PDA

View Full Version : a/e cùng thảo luận xem thằng rr nào xúc đc đồ của NoBi và đòi chuộc lại nào =))

bigadsd
07-11-2011, 10:08 PM
mềnh đã biết thằng xúc đc những đồ của NoBi bị mất :)) và nó rr đến nỗi dùng nv khác để bắt NoBi chuộc lại vs giá cao vkl =)) chuộc với giá cao vl :))

MrFang
07-11-2011, 10:15 PM
Đạp vào mặt cho nó phát lớn đầu mà tíh cách trẻ ranh =))=)) thằng Nobi nó ngu ngơ xem nó đi xin vp rs vừa khốn nạn lại vừa hài +khôr mà cho nó 20k rs nó vẫn đi xin tiếp =))=)) thằng này NGU+NGƠ không biết thuộc loại gì. Mà zân chơi nào đang sở hữu thì nói giá chuộc lại ít ít thôi k thằng e nó sốc chết=))=))=)) thì set HL Luck5%+15 lại không đủ sét =))=))=)) (giả luôn thì ae tôn trong :)) )

ohlala
07-11-2011, 10:23 PM
thật là vãi luyện cho Nobi.sao em có thể như vậy nhỉ! :))

ohlala
07-11-2011, 10:26 PM
mà BBT người ta xúc được thì là của người ta, sao lai fair chửi người mua được RR thế.
đây là lỗi của em Nobi mà.
Chia buồn cùng em Nobi.

bigadsd
07-11-2011, 10:29 PM
mà BBT người ta xúc được thì là của người ta, sao lai fair chửi người mua được RR thế.
đây là lỗi của em Nobi mà.
Chia buồn cùng em Nobi.
:)) cần gì phải nói nhiều rẻ rách vkl đòi nó chuộc lại vs giá cắt cổ =)) nói tóm lại cho xong ý =)) đây ko biết có phải là người mua đc hay ko =)) còn chắc chắn người này là ở cùng G rồi =))

HEROIN
07-11-2011, 10:29 PM
tình hình này khó cho ku NoBi quá:D

BoyLonDon
07-11-2011, 10:32 PM
BBT thì nó biết ai vào với ai...trong chuyện này thăng NOBI NGU thì chết....còn nếu Khôn ngoan thì có lẽ sẽ khác...

superxoi29
07-11-2011, 10:42 PM
thôi ai lấy được cho no xin... thấy nó khổ wa hihi

ohlala
oh Shirt thằng BBT ta TieuVuTo đây xúc được cái tiên sư nha mi :)).ta mà mua được ta bán lấy Vp rs.
chắc là mi cũng muốn xúc được hả :D thích thì nói ra :))

bigadsd
BBT thì nó biết ai vào với ai...trong chuyện này thăng NOBI NGU thì chết....còn nếu Khôn ngoan thì có lẽ sẽ khác...
lại chó đớp vào bàn hội nghị àh :-o vkl nhà mày câm và cút ngay khỏi topic của tao ko tao lại cho mày ăn cc đấy =))

bigadsd
07-11-2011, 10:44 PM
oh Shirt thằng BBT ta TieuVuTo đây xúc được cái tiên sư nha mi :)).ta mà mua được ta bán lấy Vp rs.
chắc là mi cũng muốn xúc được hả :D thích thì nói ra :))
:-o thằng NoBi chưa biết có trả ơn đc cái gì ko mà giúp nó tìm đc sét HL,cũng ko mong đợi đc gì từ nó trứ đừng nói đến thèm =)) có thằng tầu khựa thèm nhỏ nước dãi cầy ngày cầy đêm để có kia =))

ChutChu
07-11-2011, 10:50 PM
mình mất chùng nó cũng có cho xin lồn đâu

ohlala
07-11-2011, 10:58 PM
mình mất chùng nó cũng có cho xin lồn đâu
mình mất đồ đầy lần rồi nhưng mà ADM có cho xin đéo đâu.
cay ADM hom mùng 2/9 kêu đổi giới tính 1Gcoin.sang đến mùng 3 thử sem đổi được không ai ze`````...
đổi mất 1Gcoin +thêm đồ +Vp trên người.
kể lại chuyện xưa đừng đánh em nhé :))

MySoonPK
07-11-2011, 11:33 PM
thằng NoBi chưa biết có trả ơn đc cái gì ko mà giúp nó tìm đc sét HL,cũng ko mong đợi đc gì từ nó trứ đừng nói đến thèm có thằng tầu khựa thèm nhỏ nước dãi cầy ngày cầy đêm để có kia
ôi thì chú cũng cày ngày cày đêm ko ăn ko ngủ để đớp set HL ex
chứ có đâu fai một mình Tầu Khựa đâu =))

ChutChu
07-11-2011, 11:38 PM
tưởng không có sao :)) dm ae G mượn cái là cho chứ đéo gì mà thèm. chẳng qua không bán chứ bán thì mua chứ gì suy nghĩ. mà bán có event thi key thèm vâng mình tao thèm =))
:-o thằng NoBi chưa biết có trả ơn đc cái gì ko mà giúp nó tìm đc sét HL,cũng ko mong đợi đc gì từ nó trứ đừng nói đến thèm =)) có thằng tầu khựa thèm nhỏ nước dãi cầy ngày cầy đêm để có kia =))

Sayityourway
08-11-2011, 12:08 AM
Nếu muốn lấy lại đồ thì phải thương lượng với họ chứ, họ mua trên cửa hàng đàng hoàng đâu phải lừa lọc hay lột đồ đâu nói họ rr thì trả ai muốn cho chuộc lại đâu, chuộc lại cũng là một bài học để nhớ trước khi để đồ lên cửa hàng phải kiểm tra lại đã full zen chưa. " Lời nói chẳng mất tiền mua.......... lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau ...... "

HEROIN
08-11-2011, 01:02 AM
lại chó đớp vào bàn hội nghị àh :-o vkl nhà mày câm và cút ngay khỏi topic của tao ko tao lại cho mày ăn cc đấy =))

lần sau lập topic thì đừng có bảo AE vào thảo luận nhé;))

MySoonPK
08-11-2011, 03:32 AM
mềnh đã biết thằng xúc đc những đồ của NoBi bị mất và nó rr đến nỗi dùng nv khác để bắt NoBi chuộc lại vs giá cao vkl chuộc với giá cao vl
chú e hình như có vấn đề về đầu óc
các chú treo cửa hàng bán = Zen thì người ta mua chứ người ta cũng không Hack không xin xỏ
người ta cũng bỏ 99.999.999Zen để mua
bán = Zen thì người ta mua = Zen
bán = VP thì người ta mua = VP
bán = Card thì mua = Card
bán = VND thì mua VND
chú cứ đập óc suy nghĩ xem bán theo giá tiền tệ or Zen đều là bán
ADM còn phải công nhận là đúng
vì dù sao nó mua trên cửa hàng hợp lý
chú post nhẹ nhàng như này nè
NoBi không nhìn số lượng tiền Zen trong thùng đồ nên lập của hàng
và mất 2 món HL EX +15 luck 5 SK đã khảm
vậy tôi lập Topic này thay mặt NoBi ai là người mua được 2 món đồ EX trên thì cho NoBi chuộc lại
nếu là ae chơi MU với nhau cả thì trả lại cho e nó cũng được
vừa nhẹ nhàng vừa tình cảm người mua cũng có thành ý trả lại
đằng này chú post như vậy thì còn bảo bọn anh vào tham khảo bình luận gì nữa
mình là người được ăn học phải ăn nói có văn hóa người nghe mới cảm phục mình chứ
hơi tý là cứ chửi người ta hỏi người ta zả cho à
chủ Topic thận trọng lời ăn tiếng nói hơn khi post bài

bigadsd
08-11-2011, 04:43 AM
các chú treo cửa hàng bán = Zen thì người ta mua chứ người ta cũng không Hack không xin xỏ
bán = VND thì mua VND
vậy tôi lập Topic này thay mặt NoBi ai là người mua được 2 món đồ EX trên thì cho NoBi chuộc lại
mình là người được ăn học phải ăn nói có văn hóa người nghe mới cảm phục mình chứ
:)) vậy hả =)) thằng nào mua đc thì cho nó chuộc lại đằng này lại rr đòi ef giá :-o chả nhé nó nghèo đến nỗi thế sao :))

DanChoi_TN
08-11-2011, 08:38 AM
lỗi này là của người bán không nên nói người mua như vậy.anh em chơi thì chuộc lại không nên chửi bới người ta mình làm sai thì mình chiiuj chứ trách gì ai

HEROIN
08-11-2011, 09:15 AM
:)) vậy hả =)) thằng nào mua đc thì cho nó chuộc lại đằng này lại rr đòi ef giá :-o chả nhé nó nghèo đến nỗi thế sao :))

vì có người trả nó 800kvp/món rồi. ngu thế. muốn chuộc lại tất nhiên giá phải cao

DuiCui.
08-11-2011, 11:28 AM
đấy là do thằng kia ngu nên mới xảy ra sự việc còn việc nó đòi giá cao là đúng rồi còn gì phải chửi ng #

bigadsd
08-11-2011, 11:40 AM
đấy là do thằng kia ngu nên mới xảy ra sự việc còn việc nó đòi giá cao là đúng rồi còn gì phải chửi ng #
:)) ai chửi thế =)) chỉ nói thằng nào rr xúc đc bắt nó chuộc 2 món =500k VND ra đây xem mặt thôi cũng chả dám chửi sợ thằng tầu khựa nó cho lên tivi lắm :)) còn thằng nào mua đc thì biết thừa thiếu tiền thì kêu e nó bố thi cho cần gì phải làm như thế :))

DuiCui.
08-11-2011, 12:44 PM
thế tớ hỏi thật cậu sai rành rành là thằng NoBi ai mượn nó để đồ như thế còn tớ nói thật nhé bất kì ai cugnx thế thôi nếu treo shop thì ai đi qua thì chả 1 lần ấn mua xem có đc không vì hôm đó ng # mua đc => lỗi là NoBi còn cậu chửi ng # RR là không đúng vì ng ta có ăn trôm ăn cắp gì đâu đúng không nào với 1 món đồ giá trị như thế thì giá cao là đugns rồi còn thắc mắc gì nữa đâu cậu không mua lại đc thì có ng # ss bỏ tiền ra mua có thế thôi
:)) ai chửi thế =)) chỉ nói thằng nào rr xúc đc bắt nó chuộc 2 món =500k VND ra đây xem mặt thôi cũng chả dám chửi sợ thằng tầu khựa nó cho lên tivi lắm :)) còn thằng nào mua đc thì biết thừa thiếu tiền thì kêu e nó bố thi cho cần gì phải làm như thế :))

Kedaman
08-11-2011, 01:18 PM
bán = VND thì mua VND

phân tích hay hợp tình hợp lý

Dù sao thì cũng bán rồi
Bây giờ chuộc lại thì càng gay go

;)) xuất khẩu thành thơ tý
ae đừng xoán nha :D

OhMyGod
08-11-2011, 01:20 PM
tông mẹ vào shop cho nhanh đỡ cái nhau

MrFang
08-11-2011, 01:33 PM
1 món\500k vnd =))=))=)) ai đang sở hứu kêu Nobi bán lại cho 3 món 400k vnd\1 món =))=))=)) cho đủ sét

OngTrum
08-11-2011, 03:41 PM
Nói thì vậy chứ nếu mày mua đc đồ của nó chắc mày cũng vậy thôi. =)) Cười người trước,trước sau người cười lại. Tao kỷ niệm mày câu đó thằng rr BBT cả Sever nó chửi vào mặt. =)) Có bản lĩnh sủa lại cho cả Topic nghe. =)) =)) =))

bigadsd
08-11-2011, 04:31 PM
Nói thì vậy chứ nếu mày mua đc đồ của nó chắc mày cũng vậy thôi. =)) Cười người trước,trước sau người cười lại. Tao kỷ niệm mày câu đó thằng rr BBT cả Sever nó chửi vào mặt. =)) Có bản lĩnh sủa lại cho cả Topic nghe. =)) =)) =))
1 loài chó như mày mới đéo dám dùng tài khoản chính :)) phải chăng mày là cái thằng bị tao đá xoáy nên cay cú =)) bố mày chỉ chém bừa linh tinh thôi =)) thế đéo nào lại lắm cho có tài khoản vừa lập vào sửa vkl vậy =)) sủa sủa tiếp đi =))

BoyLonDon
08-11-2011, 07:30 PM
phân tích hay hợp tình hợp lý

Dù sao thì cũng bán rồi
Bây giờ chuộc lại thì càng gay go

;)) xuất khẩu thành thơ tý
ae đừng xoán nha :D chuẩn cậu ah..Nhưng cái thăng BBT ngu học biết cái đéo gì...nó kêu nó giúp thằng NOBI ...Nhưng Nó lập topic này càng đéo Chuộc lại được đồ.....Thằng BBT chỉ biết cẮN sằng thồi....

bigadsd
08-11-2011, 07:32 PM
chuẩn cậu ah..Nhưng cái thăng BBT ngu học biết cái đéo gì...nó kêu nó giúp thằng NOBI ...Nhưng Nó lập topic này càng đéo Chuộc lại được đồ.....Thằng BBT chỉ biết cẮN sằng thồi....
vâng đây mày đang sủa này con =)) vkl :-o cần lấy đồ mà bố m post cho thằng xúc đc đồ của thằng NoBi,tao chỉ chém bừa thôi mà cũng lắm chó vào đây sủa thế =)) =)) sủa tiếp đi con sủa sủa,chó đớp cứt hội nghị =))

jackatack
08-11-2011, 07:40 PM
vâng đây mày đang sủa này con =)) vkl :-o cần lấy đồ mà bố m post cho thằng xúc đc đồ của thằng NoBi,tao chỉ chém bừa thôi mà cũng lắm chó vào đây sủa thế =)) =)) sủa tiếp đi con sủa sủa,chó đớp cứt hội nghị =)) Địt vào mồm nhà mày

bigadsd
08-11-2011, 07:43 PM
Địt vào mồm nhà mày
cay cú thì vào game PM PK =)) cần gì phải ra 4rum sủa bậy thế kia =)) mày chuẩn bị làm đại ca của thằng tầu khựa rồi đấy sủa tiếp đi còn gì nữa =))

MrFang
08-11-2011, 07:43 PM
tàu kựa còn k như thằng số má này

bigadsd
08-11-2011, 07:47 PM
tàu kựa còn k như thằng số má này
số má =)) thằng này mà số má ư =)) ra gặp trực tiếp tao này :)) số má mà chuyên đi sủa nhặng đớp đc 1 2 cái rồi lại chạy vkl =))

jackatack
08-11-2011, 07:50 PM
cay cú thì vào game PM PK =)) cần gì phải ra 4rum sủa bậy thế kia =)) mày chuẩn bị làm đại ca của thằng tầu khựa rồi đấy sủa tiếp đi còn gì nữa =)) ac...Mồm Lồn vẫn kêu là PK ko đựoc mày...Mày nói ko biết giơ mồm ah`

bigadsd
08-11-2011, 07:53 PM
ac...Mồm Lồn vẫn kêu là PK ko đựoc mày...Mày nói ko biết giơ mồm ah`
=)) mày vkl thế sao =)) đến KeDaMan tao còn PK mày tuổi lozl àh =)) thích vào luôn ko con chó sủa nhặng =)) nếu mà ko ý thì cứ việc sủa nhé =))

Life Colorful
08-11-2011, 07:57 PM
Các bạn vào game mà xử lý nhau nhé, hãy để Box Thảo Luận mang đúng với cái tên của nó đi.