PDA

View Full Version : bolatatca chủ G mà ngu hơn chó :))=))

Dương HB
01-12-2011, 12:53 PM
http://nf7.upanh.com/b3.s3.d4/093695690bf955f45c019e01708cfcbf_38468827.dasdasd. bmp (http://www.upanh.com/dasdasd_upanh/v/2no72n7lbnc.htm)
lúc mình đi ăn cơm thì to mồm ẳng lúc vào thì chạy nhanh hơn chó
như này mà nó bảo là buff :))=))
riêng bolatatca lúc lúc nào cũng có vé 5-0 nhé :))=))

haiphong
01-12-2011, 01:12 PM
http://nf7.upanh.com/b3.s3.d4/093695690bf955f45c019e01708cfcbf_38468827.dasdasd. bmp (http://www.upanh.com/dasdasd_upanh/v/2no72n7lbnc.htm)
lúc mình đi ăn cơm thì to mồm ẳng lúc vào thì chạy nhanh hơn chó
như này mà nó bảo là buff :))=))
riêng balatatca lúc lúc nào cũng có vé 5-0 nhé :))=))

bolatatca chứ ko fai balatatca em ơi =))

Dương HB
01-12-2011, 01:18 PM
bolatatca chứ ko fai balatatca em ơi =))
lúc em ăn cơm song thấy nó cứ ẳng ẳng post lên
vào solo thì sợ chạy bảo em buff :))=))
ngu vkl

THPT Đồng Hỷ_A5_K19
01-12-2011, 01:21 PM
ăn lờ nhà quê thì nói làm gì :P~

homeless87
01-12-2011, 01:44 PM
Nghe cái tên cũng đã ghet ka Gia đình nó rồi. no la ai ma dam lập cai ID như vậy. mình mà là ADM thì mình cho ra đảo lâu rồi. mà cũng không hiểu chủ guild như vậy mà cũng có người Đâm đầu vào GUILD

fiio1991
01-12-2011, 02:56 PM
dkm hơi tý là lên DD bố thằng động rồ..lúc mày bem người khác khinh người ta cùi bắp thì đeo ai nói gì...ai cũng như mày những việc như thế này cũng đưa lên DD thì DD thành 1 đống rác hết...lúc nào cũng thích thể hiện pro là ng nổi tiếng thích làm siêu sao MU lắm à... đúng là động vật mới tiên hóa thành người muốn người # biết mày là người à =))

Dương HB
01-12-2011, 03:23 PM
dkm hơi tý là lên DD bố thằng động rồ..lúc mày bem người khác khinh người ta cùi bắp thì đeo ai nói gì...ai cũng như mày những việc như thế này cũng đưa lên DD thì DD thành 1 đống rác hết...lúc nào cũng thích thể hiện pro là ng nổi tiếng thích làm siêu sao MU lắm à... đúng là động vật mới tiên hóa thành người muốn người # biết mày là người à =))
ảng ít thôi :))=))
đéo biết chuyện thì im mõm
còn thích thì để lại tên nv :))=))
những thằng rr như mày đéo có t? để cm topic tao :))

sen3lanhan
01-12-2011, 03:35 PM
hy hy nhiều luc mình nghĩ thằng Dương và thằng Nam hunter có phải là 2 a e ruột thịt với nhau không ? Mà 2 thằng giống nhau thế !!! 2 thằng máu chiến như nhau dai như nhau đc cái thằng Nam nó hơn tuổi thôi . Kiều này tí về hỏi ông già thằng Nam xem nó có thằng e nào nữa ko ? ;;) :D

BimBim.HaNoi
01-12-2011, 03:36 PM
Á con động vật cấp thấp này hay ks mềnh đây này =))=)) hôm nay đc lên tivi à =)) ks đc 1p 2p chạy đi cho khác không hiểu vì sao ^^!

Dương HB
01-12-2011, 03:46 PM
hy hy nhiều luc mình nghĩ thằng Dương và thằng Nam hunter có phải là 2 a e ruột thịt với nhau không ? Mà 2 thằng giống nhau thế !!! 2 thằng máu chiến như nhau dai như nhau đc cái thằng Nam nó hơn tuổi thôi . Kiều này tí về hỏi ông già thằng Nam xem nó có thằng e nào nữa ko ? ;;) :D
tại vì bà già thằng nam bị ông già tớ hiếp chứ sao nữa :))=))
gà thế :D

sen3lanhan
01-12-2011, 03:47 PM
thế à tí thằng Nam onl hỏi nó nhé kiểu gì cũng dai chuyện

haiphong
01-12-2011, 03:57 PM

em ơi vớ vẩn ngày xưa ông nội thèng Nam lại là chú họ của bên đằng chồng của bạn chị dâu bà ngoại cu DƯơng đấy ;))

LucKaKa
01-12-2011, 04:03 PM
em ơi vớ vẩn ngày xưa ông nội thèng Nam lại là chú họ của bên đằng chồng của bạn chị dâu bà ngoại cu DƯơng đấy ;))

Hải Phòng nói loàng ngoằng quá. Chả hiểu gì cả :D

LaoDia
01-12-2011, 04:07 PM
chú lại khuấy động chiến tranh àh :D

haiphong
01-12-2011, 04:08 PM

hiểu đc mới là chết liền....
t cũng có hiểu đc đâu mà bạn hiểu =))

sen3lanhan
01-12-2011, 04:13 PM
oh shit ông này đang ks với minh đây cựu thành viên ALqueda đây mà

LucKaKa
01-12-2011, 04:24 PM
oh shit ông này đang ks với minh đây cựu thành viên ALqueda đây mà

Ha ha như thế có sao không nhỉ ? Nhưng tớ chưa lừa ai đâu nhé !

LucKaKa
01-12-2011, 04:25 PM
hiểu đc mới là chết liền....
t cũng có hiểu đc đâu mà bạn hiểu =))

Vậy thì ai hiểu nhỉ ?

sen3lanhan
01-12-2011, 04:38 PM
thì có nói gì đến lừa đảo đâu ks thì vẫn ks thôi có ai nói gì đâu

LucKaKa
01-12-2011, 04:44 PM

Hì hì tại mọi người chửi G Alqeada nhiều quá đâm gia hoảng, tôi sợ nhất là bị ái đó nói tôi lừa đảo. Không có là ok rồi, lại tự tin đi KS rồi !!!

haiphong
01-12-2011, 04:55 PM
Hì hì tại mọi người chửi G Alqeada nhiều quá đâm gia hoảng, tôi sợ nhất là bị ái đó nói tôi lừa đảo. Không có là ok rồi, lại tự tin đi KS rồi !!!

hê hê hê,cây ngay sợ gì chết đứng bạn. t đảm bảo cho Luc Ka Ka :D

haiphong
01-12-2011, 04:55 PM

em ơi a PM rồi ko thấy PM lại :(

LucKaKa
01-12-2011, 05:00 PM
Mỗi Hải Phòng là hiểu tớ!;;)

haiphong
01-12-2011, 05:02 PM
nhưng đúng cả G ấy tự nhiên sao lọt bạn vào nhỉ ? :(

LucKaKa
01-12-2011, 05:10 PM
nhưng đúng cả G ấy tự nhiên sao lọt bạn vào nhỉ ? :(

Tớ vào lúc mới ra SV mà. Về sau càng lúc càng phức tạp, có thêm người hùng KuBin vào làm rối tung cả lên

fiio1991
01-12-2011, 06:11 PM
cho' vẫn chỉ là chó =)) ko có chỗ nào là chó ko sủa.. cứ ẳng nhiều vào. mày trả là cái lờ gì đâu.. chơi MU lâu biết hơn ngta tý sủa loạn lên =)) nói câu nào ngta khinh câu đấy.. đúng là súc vật mới thành người có khác =)).trả giống người thường tý nào .. có cần bố dậy cách làm người ko =))

LucKaKa
01-12-2011, 07:09 PM
cho' vẫn chỉ là chó =)) ko có chỗ nào là chó ko sủa.. cứ ẳng nhiều vào. mày trả là cái lờ gì đâu.. chơi MU lâu biết hơn ngta tý sủa loạn lên =)) nói câu nào ngta khinh câu đấy.. đúng là súc vật mới thành người có khác =)).trả giống người thường tý nào .. có cần bố dậy cách làm người ko =))

DKM Mày là cục cứt hả con ma nói năng ngu hơn loài chó thế. Mày thử nghĩ xem người mà ăn nói k biết chừng mực thì người ta gọi là gì...... cục cứt còn có tên đấy con ạ. Ăn nói chửi bới vu vơ thì mày chỉ là thằng liếm đít người khác thôi. Mày có cần tao lấy rơm khoanh tron vứt ra chuồng tiêu không hả con vật kia.

Topiris
01-12-2011, 07:49 PM
mấy thằng trẻ con đấy mà chấp làm ji ;))

sen3lanhan
01-12-2011, 08:14 PM
nếu mà xếp hạng về cẩu thì kubin là No.1 mình quay đi quay lại xem hết tờ báo chưa đến 2 p đã bị cho về làng lên thì đã té đâu mất rồi . nể thật

Cu Tí Sành Điệu
01-12-2011, 09:44 PM
ảng ít thôi :))=))
đéo biết chuyện thì im mõm
còn thích thì để lại tên nv :))=))
những thằng rr như mày đéo có t? để cm topic tao :)) Cái Địt mẹ mày bố Coolkid cậy mạnh đi PK yếu tinh tướng 1 quẹt chết tao á mày chửi thằng H4nDoi r2 là chó cắn ng` còn loại mày thì sao ĐKM pk xog hỏi bảo tao thích thế đấy khác lồn súc vật ko nói ng` thì dc đéo nghĩ đến im̀nh à con chó

fiio1991
01-12-2011, 09:46 PM
DKM Mày là cục cứt hả con ma nói năng ngu hơn loài chó thế. Mày thử nghĩ xem người mà ăn nói k biết chừng mực thì người ta gọi là gì...... cục cứt còn có tên đấy con ạ. Ăn nói chửi bới vu vơ thì mày chỉ là thằng liếm đít người khác thôi. Mày có cần tao lấy rơm khoanh tron vứt ra chuồng tiêu không hả con vật kia. lam con chó hay sủa theo... ẳng lên thêm vài câu nữa nào=)) đúng là động vật chỉ biết sủa thay chủ =))

LucKaKa
01-12-2011, 09:53 PM
lam con chó hay sủa theo... ẳng lên thêm vài câu nữa nào=)) đúng là động vật chỉ biết sủa thay chủ =))

Mày đúng là con lợn, mày thử đọc từ đầu topic xem tao nói những gì? Đúng là đồ ngu học không hiểu tiếng người. Chó nó sủa còn ra tiếng, mày nói ngu hơn tiếng ẳng của một con chó ... nói tóm lại mày chỉ là con chó bị xích ăn ỉa tại chỗ thì sủa không thành tiếng cũng phải thôi.

huntergirl
01-12-2011, 09:54 PM
Guild prostar có em nào muốn solo del acc ko nhỉ ;)) dạo này có tý máu nên hoành tráng tẹo ;))

CuongloveSex
01-12-2011, 10:26 PM
ko len lam the nay e oi. pk vui thi dc chu nhu the nay ko len. khong len lam ng khac thu mjnh

huntergirl
01-12-2011, 10:28 PM
ko len lam the nay e oi. pk vui thi dc chu nhu the nay ko len. khong len lam ng khac thu mjnhanh mập vào trong game gặp thằng MrBoom hỏi nó del acc chưa nhé anh ^^ GB nghỉ game thôi ^^~

haiphong
01-12-2011, 11:03 PM
DKM Mày là cục cứt hả con ma nói năng ngu hơn loài chó thế. Mày thử nghĩ xem người mà ăn nói k biết chừng mực thì người ta gọi là gì...... cục cứt còn có tên đấy con ạ. Ăn nói chửi bới vu vơ thì mày chỉ là thằng liếm đít người khác thôi. Mày có cần tao lấy rơm khoanh tron vứt ra chuồng tiêu không hả con vật kia.

hix.lân đầu tiên thấy LucKaKa chửi bậy bức xúc thê này :)
kệ nó đi bạn :)

haiphong
01-12-2011, 11:03 PM
lam con chó hay sủa theo... ẳng lên thêm vài câu nữa nào=)) đúng là động vật chỉ biết sủa thay chủ =))

thông minh thế nhỉ ? lè lưỡi ra xem có đốm ko nào ;))

LucKaKa
01-12-2011, 11:12 PM
hix.lân đầu tiên thấy LucKaKa chửi bậy bức xúc thê này :)
kệ nó đi bạn :)

Tớ có muốn vậy đâu, đang nói chuyện vui với cậu nó lại chọc vào rồi sủa bậy . Mà mình có nói gì lung tung đâu chứ, thật buồn cười và nhảm nhí thật đấy.

fiio1991
02-12-2011, 02:16 AM
dkm may thich sao ..sủa đi con mày pảo bố là chó mày cũng là chó nên mày mới hiểu được tiếng chó cái loai bản chất súc vật như mày cũng thích lên tiếng a` =)) hơn ai mà thích vào đây dạy đời thế con... đúng là cả họ mày làm cho''sinh ra con chó sủa thuê như mày.. ngày trc thằng bố con mẹ mày làm chó sủa thuê nay lại đến đời mày =)) ẳng thêm mấy câu nữa bố cho an mấy bãi cứt nè :))

fiio1991
02-12-2011, 02:25 AM
thông minh thế nhỉ ? lè lưỡi ra xem có đốm ko nào ;)) sao chỗ lồn nào cũng co 1 con chó HP rúc vào sủa những câu trả ra buồi gì thế nhỉ ??? bố đéo động vào mày thi im con mẹ mày mồm vào.. thằng nào thich ẳng thì cứ lên tiếng...

huntergirl
02-12-2011, 08:23 AM
sao chỗ lồn nào cũng co 1 con chó HP rúc vào sủa những câu trả ra buồi gì thế nhỉ ??? bố đéo động vào mày thi im con mẹ mày mồm vào.. thằng nào thich ẳng thì cứ lên tiếng... câu đầu tiên gửi mày là chữ ĐKM
câu thứ 2 : dại ca cho em cái tên cái đừng đâm sau lưng .... cẩn thận đâm những lúc buồn đánh rắm ... kéo bay đấy ^^~ có khi mày ở G proStar =)) Alqeada Cũ thôi nhé thích thì vào game solo mà đánh đéo lại đc ai còn thích sủa ... sủa nhiều khéo cả SV đút kotex vào mồm mày đấy hiểu ko ... àm chó làm sao hiểu tiếng người .... ăn cứt sống ở bụi rậm có khi đéo tiến hóa đc .... prostar chỉ là con ruồi đậu vào đâu thì bị bem chỗ đó =))

Sting Dâu
02-12-2011, 08:26 AM
cái G ProStar này có con chó KuBin hay cắn lén ấy,gặp Cau2MiLaNo là alt f4 luôn =))

huntergirl
02-12-2011, 08:29 AM
cái G ProStar này có con chó KuBin hay cắn lén ấy,gặp Cau2MiLaNo là alt f4 luôn =)) à thế là mi là bạn ông đức à :)) cau2 gặp ta move map # luôn há há

Sting Dâu
02-12-2011, 08:30 AM
à thế là mi là bạn ông đức à :)) cau2 gặp ta move map # luôn há há

cũng ở tphcm mà,cũng 1 G đó ;)) chung vs Akay Cau2 SYDNEY

huntergirl
02-12-2011, 08:32 AM
cũng ở tphcm mà,cũng 1 G đó ;)) chung vs Akay Cau2 SYDNEY G STRONGER ta bik ;)) toàn người nhiều tuổi :D nhưng đc cái Akay ( phú ) kiler009 thì ta ghét VL~ =))

Sting Dâu
02-12-2011, 08:37 AM
G STRONGER ta bik ;)) toàn người nhiều tuổi :D nhưng đc cái Akay ( phú ) kiler009 thì ta ghét VL~ =))

hỳ ở ngoài đc lắm ;)) thôi bỏ đi acc Akay 2 ng` chơi mà Killer09 thì ta chưa tiếp xúc nhiều

huntergirl
02-12-2011, 08:39 AM
hỳ ở ngoài đc lắm ;)) thôi bỏ đi acc Akay 2 ng` chơi mà Killer09 thì ta chưa tiếp xúc nhiềuhôm kia solo vs ta mấy ván toàn thua 10-1 ^^~

sen3lanhan
02-12-2011, 08:51 AM
sao chỗ lồn nào cũng co 1 con chó HP rúc vào sủa những câu trả ra buồi gì thế nhỉ ??? bố đéo động vào mày thi im con mẹ mày mồm vào.. thằng nào thich ẳng thì cứ lên tiếng...
her thằng này mày đi rồi a Tú HP đã ko nói thì thôi chứ nói và chửi thâm thúy lắm sư phụ của thằng Nam và Dương đó chia buồn với chú

huntergirl
02-12-2011, 08:55 AM
dkm may thich sao ..sủa đi con mày pảo bố là chó mày cũng là chó nên mày mới hiểu được tiếng chó cái loai bản chất súc vật như mày cũng thích lên tiếng a` =)) hơn ai mà thích vào đây dạy đời thế con... đúng là cả họ mày làm cho''sinh ra con chó sủa thuê như mày.. ngày trc thằng bố con mẹ mày làm chó sủa thuê nay lại đến đời mày =)) ẳng thêm mấy câu nữa bố cho an mấy bãi cứt nè :)) Ruồi chê nhặng mất vệ sinh

LucKaKa
02-12-2011, 08:56 AM
dkm may thich sao ..sủa đi con mày pảo bố là chó mày cũng là chó nên mày mới hiểu được tiếng chó cái loai bản chất súc vật như mày cũng thích lên tiếng a` =)) hơn ai mà thích vào đây dạy đời thế con... đúng là cả họ mày làm cho''sinh ra con chó sủa thuê như mày.. ngày trc thằng bố con mẹ mày làm chó sủa thuê nay lại đến đời mày =)) ẳng thêm mấy câu nữa bố cho an mấy bãi cứt nè :))

Mẹ cha con Nhặng này ! mày cho tên tuổi cái con, hay mày đang mải nhặt rác tim phân thế ?