PDA

View Full Version : Nếu ADMIN bik chơi Mu thì vào xem lại RF

.*][VIET][*.*llHadesll*.
09-12-2011, 04:21 PM
_Như thông tin Test Sever HK và AE của 1 số server khác thì RF đang thiệt chủng vì ADMIN có thể nói ko bik chơi Mu(XL em bức súc quá)
_Theo em bik thì RF là Char về năng Lương.Nhưng chẳng hiểu sao qua HK lại là Sức Mạnh :))
_Lần đầu em nghe RF là Chả Sức Mạnh
_Thứ 1:+Sức mạnh damge yếu xìu
_Thừ 2:+SM thì làm sao có điểm Tấn Công Diện Rộng mà train hả ADMIN?
_Thứ 3:cả Mu FPT RF còn không cần tăng Sức mạnh 400 điểm nhé
_Thứ 4:Qua bên Hoàng Long mà xem về RF nha ADMIN(Cùng 1 ng làm ra mà tư tưởng Khác nhau khó hỉu),Chỉ cần NL 15k đã đánh âm damge,Bên đây _Năng lượng 20k danh quái 333 máu thật là VLuyen quá đi ADMIN nhĩ..
_Em chỉ dám nói thế thôi,ADMIN mún Char đều nhau thì chỉnh RF lại như Mu Hoàng Kim nhé Tks

BimBim.HaNoi
09-12-2011, 04:22 PM
ADM không biết chơi thì sao làm ADM của MU đc ^^ hài ông này qá =))=))

.*][VIET][*.*llHadesll*.
09-12-2011, 04:31 PM
ADM không biết chơi thì sao làm ADM của MU đc ^^ hài ông này qá =))=))
_Vậy vào mà xem lại RF đi nhé xem nó thuộc hệ gì :)) wa Mu FPT mà xem

Obama
09-12-2011, 04:42 PM
RF thuộc hệ gì là sao , kim mộc thủy hỏa thổ à , mình nghỉ chủ topic này lập topic chỉ để 4fun thôi chứ kô phải thật đâu ^_^ , chả nhẽ ông muốn mu nào cũng giống nhau à , thế thì lập nhiều sv làm gì , gộp tất tần tật vào , thành 1 data , nhiều sv là xong =)) việc d' gì phải lập cả 1 đống sv pri ntn :)) . Mu fpt nó ra mu fpt , mu hn nó ra mu hn

BimBim.HaNoi
09-12-2011, 04:44 PM
[VIET][*.*llHadesll*.;326310']_Như thông tin Test Sever HK và AE của 1 số server khác thì RF đang thiệt chủng vì ADMIN có thể nói ko bik chơi Mu(XL em bức súc quá)
_Theo em bik thì RF là Char về năng Lương.Nhưng chẳng hiểu sao qua HK lại là Sức Mạnh :))
_Thứ 4:Qua bên Hoàng Long mà xem về RF nha ADMIN(Cùng 1 ng làm ra mà tư tưởng Khác nhau khó hỉu),Chỉ cần NL 15k đã đánh âm damge,Bên đây _Năng lượng 20k danh quái 333 máu thật là VLuyen quá đi ADMIN nhĩ..
_Em chỉ dám nói thế thôi,ADMIN mún Char đều nhau thì chỉnh RF lại như Mu Hoàng Kim nhé Tks
Cứ từ từ rồi RF sẽ có Gồng máu của DK, Buf mns của Dw, Buf rf+ cuồng nổ của Sum và Buf công thủ của ef =))=))

.*][VIET][*.*llHadesll*.
09-12-2011, 04:55 PM
_:)) mấy ông không chơi RF đi rồi thấy ngồi đó mà bàn tán này nọ.Hệ là chỉ cách đi điểm NTN,Mu này không cần chứ Mu không Reset thì tính từng điểm đó,RF tăng Sức Mạnh 15k dánh dame 6k thì hết muốn chơi RF rồi,vậy thì ra Nhân vật thứ 7 để vui thôi sao??

Obama
09-12-2011, 05:00 PM
vậy cứ ra nhân vật mới là phải khỏe hơn các nhân vật cũ à =))

Út Cưng
09-12-2011, 05:03 PM
[VIET][*.*llHadesll*.;326310']_Như thông tin Test Sever HK và AE của 1 số server khác thì RF đang thiệt chủng vì ADMIN có thể nói ko bik chơi Mu(XL em bức súc quá)
Đây là bản test bạn có thể góp ý, chúng tôi luôn lắng nghe, nhưng bạn đặt cái tiêu đề mỉa mai như thế là thế nào, bản test khác bản open nhé.

Obama
09-12-2011, 05:12 PM
admin bận học nên kô thể chơi mu bạn ạ ^^

huntergirl
09-12-2011, 05:24 PM
http://ng4.upanh.com/b6.s13.d4/540cba2d91afc3c07700b4eda0a8cca7_38748164.screen12 0823010000.jpg (http://www.upanh.com/screen_12_08-23_01_-0000_upanh/v/5nb7em2z6nn.htm)http://ng2.upanh.com/b6.s23.d1/5ff47c00aa2bf89e8acad03fc9015c62_38748172.screen12 0917210000.jpg (http://www.upanh.com/screen_12_09-17_21_-0000_upanh/v/anb3dm2z3no.htm) hờ hờ 2 set nay ep lên +9 mấy gần 20 tỷ zen tiền ep lên @@~

Sting Dâu
09-12-2011, 05:27 PM
con gà Nam có acc tao ko cho ta 1 acc chơi với nào,acc ta cùi quá test chán =)) àh cho ta Y!M mi đi Y!M ta nè ntp.1409

huntergirl
09-12-2011, 05:30 PM
con gà Nam có acc tao ko cho ta 1 acc chơi với nào,acc ta cùi quá test chán =)) àh cho ta Y!M mi đi Y!M ta nè ntp.1409 =)) mẹ chơi mG yếu xìu =)) đánh dame bé tý @@~ di pk oánh thằng cui cùi toàng duoi 300hp =))

trên núi mới xuống
09-12-2011, 06:17 PM
Đây là bản test bạn có thể góp ý, chúng tôi luôn lắng nghe, nhưng bạn đặt cái tiêu đề mỉa mai như thế là thế nào, bản test khác bản open nhé.

Nếu bản test khác bản open thì Admin cho test làm gì thế? Tôi hỏi thật đấy! Nếu là bản test thì bạn phải hiểu đúng nghĩa của nó: Test = kiểm tra, nghĩa là kiểm tra chất lượng sv, kiểm tra hack, dupe, bug và lỗi nhỏ (như zen biến mất nhanh quá, panda nhanh chết, mất item, item nào rơi quá nhìu..) chứ bạn cho chúng tôi test 1 bản, rồi open 1 bản thì bản test này để làm gì?
Tôi thấy ông .*][VIET][*.*llHadesll*. nói đúng đấy! Thuần của RF tăng theo nhìu hướng, mà có lẽ có góp ý cũng mất công vì Admin ko sửa đc, nhưng cũng nói cho Admin hỉu vấn đề:
+Sức mạnh: Đánh tăng dame Hơi thở rồng, ngoài ra còn tăng dame của Rìu thợ săn và đấm bốc.
+Nhanh nhẹn: tăng dame AALH.
+Thể lực: tăng dame Vật Ngã ngoài ra còn tăng dame của Rìu thợ săn và skill của Nắm đấm.
+Năng lượng: tăng dame Gầm thét và tăng dame AALH.

Các Mu lậu khác thì tăng NL lên dame, có 2 lợi ích: không hết mana, nội lực cao.
Nhưng Mu này tăng SM: không có lợi ích nào.
Giả sử cho tăng NN thì: tăng tỉ lệ tấn công thành công, tăng sức phòng thủ, tăng tốc độ.
Giả sử cho tăng TL thì: Tăng máu cho nv, hỗ trợ dame cận chiến.
Chả hiểu sao lại tăng SM, bạn .*][VIET][*.*llHadesll*. nói đúng rồi nhưng xem ra toàn bị các mem khác ném gạch, có thể họ ghét char này, cũng có thể adua theo các bạn post trước.

♥☻†™¬Łµçīfęř™†☻♥
09-12-2011, 06:38 PM
nói nhẹ thôi bạn :) thế bạn nghỉ 1 bản với đầy lỗi bất cập như thế này đem open thì ntn hả bạn :). Cứ từ từ mà đợi update đi bạn bản cũ dame RF cũng như củ chẳng phải tốt như bạn nói sao ????. Khi nào có bản ko còn bất kỳ 1 lỗi nào thì họ sẽ update đâu có ai ko muốn update đâu với số lượng lỗi như thế thì sự lựa chọn sever cũ là sáng suốt.

.*][VIET][*.*llHadesll*.
09-12-2011, 08:29 PM
Nếu bản test khác bản open thì Admin cho test làm gì thế? Tôi hỏi thật đấy! Nếu là bản test thì bạn phải hiểu đúng nghĩa của nó: Test = kiểm tra, nghĩa là kiểm tra chất lượng sv, kiểm tra hack, dupe, bug và lỗi nhỏ (như zen biến mất nhanh quá, panda nhanh chết, mất item, item nào rơi quá nhìu..) chứ bạn cho chúng tôi test 1 bản, rồi open 1 bản thì bản test này để làm gì?
Tôi thấy ông .*][VIET][*.*llHadesll*. nói đúng đấy! Thuần của RF tăng theo nhìu hướng, mà có lẽ có góp ý cũng mất công vì Admin ko sửa đc, nhưng cũng nói cho Admin hỉu vấn đề:
+Sức mạnh: Đánh tăng dame Hơi thở rồng, ngoài ra còn tăng dame của Rìu thợ săn và đấm bốc.
+Nhanh nhẹn: tăng dame AALH.
+Thể lực: tăng dame Vật Ngã ngoài ra còn tăng dame của Rìu thợ săn và skill của Nắm đấm.
+Năng lượng: tăng dame Gầm thét và tăng dame AALH.

Các Mu lậu khác thì tăng NL lên dame, có 2 lợi ích: không hết mana, nội lực cao.
Nhưng Mu này tăng SM: không có lợi ích nào.
Giả sử cho tăng NN thì: tăng tỉ lệ tấn công thành công, tăng sức phòng thủ, tăng tốc độ.
Giả sử cho tăng TL thì: Tăng máu cho nv, hỗ trợ dame cận chiến.
Chả hiểu sao lại tăng SM, bạn .*][VIET][*.*llHadesll*. nói đúng rồi nhưng xem ra toàn bị các mem khác ném gạch, có thể họ ghét char này, cũng có thể adua theo các bạn post trước.
_Cám ơn bạn hiểu cho mình,Xin ADMIN Close Topic giùm mình với,tại mình bức sức do câu mỉa mai của 1 hỗ trợ viên mình không tiện nói tên lời nói chân thành hỗ trợ viên đó làm mình không hiểu được về RF:haha,bạn tăng sai điểm rồi TB phải tăng sức mạnh chứ.TB đánh chết cả DK bạn còn muốn gì nữa.....không hiểu đánh chết DK=gì nữa chắc=răng hihi