PDA

View Full Version : Guild HuTj3uGo

Châu Bá Thông
24-11-2011, 01:39 PM
Tên Guild: HuTj3uGo
• Chủ Guild: INeedYou
• Server: Huyền Thoại
• Thời gian thành lập: Từ khi SV HT open được 2 tuần đến nay có thể đã được 3 năm (lâu wa ko nhớ ngày)
• Tổng số thành viên trong Guild hiện tại: 26
• Ý nghĩa tên guild: Đây là tên món ăn mà đối với ai cài game vào bang đêm thì cũng điều biết. Mình thích món Hủ Tiếu Gỏ vì nó rất ngon với lại tiện ích cho mình cài game vào bang đêm những khi đối bụn mà ko càn phải ăn mi` gói ^^!. Vi` dậy nên mình chọn cái tên này để lập guild .
• Châm ngôn, slogan của Guild: Chỉ có đoàn kết mới là sức mạnh ^^.
• Cảm nghĩ riêng của chủ guild khi thành lập guild: Lúc đầu khi Need voi UnclcJohny gặp lại nhau trong game thì quyết định lập guild riêng để dẻ nói chuyện qua lại với nhau thôi chứ ko cho ai vào guild nữa hết. Sao 1 thời gian chơi thì cũng quen biêt với 1 số a e như xeen, Suol, situ...v..v thì nói chuyện qua lại cũng thấy hợp nên cho vào guild để a e noi chuyện cho vui, bác đầu từ đấy rồi đến những lần Event CTC, WarGuild la` có thêm 1 số thành viên vào guild HTG để cùng tham gia Event. Guild HTG khi đã thành lập thì ko phải ai muốn vào là vào ai muốn ra là ra và thành viên phải biết mà tuân thủ luât lệ của guild từ trước đến nay là phải hòa đồng với a e trong guild, ko đi lừa đồ, ko được chưởi bới a e trong guild, ko hack, chơi đúng thực lực của mình chứ ko lợi dụng lổi của game mà chuộc lợi. Vì những luật lệ trên nên guild HTG lúc nào cũng it thành viên hơn những guild khác là đậy. A E trong guild thì có máu Pk nên cứ train max RS là bác đầu những trận pk, chạy vòng vòng giết người, đối địch để dể pk hơn cho nên có 1 số guild và thanh viên rất ghét guild HTG vì chuyện cứ thích PK người khác là dậy^^, Need cũng ko nói gì nếu a e vui là được có khi Need và Unclejohny cùng tham gia với a e để thế hiện tình thần đoàn kết. Guild HTG tồn tại đến ngày hôm nay thì cũng đã trải qua rất nhiều biến cố như a e vì ức chế game nên ra đi, ko tham gia event Mu ..v.v. nhưng rồi đâu cũng vào đó. Đến ngày hôm nay có thể nói HTG là 1 guild hùng mạnh trong SV Huyền Thoại, có rất nhiều thành viên top sv hiện nay thích tinh thần của G HTG nên tham gia vào guild, vì thế đã thể hiện được tính đoàn kết của Guil HTG cũng như điều mà Need mong mốn tạo ra 1 guild sứng đáng để a e trong game Mu có thể cói đó là máy nhà thứ 2 của mình trong thế giới ảo^^. Need rất vui vì được a e quy mến trong 3 năm qua tham gia MU-HaNoi và cũng cảm ơn Admin và BQT đã tạo ra game Mu-HaNoi để Need có thể quen thêm rất nhiều bạn bè từ trong thế giới ảo ra ngoài đời thật, voi biết bao nhiêu điều sải ra trong game để rồi a e có thể rút kinh nghiệm và biết đoàn kết và thấu hiểu nhau hơn khi tham gia Event Mu và cả ngoài đời thật.
Thanks! EveryOne.....So Much....^_^.
INeedYou
Hình ảnh của Guild HuTj3uGo
http://nf6.upanh.com/b3.s3.d3/e505a19b14f6d240662b04520567ddbc_38252586.123599x4 64.jpg (http://www.upanh.com/upanh_123__599_x_464_/v/7no36w4q8kg.htm)

bboybigt
24-11-2011, 02:09 PM
• Thời gian thành lập: Từ khi SV HT open được 2 tuần đến nay có thể đã được 3 năm (lâu wa ko nhớ ngày)
• Ý nghĩa tên guild: Đây là tên món ăn mà đối với ai cài game vào bang đêm thì cũng điều biết. Mình thích món Hủ Tiếu Gỏ vì nó rất ngon với lại tiện ích cho mình cài game vào bang đêm những khi đối bụn mà ko càn phải ăn mi` gói ^^!. Vi` dậy nên mình chọn cái tên này để lập guild .
• Cảm nghĩ riêng của chủ guild khi thành lập guild: Lúc đầu khi Need voi UnclcJohny gặp lại nhau trong game thì quyết định lập guild riêng để dẻ nói chuyện qua lại với nhau thôi chứ ko cho ai vào guild nữa hết. Sao 1 thời gian chơi thì cũng quen biêt với 1 số a e như xeen, Suol, situ...v..v thì nói chuyện qua lại cũng thấy hợp nên cho vào guild để a e noi chuyện cho vui, bác đầu từ đấy rồi đến những lần Event CTC, WarGuild la` có thêm 1 số thành viên vào guild HTG để cùng tham gia Event. Guild HTG khi đã thành lập thì ko phải ai muốn vào là vào ai muốn ra là ra và thành viên phải biết mà tuân thủ luât lệ của guild từ trước đến nay là phải hòa đồng với a e trong guild, ko đi lừa đồ, ko được chưởi bới a e trong guild, ko hack, chơi đúng thực lực của mình chứ ko lợi dụng lổi của game mà chuộc lợi. Vì những luật lệ trên nên guild HTG lúc nào cũng it thành viên hơn những guild khác là đậy. A E trong guild thì có máu Pk nên cứ train max RS là bác đầu những trận pk, chạy vòng vòng giết người, đối địch để dể pk hơn cho nên có 1 số guild và thanh viên rất ghét guild HTG vì chuyện cứ thích PK người khác là dậy^^, Need cũng ko nói gì nếu a e vui là được có khi Need và Unclejohny cùng tham gia với a e để thế hiện tình thần đoàn kết. Guild HTG tồn tại đến ngày hôm nay thì cũng đã trải qua rất nhiều biến cố như a e vì ức chế game nên ra đi, ko tham gia event Mu ..v.v. nhưng rồi đâu cũng vào đó. Đến ngày hôm nay có thể nói HTG là 1 guild hùng mạnh trong SV Huyền Thoại, có rất nhiều thành viên top sv hiện nay thích tinh thần của G HTG nên tham gia vào guild, vì thế đã thể hiện được tính đoàn kết của Guil HTG cũng như điều mà Need mong mốn tạo ra 1 guild sứng đáng để a e trong game Mu có thể cói đó là máy nhà thứ 2 của mình trong thế giới ảo^^. Need rất vui vì được a e quy mến trong 3 năm qua tham gia MU-HaNoi và cũng cảm ơn Admin và BQT đã tạo ra game Mu-HaNoi để Need có thể quen thêm rất nhiều bạn bè từ trong thế giới ảo ra ngoài đời thật, voi biết bao nhiêu điều sải ra trong game để rồi a e có thể rút kinh nghiệm và biết đoàn kết và thấu hiểu nhau hơn khi tham gia Event Mu và cả ngoài đời thật.
INeedYou
http://nf6.upanh.com/b3.s3.d3/e505a19b14f6d240662b04520567ddbc_38252586.123599x4 64.jpg (http://www.upanh.com/upanh_123__599_x_464_/v/7no36w4q8kg.htm)

Tên guild: STRONGER

Chủ guild: Okas
Sever: Hoàn Mỹ
Thời gian thành lập: khi sever open vài hôm thì STRONGER đã xuất hiện và tồn tại cho đến tận bây giờ
Tổng số thành viên hiện tại: 24 người, ngoài đực rựa ra trong đó có vài thị mẹc.
Ý nghĩa tên guild: Tên STRONGER là nói lên sự mạnh mẽ của anh em trong guild. Biểu tượng logo guild là con chim đại bàng màu vàng với con mắt màu đỏ, ý nghĩa con đại bàng màu vàng thể hiện cho sự giàu có nhờ vào việc đi săn và kinh doanh mua bán, con mắt đại bàng màu đỏ ý nghĩa là luôn trong tư thế sẳn sàng chiến đấu với tính thần thiện chiến. Tóm lại STRONGER là mạnh mẽ + giàu có + thiện chiến.
Châm ngôn, slogan của Guild: Sự mạnh mẽ đích thực.
Cảm nghĩ riêng của chủ guild khi thành lập guild: Thật lòng mà nói STRONGER không chỉ mới xuất hiện ở mu-hanoi.net mà trước đây đã xuất rất nhiều muonline khác, và có thể nói đã tồn tại tính đến thời điểm hiện tại cũng đã hơn 5 năm. Rất tiếc những mu trước đây tham gia chỉ được vài tháng là die sever và cả guild phải tìm đến mu khác để chơi và cứ như thế tiếp tục mãi (chán phèo). STRONGER đã trãi qua rất nhiều muonline các loại và cùng anh em gắn bó với nhau rất lâu, từ lúc mọi người còn đi học, sau đó đi làm và cũng đã có 1 số lập gia đình. Nhưng khi chỉ cần có thông báo là Guild offline thì tất cả anh em ko ngại đường xa hội tụ về để off, cảm giác và không khí lúc đó thật tuyệt không có cái gì để diễn tả được sự ý nghĩa. Ngoài ra, guild đã off rất nhiều nơi như: Sài Gòn, Đồng Nai, Đà lạt.....mỗi nơi đều có cái đặc sản riêng khác nhau, phải nói rất là thú vị. Còn một cái rất ý nghĩa và có thể xem là một kỷ niệm đẹp khó quên nhất là Offline trong ngày cưới của thành viên guild, cảm giác này càng tuyệt vời hơn tất cả. Ví du: ngày cưới của tui, anh em tất cả các nơi đổ về chung vui với tui 2 ngày 1 đêm, có thể nói ngày vui của tui (Okas) thật sự rất ấm áp, 1 lần nữa cám ơn các bạn rất nhiều.
Trở lại vấn đề chính, ý nghĩa của việc thành lập guild STRONGER chủ yếu là xây dựng một ngôi nhà nho nhỏ để anh em xích lại gần nhau hơn, có thể nói nó là món ăn tinh thần rất ý nghĩa và ngôi nhà nhỏ này đã được nâng niu, chăm sóc rất kỷ bởi những anh em đầy tâm quyết nhằm hướng đến ngày một hoàn thiện hơn. Ngoài ra có 1 bất ngờ rất lớn là anh em đã gắn bó với mu-hanoi.net rất lâu từ ngày mới open sever Hà Nội tới giờ mà sever vẫn rất thong dong và vùng đất này có thể nói rất ổn định, hiển nhiên ngôi nhà STRONGER có thể yên tâm để được bám đậu trên vùng đất này. Những thành viên STRONGER hiện tại đang lao động rất chăm chỉ như: cày kéo, đi săn, mua bán....họ hoạt động rất siêng năng và luôn mỉm cười vì vùng đất an lành đầy hạnh phúc.
Đại diện anh em STRONGER, Okas cám ơn BQT đã làm ra 1 vùng đất đầy hứa hẹn và hy vọng nó sẽ đi vào huyền thoại trong lòng của mỗi gamer. Okas bạn bè trong game gần như ko có chỉ có quanh quẩn với mấy anh em trong guild, nên phần dự thi này chắc chắn sẽ rớt vì có lẽ sẽ ko ai ủng hộ bình chọn cho mình cả. Nhưng cái quan trọng là GM đã tạo ra được 1 event đầy ý nghĩa và nó là dịp để tui có thể nói lên được cảm xúc của mình, một lần nữa xin chân thành cám ơn.
Okas!

Hình ảnh của Guild STRONGER

http://nf8.upanh.com/b2.s9.d3/09dc31f89dff49eee8be1d02a2e270fe_38252588.stronger 600x450.jpg (http://www.upanh.com/upanh_stronger__600_x_450_/v/7noc8wdq4kl.htm)

2 con gà đã đc e trải nghiệm qua =)) :))

BimBim.HaNoi
24-11-2011, 04:00 PM
Uppppppppppppppppppp

HipXongBye
24-11-2011, 04:07 PM
up up up uppppppppppppppppppp:)):)):)):)):)):))

BimBim.HaNoi
24-11-2011, 04:08 PM
up up up uppppppppppppppppppp:)):)):)):)):)):))
Em đọc tí khóc :):)

UncleJohny
24-11-2011, 04:27 PM
nao cung chung tay gay dung 1 mu hoanh trang nao :D

a luc rai ko ranh neu ko a se to chuc event guild cui nam chuc mung 3 nam guild HTG :D

BimBim.HaNoi
24-11-2011, 04:27 PM
nao cung chung tay gay dung 1 mu hoanh trang nao :D

a luc rai ko ranh neu ko a se to chuc event guild cui nam chuc mung 3 nam guild HTG :D
Even kiểu gfi cũng thuộc về tay e kaka

TroiXanh
24-11-2011, 04:34 PM
ơ mình ko biết cảm nhận thế nào nữa mà :(( mềnh giống con cave quá gui nào cũng có mặt thế này thì biết...
thôi cũng Vote cho Hủ tiếu 1 vé

huntergirl
24-11-2011, 04:35 PM
Even kiểu gfi cũng thuộc về tay e kaka Còn lâu em À ;)) Ở Đấy mà Mơ đi :D~

UncleJohny
24-11-2011, 04:36 PM
vi ko ranh tieng viet co gi` so sotmong a e thiong cam thankls"D

botchien
24-11-2011, 05:32 PM
up'.................hi`hi`

Châu Bá Thông
24-11-2011, 05:37 PM
Chào các bạn!
Bởi do server Huyền Thoại cũng chỉ có 1 guild đăng kí và luật lệ của bất cứ 1 trò chơi hay cuộc thi nào cũng đều cần có đối thủ (ít nhất là 2 người, 2 đội) mới có thể phân định được kết quả thắng thua. Ở đây, có mỗi 1 guild HuTj3uGo đăng ký và không có guild thứ 2 của cùng server tham gia cho nên GM quyết định sẽ trao 1 giải thưởng cho guild HTG. Giải thưởng không phải là vì thắng mà là vì khích lệ guild các bạn đã tham gia Event này, tuy phần thưởng cũng không là bao nhiêu nhưng đó là món quà nhỏ của BQT trao tặng mong các bạn.
BQT sẽ trao cho Guild các bạn giải thưởng là 250.000 Vpoint và kèm theo giải thưởng quý giá hơn là: "Đệ nhất Guild Fairplay nhất server Huyền Thoại năm 2011".
Xin cảm ơn các bạn đã tham gia Event này! Chúc các bạn luôn vui vẻ và mãi đồng hành cùng Mu Hà Nội như từ lúc trước đến nay. Hi vọng Guild các bạn và Games MUHN sẽ luôn song hành cùng nhau.
GM Event.

Mafiaboy
24-11-2011, 05:39 PM
ve cay 5 acc di Need :))

Life Colorful
24-11-2011, 06:11 PM
INeedYou

HuTj3uGo, đoàn kết là sức mạnh. ;))

botchien
24-11-2011, 06:18 PM
hinh` rat' lau ro`i.......nhung dep van~ la` dep 4 sum+ 4 dk.....TL dep..........hi`hi`.....:D

BimBim.HaNoi
24-11-2011, 06:24 PM
Chào các bạn!
Bởi do server Huyền Thoại cũng chỉ có 1 guild đăng kí và luật lệ của bất cứ 1 trò chơi hay cuộc thi nào cũng đều cần có đối thủ (ít nhất là 2 người, 2 đội) mới có thể phân định được kết quả thắng thua. Ở đây, có mỗi 1 guild HuTj3uGo đăng ký và không có guild thứ 2 của cùng server tham gia cho nên GM quyết định sẽ trao 1 giải thưởng cho guild HTG. Giải thưởng không phải là vì thắng mà là vì khích lệ guild các bạn đã tham gia Event này, tuy phần thưởng cũng không là bao nhiêu nhưng đó là món quà nhỏ của BQT trao tặng mong các bạn.
BQT sẽ trao cho Guild các bạn giải thưởng là 250.000 Vpoint và kèm theo giải thưởng quý giá hơn là: "Đệ nhất Guild Fairplay nhất server Huyền Thoại năm 2011".
Xin cảm ơn các bạn đã tham gia Event này! Chúc các bạn luôn vui vẻ và mãi đồng hành cùng Mu Hà Nội như từ lúc trước đến nay. Hi vọng Guild các bạn và Games MUHN sẽ luôn song hành cùng nhau.
GM Event.

=)) tks GMEven

bboybigt
24-11-2011, 07:25 PM
HuTj3uGo, đoàn kết là sức mạnh. ;))
thằng đệ lại chém =))

Life Colorful
24-11-2011, 07:31 PM
thằng đệ lại chém =))
Tao lại đá vỡ họng mày giờ. :))

huntergirl
24-11-2011, 07:33 PM
Tao lại đá vỡ họng mày giờ. :)) Mod Hổ báo thế >:/

bboybigt
24-11-2011, 07:42 PM
Tao lại đá vỡ họng mày giờ. :))
;;) x-( PK tao tao chạy =)) PK thằng tầu khựa đi nó Proz lắm tao chỉ đc cái chạy nhanh thôi =))

NgongCuong
24-11-2011, 07:46 PM
@.@ nguyên sv có 1 G @.@

024680
24-11-2011, 08:09 PM
STRONGER =>>> Number One

bboybigt
24-11-2011, 08:12 PM
STRONGER =>>> Number One
nhầm Hàng àh :D àh quên cũng có STRONGER HT ;))

Sayityourway
24-11-2011, 08:56 PM
Đoàn Kết.........Vững Mạnh.........Phát Triển.......

bboybigt
24-11-2011, 09:00 PM
ko còn gi hơn để nói :D

BimBim.HaNoi
24-11-2011, 09:02 PM
Đoàn Kết.........Vững Mạnh.........Phát Triển.......Mãi mãi ( bổ sung ) =))

huntergirl
24-11-2011, 09:26 PM
Đoàn Kết.........Vững Mạnh.........Phát Triển.......Mãi mãi ( bổ sung ) =)) bim ơi lên k3 sv3 đi :))

BimBim.HaNoi
24-11-2011, 09:40 PM
bim ơi lên k3 sv3 đi :))
sv nào hả

probaby
30-11-2011, 07:24 PM
Yeahhhhhhhhhhhhhh Yeahhhhhhhhhhhhhhhh @@