PDA

View Full Version : admin giải quyết nhanh giùm em với :(

MyLife_IsZeRo
24-11-2011, 01:28 AM
hix.em đã báo mất đồ cách đây 3 hôm và ADMIN đã có câu trả lời rõ ràng là pm yahoo hanoi_sonnv để nhận đồ.Thế mà em pm từ hôm đố đến nay vẫn ko thấy 1 câu trả lời nào từ phía GM cả.pm bao nhiêu cũng chỉ nhận đc 1 câu trả lời đó là sự im im lặng đến lạnh lùng :-s ADMIN giải quyết nhanh giùm em với chứ vừa RL mà ko có tẹo đồ nào làm sao cày kéo đc đây :(

ADMIN CHO EM XIN SDT ĐC KO.ĐỂ EM LL NHẬN LẠI ĐỒ CHO DỄ.HOẶC CHO EM 1 CÁI HẸN CỤ THỂ XEM CHỨ NGÀY NÀO CŨNG PM YAHOO THẤY MÀ NẢN :(

alibubu91
24-11-2011, 10:32 AM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

alibubu91
24-11-2011, 10:33 AM
sao tưởng cậu lấy dc đồ rồi chứ hả trung oy :(:(:(

Út Cưng
24-11-2011, 10:44 AM
hix.em đã báo mất đồ cách đây 3 hôm và ADMIN đã có câu trả lời rõ ràng là pm yahoo hanoi_sonnv để nhận đồ.Thế mà em pm từ hôm đố đến nay vẫn ko thấy 1 câu trả lời nào từ phía GM cả.pm bao nhiêu cũng chỉ nhận đc 1 câu trả lời đó là sự im im lặng đến lạnh lùng :-s ADMIN giải quyết nhanh giùm em với chứ vừa RL mà ko có tẹo đồ nào làm sao cày kéo đc đây :(

ADMIN CHO EM XIN SDT ĐC KO.ĐỂ EM LL NHẬN LẠI ĐỒ CHO DỄ.HOẶC CHO EM 1 CÁI HẸN CỤ THỂ XEM CHỨ NGÀY NÀO CŨNG PM YAHOO THẤY MÀ NẢN :(
Đôi khi bạn onlien thi GM Sơn ko online và ngược lại, nên bạn cứ pm thường xuyên khi 2 người cùng online thì sẽ dễ dàng hơn bạn nhé.

MyLife_IsZeRo
24-11-2011, 08:12 PM
Đôi khi bạn onlien thi GM Sơn ko online và ngược lại, nên bạn cứ pm thường xuyên khi 2 người cùng online thì sẽ dễ dàng hơn bạn nhé.

thank Út nhiều.nhưng tớ là sv xòn phải đi học nữa nên nhiều lúc thời gian onl cua cả 2 bên khó trùng hợp đc.tiễn phật tiễn tận tây phương,đã giúp thì giúp cho trót luôn hay Út cho tớ xin cái SDT của anh hanoi_sonnv để ll hẹn 1 thời gian thuận lợi cho cả 2 đc ko.nếu đc cảm phiền Út nt qua yahoo star_in_the_night_2002.Thank ÚT và BQT nhiều :)

NgongCuong
24-11-2011, 08:17 PM
up cho bạn sớm nhận lại dc đồ

MyLife_IsZeRo
24-11-2011, 09:07 PM
thank bạn nhiều :)