PDA

View Full Version : Gửi tới anh em STRONGER và những người anh em của Ney :)

Sydney
07-11-2011, 06:18 PM
Trước tiên Ney xin nói về Guild Stronger ...
Em xin cám ơn tất cả mọi thành viên trong guild đã cho em những thời gian dc coi là kỷ niệm ... Anh Em đối vs em em rất quý mọi người ... Em chưa hề nghỉ cũng sẽ có ngày hôm nay... Em cũng xin cám ơn anh Okas chủ guild STRONGER 1 người anh lớn cũng đã cho em hỉu dc những cách PK và những khi anh nói chuyện vs em về Mu cũng như động viên em để có thể che chở cho guild...Nhưng em xin lỗi anh em ko giữ dc lời hứa nay em fai buôn tay vs anh em thôi...Em thật lòng xin lỗi anh khi nào em về VN em sẽ ko wen mọi anh em trong guild chỉ thời gian ngắn thôi là anh em sẽ có 1 buổi Off ... Em rất mong gặp tui anh những người tui em wen chưa lâu nhưng em rất trân trọng tc cũa anh em đã trao cho em...
Thứ 2 : Em xin nói về zAkayz gồm 2 người chơi ( Anh Hải, Anh Phú ) Anh Hải à anh tốt lắm anh nc cũng hiền nữa cũng chưa khi nào em phải bận tâm về những lời nói của anh ... Em nhớ hồi đó anh em mình săn vs nhau vui vẻ lắm khoảnh khắc đó cũng khó quên lắm ... Nhưng em cũng ko hỉu tại sao lại xảy ra chuyện như vậy nữa ... Anh Phú anh bít em chỉ là thằng nhóc thôi chuyện gì cũng từ từ ... đúng thật sự hôm nay em rất khó xử nếu anh là em thì anh sẽ ntn ... 1 tư cách LDTC như em em đã ko nhịn dc và em kêu anh ra buff.... Anh có cần kêu em (biến) ko ... Dù anh ko nể thằng em này thì nói 1 tiếng ... Em trân trọng anh ko khi nào em nói nặng về anh... nhìu lần đã làm em bùn lắm vì cái tính nổi nóng của anh .... Em thật sự thất vọng .... Nhưng em cũng vui vì giờ đây đã có ng` thay thế cã guild đó là Killer009 ... Em cũng xin chúc anh cố gắng giúp anh em trong guild.... Em nói thật em chơi vì anh em , em ko cần phân chia thắng bại hoặc là đồ đạc gì đâu .... Mà anh lại nỗi nóng vs em ...Lời cuối em nói vs anh là coi lại mình đi ( chỉ mong anh giống như anh hải đừng nổi nóng vs anh em , tính nổi nóng của anh thì em sẽ nghỉ có ngày anh em thất vọng về anh đó...)
Thứ 3 : Ney xin chúc các thành viên trong guild STRONGER càng ngày càng mạnh mẽ và đạt dc những gì anh em đang mong muốn ..... hãy gắn bó vs mọi người vui vẻ nhá :)....
Thứ 4 : Ney cũng xin cám ơn 2Tay4kiem bibisusu ... vì đã giúp ney trong thời gian qua ..những khi ney gặp nạn đều có mặt 2 ng để giúp ney .... Ney ko còn lời nói nào ngoài lời cám ơn nữa đâu :) ... chúc cho 2 người vẫn gắn bó vs nhau chơi vui vẻ nhá :)
Xin chúc anh em trong Mu có những ngày vui vẻ :)
Chào tạm biệt anh em trong Mu :)
SYDNEY

TrunPK
07-11-2011, 06:20 PM
Acccccccccc
vua pk ben sta h dj dau the ha ??
Ko cam on tui ah` ^_^
ngu mu ah hay dj dau the ????????

NgocHai
07-11-2011, 06:29 PM
anh nói thẳng em bik nhé. Anh noi out đi chứ anh ko có nói nặng em nha.
em ko muốn pk anh cũng chẳng ép chứ đừng nói em ko pk anh chữi em nha. hay suy nghĩ đi nha, anh bik em ko muốn pk
anh cũng nói em out đi. mún nói cái gì phải hiểu những gì người ta nói đã nha,

huntergirl
07-11-2011, 06:30 PM
tên mình đẹp thế mà nó ko im đậm nhỉ :|

Sydney
07-11-2011, 06:30 PM
chẳng phải anh nói em biến đi sao vs lại em nói la em ra pk roi` còn gi` rốt cuộc anh mún gì mà thôi dù gì acc sydney cũng đổi chủ rồi nói gì cũng vậy thôi mình gặp ở VN nhá :)

NgocHai
07-11-2011, 06:32 PM
khỏi đi gặp chi cho mệt.hiểu những gì người ta nói đã , ko thi đừng nc ,..... het

Đời Phù Du
07-11-2011, 06:33 PM
ngon lắm con hàng
ta đi vắng có mấy hôm mà :-s

HERMES
07-11-2011, 06:35 PM
Tớ nói thật sao cậu phải nghĩ tieu cực như thế ?
Tớ biết STRONGER Tớ nể nhất anh Okas và tớ quý mến cậu. Lúc cậu khó khẳn hay bị ai bắt nạt tớ đều hết lòng. G cậu bị pk tớ đều sẵn sang giúp đỡ
Thực sự, hôm nay tớ chả có ý gì đâu, Tớ lên xem tình hình làm sao mà ầm ầm lên như thế, ai ngờ thằng killer009 nó cho tớ 1 hít về làng, Cậu biết tính tớ rồi đó, Ai pk tớ rất nóng và có thể chửi loạn xạ lên. Cậu cũng k cần suy nghĩ nhiều. G tớ lên đông cũng chỉ vì anh em đoàn kết. Còn việc G cậu tớ k nói làm gì. Tớ chỉ giết thằng killer009 thôi. Nó to mồm gọi cả G tớ lên. Tớ mới lên có gần 2 team. Nó đã đứng trong " khóc " rồi. bảo là 1 mình tao mà lên hết cả G. Nào là cả G đéo đánh đc siêu nhân. nực cừoi vl :-j
Tớ vẫn coi cậu là bạn và anh em G tớ cũng vậy.

Sydney
07-11-2011, 06:37 PM
thôi dù sao cũng song hết rồi cậu à tớ :)

DanChoi_TN
07-11-2011, 06:38 PM
không biết là nói ai nhưng đúng làd có nói 1 câu biến.nhưng thôi bỏ qua đi nghỉ het HM còn ai chơi nữa

Sydney
07-11-2011, 06:39 PM
OK nếu anh cảm thấy ko mún gặp thì thôi chúc anh vui vẻ tuần sau ADMIN chỉnh lại vé chủ nhật đó săn di chào anh

BanhChim
07-11-2011, 06:41 PM
:)) 4thang DK danh ko chet ma con lom loi the a ban.1minh da chap the G minh ma len 2nguoi nua~ thi G ban chi khoc thoi.Buc minh vi 2lan Steeds danh BanhChim roi.Goi ca G ban len de danh ngang voi minh thoi chu chang khoc gi`.danh thua thi thoi.co gi dau ma khoc.:))

hoangnhan224
07-11-2011, 06:45 PM
Ney ơi chừng nào về Việt Nam pm cho tớ nhé :D

StarNight
07-11-2011, 06:50 PM
trời ạ lại còn thế này nữa :-ss mấy nhóc này thôi ngay đi ko anh chém cả 2 bây h x-(

huntergirl
07-11-2011, 06:51 PM
Ney ơi chừng nào về Việt Nam pm cho tớ nhé :D cẩn thân nhé tên nhân này toàn Buôn người ;))

DanChoi_TN
07-11-2011, 06:53 PM
thằng cu quay lại chơi với anh nào thiếu chú thì không có ai chổng mông lên cả
trời ạ lại còn thế này nữa :-ss mấy nhóc này thôi ngay đi ko anh chém cả 2 bây h x-(

hoangnhan224
07-11-2011, 06:55 PM
Nói nhỏ thôi pa...........:-ss Ney nó biết sao nó bị dụ dc......Dạo này làm ăn ít hàng quá......Toàn buôn bede vs less.............................................. ......
cẩn thân nhé tên nhân này toàn Buôn người ;))

Sydney
07-11-2011, 06:56 PM
to sẽ alo :D

StarNight
07-11-2011, 06:57 PM
thằng cu quay lại chơi với anh nào thiếu chú thì không có ai chổng mông lên cả
hoho.anh trở lại gần đc 1 tuần rồi, làm náo loạn cái sv HM này mà chú ko biết anh là ai ak =))

hoangnhan224
07-11-2011, 06:58 PM
A là ai............A là gió hay là mây.............Là gió bay luôn hay mây đen thui ;))
hoho.anh trở lại gần đc 1 tuần rồi, làm náo loạn cái sv HM này mà chú ko biết anh là ai ak =))

DanChoi_TN
07-11-2011, 07:01 PM
chơi acc nào tối nay 11h30 ra 12h loren tut quần đợi anh sẵn nhé em ^^!

Sydney
07-11-2011, 07:13 PM
tụt quần làm trò :))

DanChoi_TN
07-11-2011, 07:15 PM
thằng ôn nó múa cột giỏi lám =))

TrueWizard
07-11-2011, 07:20 PM
:)) 4thang DK danh ko chet ma con lom loi the a ban.1minh da chap the G minh ma len 2nguoi nua~ thi G ban chi khoc thoi.Buc minh vi 2lan Steeds danh BanhChim roi.Goi ca G ban len de danh ngang voi minh thoi chu chang khoc gi`.danh thua thi thoi.co gi dau ma khoc.:))
bạn đừng nói thế, ko cần nếu BanhChim thì cần 1 mình tôi thôi là đc rồi đừng có kéo cả steeds vào đây, có sao thì người ta mới đánh, ks nhau ở sv non thì tôi thua còn ở sv pk giết đc là tôi giết đấy. như okas tối hôm qua k3 sv2 bãi 3 nhảy vào ks tôi chuyển sv ngay ( thua mà ) nhưng BanhChim sang sv pk ks tôi xem. xúc ko cần hỏi nhé. cả sv hoàn mỹ này có đồng ý thế ko? ko bạn bè ko a e thì còn ngại cái ji nữa nhỉ. các bạn chỉ nghĩ những lúc người khác làm các bạn khó chịu chứ có nghĩ đến những lúc các bạn ỷ mạnh đè người ta ko. STRONGER với Steeds chưa từng có thù oán nhưng đánh chém nhau lúc nào thì ko ai biết đc. thế nhé bạn cứ suy nghĩ đi rồi tính tiếp. Mình cũng hi vọng những ai ko thích Steeds đừng vào đấy chửi bới nữa nhé.

hoangnhan224
07-11-2011, 07:21 PM
Con hàng kia sao ko cảm ơn ta........:((
Trước tiên Ney xin nói về Guild Stronger ...
Em xin cám ơn tất cả mọi thành viên trong guild đã cho em những thời gian dc coi là kỷ niệm ... Anh Em đối vs em em rất quý mọi người ... Em chưa hề nghỉ cũng sẽ có ngày hôm nay... Em cũng xin cám ơn anh Okas chủ guild STRONGER 1 người anh lớn cũng đã cho em hỉu dc những cách PK và những khi anh nói chuyện vs em về Mu cũng như động viên em để có thể che chở cho guild...Nhưng em xin lỗi anh em ko giữ dc lời hứa nay em fai buôn tay vs anh em thôi...Em thật lòng xin lỗi anh khi nào em về VN em sẽ ko wen mọi anh em trong guild chỉ thời gian ngắn thôi là anh em sẽ có 1 buổi Off ... Em rất mong gặp tui anh những người tui em wen chưa lâu nhưng em rất trân trọng tc cũa anh em đã trao cho em...
Thứ 2 : Em xin nói về zAkayz gồm 2 người chơi ( Anh Hải, Anh Phú ) Anh Hải à anh tốt lắm anh nc cũng hiền nữa cũng chưa khi nào em phải bận tâm về những lời nói của anh ... Em nhớ hồi đó anh em mình săn vs nhau vui vẻ lắm khoảnh khắc đó cũng khó quên lắm ... Nhưng em cũng ko hỉu tại sao lại xảy ra chuyện như vậy nữa ... Anh Phú anh bít em chỉ là thằng nhóc thôi chuyện gì cũng từ từ ... đúng thật sự hôm nay em rất khó xử nếu anh là em thì anh sẽ ntn ... 1 tư cách LDTC như em em đã ko nhịn dc và em kêu anh ra buff.... Anh có cần kêu em (biến) ko ... Dù anh ko nể thằng em này thì nói 1 tiếng ... Em trân trọng anh ko khi nào em nói nặng về anh... nhìu lần đã làm em bùn lắm vì cái tính nổi nóng của anh .... Em thật sự thất vọng .... Nhưng em cũng vui vì giờ đây đã có ng` thay thế cã guild đó là Killer009 ... Em cũng xin chúc anh cố gắng giúp anh em trong guild.... Em nói thật em chơi vì anh em , em ko cần phân chia thắng bại hoặc là đồ đạc gì đâu .... Mà anh lại nỗi nóng vs em ...Lời cuối em nói vs anh là coi lại mình đi ( chỉ mong anh giống như anh hải đừng nổi nóng vs anh em , tính nổi nóng của anh thì em sẽ nghỉ có ngày anh em thất vọng về anh đó...)
Thứ 3 : Ney xin chúc các thành viên trong guild STRONGER càng ngày càng mạnh mẽ và đạt dc những gì anh em đang mong muốn ..... hãy gắn bó vs mọi người vui vẻ nhá :)....
Thứ 4 : Ney cũng xin cám ơn 2Tay4kiem bibisusu ... vì đã giúp ney trong thời gian qua ..những khi ney gặp nạn đều có mặt 2 ng để giúp ney .... Ney ko còn lời nói nào ngoài lời cám ơn nữa đâu :) ... chúc cho 2 người vẫn gắn bó vs nhau chơi vui vẻ nhá :)
Xin chúc anh em trong Mu có những ngày vui vẻ :)
Chào tạm biệt anh em trong Mu :)
SYDNEY

DanChoi_TN
07-11-2011, 07:25 PM
kệ nó đi Toàn.đây là vấn đề cá nhân nó lôi G vào kệ nó
bạn đừng nói thế, ko cần nếu BanhChim thì cần 1 mình tôi thôi là đc rồi đừng có kéo cả steeds vào đây, có sao thì người ta mới đánh, ks nhau ở sv non thì tôi thua còn ở sv pk giết đc là tôi giết đấy. như okas tối hôm qua k3 sv2 bãi 3 nhảy vào ks tôi chuyển sv ngay ( thua mà ) nhưng BanhChim sang sv pk ks tôi xem. xúc ko cần hỏi nhé. cả sv hoàn mỹ này có đồng ý thế ko? ko bạn bè ko a e thì còn ngại cái ji nữa nhỉ. các bạn chỉ nghĩ những lúc người khác làm các bạn khó chịu chứ có nghĩ đến những lúc các bạn ỷ mạnh đè người ta ko. STRONGER với Steeds chưa từng có thù oán nhưng đánh chém nhau lúc nào thì ko ai biết đc. thế nhé bạn cứ suy nghĩ đi rồi tính tiếp. Mình cũng hi vọng những ai ko thích Steeds đừng vào đấy chửi bới nữa nhé.

huntergirl
07-11-2011, 07:29 PM
Con hàng kia sao ko cảm ơn ta........:(( cám ơn mi vì điều gì ;)) lừa lọc =)) định bán ney vào nhà chứa à =))

sen3lanhan
07-11-2011, 07:30 PM
chia tay đã đến . Gửi lời chúc tốt đẹp nhất đến Sey . ky tên TAKERU

huntergirl
07-11-2011, 07:34 PM
chia tay đã đến . Gửi lời chúc tốt đẹp nhất đến Sey . ky tên TAKERU TAKERU ơi ta chổng mông này ký đi :))

BanhChim
07-11-2011, 07:36 PM
Top ks 1 thang ko top ko lai den noi fai pk ah`.neu ban noi ko thu oan gi thi tai sao lai pk.ks ko lai co the keu nhuong.ok nhuong.vui ve.chinh G cua ban muon kiem chuyen truoc.Top pk Top day.ko lai keu thag bibisusu ra fu ah`.nhuc the.Ban tu ma suy nghi~ di ai dung ai sai. =))

leminhpro
07-11-2011, 07:37 PM
cùi mà dám tuyên bố 1 mình chấp cả gui :(

BanhChim
07-11-2011, 07:43 PM
minh cui lam.4DK top danh ko chet thoi.=))

sen3lanhan
07-11-2011, 07:44 PM
TAKERU ơi ta chổng mông này ký đi :))
thế định bao h trở lại đây :-<

sen3lanhan
07-11-2011, 07:47 PM
minh cui lam.4DK top danh ko chet thoi.=))
nào là MNS EF bulf DK gồng máu còn ai khôn hơn bạn nữa không mà trong khi đó bạn 3/78x gì rồi đó . point thì cao chót vót . Lúc bon tôi chưa có bulf MNS lên thì thua la đúng lúc có rồi thử hỏi ai chết . PK thi Pk thích là nhích nhưng nghiêm cấm chửi nhau .

TrueWizard
07-11-2011, 07:48 PM
nó trở lại rồi sau gần 24h bỏ MU :|

bigadsd
07-11-2011, 07:48 PM
a/e STRONGER đây chúc bạn vui vẻ :">

sen3lanhan
07-11-2011, 07:49 PM
nó trở lại rồi sau gần 24h bỏ MU :|
vẫn acc bibi đó à sao không rl đi

BanhChim
07-11-2011, 07:52 PM
Ua~ chu bo Steeds ko co ah`.Buff cua G Steeds con ngon hon la buff cua minh nua.Ban nc thi nen suy nghi~ di.Noi chuyen nhu vay thi cung du biet ban la tre con roi.Vi ban chua du tuoi de ma len an ai cui` ai vip dau.Dung de nc ra khien bi chui~ =))

hoangnhan224
07-11-2011, 07:53 PM
met. qua' thix bem lam gi nhau >"< noi nay` noi' no.

sen3lanhan
07-11-2011, 07:56 PM
Ua~ chu bo Steeds ko co ah`.Buff cua G Steeds con ngon hon la buff cua minh nua.Ban nc thi nen suy nghi~ di.Noi chuyen nhu vay thi cung du biet ban la tre con roi.Vi ban chua du tuoi de ma len an ai cui` ai vip dau.Dung de nc ra khien bi chui~ =))
vẫn chưa hiểu đc vấn đề ??? mình nói thế mà nó không hiểu thì chịu .Ý ở đây lúc là steeds chưa có MNS lúc MNS lên rồi thì không biết bạn chết bao lần

Sydney
07-11-2011, 07:56 PM
lão này nghĩ rùi mà còn có tinh thần MU wa vậy vào lại đê

TrueWizard
07-11-2011, 08:00 PM
nó còn nợ chưa đòi đc =))

nên vẫn lưu luyến =))

acc bibi chắc ko RL nữa

để thế chơi :))

BanhChim
07-11-2011, 08:07 PM
Thoi nc voi 1nguoi ko bit van de` thi po tay.nc them rach viec.Neu ban muon biet them thong tin chi tiep thi lien lac voi thang DanChoiTD va bibisusu se bit them.=)) close

Okas
07-11-2011, 08:16 PM
Hix! đây là chuyện nội bộ nói chung ko mấy tốt đẹp để đem ra diễn đàn thảo luận để cho các ae CLB khác họ cười cho, STRONGER và Steeds có thể nói là 2 guild đại diện cho khu vực TPHCM, trò chơi thui cái chuyện pk với nhau rất bình thường, nhưng rất tiếc vì sự nóng nảy của 1 cá nhân đã làm tổn thương nhau thì thật sự là ko đáng. Sever HM đang trong giai đoạn thoái trào ko còn sung như trước nữa chính vì thế những chuyện như thế này hy vọng đừng tái hiện lại, vì CLB HCM các bạn nên tôn trọng để hướng đến 1 ngày Offline đầy ý nghĩa các bạn nhé.

Nhờ mod nào vào closed dùm cái nha, thank rất nhiều.

hoangnhan224
07-11-2011, 08:21 PM
Có off thì cho e đi ké vs ;))
Hix! đây là chuyện nội bộ nói chung ko mấy tốt đẹp để đem ra diễn đàn thảo luận để cho các ae CLB khác họ cười cho, STRONGER và Steeds có thể nói là 2 guild đại diện cho khu vực TPHCM, trò chơi thui cái chuyện pk với nhau rất bình thường, nhưng rất tiếc vì sự nóng nảy của 1 cá nhân đã làm tổn thương nhau thì thật sự là ko đáng. Sever HM đang trong giai đoạn thoái trào ko còn sung như trước nữa chính vì thế những chuyện như thế này hy vọng đừng tái hiện lại, vì CLB HCM các bạn nên tôn trọng để hướng đến 1 ngày Offline đầy ý nghĩa các bạn nhé.

Nhờ mod nào vào closed dùm cái nha, thank rất nhiều.

cucshit
07-11-2011, 09:00 PM
nÓi chUng Steeds là NHẤT , CỤC CỨC TAO LÀ NHÌ ( Chó Steeds cắn nào =)) )

NgocHai
07-11-2011, 09:17 PM
Admin Close Ho Dum Minh . Minh La Hải close dùm . Để Mai Anh Nói Chuyện với e Ney. Giờ Anh Bận Đi Làm Rùi .

Duonghb
07-11-2011, 09:40 PM
Ney ơi ney đi đâu thế :((
đi chết à
xin chúc mừng :))=))

GioLanh
07-11-2011, 11:21 PM
A long dau cho ae mot tieng di xem nao

chanhleo2
08-11-2011, 12:58 AM
:-? Smiles chủ cũ chúc ney rời bỏ đc Mu và sống tốt trong lĩnh vực cuộc sống lẫn trong học tập
Smiles chúc ney câu này : biết mình biết ta : ai tốt đẹp mình biết ai ko tốt thì mình cũng biết
thê nên Acc hải phòng mới có bài :tạm biệt quang vinh :
tạm biệt ney Smi luôn chúc ney luôn thành công khi bước trên đường đời :-c

Sydney
08-11-2011, 01:02 AM
Anh em của ney cũng như gia đình ney ko mún bỏ ai cả :)

huntergirl
08-11-2011, 07:06 AM
:-? Smiles chủ cũ chúc ney rời bỏ đc Mu và sống tốt trong lĩnh vực cuộc sống lẫn trong học tập
Smiles chúc ney câu này : biết mình biết ta : ai tốt đẹp mình biết ai ko tốt thì mình cũng biết
thê nên Acc hải phòng mới có bài :tạm biệt quang vinh :
tạm biệt ney Smi luôn chúc ney luôn thành công khi bước trên đường đời :-c con gà smile :-"

Út Cưng
08-11-2011, 08:38 AM
Closed theo yêu cầu nhé.