PDA

View Full Version : Các bạn mong gì ở sever mới ?

MeoHoang1102
01-12-2011, 12:09 PM
Thân Gửi các bạn gamer mu-hanoi.net!

Chỉ còn chưa đến 3 ngày nữa những gamer yêu thích MU sẽ có thêm 1 sân chơi lành mạnh , hứa hẹn nhiều điều hấp dẫn, thú vị và những phần thưởng giá trị.

Dù là một Pro hay một New member “chân ướt chân ráo” gia nhập Lục đia và chập chững những bước chân đầu tiên, các bạn vẫn có thể tham gia, trở thành người chiến thắng.

Bên cạnh đó, đến với sân chơi này, Các bạn sẽ bắt gặp rất nhiều điều thú vị cho riêng mình. Rất có thể, đó chính là những thứ các bạn đang tìm kiếm bấy lâu nay.

Sân chơi này như thế nào? Giải thưởng giá trị ra sao? Thông tin gì bổ ích?

Đồng đạo đã sẵn sàng chưa?

Các Bạn Mong đợi gì ở sever Hoàng Kim này ?

Các tính năng mới, skill Master mới, phần thưởng event mới, hay cách làm việc mới .....? mọi mong đợi và thắc mắc của các bạn sẽ được giải đáp trực tiếp tại topic này.

Thân !

MèoHoang1102

BimBim.HaNoi
01-12-2011, 12:11 PM
Chắc chờ CTC :):):):):)

Đời Phù Du
01-12-2011, 12:14 PM
tuy mình không chơi SV nhưng mình mong sẽ ra mắt các tính năng mới cho mọi người cùng tham khảo :)

Sting Dâu
01-12-2011, 12:15 PM
Tính năng mới : Chắc là CTC

Skill Master : Chắc cũa RF

Phần thưỡng event : Chắc theo BQT đi,hay như hiện này là ổn rồi

alibubu91
01-12-2011, 12:18 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

MeoHoang1102
01-12-2011, 12:18 PM
Chắc chờ CTC :):):):):)
Chắc chắn sẽ có
CTC là sự kiện lớn và luôn được các bạn gamer chờ đón BQT hiểu rõ điều này và sẽ công bố vào thời điểm thich hợp

BimBim.HaNoi
01-12-2011, 12:19 PM
Chắc chắn sẽ có
CTC là sự kiện lớn và luôn được các bạn gamer chờ đón BQT hiểu rõ điều này và sẽ công bố vào thời điểm thich hợp
Bên HT bao giờ mới có vậy :):):)

bboybigt
01-12-2011, 12:21 PM

Chỉ còn chưa đến 3 ngày nữa những gamer yêu thích MU sẽ có thêm 1 sân chơi lành mạnh , hứa hẹn nhiều điều hấp dẫn, thú vị và những phần thưởng giá trị.

Dù là một Pro hay một New member “chân ướt chân ráo” gia nhập Lục đia và chập chững những bước chân đầu tiên, các bạn vẫn có thể tham gia, trở thành người chiến thắng.

Bên cạnh đó, đến với sân chơi này, Các bạn sẽ bắt gặp rất nhiều điều thú vị cho riêng mình. Rất có thể, đó chính là những thứ các bạn đang tìm kiếm bấy lâu nay.

Các tính năng mới, skill Master mới, phần thưởng event mới, hay cách làm việc mới .....? mọi mong đợi và thắc mắc của các bạn sẽ được giải đáp trực tiếp tại topic này.

Thân !

MèoHoang1102

cả 3 thì sao nhỉ :-" ;;) =))

Hooligan
01-12-2011, 12:22 PM
Mình chơi qua sv Hm rồi nên cũng muốn BQT sửa đổi 1 chút. Có lẽ nên nâng giá b ở WS lên. Tỉ lệ rơi b s giảm 1/2 so với sv HM. Tỉ lệ drop box kundun cũng hợp lí. Còn phần thưởng tân thủ nên tắt đi thì hơn. Không thì mở sau 1 2 tháng sau open. Vì khi mới open đã có set +11 +13 thì chẳng ai muốn đập đồ lên 9 mà dùng.(trừ vũ khí+wig) Chơi bên sv KL lúc đấy b s ko có giá lắm. Còn 1 điều nữa là khi đã ra 1 event thì không nên sửa giữa chừng. Gây bức xúc cho gamer. BQT nên nghiên cứu kĩ trước khi thông báo (event 20/11). Góp ý gamer lúc nào cũng sẵn sàng nhưng BQT có lắng nghe và thấu hiểu không mới quan trọng. ;))

Sting Dâu
01-12-2011, 12:23 PM

Thân !

MèoHoang1102

Àh còn cái phần về cách làm việc cũa BQT nữa,theo em nghĩ chắc nên cho 1 bác GM nào đó có thẩm quyền can thiệp vào game ấy onl ban đêm để giúp đỡ member lúc cần :D chẵng hạn như chống hack,hay sv bị lỗi v..v..v

MeoHoang1102
01-12-2011, 12:23 PM
cả 3 thì sao nhỉ :-" ;;) =))

Các bạn cứ nói rõ mong muốn của minh đi , BQT sẽ cố gắng để giải đáp cho các bạn

MeoHoang1102
01-12-2011, 12:27 PM
Àh còn cái phần về cách làm việc cũa BQT nữa,theo em nghĩ chắc nên cho 1 bác GM nào đó có thẩm quyền can thiệp vào game ấy onl ban đêm để giúp đỡ member lúc cần :D chẵng hạn như chống hack,hay sv bị lỗi v..v..v

Việc này BQT sẽ cố gắn đến mức tối đa , sẽ cắt cử người trực để dảm bảo hỗ trợ online nhiều thời gian hơn nữa

bboybigt
01-12-2011, 12:27 PM
Các bạn cứ nói rõ mong muốn của minh đi , BQT sẽ cố gắng để giải đáp cho các bạn
oke.men
thứ nhất là lên SeaSon.1 là cho rớt khuôn 5 để ef w4 hoặc Socket
thứ 2 là cho các Sever CTC
thứ 3 là cài Anti ko cho bug,dupe Hack tồn tại
thứ 4 là tạo ra nhiều Event để thu hút member chơi càng ngày càng đông
thứ 5 là hướng dẫn tất cả các Event đến những cách thông thường như .....
còn nhiều nhưng chưa nghĩ ra =)) :))

MeoHoang1102
01-12-2011, 12:28 PM
Mình chơi qua sv Hm rồi nên cũng muốn BQT sửa đổi 1 chút. Có lẽ nên nâng giá b ở WS lên. Tỉ lệ rơi b s giảm 1/2 so với sv HM. Tỉ lệ drop box kundun cũng hợp lí. Còn phần thưởng tân thủ nên tắt đi thì hơn. Không thì mở sau 1 2 tháng sau open. Vì khi mới open đã có set +11 +13 thì chẳng ai muốn đập đồ lên 9 mà dùng.(trừ vũ khí+wig) Chơi bên sv KL lúc đấy b s ko có giá lắm. Còn 1 điều nữa là khi đã ra 1 event thì không nên sửa giữa chừng. Gây bức xúc cho gamer. BQT nên nghiên cứu kĩ trước khi thông báo (event 20/11). Góp ý gamer lúc nào cũng sẵn sàng nhưng BQT có lắng nghe và thấu hiểu không mới quan trọng. ;))

Thanks bạn đã đóng góp ý kiến

bboybigt
01-12-2011, 12:29 PM
Thanks bạn đã đóng góp ý kiến
tăng KunDun cho các sever trứ 1 sever quá ít nhàm chán

Man LHM PC1
01-12-2011, 12:33 PM
HM vẫn chưa có CTC thì phải ;))

Đời Phù Du
01-12-2011, 12:36 PM
HM vẫn chưa có CTC thì phải ;))
đã có test nhưng chưa cho CTC :)

MeoHoang1102
01-12-2011, 12:39 PM
oke.men
thứ nhất là lên SeaSon.1 là cho rớt khuôn 5 để ef w4 hoặc Socket
thứ 2 là cho các Sever CTC
thứ 3 là cài Anti ko cho bug,dupe Hack tồn tại
thứ 4 là tạo ra nhiều Event để thu hút member chơi càng ngày càng đông
thứ 5 là hướng dẫn tất cả các Event đến những cách thông thường như .....
còn nhiều nhưng chưa nghĩ ra =)) :))

1 . w4 không có tác dụng và đã từng phát sinh lỗi ở các phiên bản trước nên chưa cập nhật ngay được
3. không dảm bảo 100% được :(

Man LHM PC1
01-12-2011, 12:41 PM
1 . w4 không có tác dụng và đã từng phát sinh lỗi ở các phiên bản trước nên chưa cập nhật ngay được
đập ngọc hạnh phúc vào thì w4 khủng lắm đây ;))

Kedaman
01-12-2011, 12:43 PM
Các bạn mong gì ở sever mới ?

Thân !

thấy nhiều sv mới mở .mà quảng bá là có skill mới . mà có thấy skill nào đâu
chỉ dc skill PK chết đi rồi mà vẫn còn đứng dậy xoay kiếm kéo theo đối phương
hy vọng sv mới mở này sẽ có skill mới như đã nói
tuy ko chơi sv mới nhưng vẫn tò mò muốn xem skill mới như nào:D

bboybigt
01-12-2011, 12:43 PM
tăng tỉ lệ cộng hưởng đi a có 10% quá ít ỏi. và tăng thêm các Sub có KD trứ cả sever có 1 Sub có KD thì ai săn ai đừng ;;)
có thể ko cho w4 nhưng như các MU khác vẫn cho rớt khuôn 4,5 như bình thường có điều tỉ lệ giảm hơn khuôn 3 ;)

MeoHoang1102
01-12-2011, 12:51 PM
thấy nhiều sv mới mở .mà quảng bá là có skill mới . mà có thấy skill nào đâu
chỉ dc skill PK chết đi rồi mà vẫn còn đứng dậy xoay kiếm kéo theo đối phương
hy vọng sv mới mở này sẽ có skill mới như đã nói
tuy ko chơi sv mới nhưng vẫn tò mò muốn xem skill mới như nào:D

Skill master mới mèo sẽ cập nhật sớm trên trang chủ để các bạn tham khảo

MeoHoang1102
01-12-2011, 12:58 PM
tăng tỉ lệ cộng hưởng đi a có 10% quá ít ỏi. và tăng thêm các Sub có KD trứ cả sever có 1 Sub có KD thì ai săn ai đừng ;;)
có thể ko cho w4 nhưng như các MU khác vẫn cho rớt khuôn 4,5 như bình thường có điều tỉ lệ giảm hơn khuôn 3 ;)

Thanks bạn đã góp ý . đây chỉ là vấn đề nhỏ, dễ dàng chỉnh sửa. Nhưng phụ thuộc vào nhiều yếu tố trong 1 sever dể chỉnh sửa chứ không phải chinh sủa theo ý thích là được.

nhjncaidis
01-12-2011, 01:07 PM
mọi thứ cứ như SV HM là ok chỉ cần có skin mới và co CTC thôi từ lúc chơi MU đến h chưa biết CTC như thế nào cả

haiphong
01-12-2011, 01:11 PM
Chắc chắn sẽ có

hê hê hê.CTC gần như là event mong đợi nhất của game thủ.
mong rằng thật hấp dẫn vs a e sv HK. :(
hic.minh chơi HM mât rồi :(

Man LHM PC1
01-12-2011, 01:11 PM
Thanks bạn đã góp ý . đây chỉ là vấn đề nhỏ, dễ dàng chỉnh sửa. Nhưng phụ thuộc vào nhiều yếu tố trong 1 sever dể chỉnh sửa chứ không phải chinh sủa theo ý thích là được.
đồ socket khuôn 3 đã khung rồi pk hoài miss hòa ra khuôn 4 5 để mà đóng của Mu. chẳng qua nó có set event muốn ef ngoc víp nên yêu cầu.
Không đồng ý khuôn 4 5 .
Chí cho ngoc lv 5 4 trong event mới có giá trị

ponds
01-12-2011, 01:34 PM
Genus Chánh-Tà ( V - D ) cũng là 1 phần rất hay của MU
Không biết có thể Chat trong kênh cùng Genus đc chưa ??
Map Vulcanus , khác genus PK ko cần Ctr , ko mang tội ( theo như tớ chơi FPT , rất vui và cuốn hút )
Mà hiện nay ai cũng ở K3 hoặc Barack trainl cho lẹ nên hầu như chăng có 1 ai lên đó
Mong BTQ thả nhiều quái ở vulcanus như k3 , và tăng exp khi trainl ở đó , cho ae lên đó trainl và pk giải trí

Út Cưng
01-12-2011, 01:34 PM
đồ socket khuôn 3 đã khung rồi pk hoài miss hòa ra khuôn 4 5 để mà đóng của Mu. chẳng qua nó có set event muốn ef ngoc víp nên yêu cầu.
Không đồng ý khuôn 4 5 .
Chí cho ngoc lv 5 4 trong event mới có giá trị
Các bạn cứ đóng góp ý kiến, chúng tôi sẽ trảo đổi và tìm ra ý kiến số đông để triển khai.

homeless87
01-12-2011, 01:46 PM
hy vọng là 1 sv với nhiều thú vị và sẽ không còn chỗ cho những kẻ lừa đảo

homeless87
01-12-2011, 01:50 PM
theo mình nghĩ nên tăng tỷ lệ rớt đồ ex khi đi săn boss.chứ theo mình thì tỷ lệ rớt đồ ex là rất thấp. minh chơi bên HM vứt 10 boss 5 ma chỉ thấy Zen. nên hy vọng SM mới BQT sẽ xem sét.Thanks

MeoHoang1102
01-12-2011, 01:55 PM
hy vọng là 1 sv với nhiều thú vị và sẽ không còn chỗ cho những kẻ lừa đảo

Vấn đề lừa đảo thì chịu . chỉnh sửa sever thi BQT làm được và cố hết sức để làm còn cải tạo lại nhân phẩm của những kẻ lừa đảo thì BQT pó tay.
Các bạn hạn chế giao dịch off line và luôn đề phòng các trường hợp lừa đảo

Út Cưng
01-12-2011, 02:33 PM
theo mình nghĩ nên tăng tỷ lệ rớt đồ ex khi đi săn boss.chứ theo mình thì tỷ lệ rớt đồ ex là rất thấp. minh chơi bên HM vứt 10 boss 5 ma chỉ thấy Zen. nên hy vọng SM mới BQT sẽ xem sét.Thanks
Box4 và 5 tuy ít, nhưng box1 va 2 nhiều đấy, nhưng khi bạn đi được gaion và sự kiện vé CN thì đồ ex nhiều muôn thưở, chưa kể boss k7 và thiên sứ event.

Sting Dâu
01-12-2011, 02:59 PM
Box4 và 5 tuy ít, nhưng box1 va 2 nhiều đấy, nhưng khi bạn đi được gaion và sự kiện vé CN thì đồ ex nhiều muôn thưở, chưa kể boss k7 và thiên sứ event.

cái quan trọng ở đây là time đầu kìa Út ơi,chứ về sau mạnh thì nói làm gì

c4u2sky
01-12-2011, 03:04 PM
Mình chỉ mong ước 1 điều nho nhỏ là phiên bản mới sv mới này. k còn tình trạng hack. hết

sen3lanhan
01-12-2011, 03:13 PM
chỉ mong là không có hack chơi công bằng

AnhLinh
01-12-2011, 03:24 PM
Meo không giúp AL được à :-?

Thân !

MèoHoang1102

AnhLinh
01-12-2011, 03:25 PM
Meo không giúp AL cái AVT được à

sen3lanhan
01-12-2011, 03:29 PM
giúp thì có giúp đc nhưng phải lúc rỗi cơ a ? hic sao dạo này thấy a lúc nào cũng kè kè con bulf caobang1st bên cạnh thế point đên 75 k chưa a

BimBim.HaNoi
01-12-2011, 03:33 PM
chỉ mong là không có hack chơi công bằng
=))=)) đọc qua cứ tưởng là chỉ mong đc hack cho nó công bằng =))=))

AnhLinh
01-12-2011, 03:38 PM
3 ngày nay chưa ol
giúp thì có giúp đc nhưng phải lúc rỗi cơ a ? hic sao dạo này thấy a lúc nào cũng kè kè con bulf caobang1st bên cạnh thế point đên 75 k chưa a

sen3lanhan
01-12-2011, 03:39 PM
chú mày spam gấp đôi a rồi đấy mũi sư tử à . Thế bị ném gạch nhiều quá hay sao mà ko để avatar nữa ?;;)

BimBim.HaNoi
01-12-2011, 03:39 PM
chú mày spam gấp đôi a rồi đấy mũi sư tử à . Thế bị ném gạch nhiều quá hay sao mà ko để avatar nữa ?;;)
=))=)) dạo này còn ít đấy =)) sáng đi học ^^!

sen3lanhan
01-12-2011, 03:40 PM
3 ngày nay chưa ol
bận việc hay bị vợ cấm vận thế a kiểu như a chọn Mu e hay chọn Mu online thế ? ( e nói vui vẻ thôi có gì ko phải a bỏ qua )

AnhLinh
01-12-2011, 03:41 PM
Sao em biết nhỉ , nói chung là cả 2
bận việc hay bị vợ cấm vận thế a kiểu như a chọn Mu e hay chọn Mu online thế ? ( e nói vui vẻ thôi có gì ko phải a bỏ qua )

AnhLinh
01-12-2011, 03:43 PM
Thôi anh lại fai đi đây , khổ thế chư nị vừa đi alf về lại fai đi tiếp .... sống thế này bgio thì đến 100 tuổi nhỉ :D

sen3lanhan
01-12-2011, 03:45 PM
thì căn bản e chơi toàn với những ông đời đầu 8x lên biết chứ sao ông nào chẳng thế mặc dù e 90 nhưng căn bản là ông nào cũng bị vợ càu nhàu thậm chí vẫn bị bà già nói dù đã có vợ . Nói a ko tin chứ bên CF e lên trung tướng rồi ấy lên cũng quen biết nhiều những ông anh lớn tuổi bên này e nghĩ chắc cũng vậy thôi .

sen3lanhan
01-12-2011, 03:46 PM
Thôi anh lại fai đi đây , khổ thế chư nị vừa đi alf về lại fai đi tiếp .... sống thế này bgio thì đến 100 tuổi nhỉ :D
vâng chào a

haiphong
01-12-2011, 03:58 PM
vâng chào a

dạy a làm avatar cái :(

LaoDia
01-12-2011, 04:05 PM
Mình nghĩ điều quan trọng nhất là sv mới ra sẽ tồn tại được lâu trước khi ra sv mới khác :D

haiphong
01-12-2011, 04:08 PM
thằng Công và thằng THành đánh thằng CHiến là hay nhất.

™HipCass™
01-12-2011, 04:21 PM
=))=)) đọc qua cứ tưởng là chỉ mong đc hack cho nó công bằng =))=))
Đây Không phải là Topic để E Sp nhé :|

MeoHoang1102
01-12-2011, 04:32 PM
Stop Spam nhé !

haiphong
01-12-2011, 04:45 PM
Stop Spam nhé !

sorry Mèo nhé :D

HoaCoMay09
01-12-2011, 05:08 PM
master RF thì sao nhỉ :D

laminh
01-12-2011, 05:10 PM
boss k7 và thiên sứ event. là thế nào vậy mèo
mình xin thêm ý kiến là tăng hình phạt cho ai pvp vô cớ

Sting Dâu
01-12-2011, 05:23 PM

Bos Kundum ở kalima 7 đó bạn,còn Thiên Sứ Event là sự kiện thiên giới ấy ( vào săn boss KunDum luôn ấy )

Còn pvp thì bạn cứ hiểu nôm na là mạnh thì thắng yếu thì chết vậy đi :D

MeoHoang1102
01-12-2011, 05:28 PM
master RF thì sao nhỉ :D

Rất tiếc là chưa có ! nhưng sẽ không có chênh lệch nhiều vì các class khác cũng không có skill hỗ trợ 40% exp như phiên bản cũ

MeoHoang1102
01-12-2011, 05:29 PM

2 sự kiện này vẫn sẽ có giống như trước đây

Sting Dâu
01-12-2011, 05:36 PM
Rất tiếc là chưa có ! nhưng sẽ không có chênh lệch nhiều vì các class khác cũng không có skill hỗ trợ 40% exp như phiên bản cũ

trời 40% exp ở sv HK ko có àh,thế thì cả nhà chơi RF mất thôi :-ss Mèo ơi sự thật có phải như thế

MeoHoang1102
01-12-2011, 05:42 PM
trời 40% exp ở sv HK ko có àh,thế thì cả nhà chơi RF mất thôi :-ss Mèo ơi sự thật có phải như thế

Bảng skill master thay đổi rât nhiều và cũng có rất nhiều thứ mới lạ Mèo sẽ updata bảng skill sau

Sting Dâu
01-12-2011, 05:49 PM
Bảng skill master thay đổi rât nhiều và cũng có rất nhiều thứ mới lạ Mèo sẽ updata bảng skill sau

kiểu này ko có 40% exp chắc exp phải 400x mới cày nổi quá :D nhanh nhanh update cái bản master nhé mèo

Sting Dâu
01-12-2011, 05:52 PM

cái này đc ko mèo ??? chẵng kiếm đc cái nào có chú thích rõ ràng hết

Sting Dâu
01-12-2011, 05:55 PM
cái này cũa MG để kiếm tiếp mấy class khác

Sting Dâu
01-12-2011, 05:59 PM
Cái này cũa RF

http://i1140.photobucket.com/albums/n566/kid_no14/new_skill_tree1.png

CaRol
01-12-2011, 06:03 PM
hy vọng cách làm việc của BQT nhiệt tình hơn , đừng để game thủ thất vọng như ở 1 số vụ việc bên HM là đc . ko quan liêu và công bằng , mong điều đó sẽ thực hiện ở sv HK . Thân !

MeoHoang1102
01-12-2011, 06:04 PM

cái này đc ko mèo ??? chẵng kiếm đc cái nào có chú thích rõ ràng hết

Không cần tìm kiếm đâu , Mèo kiểm tra kĩ rồi sẽ up lên cho mọi người thôi.

SuNa
01-12-2011, 06:25 PM
minh mong sv moi ra co nhieu evenyt hay va hao ran voi can ban

Hooligan
01-12-2011, 06:47 PM
Ko master 40% kinh nghiệm ?? Liệu có tăng exp so với các sv trước không?? hay là giữa nguyên ?

Sting Dâu
01-12-2011, 06:56 PM
Ko master 40% kinh nghiệm ?? Liệu có tăng exp so với các sv trước không?? hay là giữa nguyên ?

chắc chơi 50% cũa gấu thôi :)) mà bãng master skill mới có skill tăng độ bền cũa Pet mà yên tâm đi =))

OhMyGod HT
01-12-2011, 07:09 PM
SV HT meohoang cho CTC đi .ae đợi lâu quá rồi !!!!

OhMyGod HT
01-12-2011, 07:10 PM

Thân !

MèoHoang1102

meohoang cho mình hỏi SV HT có bang skill mới tính năng mới :(

♥☻†™¬Łµçīfęř™†☻♥
01-12-2011, 07:16 PM
skill master còn nhiều bất cập lắm bạn đồ đạc thì lỗi nhiều lắm có thể nói như vậy :))

jackatack
01-12-2011, 07:32 PM
chơi MUHN Cả 3 SV HM HT AH rồi mình thấy MU HN quá nhàm chán vì đi đâu cũng chỉ thấy DK vs Sum ....ADM thử fix lại dame các Class còn lài cũng phải mạnh tương đương nhau chứ...Như các MU khác DW rất Trâu hay là DW cũng vậy
Mong ADM xem xét

MrFang
01-12-2011, 07:32 PM
Co' 2 Van de thu vi can Trinh bay:
BQT hay Them Lan RL
Gioi' han 65k max la` chua du. :))

♥☻†™¬Łµçīfęř™†☻♥
01-12-2011, 07:35 PM
Co' 2 Van de thu vi can Trinh bay:
BQT hay Them Lan RL
Gioi' han 65k max la` chua du. :))

cái này có thể sửa được ^^.

Còn dw bây h đã trâu rồi 100% MNS thì nó buff MNS vào ăn boss thì vô đối =))

MrFang
01-12-2011, 07:40 PM
Len gioi han 120k max pon xem pha' dc ko :)

lanhdiamu
01-12-2011, 08:21 PM
mong la choi ngon!
ko lag dí va hak đồng loạt....

BoyVietTri
01-12-2011, 09:21 PM
mình nghĩ rằng Thật sự mong đợi duy nhất của tất cả mọi game thủ là CTC,mình đã biết đến MU này với nhiều sv huyền thoại hoàn mỹ và cả bên MU kimlong sv TTR .NTC cũng có BQT là những người làm bên này.và chưa 1 lần nào có CTC để mọi người thực sự chứng tỏ tài năng nhân vật của mình sau những thời gian cầy cuốc .mình chỉ nhớ là có 1 lần thử CTC song mất tích lun chả thấy thật đâu cả .nên hi vọng rằng ở SV này BQT hãy cố gắng làm cho anh em cái CTC.Thank :X

25051981
01-12-2011, 09:48 PM
Tóm lại có những vấn đề sau :
1- CTC phải có
2- bỏ hỗ trợ tân thủ ( các sét +11>13 , b,s,c lv ..)
3- fix lại skill + dame cho các nhân vật cho cân bằng nhau
4- có bảng skill mới cho nv thư 7 ( nếu không up date được thì thông báo luôn)
5- giảm tỷ lệ rơi đồ , b,s ,c ,lv ... ( đặc biệt là lông vũ tránh gây mất giá w2 thảm hại như các sv khác )
6- fix lại các sự kiện như săn , gion , drop,kundun sao cho người rs tầm 1/xxx lần là có thể đi được sự kiện này( hiện nay gion quá trâu 3/xxx cũng không đi được) , cùng với nó thì tăng tỷ lệ rơi nguyên liệu để tạo vé nhiều lên chút và tỷ lệ rơi đồ cũng ít thôi không cần rơi nhiều tạo cảm giác đi săn cho người chơi , đừng giống sv hoan mỹ lúc đầu thì dễ săn va toàn hàng khủng , sau do lai fix lại thay đổi gây bức xúc ;
7 - điểm exp giống sv hoàn mỹ là ổn
8 - tỷ lệ rơi đồ box 1,2,3,4,5 thì cứ như sv hoàn mỹ là hợp lý , không cho tỷ lệ cao
9- trước khi ra các even bqt nên cân nhắc , tìm hiểu không thì cứ cho lên 4 zom , để AE góp ý , tránh như các even khác gây tranh cái rồi thay đổi
10- thương xuyên cập nhập antihack , chống drup đồ , tình trạng lag ...
11 - mở thêm sự kiện đi cc ( 1 ngày 4 lần như vậy có ít quá không) để AE kiếm tý b,s, cre thần :))
nên cho thêm bkhc vào wedsop để bán ,
ai còn có ý kiến gì không ...:))

namdels
01-12-2011, 11:19 PM
có 3 điều nhất thiết ADM nên xem xét là :
- CTC nên mở thường xuyên hoặc theo 1 chu kì nào đấy. VD 2 - 3 tháng có 1 lần
- hiện tượng dupe item còn rất nhiều
- Hack speed

MeoHoang1102
02-12-2011, 01:40 AM
Tóm lại có những vấn đề sau :
1- CTC phải có
2- bỏ hỗ trợ tân thủ ( các sét +11>13 , b,s,c lv ..)
3- fix lại skill + dame cho các nhân vật cho cân bằng nhau
4- có bảng skill mới cho nv thư 7 ( nếu không up date được thì thông báo luôn)
5- giảm tỷ lệ rơi đồ , b,s ,c ,lv ... ( đặc biệt là lông vũ tránh gây mất giá w2 thảm hại như các sv khác )
6- fix lại các sự kiện như săn , gion , drop,kundun sao cho người rs tầm 1/xxx lần là có thể đi được sự kiện này( hiện nay gion quá trâu 3/xxx cũng không đi được) , cùng với nó thì tăng tỷ lệ rơi nguyên liệu để tạo vé nhiều lên chút và tỷ lệ rơi đồ cũng ít thôi không cần rơi nhiều tạo cảm giác đi săn cho người chơi , đừng giống sv hoan mỹ lúc đầu thì dễ săn va toàn hàng khủng , sau do lai fix lại thay đổi gây bức xúc ;
7 - điểm exp giống sv hoàn mỹ là ổn
8 - tỷ lệ rơi đồ box 1,2,3,4,5 thì cứ như sv hoàn mỹ là hợp lý , không cho tỷ lệ cao
9- trước khi ra các even bqt nên cân nhắc , tìm hiểu không thì cứ cho lên 4 zom , để AE góp ý , tránh như các even khác gây tranh cái rồi thay đổi
10- thương xuyên cập nhập antihack , chống drup đồ , tình trạng lag ...
11 - mở thêm sự kiện đi cc ( 1 ngày 4 lần như vậy có ít quá không) để AE kiếm tý b,s, cre thần :))
nên cho thêm bkhc vào wedsop để bán ,
ai còn có ý kiến gì không ...:))

Thanks bạn đã góp ý ! Vấn đề tính năng trong game BQT sẽ cố gằn hết sức để tạo 1 sân chơi hoàn hảo cho các bạn .
Tính năng ngoai web cũng sẽ có thay đổi khá lớn. và việc điều chỉnh tỉ lệ ADM sẽ điều chỉnh cân bằng nhất giữa các class với nhau nhằm tranh tình trạng lệch về Class nhân vật như hiện nay.
Phiên bản này RF vẫn chưa Update SKill Master. Bảng skill master mới của các nhân vật sẽ cập nhật trên trang chủ trong thời gian tới
Thân !

leminhoo
02-12-2011, 10:02 AM
thân gửi các bạn gamer mu-hanoi.net!

chỉ còn chưa đến 3 ngày nữa những gamer yêu thích mu sẽ có thêm 1 sân chơi lành mạnh , hứa hẹn nhiều điều hấp dẫn, thú vị và những phần thưởng giá trị.

Dù là một pro hay một new member “chân ướt chân ráo” gia nhập lục đia và chập chững những bước chân đầu tiên, các bạn vẫn có thể tham gia, trở thành người chiến thắng.

Bên cạnh đó, đến với sân chơi này, các bạn sẽ bắt gặp rất nhiều điều thú vị cho riêng mình. Rất có thể, đó chính là những thứ các bạn đang tìm kiếm bấy lâu nay.

đồng đạo đã sẵn sàng chưa?

các bạn mong đợi gì ở sever hoàng kim này ?

các tính năng mới, skill master mới, phần thưởng event mới, hay cách làm việc mới .....? Mọi mong đợi và thắc mắc của các bạn sẽ được giải đáp trực tiếp tại topic này.

thân !

mèohoang1102

mong adm hãy cho quái bãi barack nhiu kinh nghiêm hơn ở katun3 hoặc ngan cũng được , để treo train cái , chứ treo ở katun3 toàn bị boss giet

BimBim.HaNoi
03-12-2011, 03:46 PM
Mình mong ở sv HK là tỉ lệ exp giống sv HT ^^!

MeoHoang1102
03-12-2011, 05:49 PM
Mình mong ở sv HK là tỉ lệ exp giống sv HT ^^!

Không thể như vậy được bạn ah.
EXP và Drop như bên HM hiện tại sẽ là chuẩn cho các sever ra sau nó. Cụ thể là sever HK!

GioLanh
03-12-2011, 06:00 PM
Sv mới có tính năng mới .vậy Sv cũ thì có những tính năng như vậy không ADM

MeoHoang1102
03-12-2011, 06:13 PM
Sv mới có tính năng mới .vậy Sv cũ thì có những tính năng như vậy không ADM

Nếu không gặp trở ngại gì ADM cung sẽ up các tính năng mới vào các sever cũ

no1lata
03-12-2011, 08:01 PM
MU cũng chỉ được 1 thời gian,rồi sv nào đi sv đấy.
các pro bỏ thật nhiều tiền vào để mua cái gọi la giải trí giảm Stress
một sv chơi 1 thời gian >>>vắng người lại có thêm Sv mới
cái đó thì các bạn còn chờ gì ở Sv mới nữa.@@

BimBim.HaNoi
03-12-2011, 08:24 PM
Không thể như vậy được bạn ah.
EXP và Drop như bên HM hiện tại sẽ là chuẩn cho các sever ra sau nó. Cụ thể là sever HK!
Em thấy rs bên HM khá lâu >> rất nản ^^!

Sting Dâu
03-12-2011, 08:56 PM
Em thấy rs bên HM khá lâu >> rất nản ^^!

HT mà cũng bon chen wa HM nữa àh ;))

BimBim.HaNoi
03-12-2011, 09:01 PM
HT mà cũng bon chen wa HM nữa àh ;))
Chơi cả 3 sv cho nó máu ^^!

Sting Dâu
03-12-2011, 09:02 PM
Chơi cả 3 sv cho nó máu ^^!

ờh cũng máu thật,mà có khi nào máu phọt vào màn hình ko =))

.*][VIET][*.*llHadesll*.
03-12-2011, 09:03 PM
_Yêu cầu nho nhỏ bỏ GifeCode,vừa vào SV Lông vũ đầy nhìn phát nản,B S C L rớt giá ko có vật cản lại.....Nhất là Mong ADMIN quan tâm Mu và Band IP hack speed....cũng như hack khác,không khoan nhượng

BimBim.HaNoi
03-12-2011, 09:03 PM
ờh cũng máu thật,mà có khi nào máu phọt vào màn hình ko =))
=)) k thế thì chết máu phọt trong lòng mề thôi =))=))=))

.*][VIET][*.*llHadesll*.
03-12-2011, 09:04 PM
_Mà cho em hỏi Alpha Test là test xong xóa hết phải ko admin.........hay là ra lunk,đậy cũng là ý kiến 1 số AE

BimBim.HaNoi
03-12-2011, 09:05 PM
Sting k spam topic này nữa nhé :):)

Sting Dâu
03-12-2011, 09:05 PM
=)) k thế thì chết máu phọt trong lòng mề thôi =))=))=))

chứ ta thấy cày 3 sv 1 lúc thì chỉ có máu phọt vào màn hình thôi =))

♥☻†™¬Łµçīfęř™†☻♥
03-12-2011, 09:09 PM
[VIET][*.*llHadesll*.;322629']_Mà cho em hỏi Alpha Test là test xong xóa hết phải ko admin.........hay là ra lunk,đậy cũng là ý kiến 1 số AE

apha test xong tất nhiên sẽ rs data bạn hỏi thừa quá :) còn về gift có lẽ phần gift nên giới hạn số lượng lại vd như ko cho lông vũ hoặc cái rì đó v.v.v.v.

Gold
08-12-2011, 12:55 PM
Admin nên trừng trị hack và lừa đảo = block acc vĩnh viễn để tránh các tình trạng này !
Còn về giltcode thì bỏ hỗ trợ tân thủ cũng bỏ để cho game có ý nghĩa chứ cái gì cũng nhiều giảm giá ghê quá!
Còn về event cố gắng tổ chức nhiều để tạo phần cuốn hút cho nhiều gamer tham gia !

songnhi.qn
08-12-2011, 01:05 PM
acmin oi! Anh co the lam cho auto in game co the? cam' acc lâu hơn đc ko anh. auto sao có 5p sao mà chơi. mong anh fix lại giúp với.. để chơi đc 2 acc chứ. winmode 1 acc a`

ktdammau
09-12-2011, 03:13 AM
Tôi có 2 nguyện vọng hiển nhiên thế này :
1/ Hack chắc chắn sẽ xuất hiện dù cho AntiHack có pro đến đâu, BQT hãy quyết liệt cống và chém thẳng tay bọn cặn bã này .
2/ Event thì nên công bằng và ai cũng có thể tham gia nếu muốn . Đơn cử như cái Gift code hỗ trợ khủng như thế mà chỉ dán ở 1 số nơi , vậy những người ở xa những nơi đó chịu chết à ? Vậy là chỉ 1 bộ phận nhỏ có được.

Tư Lệnh Quân Đoàn
09-12-2011, 08:17 AM
Tôi có 2 nguyện vọng hiển nhiên thế này :
1/ Hack chắc chắn sẽ xuất hiện dù cho AntiHack có pro đến đâu, BQT hãy quyết liệt cống và chém thẳng tay bọn cặn bã này .
2/ Event thì nên công bằng và ai cũng có thể tham gia nếu muốn . Đơn cử như cái Gift code hỗ trợ khủng như thế mà chỉ dán ở 1 số nơi , vậy những người ở xa những nơi đó chịu chết à ? Vậy là chỉ 1 bộ phận nhỏ có được.

1. chắc chắn như thế
2. Bạn nên hỏi trước khi nói là BQT tạo event không công bằng. Gift Code sẽ có các đợt phát Online bạn à.

tzunky
11-12-2011, 12:52 AM
de nghi BQT.cho ty le nem BOX hop ly.chu nhu HM nem BOX chan lam :|