoàn
10-12-2011, 07:26 PM

Xin lỗi bạn chứ bạn nói mu-hanoi.vn mà bạn đánh giá là xịn, thì xịn chỗ nào bạn. MU này ra sau MU-HANOI.NET đấy nhé đừng bảo MU-HANOI.NET ăn theo nó. Nói thật chứ mình vào thấy giao diện trang Website là không mê rồi.

MU-HANOI.NET của chúng tôi có hẳn đội ngũ Quản trị từng bộ phận: có hẳn 1 designer ( vào trang home MU hà nội mà cảm nhật sự chuyên nghiệp nhé) , có hẳn 1 coder web lamphuong_zero tự lập trình cho mình 1 trang quản lý độc quyền của MU Hà Nội với tính năng nổi trội, 1 Gameplay lãng lào với nhiều năm kinh nghiệm kinh doanh, 1 quản trị game đầy đầy kinh nghiệm, cùng với rất nhiều GM, SMOD, MOD. Điều này cho thấy MU Hà Nội khẳng định được sự chuyên nghiệp của mình!

Mặc dù là MU-PRIVATE nhưng MU Hà Nội không sử dụng những phiển bản cũ chuối share trên các diễn đàn đâu bạn nhé. Nếu muốn có 1 server ngon như MU Hà Nội phải bỏ tiền để mua của nhóm phát triển như SCF và IGCN. Giá phiên bản 6.2 của IGCN là 499$ và hiện tại đã cho nó vào danh sách đen rồi vì lỗi quá nhiều. Phiên bản 6.2 của SCF là 1200$, BQT đang thỏa thuận mua.
Tóm lại bạn cứ tỏ ra là mình hiểu biết nhưng thật chất chỉ là nói bừa.

zGioLanhz
10-12-2011, 07:34 PM
Không có rỳ là hoàn hảo cả. Cuộc sống cũng luôn như vậy. Tôi đã chơi qua rất nhiều Mu. Nhưng tôi yêu mu-hanoi.net. Tôi thì ko quan trọng phiên bản mấy. Cái chính ở đây là việc chăm sóc khách hàng cua BQT rất good. có rất it bqt của các loại Mu khác đc như bqt mu-hanoi.net. chính ở đây tôi cũng đã cảm nhận được tình cảm ảo cũng như ngoài đời. Một gia đình Guil vui vẻ đoàn kết:). Mặc dù mới chơi mu-hanoi.net được 2 tháng nhưng tôi thấy rằng đây là 1 Mu khá tốt. Tôi ủng hộ mu-hanoi.net hết mình. :)

dieulinhxinh
10-12-2011, 07:34 PM
Híc. cái cậu này hài thế. tất nhiên mình nói bừa. bạn biết điêu đó rồi sao bạn phải nói ra?. bạn không biết thủ thuật chê nhưng mà là khen à. bạn đọc cả bài mình xem mình có ý gì đâu mà bạn lại nói với mình nặng lời thế? mình nói thật đấy. bạn nghĩ cái gì vậy??
còn nếu bạn thích nói cái kiểu đấy thỳ bảo sao chúng nó không chửi mả cụ adm nhà các bạn lên. híc. rõ ràng mình khen và đặt lòng tin cho game thủ mà bạn lại comment kiểu này.bó tay
Xin lỗi bạn chứ bạn nói mu-hanoi.vn mà bạn đánh giá là xịn, thì xịn chỗ nào bạn. MU này ra sau MU-HANOI.NET đấy nhé đừng bảo MU-HANOI.NET ăn theo nó. Nói thật chứ mình vào thấy giao diện trang Website là không mê rồi.

MU-HANOI.NET của chúng tôi có hẳn đội ngũ Quản trị từng bộ phận: có hẳn 1 designer ( vào trang home MU hà nội mà cảm nhật sự chuyên nghiệp nhé) , có hẳn 1 coder web lamphuong_zero tự lập trình cho mình 1 trang quản lý độc quyền của MU Hà Nội với tính năng nổi trội, 1 Gameplay lãng lào với nhiều năm kinh nghiệm kinh doanh, 1 quản trị game đầy đầy kinh nghiệm, cùng với rất nhiều GM, SMOD, MOD. Điều này cho thấy MU Hà Nội khẳng định được sự chuyên nghiệp của mình!

Mặc dù là MU-PRIVATE nhưng MU Hà Nội không sử dụng những phiển bản cũ chuối share trên các diễn đàn đâu bạn nhé. Nếu muốn có 1 server ngon như MU Hà Nội phải bỏ tiền để mua của nhóm phát triển như SCF và IGCN. Giá phiên bản 6.2 của IGCN là 499$ và hiện tại đã cho nó vào danh sách đen rồi vì lỗi quá nhiều. Phiên bản 6.2 của SCF là 1200$, BQT đang thỏa thuận mua.
Tóm lại bạn cứ tỏ ra là mình hiểu biết nhưng thật chất chỉ là nói bừa.

Tư Lệnh Quân Đoàn
10-12-2011, 07:39 PM
Híc. cái cậu này hài thế. tất nhiên mình nói bừa. bạn biết điêu đó rồi sao bạn phải nói ra?. bạn không biết thủ thuật chê nhưng mà là khen à. bạn đọc cả bài mình xem mình có ý gì đâu mà bạn lại nói với mình nặng lời thế? mình nói thật đấy. bạn nghĩ cái gì vậy??
còn nếu bạn thích nói cái kiểu đấy thỳ bảo sao chúng nó không chửi mả cụ adm nhà các bạn lên. híc. rõ ràng mình khen và đặt lòng tin cho game thủ mà bạn lại comment kiểu này.bó tay

Tôi cám ơn cái ý tốt đó của bạn còn khen cái kiểu bạn thì chúng tôi không cần thiết! Tôi nói đúng chứ chả gì sai cả. Bạn nói quá bừa và sẽ hay hơn nếu bạn không nói.

Lavangroi
10-12-2011, 07:42 PM
Tôi nghĩ các admin và BQT đã cố gắng hết sức rồi. với lại đây là một bản test thử nghiệm nên nếu lỗi nghiêm trọng thì phải tìm một hướng giải quyết, không phải là ko update lên bản mới mà là đến khi fix lỗi sẽ update. Bạn Anonymous nếu là admin của một MU nào đó mà không có khách thì hãy tự hỏi vì sao mình không làm được chứ đừng chơi kiểu ntn.
Tôi chơi MU từ năm 2003 sau đó phải bỏ ko phải vì không thích nữa mà vì quá nhiều hack và sv ko ổn định. Nên tôi nghĩ cũng giống như mọi người khác, khi chơi MU điều chúng ta cần là fairplay và ổn định.

apple
10-12-2011, 07:46 PM
thui nói tóm lại là dell bài này đi anh em MU-hanoi.net luon luon ủng hộ BQT còn bọn phản động :D té đi ko chơi thì thui để người khác chơi . Bon tui có phải trẻ con đâu mà không biết MU-hanoi.net giớ tình hình như thế nào . Hỡi những member của mu_hanoi.net đừng vì thế mà nản lòng tui ủng hộ BQT 100% . Mong ngày mai open tốt đẹp đè bẹp mutk :))

OneTime
10-12-2011, 07:52 PM
Topic tới đây thiết nghĩ cũng ko cần bàn luận thêm gì nhiều
Cảm ơn tất cả các bạn đã và đang tham gia, ủng hộ MUHN trong suốt thời gian qua