PDA

View Full Version : Tóm lại Hnpro vẫn thắng

TrueWizard
14-11-2011, 10:38 PM
Chủ để của bài này cũng chính là câu nói của GM dành cho mình lúc mình báo lỗi là team của G mình vào đấu trường thiếu xllollx. Mình cũng không ngờ được là GM có thể kết luận 1 câu dễ dàng như thế. Thắng thua thật sự không quan trọng với mình nữa. nó thể hiện sự thiếu trách nhiệm, làm việc quan liêu hết mức. tham gia đại chiến bang hội hầu hết mọi người đều vì danh dự G mình. thắng hay thua là do thực lực + cách đánh. chứ thua 1 cách vớ vẩn mình ko cam tâm
tóm tắt lại như sau

vào wawe đầu: G Steeds bị áp đảo do ZenLie ko thì đấu - đứng im tỉ số là 62 - 17 thì bị báo là xllollx cố tình phạm luật cả team bị đẩy về loren

đến wawe 2 : khi vào đấu trường chỉ có 4 người - thiếu DK xllollx ko hiểu lý do tại sao vẫn trong PT mà ko đc vào
team mình ngay lập tức thông báo cho GM nhưng thấy anh ý cứ đứng im + post tỷ số lên kênh GM

đến lúc kết thúc trận bon mình thôgn báo thì GM kéo mình xuống dungeon rồi bảo
bỏ PT 1 người rồi PT thử GM
mình tiện tay bỏ xllollx vì là slot thứ 5 rồi PT GM vào
anh ý bảo
" dien "
"có thấy xllollx đâu"
mình giải thích như trên thì anh đứng im 1 lúc rồi bảo
" tóm lại HnPro vẫn thắng " - - ko hiểu nổi

mình post bài này ko phải để xin đấu lại + có cho đấu lại cũng ko đấu nữa
chán nản về cách làm việc của GM

tinhtuong1
14-11-2011, 10:44 PM
thì cứ cho HNpro nó thắng đi anh ạ
admin làm ăn thế thì mình cũng đến chiu. rồi

haiphong
14-11-2011, 10:49 PM
sao em ko tiện tay chụp luôn cái ảnh cho có sức thuyết phục hả em ?
thôi đừng buồn...cs nó buồn cười thế đấy ....

DanChoi_TN
14-11-2011, 10:54 PM
cái này cũng 1 phần lõi ở G mình thôi thăng thua không quan trọng anh em cố gắng tổ chức tôt hơn o các event sau.gm cố gắng làm việc chuẩn chỉ hơn nha ^^!

TrueWizard
14-11-2011, 10:54 PM
em cũng chả hiểu sao GM lại nói thế

nếu muộn quá sợ về nhà mẹ đánh hay ko đc về khuya sợ ma thì ngày mai - ngay kia giải quyết

tập trung 1 lần có phải khó khăn lắm đâu !@@

bó tay

TrueWizard
14-11-2011, 10:55 PM
cái này cũng 1 phần lõi ở G mình thôi thăng thua không quan trọng anh em cố gắng tổ chức tôt hơn o các event sau.gm cố gắng làm việc chuẩn chỉ hơn nha ^^!

lỗi gì

chính GM cho đánh lại mà

haiphong
14-11-2011, 11:00 PM

nếu muộn quá sợ về nhà mẹ đánh hay ko đc về khuya sợ ma thì ngày mai - ngay kia giải quyết

bó tay

cs cũng chẳng có gì hoàn hảo...a nghĩ dù thất bại lần này nhưng vì mình thiệt thòi 1 chút chứ quan trọng là mình ko có gì fai hổ thẹn thế là đc e ah...
thôi ko cần buồn nữa....

ChutChu
14-11-2011, 11:01 PM

bó tay
chú lại nói mẹ đánh GM à láo ;)). GM thì sợ gì mà ma với mãnh . con vẹo :)). thích giải quết luyên không để kéo dài . ko ý kiến vì chúng ta thấp cổ bé họng :)). vào mục Khiếu kiện BQT post .

TrueWizard
14-11-2011, 11:07 PM
có kiện đâu

tức thì xả tí cho đỡ

chứ kiện người ta bảo ham hố xin xỏ

vào post cho ae thảo luận thôi

haiphong
14-11-2011, 11:08 PM
có kiện đâu

tức thì xả tí cho đỡ

chứ kiện người ta bảo ham hố xin xỏ

vào post cho ae thảo luận thôi

hê hê hê.lại bị nói con kiến mà kiện củ khoai đấy ;))
thôi vui lên.an thua gì :D

stargold
14-11-2011, 11:08 PM
nản thật

Tư Lệnh Quân Đoàn
14-11-2011, 11:10 PM
Nếu có party thì hệ thống đương nhiên sẽ cho vào. Trường hợp không vào được thì do không party, bị disconnect, vào rồi move ra.
Nếu muốn đánh lại phải có căn cứ rõ ràng. Tôi kêu bỏ party 1 người rồi party tôi vào xem. Không nghĩ đến mức bạn nói là bỏ party xllollx :|

Tóm lại là chẳng có căn cứ nào để chứng minh hết, thì đương nhiên HNPro thắng rồi. Và lại tôi nhìn vào cục diện trận đấu thì Guild bạn cũng thua.

Làm gì không vừa ý các bạn là các bạn bảo GM làm ăn thế này thế kia. Tôi cũng bó tay. tôi làm theo bằng chứng và căn cứ mới quyết định. Không lẽ cái gì cũng nghe bạn rồi cho đấu lại nữa à. :| Bạn cứ đưa ra bằng chứng lúc đó party mà không vào được đi thì hãy nói cách làm việc của tôi nhé và tôi sẽ chịu nhận sơ xuất trước bạn :|

TrueWizard
14-11-2011, 11:20 PM
thế sao anh ko nói rõ ràng là vào PT xem có xllollx ko?

TrueWizard
14-11-2011, 11:22 PM
[QUOTE= :| Bạn cứ đưa ra bằng chứng lúc đó party mà không vào được đi thì hãy nói cách làm việc của tôi nhé và tôi sẽ chịu nhận sơ xuất trước bạn :|[/QUOTE]

ai ngờ anh nói như thế mà chụp hình vs bằng chứng

haiphong
14-11-2011, 11:26 PM
thôi Toàn ơi.chuyên qua rồi mà em.... :)

cuongplus
14-11-2011, 11:32 PM
Tóm lại là lần sau rút KN, chơi ko lại GM đâu :))

BIBISU
14-11-2011, 11:46 PM
Thôi a toàn ơi , nói nhiều với bọn gm ngu học này làm gì
tổ chức 1 even toàn lỗi , làm ăn không ra gì , hack thì vô kể , không quan tâm đên ae , nghỉ mẹ cái mu này đi
bọn gm ngu học về mà ăn cứt đi =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=) )=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))= ))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=)) =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=) )=))=))=))=))=))
>:p

BIBISU
14-11-2011, 11:49 PM
Rrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

BẤTTỬ
14-11-2011, 11:50 PM
Po tay thôi gm ăn gian cũng chịu

mychien87
15-11-2011, 01:52 AM
Lại còn event sau nữa? po tay

mychien87
15-11-2011, 01:57 AM
Tóm lại là lần sau rút KN, chơi ko lại GM đâu :))
Kiện ai ? Kiện GM.
Kiện được ai sẽ xử? GM xử.
Bằng chứng đâu? Chỉ có GM và ông trời mới biết :D

strong1
15-11-2011, 02:29 AM
[QUOTE=TrueWizard;313570]Chủ để của bài này cũng chính là câu nói của GM dành cho mình lúc mình báo lỗi là team của G mình vào đấu trường thiếu xllollx. Mình cũng không ngờ được là GM có thể kết luận 1 câu dễ dàng như thế. Thắng thua thật sự không quan trọng với mình nữa. nó thể hiện sự thiếu trách nhiệm, làm việc quan liêu hết mức. tham gia đại chiến bang hội hầu hết mọi người đều vì danh dự G mình. thắng hay thua là do thực lực + cách đánh. chứ thua 1 cách vớ vẩn mình ko cam tâm
tóm tắt lại như sau

vào wawe đầu: G Steeds bị áp đảo do ZenLie ko thì đấu - đứng im tỉ số là 62 - 17 thì bị báo là xllollx cố tình phạm luật cả team bị đẩy về loren

đến wawe 2 : khi vào đấu trường chỉ có 4 người - thiếu DK xllollx ko hiểu lý do tại sao vẫn trong PT mà ko đc vào
team mình ngay lập tức thông báo cho GM nhưng thấy anh ý cứ đứng im + post tỷ số lên kênh GM

đến lúc kết thúc trận bon mình thôgn báo thì GM kéo mình xuống dungeon rồi bảo
bỏ PT 1 người rồi PT thử GM
mình tiện tay bỏ xllollx vì là slot thứ 5 rồi PT GM vào
anh ý bảo
" dien "
"có thấy xllollx đâu"
mình giải thích như trên thì anh đứng im 1 lúc rồi bảo
" tóm lại HnPro vẫn thắng " - - ko hiểu nổi

mình post bài này ko phải để xin đấu lại + có cho đấu lại cũng ko đấu nữa
chán nản về cách làm việc của GM[/QUOTE
G Steeds bị áp đảo do ZenLie ko thì đấu - đứng im tỉ số là 62 - 17 : cái này la llỗi do người của G bạn .
bị báo là xllollx cố tình phạm luật cả team bị đẩy về loren : xllollx này là của G HNpro.GM dùng trận đấu là do xllollx đi đá bóng vào Gôn bạn a.Lỗi này là lỗi do G mình.

lylienkiet
15-11-2011, 03:04 AM
Tóm lại là bán ACC nghỉ Game. Quay lại chơi Kiếm Thế vây.

CaRol
15-11-2011, 07:04 AM
Tư Lệnh Quân Đoàn cho tôi 1 lời giải thích vì sao đêm qua thằng em tôi chơi con ĐK MrBiller ko đc pt vẫn vào trong đấu trường ĐCBH đc , và nó bị VanNaVy bem chết liên tục , hoảng quá nó phải tắt máy . Như thế có nghĩa là sao vậy ??? người đc pt thì ko vào đc . người ko pt lại vào chiến đc ??? ko tin cho back up lại là bít tôi nói đúng hay sai , mặc dù đã xong nhưng tôi chỉ thắc mắc điều đó thôi .

stargold
15-11-2011, 07:44 AM
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

nhjncaidis
15-11-2011, 08:09 AM
ít ra cũng có cái ảnh làm = chứng chứ bạn nói thế thì ai tin (tiện tay bỏ pt Dk xllollx )

DuiCui.
15-11-2011, 08:19 AM
khằng định 1 điều G HNpro có người quen với GM với anh em bọn tôi đó cũng là cuộc chơi thua thì thôi nhưng tối qua nhìn cái cách post tỉ sỗ trận đấu là điều đó hiện ra rồi tóm lại là phận dưới thì phải chịu

DuiCui.
15-11-2011, 08:20 AM
thôi topic cũng dài và chuyện cũng qua rồi chốt 1 câu anh em cũng chằng nên nghĩ quan trọng gì close topic

strong1
15-11-2011, 08:26 AM
khằng định 1 điều G HNpro có người quen với GM với anh em bọn tôi đó cũng là cuộc chơi thua thì thôi nhưng tối qua nhìn cái cách post tỉ sỗ trận đấu là điều đó hiện ra rồi tóm lại là phận dưới thì phải chịu
Cái này em nói sai rồi em.Nếu G anh quen GM thì G anh đâu thi đấu với 4 ngưới với Strong G ngay từ đầu mặc dù đã xin ít thời gian.

cucshit
15-11-2011, 08:33 AM
h0h0 lòng dạ tỉu nhân , lên 4rum khóc lóc . Oai hùng , hổ báo trong HM h lên 4rum khóc lóc =)) Shit đây cắn nào Steeds =))

DuiCui.
15-11-2011, 08:46 AM
h0h0 lòng dạ tỉu nhân , lên 4rum khóc lóc . Oai hùng , hổ báo trong HM h lên 4rum khóc lóc =)) Shit đây cắn nào Steeds =))bố thằng bệnh đéo bố mày chết hay sao mà lên thông báo thế mày có giỏi nói 1 cái tên để tao xem nào chỉ giỏi cắn mà lại sủa cái câu lòng dạ tiểu nhân

cucshit
15-11-2011, 08:47 AM
bố thằng bệnh đéo bố mày chết hay sao mà lên thông báo thế mày có giỏi nói 1 cái tên để tao xem nào chỉ giỏi cắn mà lại sủa cái câu lòng dạ tiểu nhân
h0h0 cay cú thế chú em , mua lại dc cái acc lại cứ thjk solo so lẹo nhỉ =))

DuiCui.
15-11-2011, 08:57 AM
h0h0 cay cú thế chú em , mua lại dc cái acc lại cứ thjk solo so lẹo nhỉ =))anh đéo thích chú ăn nói như cắn đít ng # như thế tốt nhất ít của thôi sủa ít người ta không gọi là chó đâu

cucshit
15-11-2011, 09:28 AM
anh đéo thích chú ăn nói như cắn đít ng # như thế tốt nhất ít của thôi sủa ít người ta không gọi là chó đâu
anh cho cún Steeds ăn thì cún ăn đi , cún sủa nhìu quá đấy =)) Kêu âấy con cún bibi, 2tay ôốc shit , Kingoflifezo6 đây anh cho ăn tập thể

JupiterMX
15-11-2011, 09:37 AM
anh cho cún Steeds ăn thì cún ăn đi , cún sủa nhìu quá đấy =)) Kêu âấy con cún bibi, 2tay ôốc shit , Kingoflifezo6 đây anh cho ăn tập thể
với những thể loại này next đi quan tâm gì.hơi đâu mà nói phí lời HÈN THẾ

cucshit
15-11-2011, 10:19 AM
với những thể loại này next đi quan tâm gì.hơi đâu mà nói phí lời HÈN THẾ
sủa thuê hả nhok =))

cuongplus
15-11-2011, 10:37 AM
đm lại nhảy vào topic của người lớn, súc vật cút đi

DashBerlin
15-11-2011, 10:51 AM
sủa thuê hả nhok =))

đúng là 1 cục shit .. thối ko chịu đc :-&

cucshit
15-11-2011, 11:53 AM
nhiều em kiđơớp quá =)) mấy em này lâu ngày ko dc ăn , về kêu bố mẹ mấy em ỉa ra cho ăn đi nhé =))

TrueWizard
15-11-2011, 11:54 AM
ai đời tên nào ko đặt lại đặt là cục shit :|

bó tay nhìn là biết rồi ;))

Tư Lệnh Quân Đoàn
15-11-2011, 12:01 PM
không có căn cứ nào để chứng minh xllollx có trong party mà không vào được cả. thì tóm lại HNPro vẫn thắng. Chẳng lẽ không có căn cứ tôi đi cho đấu lại rồi HNPro sẽ lên đây nói chúng tôi làm ăn thế này thế nọ như Steeds thôi. trường hợp nào cũng bị nói vậy chúng tôi làm theo căn cứ thì đội nào lên kiện thì chúng tôi ăn nói dễ hơn đúng không.
tôi nói thế này. tóm lại tôi làm theo căn cứ. còn các bạn có căn cứ nào nói tôi làm ăn thế này thế kia tôi xin chịu và rút kinh nghiệm.
Mọi thắc mắc thêm pm hanoi_thesun 2 mặt 1 lời cho dễ.