PDA

View Full Version : [Huyền Thoại] Mới được ra Tù Nhưng Cũng Muốn vào Tù tiếp

jackatack
08-11-2011, 07:38 PM
Thưc Sự rất bức Súc khi MU HN có 1 con CHÓ BIGBANGT .....mới Bị Block Xong Nhưng đến đâu thì Đến....vẫn Muốn chủi thăng BBT cho nó Sáng Dạ ra cái Địt Cả Huyện nhà Mày thăng BBT .... Sory ADM vui long vào Block hay Bloclk vĩnh viễn luôn cái ID này...cảm Ơn...Nhưng Mỗi ngày e sẽ lập 1 Topic để Chủi con chó này

bigadsd
08-11-2011, 07:41 PM
Thưc Sự rất bức Súc khi MU HN có 1 con CHÓ BIGBANGT .....mới Bị Block Xong Nhưng đến đâu thì Đến....vẫn Muốn chủi thăng BBT cho nó Sáng Dạ ra cái Địt Cả Huyện nhà Mày thăng BBT .... Sory ADM vui long vào Block hay Bloclk vĩnh viễn luôn cái ID này...cảm Ơn...Nhưng Mỗi ngày e sẽ lập 1 Topic để Chủi con chó này
:)) đúng là chó có khác, mày mãi mãi ko ngóc đầu lên đc đâu con àh =)) thằng rẻ rách nhất MU HN đéo PK đc là sủa =))) sủa tiếp đi con, bày đặt Block =))

MrFang
08-11-2011, 07:42 PM
=))=))=)) block luôn cả IP không vào đc 4rum và game nữa =)) xin chúc mừng

jackatack
08-11-2011, 07:43 PM
block Luôn cũng đươc ..thằng BBT làm mình Ức chế lắm rồi

jackatack
08-11-2011, 07:44 PM
:)) đúng là chó có khác, mày mãi mãi ko ngóc đầu lên đc đâu con àh =)) thằng rẻ rách nhất MU HN đéo PK đc là sủa =))) sủa tiếp đi con, bày đặt Block =)) vào sủa đi...cả SV Nghe Mày Sủa đấy

MrFang
08-11-2011, 07:44 PM
block Luôn cũng đươc ..thằng BBT làm mình Ức chế lắm rồi
=))=)) Bạn đang đào tạo lớp học số má à hì hì

jackatack
08-11-2011, 07:46 PM
=))=)) Bạn đang đào tạo lớp học số má à hì hì số mà thì không ...nhưng đối với thăng Dog kia gặp Ngoài Đời Xxin hứa với AE nó không tiếp tục cày top được

bigadsd
08-11-2011, 07:49 PM
vào sủa đi...cả SV Nghe Mày Sủa đấy
=)) yên tâm sau đây sẽ có vài con chó sủa theo đàn như mày :)) cay bố àh =)) cay thì làm gì đc thì làm đi năn nỉ đấy xem mày làm đc gì bố ngoài sủa nhặng =))cay vl =))

MrFang
08-11-2011, 07:59 PM
số mà thì không ...nhưng đối với thăng Dog kia gặp Ngoài Đời Xxin hứa với AE nó không tiếp tục cày top được
=))=)) sao k đua đc top nữa chuỷen khấu sang nhá BBT 1 tháng à =))=))=))

NhoxConPro
08-11-2011, 08:08 PM
Chả hiểu bọn mày lên 4rum để bàn luận về game hay để chửi nhau nữa
Mỗi người nhịn 1 câu ko được chắc, để 4rum thành nơi bọn mày chửi nhau à ?

bigadsd
08-11-2011, 08:10 PM
=))=)) sao k đua đc top nữa chuỷen khấu sang nhá BBT 1 tháng à =))=))=))
thôi để cho chó sủa,cứ vào game mà sủa sủa ngoài này là chó đớp cứt hội nghị =))

jackatack
08-11-2011, 08:10 PM
Chả hiểu bọn mày lên 4rum để bàn luận về game hay để chửi nhau nữa
Mỗi người nhịn 1 câu ko được chắc, để 4rum thành nơi bọn mày chửi nhau à ? đã Xin Lỗi AE rồi mà...Nhưng ai cũng kêu Mồm Thăng BBT thối...lên Mình thử xem thực hư ra sao...giờ thì em đã hiểu

bigadsd
08-11-2011, 08:15 PM
đã Xin Lỗi AE rồi mà...Nhưng ai cũng kêu Mồm Thăng BBT thối...lên Mình thử xem thực hư ra sao...giờ thì em đã hiểu
thối gần = (i) mẹ mày ko =]] cứ sủa đi bố ở trong game chờ mày đấy =))

NhoxConPro
08-11-2011, 08:16 PM
thối gần = (i) mẹ mày ko =]] cứ sủa đi bố ở trong game chờ mày đấy =))
Vào game mà xử lí nhau, đừng ở ngoài này chửi lộn :-w

bigadsd
08-11-2011, 08:18 PM
Vào game mà xử lí nhau, đừng ở ngoài này chửi lộn :-w
chuẩn =)) chỉ có loài xúc vật mới chuyên đi sủa này sủa nọ đúng ko =)) cứ vào game mà sủa.ko sủa đc trong game là sủa ngoài này luôn :-o =))