PDA

View Full Version : Game thủ là trứng BQT là Đá....!

stargold
15-11-2011, 11:54 PM
Trứng trọi sao đc đá .... người ta có quyên đóng topic... xóa những gì muốn .... !
4rum để thảo luận mà...?
BQT band nốt cái nick 4rum này cũng đc khóa IP cũng đc
Nản rồi

ChutChu
15-11-2011, 11:59 PM
chuẩn =)) thể hiện sự bá đạo =)) ko cho nói ko cho viết thích là Bank =)) thôi cố mà chơi ko chơi dc thi lượn =))
người ta gọi là thấp cổ bé họng ,đành vậy thôi =)). nhưng nói đi nói lại tốt nhất ko nói . nói cũng chỉ là vô ich. bank luôn rùm

stargold
16-11-2011, 12:06 AM
MU còn công bằng ko.....!
Người ta là chủ mình là khách hàng: khi chủ bảo khachs hàng là Điên . thì ko sao. cái gì bất lợi về mình là xóa đi hoặc band nick 4rum close topic
hài =))

ChutChu
16-11-2011, 12:08 AM
Người ta là chủ mình là khách hàng: khi chủ bảo khachs hàng là Điên . thì ko sao. cái gì bất lợi về mình là xóa đi hoặc band nick 4rum close topic
hài =))hỏi quá . thật sự chỉ một số người thôi .
chứ TCT ONTIME MEO ADM SON làm việc vẫn tốt nhiệt tình hòa đồng. ko xoa hay bank vô lý . chỉ có mây bố thích bá đạo thôi =))

stargold
16-11-2011, 12:09 AM
hỏi quá . thật sự chỉ một số người thôi .
chứ TCT ONTIME MEO ADM SON làm việc vẫn tốt nhiệt tình hòa đồng. ko xoa hay bank vô lý . chỉ có mây bố thích bá đạo thôi =)) nghe cái câu : khách hàng là thượng đế mà =)) cùng bùn cười khi Game thủ cần thì chẳng thấy đâu lúc game thủ thảo luận trên 4rum thì band nick =)) vô cớ

Châu Bá Thông
16-11-2011, 12:09 AM
Trứng trọi sao đc đá .... người ta có quyên đóng topic... xóa những gì muốn .... !
4rum để thảo luận mà...?
BQT band nốt cái nick 4rum này cũng đc khóa IP cũng đc
Nản rồi
Không phải BQT là sắt hay là đá mà BQT cũng là người và người thì lúc nào cũng có 1 tấm lòng.
Nhưng cái cứng rắn của BQT ở đây là:
- Chỉ giải quyết những trường hợp nào có thể giải quyết, không thể chuyện gì cũng chiều lòng theo các bạn được.
- Member luôn là đối tác, là khách hàng của BQT. Các bạn bỏ tiền ra để mua sự giải trí và BQT luôn biết cách để làm vừa lòng các bạn. Người ta nói" 9 người thì 10 ý" đó là điều tất nhiên và cái tất nhiên nữa ở đây là BQT không thể nào vừa lòng hết tất cả các bạn nên dẫn đến cái "ĐÁ" mà bạn muốn nói đến ở đây.
Trường hợp của bạn là GM Event tôi đã theo dõi và có nhận xét thế này:
- Bạn không sai nhưng cũng chưa chắc chắn là đúng. Vì sao:
- Vì khi 2 guild kia thi đấu trước khi guild bạn thi đấu thì GM cũng đã có post lên toàn server là Guild bạn sẽ thi đấu lúc 21g30, sao lúc đó bạn không báo cáo là không tham gia được vì thiếu người và hiện tại chiến thuật tăng điểm point của các bạn không đúng với trận đấu này.
- Cái thứ 2 là lúc bạn báo lên GM (tức là lúc bạn bị dis) thì đã quá trễ, nếu bạn báo trước khi trận đấu diễn ra thì GM có thể lấy "cái tình người" để dời trận đấu sang ngày hôm sau đằng này bạn lại báo lúc trận đấu đang diễn ra 1/2 trận. Nếu lúc này GM cho dời sang ngày hôm sau thì làm sao chủ guild bên kia chấp nhận được, nếu là bạn bạn cũng sẽ có cách làm như vậy!
Tóm lại: Bạn nên hướng đến cái gọi là "Chơi Fairplay" là mọi chuyện tốt đẹp nhất.
Đó là chút ý kiến nhỏ, nếu có gì động chạm mong bạn bỏ qua cho. Tất cả hướng đến 1 xã hội game tốt đẹp.
Thân ái!

Châu Bá Thông
16-11-2011, 12:12 AM
hỏi quá . thật sự chỉ một số người thôi .
chứ TCT ONTIME MEO ADM SON làm việc vẫn tốt nhiệt tình hòa đồng. ko xoa hay bank vô lý . chỉ có mây bố thích bá đạo thôi =))

hài =))

nghe cái câu : khách hàng là thượng đế mà =)) cùng bùn cười khi Game thủ cần thì chẳng thấy đâu lúc game thủ thảo luận trên 4rum thì band nick =)) vô cớ
Các bạn chưa hiểu rõ mọi chuyện thì không nên có những thái độ không hay. tránh để người khác bạn là người như thế nào. Sorry nói thẳng!

stargold
16-11-2011, 12:19 AM
Các bạn chưa hiểu rõ mọi chuyện thì không nên có những thái độ không hay. tránh để người khác bạn là người như thế nào. Sorry nói thẳng! đấy là tại ai các bạn có bao h hiểu đc game thủ đang nghĩ gì ko hay các bạn nói mấy câu dễ nghe rồi cho qua
thực sự dạo này BQT làm ăn chán ...! thích band luôn đi

chomayholhan
16-11-2011, 12:22 AM
BQT chi lam sai co 1 dieu ma cu xet di xet lai,nhac di nhac lai,t thay cac Mod nhiet tinh nhu the,ma van keu len keu xuong,di xem cac 4rum cua cac MU khác xem o do mod họ có trả lời hay giải đáp nhiệt tình như ở đây ko

Châu Bá Thông
16-11-2011, 12:23 AM
đấy là tại ai các bạn có bao h hiểu đc game thủ đang nghĩ gì ko hay các bạn nói mấy câu dễ nghe rồi cho qua
thực sự dạo này BQT làm ăn chán ...! thích band luôn đi
Phật có nói: "Sai lầm lớn nhất của đời người là đánh mất bản thân mình". Kìm nén cảm xúc đi bạn! :)

ChutChu
16-11-2011, 12:24 AM
Phật có nói: "Sai lầm lớn nhất của đời người là đánh mất bản thân mình". Kìm nén cảm xúc đi bạn! :)
bạn là người mới hiểu gì nếu hiểu thì nói bạn là ai để chúng tôi còn biết nhé

ChutChu
16-11-2011, 12:27 AM
Các bạn chưa hiểu rõ mọi chuyện thì không nên có những thái độ không hay. tránh để người khác bạn là người như thế nào. Sorry nói thẳng!
game tạo ra cho người chơi vạy bạn hay xem cái comnet về GM event xem người chơi thấy thế nào

Châu Bá Thông
16-11-2011, 12:27 AM
bạn là người mới hiểu gì nếu hiểu thì nói bạn là ai để chúng tôi còn biết nhé
Tôi là người luôn muốn các bạn tốt và tham gia games MU Hà Nội 1 cách vui vẻ! ;)

ChutChu
16-11-2011, 12:29 AM
Tôi là người luôn muốn các bạn tốt và tham gia games MU Hà Nội 1 cách vui vẻ! ;) vậy bạn xem xem GM event đi . mà sao bạn lại thích làm GMevent rồi hả :)) hay là TDQL thế

stargold
16-11-2011, 12:30 AM
BQT chi lam sai co 1 dieu ma cu xet di xet lai,nhac di nhac lai,t thay cac Mod nhiet tinh nhu the,ma van keu len keu xuong,di xem cac 4rum cua cac MU khác xem o do mod họ có trả lời hay giải đáp nhiệt tình như ở đây ko sai lầm à ...sai lầm mà Cm để bảo về quyền lợi game thủ cũng bị band nick... lúc game thủ trong h DCBH vừa mới vào đấu trường thiếu 1 người .... 40 người trong guild gọi GM có thèm rep lại như thế là kinh người hiểu chưa...!

ChutChu
16-11-2011, 12:32 AM
tóm lại sai lòi cứ thích bênh vực =))

stargold
16-11-2011, 12:33 AM
thôi đi ngủ.... nói mãi cũng thế thôi mong người có thẩm quyền xem lại 1 số mod ...!
The End

Châu Bá Thông
16-11-2011, 12:36 AM
thôi đi ngủ.... nói mãi cũng thế thôi mong người có thẩm quyền xem lại 1 số mod ...!
The End
Oki! Tôi sẽ xem xét lại đội ngũ hiện tại. Cảm ơn các bạn đã góp ý.
Chúc các bạn ngủ ngon và đóng topic tại đây nhé!