PDA

View Full Version : Tạm biệt AE MUHN

NightQueen
03-12-2011, 02:05 AM
Nếu là người chơi cùng NightQueen thì các bạn sẽ biết NightQueen từ trước tới nay là con người thế nào

Để nói lời chia tay ACC của mình thật sự là rất khó , 1 ACC tâm cực kì tâm huyết

Giá như mình không vướng việc đi làm thì có lẽ ACC NightQueen đã TOP 2 ALL

Xin cảm ơn AE AlonePK + FriendHP trong thời gian qua đã tin tưởng ở mình , rất tiếc mình đem lại cho các bạn quá ít lợi ích.

Để nói chia tay anh em thật sự là rất buồn , nhưng nếu ai biết thì sẽ hiểu công việc tại thế giới di động bận rộn tới mức nào , ngoài ra mình còn là 1 Webmaster ( Admin 1 website )

Mình luôn cố thu sếp công việc để gặp mặt anh emm , chơi với mọi người , nhưng thật sự đến giờ thì thời gian không cho phép nữa , nên mình chỉ có thể chia tay và hẹn mọi người trên ACC LetsGo

*** LetsGo : Anh thật sự hơn 1 người anh ruột của em , anh luôn quan tâm từ những cuộc sống xã hội , lẫn trong game , anh em mình quen nhau 3 năm rồi , 3 năm là quãng thời gian đủ dài để anh em mình hiểu và thân nhau , em không phí 3 năm được chơi cùng anh , nhiều lúc em có cơ hội gặp anh , nhưng rồi thời gian không cho phép , em thật sự muốn mời anh 1 tách caffe , dù quen qua internet nhưng từ trước tới nay dù BongXuLs em cũng không quý trọng như anh , Chỉ thân anh 1 quãng thời gian nhưng em đã hiểu nhiều về cuộc sống , anh dậy cho em rất nhiều từ webmaster , cách xử lý tình huống xã hội mà cho tới nay e đã lây rất nhiều rồi đấy . Để mà nói về lòng tin , sự kính trọng lẫn tình thân với anh thì có viết 1 trang cũng không hết

*** Hải ( Vklvodoi ) : Điều khi mình chia tay ACC lớn nhất không phải vì a LetsGo mà là vì Hải , bởi lẽ Hải chưa chơi lâu với mình :D Mình không muốn Hải mất lòng tin ở mình . Được làm quen với Hải , giới thiệu Hải chơi cùng a LetsGo , nhất là khi Hải và a LetsGo chơi thân nhau , những khi ấy mình vui lắm , vì bạn vô tình đã giúp mình chém gió cùng a LetsGo , vì a LetsGo chời với người khác không hề cần gì cả , chỉ cần sự trân thành , cần trò chuyện , chém gió mỗi ngày , có thể Hải không cày được nhiều , nhưng hãy yên tâm chỉ cần mỗi lúc Hải online là a Lets online bạn trò chuyện cùng a LetsGo là a ấy cũng vui lắm rồi :D , mình chơi với bạn điều đáng tiếc nhất là không nên bán 1k VND nào cho bạn mà nên là bạn bè cho nhau ( Bởi lẽ lúc ấy mình chưa thật sự tin tưởng bạn ) đừng buồn nhé vì xã hội có quá nhiều loại người mà mình không thể đoán được mà !!!! Mình là người khá tinh ranh nhưng đã chơi với ai , coi ai là bạn thì sẽ chơi thật sự hết mình

LM FriendHP : thứ nhất phải kể tới tungdepzai : mình thật sự rất quý bạn , lúc khó khăn bạn đều giúp đỡ mình , nhưng bạn thấy lúc bạn có khó khăn mình có thể giúp thì cũng sẽ giúp bạn hết mình ( Nói vậy không phải bạn bè chúng mình chỉ giúp đỡ nhau lúc khó khăn nhé ) vì những lúc khó khăn mới biết những tình bạn thật sự :D Mình rất quý bạn , điều này bạn cũng biết đúng không ??? Những kinh nghiệm mà khó ai chia sẻ , mình đều nói với bạn tới mức chi tiết :D

*** Đối địch : Với mình chỉ có 1 câu ( Chơi MU không có kẻ thù mình không chơi đâu , không có kẻ thù mình sẽ tạo ra kẻ thù , rất đơn giản nó tạo ra sự kích thích cho mình hưng phấn hơn , cho mình tìm tòi hơn để chiến thắng )

Với Quang Khuyển ( CoomBoo ) : Cậu nên xử sự cho đúng dáng đàn anh hơn :) chơi sao cho người ta nể , đừng nói đến chữ tiền hay chữ mạnh , bạn dù yếu nhưng bạn sống đẹp mọi người cũng sẽ quý bạn thôi ( Chứ không cần bạn phải mua ACC cho anh em họ hàng , hàng xóm mà bắn tên lửa vài ngày mới tới để chơi đâu )

Steeds cũ : Sorry vì sống chưa thật sự đẹp , vì đơn giản lắm mình hết đối thủ nên tự tạo đối thủ mà thôi ^^ với lại mình cũng phải nghĩ cho AE trong G , AE LM , nếu bạn không biết thì có thể hỏi mình ăn kun bao nhiêu lâu có giàu đâu , bởi lẽ gần như đồ mình ít cầm lắm ^^ ! Mình chia AE LM để cho AE trong G quay W3 :)

TrueWizard : bạn có quen Polpod , phải nói Pol là người chỉ cho mình rất nhiều về MU Ss6 ^^ Chưa ai pro MU như Polpod được ở MUHN này đâu , rất tiếc 1 điều mình không hòa thuận được :D

Lời cuối xin chúc toàn bộ AE MUHN 1 cuộc sống vui vẻ , hạnh phúc , có thời gian xả stress thật sướng ;)) Mong là mình sẽ có dịp chơi lại MUHN trên 1 ACC khác ^^

ACC NightQueen sẽ không train cho tới khi bán ACC vì mình không thu xếp được thời gian nữa rồi

Tạm biệt AE MUHN

TrueWizard
03-12-2011, 02:37 AM
có thể cậu ko tin nhưng tớ nói thật

thấy cậu ra đi tớ cũng tự nhiên thấy buồn , hụt hẫng :(

mong rằng cậu có thể thu xếp công việc ổn định trong time ngắn nhất trở lại với ae MUHN

lời cuối chúc cậu thành công trong cuôc sống :)

ponds
03-12-2011, 04:01 AM
Dù sao game cũng vẫn chỉ là game , cuộc sống hiện tại vẫn quan trong hơn
Chúc H ra đi thanh thản. Có điều kiện thì quay về chơi với AE :)

sen3lanhan
03-12-2011, 07:47 AM
pro nào ra đi mà chẳng thấy hụt hẫng mặc dù có thể là đối địch với mình ks kun với mình nhưng sự ra đi của 1 pro Mu Hà Nội thì thật tiếc giá như cậu có thể giữ đc nich 1 ngày bỏ khoảng 3 4 tiếng onl với a e thế cũng là vui rồi . Thân TAKERU

huntergirl
03-12-2011, 07:50 AM
Tớ nghỉ Game rồi nhưng thỉnh thoảng Vẫn Log Acc làm vài pic hot Trên 4rum ;;) ... Thực Sự Bỏ Thì ko Bỏ Đc MU Vì Nó Ngấm Vào Máu Rồi ;)). Chúc Cậu Thành Công TRong Công việc Vs vui Vẻ C/S :-h

nhjncaidis
03-12-2011, 07:53 AM
lại 1 ng nữa cất bước ra đi

huntergirl
03-12-2011, 07:55 AM
lại 1 ng nữa cất bước ra đi mày bây h chơi MU nào thế để tao chơi @@~

nhjncaidis
03-12-2011, 07:58 AM
mày bây h chơi MU nào thế để tao chơi @@~dang test cái Mu truyền kì =)) đợi MUHN ra SV mới

Gà Vô Đối
03-12-2011, 04:17 PM
Mở mắt thấy sáng, nhắm lại là tối