PDA

View Full Version : Tâm Trạng !

™HipCass™
13-11-2011, 06:09 PM
Đã Lâu lắm rồi tôi mới có đc cảm giác yêu, đã lâu lắm rồi tôi mới có đc sự quan tâm, đã lâu lắm rồi tôi mới đc nhớ đc yêu, thương chăm sóc.
Cho Dù Hp rất hụt hẫng với tôi, nhưng thật sự tôi cảm thấy hối tiếc khi mất E, tại sao tôi lại iêu e nhiều như thế...
Tại E lại thích tôi chứ... sao e không nói là e ghét tôi nghe từ đầu đi thì tôi sẽ dễ chịu hơn không, sẽ không phải lo lắng suy nghĩ thế này không. Mất E thật sự tôi rất buồn, mong e tìm đc người iêu em hơn tôi iêu em....
Tôi buồn , tôi nhớ e, những phút giây hạnh phúc mà e đã mang đến cho anh để rồi như cơn gió bay, làm sao để bay đi tìm đc em. Ánh mắt của e thật sự diệu kì, đã cho tôi rất nhiều cảm xúc, những ngày vừa qa không có e tôi thực sự thấy trống trải, Tôi biết e thương tôi, E iêu tôi, E nhớ tôi, Nhưng tại sao lại mất nhau... Thật sự điều này qá bất ngờ, tôi cảm thấy mình bị hụt hơng 1 các bất ngờ, tôi phải làm gì để quên e đây. Tất cả là do tôi, đã làm mọi chuyện thế này, tại sao tôi lại ngốc nghếch thế chứ... T/y này, A sẽ coi chỉ là cơn mơ, 1 giấc mơ nó sẽ không thành hiện thực. Tôi sẽ đi tìm kiếm 1 người giống E, biết là rất khó nhưng mà tôi sẽ kiếm = cả trái tim này. Vì Tôi cần Em... Nhưng đã qá muốn để níu kéo rồi... Hôm qa E đã ôm tôi thật chặt và khóc thật to, tôi thành người có tội rồi, tôi đã kô thực hiện lời hứa sẽ không bao giờ để E khóc. Tôi xl e, và tôi iêu E ! Hãy Sống thật tốt E nhé, Sống như E chưa bao giờ gặp A, chưa bh có a. Mong rằng sau này ra đường hay chào nhau, đừng quay mặt đi nhé. E đừng buồn chúng ta vẫn có thể là AE mà :). Trong s2 của A sẽ mãi có e nhé, cho dù sau này thế nào A sẽ dành 1 phần s2 để E đứng vào đó. Vì E Rất đặc biệt với Anh, A sẽ dành cho e tình cảm đặc biệt..... hãy sống thật tốt E nhé, vì như thế A mới thấy HP đc, HP và niềm vui của A chính là E đó.. A sẽ mãi bên cạnh E những lúc e cần A nhất ! Chào Em. !!!!

™HipCass™
13-11-2011, 08:59 PM
Ôi Buồn qá :(

Châu Bá Thông
13-11-2011, 09:13 PM
"Theo tình tình chạy mà chạy tình thì tình theo"
Tình yêu muôn đời, muôn thuở vẫn thế.!

CaRol
14-11-2011, 09:34 AM
tội nghiiiip thằng pé

haiphong
14-11-2011, 09:44 AM
Ôi Buồn qá :(

A bật khóc vì mình kém cỏi
Vòng tay nghèo ko giữ nổi em yêu.... ah ? :(

DanChoi_TN
14-11-2011, 11:24 AM
Tình yêu không mua =tiền nhưng phải có tiền nhiều tình yêu mới đẹp.cố gắng sống tôt lên làm chủ cuộc sống của mình là điều tốt nhất có thể làm cho nhau.cố lên em zai đừng ngồi buồn mãi thế.chia tay là đau khổ nhưng như thế mới lớn lên được,có thể rất yêu nhau nhưng mình đã đủ tự tin rằng vế sống với nhau sẽ hạnh phúc không.thế nên hãy nghĩ thoáng ra và tự làm mình tốt lên đừng ngồi đau khổ mãi!!!!

™HipCass™
14-11-2011, 02:48 PM
A bật khóc vì mình kém cỏi
Vòng tay nghèo ko giữ nổi em yêu.... ah ? :(
không phải nghèo :|

™HipCass™
14-11-2011, 02:50 PM
Tình yêu không mua =tiền nhưng phải có tiền nhiều tình yêu mới đẹp.cố gắng sống tôt lên làm chủ cuộc sống của mình là điều tốt nhất có thể làm cho nhau.cố lên em zai đừng ngồi buồn mãi thế.chia tay là đau khổ nhưng như thế mới lớn lên được,có thể rất yêu nhau nhưng mình đã đủ tự tin rằng vế sống với nhau sẽ hạnh phúc không.thế nên hãy nghĩ thoáng ra và tự làm mình tốt lên đừng ngồi đau khổ mãi!!!!
Biết là t/y là vậy ! Nhưng khi iêu vào thì mới biết, có nhiều người iêu mình tai sao mình không chọn đại lấy 1 người đi.
Mà là chọn người này, có lí do hết :|
- Vì thật sự người đó hiểu đc mình là người thế nào

VanMenh
14-11-2011, 03:03 PM
Biết là t/y là vậy ! Nhưng khi iêu vào thì mới biết, có nhiều người iêu mình tai sao mình không chọn đại lấy 1 người đi.
Mà là chọn người này, có lí do hết :|
- Vì thật sự người đó hiểu đc mình là người thế nào
Yêu là chết trong lòng 1 ít.trong cuộc sống ko gì là hoàn hão cả :-s

™HipCass™
14-11-2011, 03:04 PM
Yêu là chết trong lòng 1 ít.trong cuộc sống ko gì là hoàn hão cả :-s
Kiếm đc 1 người hoản hảo để mình iêu thì chắc là kiếm cả đời không đc.
Nhưng để biết đc họ thế nào với mình thì sẽ còn khó hơn.
- Sốc

Kedaman
14-11-2011, 03:12 PM
viết sai chính tả nhiều quá !@@

lylienkiet
14-11-2011, 03:15 PM
Những người cùng khổ :| :((

Giacmobuon89
14-11-2011, 03:47 PM
Yêu là như nào nhỉ :S

superxoi29
14-11-2011, 06:13 PM
hay that.cam dong wa.huhu.:(.hay co len ban ak`.cuoc song con nhieu dieu tot dep hon dang cho ban phia truoc ma.dung buon nua ban ak`.neu nguoi ta k kan minh nua thi minh hay buong tha va tra lai tu do cho nguoi ta di tim 1 cuoc song moi tot hon khi yeu minh.vi minh niu keo kung k dc j ka?1 khi nta da muon lam nhu vay.....co len ban nhe!hay mim kuoi voi nhung dieu tot dep khac.lam lai 1 cuoc song moi tu dau ha!

™HipCass™
14-11-2011, 06:59 PM
hay that.cam dong wa.huhu.:(.hay co len ban ak`.cuoc song con nhieu dieu tot dep hon dang cho ban phia truoc ma.dung buon nua ban ak`.neu nguoi ta k kan minh nua thi minh hay buong tha va tra lai tu do cho nguoi ta di tim 1 cuoc song moi tot hon khi yeu minh.vi minh niu keo kung k dc j ka?1 khi nta da muon lam nhu vay.....co len ban nhe!hay mim kuoi voi nhung dieu tot dep khac.lam lai 1 cuoc song moi tu dau ha!
không phải là người ta không cần mình, mà là chia tay theo kiểu miễn cưỡng không ai muốn giữa 2 bên :(
- Người đó cần mình và mình cần người đó, nhưng lí do duy nhất dẫn đến điều này là người kia muốn tốt cho mình :(

BaoKeLop3B
14-11-2011, 07:07 PM
Công nhận kiếm được người mình xác định và yêu mình thật lòng rất là khó ! Có những người có được T/y trân thật thỳ lại ko biết giữ gìn ! Nhưng với mình thỳ khác Mình đã tìm được và sẽ mãi bên nhau !

P/s:

Bin - Linh DolL

superxoi29
14-11-2011, 08:11 PM
cậu nói trả rõ gi hihi noi rõ hơn nưa xem nào để A.E con tâm sự chứ...

™HipCass™
14-11-2011, 09:17 PM
Yêu là như nào nhỉ :S
Yêu là cảm xúc bạn à :(

™HipCass™
14-11-2011, 09:44 PM
Tâm Trạng :-<

BoyVietTri
14-11-2011, 09:50 PM
tâm trạng này là ko được nên tiếc .chứ đc rồi cậu sẽ chán . tớ nghĩ có nhiều % là như vậy lắm cậu ạ . thôi cuộc sống còn dài lắm còn nhiều ng đang chờ mình iêu lắm .mấy lời cậu nói cũng giống giống ý tớ mới chia tay với NY mấy tháng trươc .(coppy của cậu gửi cho NY tớ cái nhé hihi)

haiphong
14-11-2011, 10:19 PM
không phải nghèo :|

yêu em anh biết đợi chờ
biết đêm thức trắng biết chờ thời gian
biết yêu là biết trái ngang
biết yêu là biết ta mang nỗi sầu...!!!

haiphong
14-11-2011, 10:21 PM
không phải là người ta không cần mình, mà là chia tay theo kiểu miễn cưỡng không ai muốn giữa 2 bên :(
- Người đó cần mình và mình cần người đó, nhưng lí do duy nhất dẫn đến điều này là người kia muốn tốt cho mình :(

chỉ cần....em hạnh phúc...!!!

http://www.youtube.com/watch?v=BI6_Mcc85Cs

™HipCass™
14-11-2011, 10:24 PM
Thanks HaiPhong nhé :(

haiphong
14-11-2011, 10:42 PM
Thanks HaiPhong nhé :(

khi nào HIP cải thiện đc tâm trạng của bạn lúc này thì đó mới là lời cám ơn tốt đẹp nhất...!!!
hãy đê cho nó tự đi đến như 1 quy luật còn hơn ta càng nắm chặt thì càng dễ tuột mât...!!!

t biết Hip từ bên MU THiên Tử cơ.(thâm chí cãi nhau trên diễn đàn nhiều,t là 15091988) nhìn chữ ký t mới nhận ra...

cố gắng lên HIpCass nhé....!

haiphong
14-11-2011, 10:44 PM
bạn hãy cười khi lòng bạn tan nát
bạn hãy hát khi nước mắt tuôn rơi
hãy lắng nghe trong những tiếng cười
và lục tìm dư âm của tiếng khóc...!!!

™HipCass™
14-11-2011, 10:48 PM
khi nào HIP cải thiện đc tâm trạng của bạn lúc này thì đó mới là lời cám ơn tốt đẹp nhất...!!!
hãy đê cho nó tự đi đến như 1 quy luật còn hơn ta càng nắm chặt thì càng dễ tuột mât...!!!

t biết Hip từ bên MU THiên Tử cơ.(thâm chí cãi nhau trên diễn đàn nhiều,t là 15091988) nhìn chữ ký t mới nhận ra...

cố gắng lên HIpCass nhé....!
À á ! Banner níck ông mấy lần đấy :)
- Chả là mọi chuyện bất ngờ qá nên tớ thấy hụt hẫng thôi
- Có bao nhiêu người iêu và thích mình sao mình lại k cho họ cơ hội nhỉ, mình toàn từ chối :(

™HipCass™
14-11-2011, 10:49 PM
bạn hãy cười khi lòng bạn tan nát
bạn hãy hát khi nước mắt tuôn rơi
hãy lắng nghe trong những tiếng cười
và lục tìm dư âm của tiếng khóc...!!!
Cảm ơn những câu thơ của bạn ! Thật sự thấy buồn :(

hoanglam
14-11-2011, 10:50 PM
Hipp cho hỏi...Sao lập Topic không được vậy cậu.

jackatack
14-11-2011, 10:51 PM
hipppp Sao minh ko lập được topic

haiphong
14-11-2011, 10:52 PM
À á ! Banner níck ông mấy lần đấy :)
- Chả là mọi chuyện bất ngờ qá nên tớ thấy hụt hẫng thôi
- Có bao nhiêu người iêu và thích mình sao mình lại k cho họ cơ hội nhỉ, mình toàn từ chối :(

có thể là....
tôi yêu em bởi em rât bình thường
1 nụ cười sáng thật dễ thương
nhìn hiền hiền ánh mắt sao đẹp thế...
chỉ có vậy thôi em biết ko ????

™HipCass™
14-11-2011, 10:54 PM
Hipp cho hỏi...Sao lập Topic không được vậy cậu.
Bạn ơi có gì thì PM yahoo mình nhé ! Đừng hỏi tớ tại TOpic này :(

haiphong
14-11-2011, 10:54 PM
Cảm ơn những câu thơ của bạn ! Thật sự thấy buồn :(

http://www.youtube.com/watch?v=EuLYJnTKmqk

™HipCass™
14-11-2011, 10:55 PM
có thể là....
tôi yêu em bởi em rât bình thường
1 nụ cười sáng thật dễ thương
nhìn hiền hiền ánh mắt sao đẹp thế...
chỉ có vậy thôi em biết ko ????
Ôi ! Ước gì E ở đây..........!

haiphong
14-11-2011, 11:02 PM
Ôi ! Ước gì E ở đây..........!

giờ này e đang ở nơi đâu
a nằm thao thức suốt đêm thâu
muốn nói 1 lời sao ko đc.
đôi chữ "yêu em" quá nghẹn ngào...!!!

zGioLanhz
15-11-2011, 12:18 AM
haiphong vă may quá bạn oi8-x 1 (*) cho nhà văn^^

NgocHai
15-11-2011, 12:26 AM
Đã Lâu lắm rồi tôi mới có đc cảm giác yêu, đã lâu lắm rồi tôi mới có đc sự quan tâm, đã lâu lắm rồi tôi mới đc nhớ đc yêu, thương chăm sóc.
Cho Dù Hp rất hụt hẫng với tôi, nhưng thật sự tôi cảm thấy hối tiếc khi gặp E, tại sao tôi lại iêu e nhiều như thế...
Tại E lại thích tôi chứ... sao e không nói là e ghét tôi nghe từ đầu đi thì tôi sẽ dễ chịu hơn không, sẽ không phải lo lắng suy nghĩ thế này không. Mất E thật sự tôi rất buồn, mong e tìm đc người iêu em hơn tôi iêu em....
Tôi buồn , tôi nhớ e, những phút giây hạnh phúc mà e đã mang đến cho anh để rồi như cơn gió bay, làm sao để bay đi tìm đc em. Ánh mắt của e thật sự diệu kì, đã cho tôi rất nhiều cảm xúc, những ngày vừa qa không có e tôi thực sự thấy trống trải, Tôi biết e thương tôi, E iêu tôi, E nhớ tôi, Nhưng tại sao lại mất nhau... Thật sự điều này qá bất ngờ, tôi cảm thấy mình bị hụt hơng 1 các bất ngờ, tôi phải làm gì để quên e đây. Tất cả là do tôi, đã làm mọi chuyện thế này, tại sao tôi lại ngốc nghếch thế chứ... T/y này, A sẽ coi chỉ là cơn mơ, 1 giấc mơ nó sẽ không thành hiện thực. Tôi sẽ đi tìm kiếm 1 người giống E, biết là rất khó nhưng mà tôi sẽ kiếm = cả trái tim này. Vì Tôi cần Em... Nhưng đã qá muốn để níu kéo rồi... Hôm qa E đã ôm tôi thật chặt và khóc thật to, tôi thành người có tội rồi, tôi đã kô thực hiện lời hứa sẽ không bao giờ để E khóc. Tôi xl e, và tôi iêu E ! Hãy Sống thật tốt E nhé, Sống như E chưa bao giờ gặp A, chưa bh có a. Mong rằng sau này ra đường hay chào nhau, đừng quay mặt đi nhé. E đừng buồn chúng ta vẫn có thể là AE mà :). Trong s2 của A sẽ mãi có e nhé, cho dù sau này thế nào A sẽ dành 1 phần s2 để E đứng vào đó. Vì E Rất đặc biệt với Anh, A sẽ dành cho e tình cảm đặc biệt..... hãy sống thật tốt E nhé, vì như thế A mới thấy HP đc, HP và niềm vui của A chính là E đó.. A sẽ mãi bên cạnh E những lúc e cần A nhất ! Chào Em. !!!!

yêu chi cho đời thêm khổ
thà sống 1 mình ung dung tự tai ko vui hơn sao
cho 1 câu thơ nè. quyết không yêu để tiền uống rượu
Nhâm nhâm vài ly cho gái thèm chơi

™HipCass™
15-11-2011, 12:43 AM
yêu chi cho đời thêm khổ
thà sống 1 mình ung dung tự tai ko vui hơn sao
cho 1 câu thơ nè. quyết không yêu để tiền uống rượu
Nhâm nhâm vài ly cho gái thèm chơi
Bạn nghĩ mọi chuyện đơn giản quá rồi :|

™HipCass™
15-11-2011, 12:44 AM
giờ này e đang ở nơi đâu
a nằm thao thức suốt đêm thâu
muốn nói 1 lời sao ko đc.
đôi chữ "yêu em" quá nghẹn ngào...!!!
Cảm ơn HP đã chia sẻ cùng Híp ! Thks nhé :(

thichgaysu
15-11-2011, 09:47 AM
Đi dâm đầu vào xe tải chết mẹ hết đi cho trái đất trống 1 chút

JupiterMX
15-11-2011, 11:06 AM
Đi dâm đầu vào xe tải chết mẹ hết đi cho trái đất trống 1 chút
bực thật .chắc cái loại này đẻ vào giờ chửi hay sao ấy nghĩ mà thương

nguyenlinh
15-11-2011, 11:29 AM
Trong kinh thánh có viết rằng: khi tạo ra thế giới này, thương đế muốn tạo ra 1 sinh vật để cai quản, thế la` thượng đế đã dùng đất sét tạo ra 1 người đàn ông,đặt tên la Adam,qua thời jan thấy Adam chán nản vì ko bít làm ji`.thế là Người đã nghi~ ra phải tao 1 người con phụ nữ để chơi đồ hàng với Adam,và đặt tên la Eva. Nhưng khổ nỗi thiếu đất sét ,ngài cáu quá,thế là bèn bẻ ngay cái xương sườn thứ 7 của Adam để tạo nên Eva. Thế là từ đó Adam đã có bạn chơi solo cùng. Ban của tôi ơi bạn chưa tim` được cái xương sườn thứ bảy của bạn đâu,tiếp tục tìm nha,đừng tuyệt vọng,nếu ban có lấy cái xương sườn đó lắp vào thÌ 1 thời gian không khớp thì bạn Cũng phải bỏ ra thui.CỐ GẮNG TÌM CÁI XƯƠNG SƯỜN HỢP VỚI MÌNH NHA ^_^ NHANH NHANH MÀ CHƠI ĐỒ HÀNG VỚI NHAU.CHÚC BẠN MAY MẮN FOREVER IN LIFE PP
L-)

haiphong
15-11-2011, 12:18 PM
Cảm ơn HP đã chia sẻ cùng Híp ! Thks nhé :(

trải qua 1 ngày mới rồi tâm trạng bớt buồn chút nào chưa HIP ? :)

ngồi buồn ngắm cảnh trong mơ
trăng ơi có biết ta chờ bóng ai ?
ai đem trăng thả lưng trời
cho đêm trằn trọc cho người nhớ nhau...???

™HipCass™
16-11-2011, 09:55 AM
trải qua 1 ngày mới rồi tâm trạng bớt buồn chút nào chưa HIP ? :)

ngồi buồn ngắm cảnh trong mơ
trăng ơi có biết ta chờ bóng ai ?
ai đem trăng thả lưng trời
cho đêm trằn trọc cho người nhớ nhau...???
Hết buồn rồi HP à :)
- Giờ thì làm việc thôi !
- Giờ thì lại có người đang rất yêu mình, tớ đang tìm hiểu :">

Hoa Linh
16-11-2011, 10:40 AM
HP oi. Cù Trọng Xoay có câu thế này:
Giữa đường thấy cánh hoa rơi
Dơ châm dẫm nát hoa rơi không dùng.

Hoa Linh
16-11-2011, 10:41 AM
HP ơi. Cù trọng Xoay có câu thế này:
Dơ chân dẫm nát hoa rơi không dùng.

™HipCass™
16-11-2011, 11:03 AM
HP ơi. Cù trọng Xoay có câu thế này:
Dơ chân dẫm nát hoa rơi không dùng.
Sao lại phũ thế chứ :)
- Không nên đâu HoaLinh
- Hoa nào cũng là hoa, không nên phũ phàng như thế đc :|

Hoa Linh
16-11-2011, 11:22 AM
Hoa nào cũng là hoa đồng ý là thế. but Hoa nào bạn cũng yêu cũng quý à HP. Tui thì yêu thương phải có chọn lọc.

™HipCass™
16-11-2011, 11:52 AM
Hoa nào cũng là hoa đồng ý là thế. but Hoa nào bạn cũng yêu cũng quý à HP. Tui thì yêu thương phải có chọn lọc.
Ý tôi không phải là Hoa nào cũng yêu !
- Tất nhiên là yêu phải chọn lọc như thế mới tìm Hoa của mình
- Nhưng cũng không nên phũ với những Hoa khác :)