PDA

View Full Version : Những ai từng xem tôi là anh em là bạn bè

VanMenh
07-12-2011, 01:16 AM
Chào mọi người,anh xin lỗi tất cả những ai đã từng coi anh như là 1 người anh cả,tôi xin lỗi những ai đã từng coi tôi là bạn bè.Thật ra bấy lâu nay tôi ko hề muốn lên tiếng trong 4rum vì tôi muốn anh em bạn bè hãy quên tôi và lúc nào cũng thù ghét tôi.Đôi lúc trong cuộc sống thật và cuộc sống ảo rất khác biệt,nhiều khi mình là 1 ng tốt trong Game ảo nhưng ở cuộc sống thật mình là người xấu thì sao?nhiều khi trong cuộc sống ảo,co những người chưa hề biết mặt nhau nhưng vẫn xem nhau như anh em bạn bè thân thiết,còn ngoài cuộc sống thì sẵn sàng phản bội nhau.Trong tình yêu cũng thế,khi một ngày nào đó.mình bị chính ng yêu của mình phản bội thì cảm giác như thế nào?lúc nào ng yêu của mình cũng coi mình là ng xấu,là ng chỉ bik lợi dụng thì sao(nói tóm lại là 1 ng xấu),vì thế khi tôi bị 1 vấp ngã trong cuộc sống,tôi đã muốn mọi người đều coi tôi là ng xấu.là 1 ng thấp kém trong xã hội.nhưng qua chuyện này,tôi cảm phục 1 ng,ng đó lúc nào cũng gọi tôi bằng anh.lúc nào cũng hiểu được tôi.và ng em đó tôi chỉ bik trên Game.cùng trải qua bik bao nhiêu chuyện buồn vui.cảm ơn em,ng em trai mà anh đã tin tưởng nhất,ng em mà lúc nào anh cũng quan tâm nhiều nhất.khi anh gây ra sự việc này,em ko hề oán trách anh,ko hề nói nặng anh và ngược lại em chia sẻ được với anh.anh thật sự có lỗi với em nhất.em đúng là ng mà anh ko nhìn lầm.Và nhân tiện đây,tôi xin nói thằng những con chó chỉ bik canh ng ta sa cơ thì nhảy vào sủa 1 cách ko ngừng nghỉ.những con chó chỉ bik cắn lén mà trước mặt lúc nào cũng tỏ vẻ cao thượng.xin lỗi nhé những chú chó điên.set Quyền Năng của 2tay4kiem ko đủ để anh ăn nhậu và đập đá 1 đêm đâu.nếu anh mày có lòng tham.thì ng bị hại đầu tiên chính là thằng em lúc nào cũng lo cho tao khi tao gặp sự cố thôi.anh mày bik,bởi vì những chú chó như mấy em ko được như anh.nên đem lòng ganh tỵ,khi thấy anh mang tiếng ăn cắp,quỵt tiền thì nhảy vào sủa như những chú chó điên mà thôi.nếu những chú chó đọc được thì hãy tự suy nghĩ lại bản thân của mình đi nhé,vì sao ko được ng ta tin tưởng như anh,vì sao lúc nào cũng phải chầu chực ngày đêm để cắn người khác nhé .qua bài viết này.anh gửi lời xin lỗi đến ku chính,ku nam.ku nhân.và ng em mà anh hết lòng quan tâm từ những ngày chơi Mu cùng anh.Cuộc sống lúc nào cũng phải có những phút giây vui buồn,thành công và thất bại.các em đọc được những lời viết này thì anh hy vọng tụi em sẽ hiểu cho anh.vì sao chỉ trong thời gian ngắn mà anh lại thành 1 con ng khác,khiến tụi em phải thất vọng về anh.nếu tụi em hiểu được thì anh nghĩ rằng tụi em sẽ biết làm gì.còn anh thì lúc nào cũng là anh của tũi em,lúc nào cũng theo dõi tụi em,và lúc nào anh cũng bik rằng có những con chó theo sau anh,rình rập để cắn anh mà thôi

dieulinhxinh
07-12-2011, 01:19 AM
nhảm nhí vãi nho. Nhà bác giàu thế sao bác phải đi lừa . bác lừa set QN đấy thỳ chắc chỉ đủ tiền mua Ba Con Sâu( bao cao su) cho mẹ nhà bác thôi nhỉ. Bác nói chuẩn đấy. bác luôn dõi theo để cắn đít a e mà
chốt hạ cho bác 1 cấu: có những khi Bác sống không bằng 1 con chó
Và có những khi đã là chó thỳ Bác lại thấm đượm tình người
oh yeah: A luôn là anh cả

dieulinhxinh
07-12-2011, 01:20 AM
Gớm lại còn spam nữa chứ. thôi qua Hoàng Kim mà lủi thủi ném box qua ngày sống nốt cuộc đời Gâu Gâu:))

Life Colorful
07-12-2011, 01:47 AM
Chào mọi người,anh xin lỗi tất cả những ai đã từng coi anh như là 1 người anh cả,tôi xin lỗi những ai đã từng coi tôi là bạn bè.Thật ra bấy lâu nay tôi ko hề muốn lên tiếng trong 4rum vì tôi muốn anh em bạn bè hãy quên tôi và lúc nào cũng thù ghét tôi.Đôi lúc trong cuộc sống thật và cuộc sống ảo rất khác biệt,nhiều khi mình là 1 ng tốt trong Game ảo nhưng ở cuộc sống thật mình là người xấu thì sao?nhiều khi trong cuộc sống ảo,co những người chưa hề biết mặt nhau nhưng vẫn xem nhau như anh em bạn bè thân thiết,còn ngoài cuộc sống thì sẵn sàng phản bội nhau.Trong tình yêu cũng thế,khi một ngày nào đó.mình bị chính ng yêu của mình phản bội thì cảm giác như thế nào?lúc nào ng yêu của mình cũng coi mình là ng xấu,là ng chỉ bik lợi dụng thì sao(nói tóm lại là 1 ng xấu),vì thế khi tôi bị 1 vấp ngã trong cuộc sống,tôi đã muốn mọi người đều coi tôi là ng xấu.là 1 ng thấp kém trong xã hội.nhưng qua chuyện này,tôi cảm phục 1 ng,ng đó lúc nào cũng gọi tôi bằng anh.lúc nào cũng hiểu được tôi.và ng em đó tôi chỉ bik trên Game.cùng trải qua bik bao nhiêu chuyện buồn vui.cảm ơn em,ng em trai mà anh đã tin tưởng nhất,ng em mà lúc nào anh cũng quan tâm nhiều nhất.khi anh gây ra sự việc này,em ko hề oán trách anh,ko hề nói nặng anh và ngược lại em chia sẻ được với anh.anh thật sự có lỗi với em nhất.em đúng là ng mà anh ko nhìn lầm.Và nhân tiện đây,tôi xin nói thằng những con chó chỉ bik canh ng ta sa cơ thì nhảy vào sủa 1 cách ko ngừng nghỉ.những con chó chỉ bik cắn lén mà trước mặt lúc nào cũng tỏ vẻ cao thượng.xin lỗi nhé những chú chó điên.set Quyền Năng của 2tay4kiem ko đủ để anh ăn nhậu và đập đá 1 đêm đâu.nếu anh mày có lòng tham.thì ng bị hại đầu tiên chính là thằng em lúc nào cũng lo cho tao khi tao gặp sự cố thôi.anh mày bik,bởi vì những chú chó như mấy em ko được như anh.nên đem lòng ganh tỵ,khi thấy anh mang tiếng ăn cắp,quỵt tiền thì nhảy vào sủa như những chú chó điên mà thôi.nếu những chú chó đọc được thì hãy tự suy nghĩ lại bản thân của mình đi nhé,vì sao ko được ng ta tin tưởng như anh,vì sao lúc nào cũng phải chầu chực ngày đêm để cắn người khác nhé .qua bài viết này.anh gửi lời xin lỗi đến ku chính,ku nam.ku nhân.và ng em mà anh hết lòng quan tâm từ những ngày chơi Mu cùng anh.Cuộc sống lúc nào cũng phải có những phút giây vui buồn,thành công và thất bại.các em đọc được những lời viết này thì anh hy vọng tụi em sẽ hiểu cho anh.vì sao chỉ trong thời gian ngắn mà anh lại thành 1 con ng khác,khiến tụi em phải thất vọng về anh.nếu tụi em hiểu được thì anh nghĩ rằng tụi em sẽ biết làm gì.còn anh thì lúc nào cũng là anh của tũi em,lúc nào cũng theo dõi tụi em,và lúc nào anh cũng bik rằng có những con chó theo sau anh,rình rập để cắn anh mà thôi
Không post nhiều bài với nội dung tương tự bạn nhé !

Topiris
07-12-2011, 02:14 AM
địt con mẹ mấy cái thằng ko biết gì thì im hết mồm mẹ cmay đi
Đã ngu cứ thik đòi đánh đu vs đời
cmay chỉ biết sủa nhăng thôi sao
có biết thế nào là tình ae ko? hả mấy con chó kia

KhongCanBiet
07-12-2011, 03:48 AM
nhảm vl..chủ topic có vẻ giàu ghe 1 set QN k du? nhậu đập đá 1 đêm :))... nói như ông 10 set kòn chưa đủ nhậu nhẹt đập đá 1 đêm nói gì 1 sét

huntergirl
07-12-2011, 08:09 AM
Vật chất đồ đạc còn mua đc kiếm ra được ........Nhưng T/c Anh Em KHó lắm anh à...!
Chúc Anh sống vui vẻ trong C/S Và Hạnh phúc anh nhé...!
always luckily in life.....! :-h

HERMES
07-12-2011, 08:17 AM
Vật chất đồ đạc còn mua đc kiếm ra được ........Nhưng T/c Anh Em KHó lắm anh à...!
onl yh lên tao nc cái

Leminhoo2
07-12-2011, 08:18 AM
đã là ăn trộm thỳ vẫn là thằng ăn trộm , ko có lý do gì mà phải làm thế cả ,

♥☻†™¬Łµçīfęř™†☻♥
07-12-2011, 08:57 AM

thì kệ người ta các chú có cần phải cắn như thể mình là 1 con chó thế ko ????

Dương HB
07-12-2011, 09:26 AM
Nam cù cặc ơi thằng trung trấn sét Vic của tao :(((((
nó dọa đập shop :((

Sting Dâu
07-12-2011, 09:38 AM
nhảm nhí vãi nho. Nhà bác giàu thế sao bác phải đi lừa . bác lừa set QN đấy thỳ chắc chỉ đủ tiền mua Ba Con Sâu( bao cao su) cho mẹ nhà bác thôi nhỉ. Bác nói chuẩn đấy. bác luôn dõi theo để cắn đít a e mà
chốt hạ cho bác 1 cấu: có những khi Bác sống không bằng 1 con chó
Và có những khi đã là chó thỳ Bác lại thấm đượm tình người
oh yeah: A luôn là anh cả

Gớm lại còn spam nữa chứ. thôi qua Hoàng Kim mà lủi thủi ném box qua ngày sống nốt cuộc đời Gâu Gâu:))

2 chú ẵng này biến mẹ ra khỏi 2pic đi nhé,chổ này cấm sũa bậy đó

HoangKyAnhPro
07-12-2011, 10:42 AM
Nam cù cặc ơi thằng trung trấn sét Vic của tao (((
nó dọa đập shop
Thằng Trung nó cùi rồi, cẩn thận nó bán sét Vic đi theo con gà "đít teo, mỏ nhọn" thì chết !!!! :)):)) ka ka ka ....

dieulinhxinh
07-12-2011, 11:15 AM
các chú chỉ đc cái gọi là Anh Hùng Trên Bàn Phím:)). anh cho AE các chú thể hiện tình cảm anh em này.
SDT 01633238611. tên : Minh. số 15 Hàng Bạc HK. HN 1 thằng nào vừa nãy lên tiếng bảo vệ t/c AE thỳ đến mà xúc. bằng không cho xin cái địa chỉ chính xác + sdt

Sting Dâu
07-12-2011, 11:28 AM
các chú chỉ đc cái gọi là Anh Hùng Trên Bàn Phím:)). anh cho AE các chú thể hiện tình cảm anh em này.
SDT 01633238611. tên : Minh. số 15 Hàng Bạc HK. HN 1 thằng nào vừa nãy lên tiếng bảo vệ t/c AE thỳ đến mà xúc. bằng không cho xin cái địa chỉ chính xác + sdt

tao ở TPHCM này m` vào đây come on baby =)) 489 Lê Quang Định F1 Gò Vấp TPHCM

Huy_6789
07-12-2011, 11:40 AM
ra ngoài công trường ý nhiều đá với sỏi lắm thao hồ mà đập =))

huntergirl
07-12-2011, 12:02 PM
SDT 01633238611. tên : Minh. số 15 Hàng Bạc HK. HN 1 thằng nào vừa nãy lên tiếng bảo vệ t/c AE thỳ đến mà xúc. bằng không cho xin cái địa chỉ chính xác + sdt hô tao cái dkm mày nữa chứ chứ vào topic AE tao hóng à dkm mày độ hóng hơi cao đấy bố ở hà nội này thích j bố chieu 01698546406 mày tưởng mày ở hà nội là mồm to à ... nhà bố cạnh cầu thăng long :))

Sting Dâu
07-12-2011, 12:06 PM
hô tao cái dkm mày nữa chứ chứ vào topic AE tao hóng à dkm mày độ hóng hơi cao đấy bố ở hà nội này thích j bố chieu 01698546406 mày tưởng mày ở hà nội là mồm to à ... nhà bố cạnh cầu thăng long :))

im đi con hàng nó khích ta đó,ta cho nó địa chỉ nhà ta r` kìa =))

huntergirl
07-12-2011, 12:08 PM
im đi con hàng nó khích ta đó,ta cho nó địa chỉ nhà ta r` kìa =)) mẹ chuyện riêng cứ vào hóng bực thật dkm nó đéo nói đc câu nào ra hồn ... nó chắc ko đáng con chó

Dương HB
07-12-2011, 12:12 PM
hô tao cái dkm mày nữa chứ chứ vào topic AE tao hóng à dkm mày độ hóng hơi cao đấy bố ở hà nội này thích j bố chieu 01698546406 mày tưởng mày ở hà nội là mồm to à ... nhà bố cạnh cầu thăng long :))
nhà mày dưới gầm cầu thăng long thì có :))=))
nam cứt

huntergirl
07-12-2011, 12:16 PM
nhà mày dưới gầm cầu thăng long thì có :))=))
nam cứt ăn vả đấy ku

alibubu91
07-12-2011, 12:18 PM
căng thẳng thế nam oy, anh sơn đã viết bài như thế rồi chắc phải có chuyện thì mới như thế
=> ae nào k biết vào topic thì đừng nói lunh tung :D:D:D

Dương HB
07-12-2011, 12:20 PM
ăn vả đấy ku
vả mả cha mày
thử gọi điện dọa tao 1 lần nữa xem
tao vả cho lệnh mồm

BimBim.HaNoi
07-12-2011, 12:39 PM
:)):) lằng nhằng quá ^^! chả hiểu cái gì hết chơn ý

Đời Phù Du
07-12-2011, 12:44 PM
tao ở TPHCM này m` vào đây come on baby =)) 489 Lê Quang Định F1 Gò Vấp TPHCM
đừng spam nữa ku Phúc :-w

Đời Phù Du
07-12-2011, 12:45 PM
đánh người chạy đi không ai đánh kẻ chạy lại mà Sơn :)

VanMenh
07-12-2011, 02:54 PM
lên nào...................

Lý_Thông
07-12-2011, 11:32 PM
lên nào...................
Sơn Vận Mệnh Lần này Pải Cám Ơn Tôi Nhé

Sydney
08-12-2011, 12:05 AM
tại sao a lại làm như vậy dù vấp ngã đến đâu trong game ảo cũng có những a e tốt mà bùn chuyện gì đâu fai? là nản đâu a ... mình có a e đễ chia sẽ bùn vui lẫn lộn vs nhau ... trong cuộc sống phải có đôi khi mình vấp ngã...đối vs game ảo dù a e ko gặp mặt vs nhau những cũng có những lời nói ra rất thật ... cũng như e thôi a à a bít e sống ỡ Úc nhưng cuộc sống cũng chẵng sung sướng gì mấy ... nhưng dù e bùn hay gì cũng đều chia sẽ vs a e của e thôi ... cũng nhận dc những lời khuyên chính đáng cũa những ng` đó mà a ... vs lại e cũng ko nghi ngờ gì a cã nhưng nếu đúng là 1 ng ăn cắp đáng ra phải bán đi rồi chứ đâu fai còn ở đó fai k a ? nhưng ngược lại a ko bán a vẫn đễ đó thì e cũng ko bít tại sao a lại làm vậy vs mọi ng` ... a mún những ng` e của a sống rật thật vs a thì đáng lẽ ra a cũng ko nên tạo 1 cảm giác làm a e lo lắng về đồ đạc chứ .... nhưng dù sao e cũng mong a có 1 cuộc sống gọi là yên ổn ... đập đá thì a dc gì ... khoảnh khắc đập đá 1 đêm 500k>1m >1m5 a nghĩ vui hok vs lại no hại ng` nữa ... tại sao a ko để những số tiền đó mà a đễ dành đôi khi a kẹt a khỏi fai đi vay ng` ta ... ko thì a cũng có thể lấy số tiền đó để đi đâu đó ... tiền đối vs mọi ng` bỏ ra = sức lấy lại niềm vui mà a đừng bỏ vào cuộc vui có hại cho a ... hãy sống chính bãn thân mình đừng tự mình thay đỗi rồi mình cũng tự gánh trách nhiệm ... ko ai gánh cho a đâu ... e chúc a có những ngày tháng trôi wa thật là zui ze? ..... SYDNEY

Lý_Thông
08-12-2011, 12:09 AM
Thôi dù sao Mừng ông trở về