PDA

View Full Version : Các Proz tham khảo và test nhé :">

bigadsd
06-11-2011, 08:49 PM
sau đây là có 1 số Auto trong MU mà mình chưa đc biết đến post cho a.e test thử xem sao :D
Hướng dẫn sử dụng 1 số phần mềm Auto

Hướng dẫn dùng một số phần mềm Auto

1> Auto Minimizer ( Auto MU THN )

Kick vào đây để Dowload

Sau khi Dowload các bạn giải nén ra Nếu chưa có phần mềm giải nén thì kick vào đây để Dow load >>> Download WinRar

Khi giải nén xong bạn tạo biểu tượng Shortcut cảu minimizer ra ngoài màn hình chạy cho tiện Tiếp đến bạn cho chạy minimizer rồi vào MU Tân Hợp Nhất
Lưu ý: lúc vào File Login của Tân Hợp Nhất các bạn để ý nhớ bỏ dấu v đánh dấu ở Winmode ( Nếu đánh dấu là chạy ở chế độ của sổ - Còn ko đánh dấu là chạy chế độ Full màn hình mà dùng Auto của THN thì bắt buộc phải chạy Full màn hình )

Vào được nhân vật rồi ban ấn nút F11 để thu nhỏ cửa sổ MU ( bắt buôc phải ấn thì Auto mới hoat động )
Ảnh minh họa:

Để bắt đầu sử dụng Auto mình giới thiệu qua một số chức năng của các nút:
F7: Dùng Auto cho cả EF DW MG DK DL Nó sẽ đánh theo kiểu chỉ chuột vòng tròn xung quanh
F8: Tự động nhặt đồ và Zen
F9: Tự động đánh dành cho DW DK dùng cũng được Nhưng Delay chậm và nó chỉ chuột nguyên một chỗ
F10: Tự động buff dành cho EF buff Nhưng ở SS4 này bảng PT bị kéo chệch xuống lên hẻm buff được
F11: Thu nhỏ màn hình
F12: Ẩn hiện MU Thích hợp cho bác nào thích chơi trộm ở cơ quan mà ko sợ sếp biết ( sêp phải gà về IT chứ Pro thì..... và thích hợp cho bác nào dùng máy tính vào nhiều công việc khác VD: vùa chơi MU vừa chát xem phim, soạn văn bản vvvvvv..... Cách sử dụng các bác cứ AFK kiểu phổ thông rồi ấn F12 để nó ẩn MU ở góc dưới cùng bên tay phải của mành hình Muốn hiện MU lên ấn vào biểu tượng MU ở góc cuối bên tay phải là nó hiện ra.
Nút + và - ( bên tay phải bàn phím ): Có tác dụng tăng giảm số người cần buff khi bạn chơi EF buff.

Tiếp tục nhe khi đã ấn F11 để thu nhỏ của sổ MU bạn sẽ chọn kiểu auto thích hợp cho mình nếu muốn nhặt thêm Zen và đồ bạn ấn kèm F8 VD: F7 F8 Khi ấn xong bạn kick chuột trái lên màn hình ( kick đâu cũng được ) sao cho khi nhìn thấy cái nút MoveingSpuare nó thụt xuống.

Thế là Auto bắt đầu hoạt động muốn đây nhanh Delay Skill và tốc đọ nhặt Zen lên chut các bạn ấn nút Lùi xuống ( Nằm ngay canh mấy nút tiến lên sang trái sang phải Nằm dưới phím Delete ) Ấn tầm 5 lần là max Delay của Auto MU FPT.
Ưu điểm: của Auto này có thể vừa chơi MU vừa chơi games khác ( nhưng ko thể nhặt được zen, nhưng 30ph phải quay lại để AFK lại ko lại ngừng đánh ) Lúc sử dụng ít lỗi hơn nhiều và dễ sử dụng hơn các Auto kia.
Nhược điểm: Nhặt chậm ko thể KS Zen được với mấy bác dùng Auto Hello Mard

2 > Auto Hello MARD của tác giả Nguyễn Bảo Sơn

Link Dowload: http://mard.homeip.net

Các bạn có thể chạy Hello Mard ở chế độ của sổ hoặc Full màn hình Hoặc có thể chạy kết hợp cùng với Auto MU THN ( Lưu ý ko đặt phím tắt của Hello Mard trùng với MU THN) Bạn lên vào MU trước rồi mới chay Auto Hello Mard như vây Auto mới hoạt động phần tự động nhặt đồ.

Khi mới chay Hello Mard lần đầu nó sẽ xuất hiên một bảng Option để cho các bạn thiết lập các phím tắt cho tiện sử dụng về sau.

Các bạn có tể tùy chình phím tắt mặc dịnh có sắn trong Hello Mard sao cho phù hợp với mình bằng các kick vào nút mũi tên hướng xuống

Sau khi thiết lập xong bạn ấn nút Save để lưu lại cấu hình đã thiết lập

Lưu ý: Bạn phải thoát Hello Mard ra rồi vào lại thì nhưng nút vừa thiết lập mới có tác dụng

Mình giải thích về một sỗ chức năng có trong Hello Mard
Auto Pickup: Tự động nhặt đồ
Request off: Kick vào đây nó xe tự động ấn lệnh để từ chối PT mỗi khi bạn AFK
Auto Repair after: Tự động sửa đồ ( Cái này khá quan trọng cho DK vì DK mỗi lần AFK thì sáng dây toàn thấy độ bền của vũ khí 0/0 ) Cạnh nó có ô tùy chỉnh thời gian bạn sủa đồ.
Auto Clear Inventory: Tự động quăng rác ở thùng đồ
Clear After: Thời gian mỗi lần quăng rác
Send E: Khi đang AFK bạn thấy rác nhiều muốn nó quang luôn thì kick vào đó rồi ấn phím E trên bàn phím để cho nó quăng
Đến dưới bảng chon laoi Auto cho tưng nhân vật gôm có DW DK DL AE ( EF chiến )_MG EE Party ( EF buf ) EE Free ( Buf miễn phí Buf này hẻm cần PT mà vẫn chỉ đúng người cần buf )
DW ( Pháp sư ) và DK ( Hiệp sĩ ): ( 2 nhân vật này trong Auto Hello Mard có chức Auto gần giốn nhau lên mình post chung vào )
Skill delay: Tốc độ đánh của chuột phải Nên để về 0 = cách kick vào mũi tên hướng bên tay trái màn hình canh chữ

Skill delay.
Primary skill: Skill bạn dùng AFK Cái này sẽ tương ứng với cách đặt sử dụng Skill trong MU ví dụ bạn đặt Skill Triệu tập linh hồn trong MU là 1 thì khi dùng Auto thì bạn lên để là 1 Trong Auto có thể chỉnh từ 1 đến 9 bằng cách nháy vào nút mũi tên hướng xuống.
Secondary Skill: Trong khi bạn AFK bạn cũng có thể dùng thêm 1 Skill thứ 2 để hỗ trợ luyên LV cũng như trên bạn có thể chọn Skill hỗ trợ từ 1 >> 9 và có thể tùy chỉnh cả thời gian để dùng Skill thứ 2 để hỗ trợ nó nằm ngay bên cạnh đó.
Buff MNS Skill: Trong khi AFK có thể buf thêm MNS cái này quan trong đối với nhưng MU NON RS và những bạn RS thấp và cũng có thể tùy chỉnh thời gian mỗi lần dùng buf MNS.
DL ( chúa tể ):
Primary Skill: ( Tương tự như trên )
Hore Skill: Cho phép dùng Skill Giậm đất của chiến mã
Distance: Khoảng cách đánh của DL
AE ( EF chiến ) _ MG
Primary Skill: ( Tương tự như trên )
Infinity Arrow: Sử dụng Skill mũi tên vô tận Và có thể tùy chỉnh thời gian sử dụng Skill mũi tên vô tận.
EE Party ( EF buff ):
Member in Party: Số lượng người trong nhóm PT ( Tùy theo nhóm PT bạn có bao nhiêu người thì bạn chỉnh cho phù hơp cho buf đầy đủ ko dư thừa quá mà cung ko thiếu quá )
Sumon Skill: Skill thả quái của EF buff
EE Free ( Buff miễn phí hẻm cần PT )
Bạn để ý có 4 ô vuông để đánh dấu Đánh dấu đủ 4 ô có thể PT đủ cho 4 người
Distance: Khoảng cách từ EE đến vị trí được buf Free Cái này cách bạn tự căn chỉnh sao cho phù hợp ttừng Map từng vị trí đứng

Cái cuối cùng là Message Every: Dùng để tự động đánh chữ hiện lên

trong khi bạn Auto tương ứng trong bảng auto ban đã viết VD: AFK đi ngủ rồi NO KS NO PM

3> Auto Chaos Bot của tác giả TrueMu
Download
Mình xin hướng dẫn sơ qua một số chức năng cơ bản hay dùng trong ChaosBot 2.0

< Chưa có thời gian test phần auto của AE ( EF chiến ) >
Đầu tiên bản Option:
Auto Accept: Tự động chấp nhận yêu cầu.
Auto Pick: Tự động nhăt zen và Items
Run Macros: Tương tụ chức năng của

Message Every của Hello Mard nhưng bạn phỉa tạo một tập tin *.txt trong thư mục cài ChaosBot 2.0 thì nó mới hoạt động
Shutdown: Hẹn giờ tắt máy khi Auto Khi nào bạn ước chưng time max lv của nhân vật và muốn tiết kiệm điên thì dùng chức năng này.
Windowmode: Chạy MU dưới dạng cửa sổ
Sound: Tắt bật âm thanh
MU Account: Đánh tên acc của bạ vào đây để mỗi lúc vào đăng nhập MU ko phải đánh tên lại nữa.

Requét off: Tự động ấn lệnh từ chối PT
Auto Pick: Tự động nhặt
Auto Party: Tự đông PT theo hướng trái_phải_trên_dưới
Full AFK Mode:
Autorepair: Tự động sủa đồ Delay ( min ): Thơi gian mỗi lần sửa

3: Auto Boot For MU Online

Lượn lờ trên mấy trang web tìm được auto này thấy khá đẩy đủ chức năng post cho anh dùng thử Ai ít thời gian muốn dùng auto để dành thời gian làm việc khác thì tham khảo topic này nha.

1. Download: tại đây

Link doaload sạch đã quét qua KAV bản quyển không có phần mềm gián điệp hay virus, trojan, keylog nào cả anh em cứ yên tâm dùng.

2. Cách sử dụng cơ bản:

Feature Shortcuts

Numpad 1 for SM AFK With MS: Tự động giáo bán đồ đạc
Numpad 2 for fast buy: Tự động kích chuột trái
Numpad 3 for DL - AFK: Tự động đánh dành cho Chúa Tể
Numpad 4 for AE - AFK:Tự động đánh dành cho Tiên Nữ ( Theo dòng chiếnkhông dùng cho tiên nữ buff )
Numpad 5 for EE: Tự động đánh dành cho Tiên Nữ ( Thèo dòng buff hộ trợ chủng tộc khác )
Numpad 6 for SM - Nova AFK: Tự động đánh dành cho Pháp Sư vơi chiêu Nova ( Bùng nổ năng lượng )
Numpad 7 for DK MG SM - AFK: Tự động đánh dành cho Chiến Binh, Đấu Sĩ, Pháp Sư
Numpad 8 for end bot: Ngừng + tắt luôn phần mềm tự động đánh.Numpad 9 for Pause Numpad 9 forAFK : T9AFK : T9AFK : Tạm ngừng sử dụng tự động đánh
Numpad 0 for auto combo: Tự động combo dành cho DK, Quyền Binh

Clear Inventory:

Chức năng này dùng để " ném rác " khi bạn dùng Auto nhặt đồ vô tình nhặt phai rác và cần ném chúng thì lên dùng chức năng này
Kíckk vào ô Clearin để kick hoạt chức năng này.

Clear in: Ném Items rác trong túi đồ cá nhân trong thời gian bao phút
Drop On: Bắt đầu ném rác từ bên nào
Cols: Cột
Rows: Hàng

General Settings

- Chỉnh chế độ thu nhỏ và Full màn hình (có từng chế độ khác nhau )
- Auto Loot: giữ nguyên không cần chỉnh
- Request Off: Check vào thì mỗi khi chạy Auto nhân vật sẽ từ chối mọi yêu cầu của những người chơi xung quanh
- Request On: Chấp nhân yêu vầu từ người chơi khác hoặc check vào Say B4 Party : Chấp nhận- Key E in: tự động bơm từ phím E
- Repuest off: Sửa chữa đồ đạc trong thời gian bạn quy định

Numpad 5 Buf Settings

- Party Size: nhấp chọn vào ô để quy định số lượng người được party
- Chọn Buff Delay để chọn thời gian chuyển Skill buff

Numpad 6 Skill Setting 6

Delay of nova : Thời gian sẽ đánh ra tuyệt chiêu Nova do bạn chỉ định
Sleep in: Thời gian ngưng vận nội công tụ khí thần chưởng trước khi xuất chưởng NOVA
MS buff: Thời gian sẽ đánh skill thứ 2 ( ví dụ: biến hình, hoặc MNS ) để đi kèm cùng Nova

Numpad 7 Skill Settings

- Primary Skill: Kỹ năng chính
Ví dụ: Định dạng Sum Skill 1 sẽ là Shock Điện
- Secondary Skill: Kỹ năng phụVí dụ: Định dạng Sum Skill 2 sẽ là Sét Liên Hoàn -> 3 là cuồng nộ
- Time to Change : Tùy theo các dòng nhân vật khác nhau bạn có thể set time hợp lý khi chuyển kỹ năng
- Pri Skill Click: Tùy chỉnh thời gian phối hợp chiêu thứ 2 khi đi kèm skill 1

Trên đây là cách sử dụng cho một số nhân vật và 1 số chức năng cơ bản Còn lại các bạn dựa trên bảng hướng dẫn mà đặt kỹ năng cho thích hợp.

Hướng dẫn sử dụng:

Cài Đặt Buff – Numpad 5

• Sử dụng phím Numpad 5 để on – off chế độ Buff
• Chọn Số Người Party
• Tự Buff: Chọn để on – off chế độ tự Buff Cho Elf
• Kiểu Buff 1 : Buff full HP + DEF + DMG cho lần lượt từng Char
• Kiểu Buff 2 : Buff Các Char từ trên xuống dưới lần lượt HP – DEF – DMG
• Buff Tự Do : Chế độ Buff Free (Áp dụng cho đứng chồng và đứng cách xa)
• Tốc Độ Buff : Tốc độ di chuyển chuột lên xuống khi Buff (tính bằng Mili Giây)
• Trong Game set Buff Máu = 1, Buff Def = 2, Buff Dmg = 3

Cài Đặt Auto Combo – Numpad 0

• Sử Dụng NumPad 0 Để Bắt Đầu Chế Độ Auto Combo
• Đặt Chiêu 1-2-3 mà bạn muốn sử dụng để Combo
• Dừng Trong : Số Mili Giây để chuyển giữa các chiêu (tùy thuộc vào tốc độ của từng con DK)
• Lưu ý: Bạn Nên Tắt lượm đồ khi sử dụng auto combo vì dễ gây kẹt phím khi bạn đè Ctrl để PK

Cài Đặt AFK cho AE – DL – Numpad 4

• Nhấn Numpad 4 để chạy chế độ AFK cho AE – DL (Char khác cũng có thể sử dụng)
• Bán Kính Quay: Đặt Bán kính của vòng quay AFK
• Góc quay: Chia vòng quay ra các số góc mình đặt
• Tốc Độ Quay: Tốc độ Di chuyển Chuột giữa các góc ít nhất = 1, nhiều nhất = 99, càng nhiều chuột di chuyển càng chậm.
• Chiêu 1 đến chiêu 5 là các chiêu bạn có thể sử dụng để AFK (Lưu ý, nếu bạn sử dụng nhiều chiêu một lúc sẽ làm chuột di chuyển chậm lại, nên tốt nhất là sử dụng 2 chiêu)
• Thời Gian chuyển: Thời gian tính = giây để chuyển từ chiêu 1 qua các chiêu bạn chọn.
• Chế độ nhấp chuột: Khi bạn chọn chế độ này, chuột sẽ chuyển sang chế độ vừa quay vừa nhấp chuột, để tiết kiệm Mana, nếu không chọn chế độ này thì chuột sẽ được giữ luôn.

Cài Đặt Rao Mua Bán – Numpad 1

• Nhấn NumPad 1 để rao mua bán
• Chọn Số dòng bạn muốn rao, điền nội dung bạn muốn rao và thời gian giữa các lần rao được tính bằng giây. Ví dụ bạn muốn rao bán 3 món đồ trong Guild thì chọn vào số 3 và điền nội dung vào 3 dòng đầu. Nếu mua bán trong guild thì thêm @, mua bán trong liên minh thì thêm @@ vào đầu. Sau đó chỉnh thời gian giữa các lần Rao.

Dọn Thùng Đồ:
- Check để on – off chế độ dọn thùng đồ trong vòng số phút bạn đặt với số cột và số dòng trong thùng đồ bạn, từ trên xuống dưới, và từ phải qua trái. Vị trí vất Đồ là các Icon Buff, vì vậy các bạn nào thường xuyên có Icon Buff thì sử dụng chức năng này. Và char của bạn sẽ khộng bị di chuyển.
- Nếu sử dụng chức năng Clear Inventory bạn nên chú ý Items được vất ở vị trí trên màn hình Nếu bạn có Icons Buff của elf hay mana shield của Soul, hay gồng máu của DK thì bạn không bị move. Và bạn nên để số hàng (row) = 9.

Numpad 6 Skill Setting 6

Nhấn Numpad 6 để chạy chế độ Nova cho DW. DW sẽ Gồng Nova trong số giây bạn đặt và nghỉ trong số Giây bạn đặt. Lưu ý: Sử dụng chiêu 1 trong phần Numpad 7 cho chiêu Nova. Nếu Bạn muốn sử dụng Buff Mana Shield cho Party thì check vào option Buff MS PT trong vòng số Giây bạn đặt.
Lưu ý: Số member trong PT sử dụng member của phần Elf BUFF. Và Đặt chiêu Mana Shield trong Game là số 2

Numpad 7 Skill Settings

Nhấn Numpad 7 để chạy chế độ auto cho DK – DW – MG – SUM. Chế độ này sử dụng được 3 skill. Bạn muốn sử dụng mấy skill thì check vào chiêu 2, chiêu 3 để sử dụng. Và thời gian chuyển skill được tính = giây. Lưu ý. Chế độ này chỉ chạy đúng với speed của char bạn đang sử dụng, không thể nhanh hơn được. Ví dụ DK bạn có speed là 80, khi quay kiếm speed là 80 chứ không thể làm cho DK bạn có speed là 100 được.
Nhấp chuột: khi check vao đây thì Char bạn sẽ AFK với chế độ nhấp chuột để tiết kiệm Mana Hay ống tím, và thời gian nhấp chuột tính bằng mili giây.
Nút Kết Thúc ***: Nút này sẽ kết thúc Hoàn toàn chương trình Auto

Một số lưu ý khi sử dụng:

Một số yêu cầu trước khi sử dụng.

• Luôn chạy Mu ở chế độ Windows Mode
• Sử dụng lần đầu tiên nên Sử Dụng Mặc Định, Sau đó Lưu lại dữ liệu để auto tạo file config.ini . Các lần sau mở auto chạy bình thường.
• Luôn dừng (Numpad 9) khi muốn làm chuyện khác như Chat, ra Windows
• Vì chương trình Viết = AutoIT nên BKAV luôn coi là kẻ thù
• Các phím tắt đều sử dụng các phím Numpad của bàn phím, phím số nằm bên tay phải của bàn phím. Bạn hãy chắc rằng đèn NumLock của bàn phím luôn mở để có thể điều khiển Auto. Đối với Laptop, một số Laptop có bàn phim Numpad thì sử dụng bình thường như desktop. Nếu không có phần Numpad thì các bạn kết hợp với phím Fn và cũng chắc rằng đèn Numlock luôn sáng. Còn nếu laptop không có phần Numpad thì chắc bạn phai mua một bàn phím rời

• Phím Q-W-E-R trong – Phút: Check để on – off chế độ nhấn phím Q-W-E-R trong vòng số phút bạn đặt khi chay Auto (NUMPAD 4-5-6-7)
• Tự Động PT: Check để on – off chế độ tự động Party trong vòng số Giây bạn đặt khi chạy Auto (NUMPAD 4-5-6-7). Cách sử dụng: Trong Game bạn đặt chuột ở vị trí bạn muốn tự động party và Chạy Auto (NUMPAD 4-5-6-7)

- Khi auto combo thì không nên sử dụng Auto Loot (nhặt đồ)
- Khi Auto đang chạy, không nên sử dụng các thao tác khác như nhấn Alt, vì Alt + Space Bar sẽ dẩn đến tình trạng kẹt phím. Nếu muốn chát thì Nhấn Numpad 9 Để Pause auto, sau đó bạn có thể chat, và sau đó auto lại.
- Nếu sảy ra tình trạng kẹt phím thì cách khắc phục là trước hết bạn nên Nhấn Numpad9 để Pause auto, hoặc nhấn Numpad 8 để tắt hẳn auto. Sau đó bạn hảy nhấn mấy lần các phím Ctrl, Alt, Shift để các phím đó nhả ra
http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=40074

a/e test và cho những ý kiến và góp ý nhé :">
thanks All ;))

sen3lanhan
06-11-2011, 09:04 PM
1 câu nhé : "Mu này chỉ cần Win mode ". Chấm hết

bigadsd
06-11-2011, 09:06 PM
1 câu nhé : "Mu này chỉ cần Win mode ". Chấm hết
ko biết cớ sử dụng đc ko mà Mod nói dùng đc mà :S

sen3lanhan
06-11-2011, 09:08 PM
dùng thì dùng dc nhưng ko cần thiết vì Mu này rs nhanh

sen3lanhan
06-11-2011, 09:08 PM
dung để auto bulf máu khi pk thi đc

bigadsd
06-11-2011, 09:10 PM
dung để auto bulf máu khi pk thi đc
có phải nó tự động bơm HP cho mình ko??? nếu như vậy PK lợi lắm nhỉ :)

Brother_Fun
06-11-2011, 09:37 PM
Bạn ah MU hà nội mình reset nhanh lắm nên mình nghỉ kô cần cái này đâu chỉ cần cái winmos là ok

bigadsd
06-11-2011, 10:01 PM
Bạn ah MU hà nội mình reset nhanh lắm nên mình nghỉ kô cần cái này đâu chỉ cần cái winmos là ok
xin hỏi Mod cái đấy để làm gì mình cũng ko biết chỉ vô tình vu vơ tìm đc :-p ko biết sử dụng lại ko dám :-o sợ Keylogger lắm :">

chomayholhan
06-11-2011, 10:09 PM
fadfadadafafaf

chomayholhan
06-11-2011, 10:10 PM
có phải nó tự động bơm HP cho mình ko??? nếu như vậy PK lợi lắm nhỉ :)
co auto tu dong bom duoc mau do

bigadsd
06-11-2011, 10:15 PM
co auto tu dong bom duoc mau do
chỉ mình cách sử dụng đc ko :-p thấy có thằng dùng PK

Brother_Fun
06-11-2011, 10:37 PM
xin hỏi Mod cái đấy để làm gì mình cũng ko biết chỉ vô tình vu vơ tìm đc :-p ko biết sử dụng lại ko dám sợ Keylogger lắm
trên đây la phần mềm auto để AFK (kẹp chuột) cho game MU thực ra dùng cho MUhanoi thì kô cần lắm vì MU hiện tại reset nhanh như mình nói ở trên chỉ cần cái wimos là ok .(còn bạn nói kô biết là gì mà giám dow về rùi thử nghiệm thì....với lại bạn hảy cảnh giác với nhửng phầm mềm hổ trợ tràn llan trên mạng thì coi chừng có 1 buổi sáng bạn vào nhân vật mình mà kô còn 1 thứ gì đấy......#:-s

RainBow
06-11-2011, 10:59 PM
Tôi nghĩ đơn giản hơn. Chả ai ngồi viết chương free hết, mấy cái free cứ đợi "cá cắn đủ rồi cất vó 1 thể" => Chết mà chả hiểu vì sao mình chết. Có điều tôi cứ thắc mắc, MU này chứ có phải mu ko rs đâu sao mọi người cứ cần auto thế nhỉ? Auto để bị ks lòi mắt ra hay auto nhặt tiền zen???

zGioLanhz
07-11-2011, 12:09 AM
mod nói rất đúng mu này thì chỉ cần winmode là mọi thứ ok hết^^

haiphong
07-11-2011, 01:44 AM
ko biết cớ sử dụng đc ko mà Mod nói dùng đc mà :S

ko thử sao biết ;))

bigadsd
07-11-2011, 04:58 AM
ko thử sao biết ;))
ko biết sao dám thử ;))

haiphong
07-11-2011, 05:49 AM
ko biết sao dám thử ;))

hê hê.ko vào hang cọp thì sao bắt đc cọp con :)

bigadsd
07-11-2011, 05:56 AM
hê hê.ko vào hang cọp thì sao bắt đc cọp con :)
;)) ko bắt cọp con sao bắt đc cọp mẹ =))

bboybigt
25-11-2011, 11:10 PM
upppppppppp =)) :))

Man_Friendly
25-11-2011, 11:20 PM
- Các bạn hãy cẩn thận khi Dow nhé, hiện nay tình trạng mất đồ do dính keylog cũng rất nhiều.
- Đến lúc các bạn mất kêu đến BQT, BQT không lấy lại được đồ đạc cho các bạn hết vì đã tẩu tán lại bảo thế này thế kia.
- Vậy mình khuyên hãy thận trọng rồi đến lúc chẳng còn gì trong acc đâu :)

bboybigt
25-11-2011, 11:24 PM
- Các bạn hãy cẩn thận khi Dow nhé, hiện nay tình trạng mất đồ do dính keylog cũng rất nhiều.
- Đến lúc các bạn mất kêu đến BQT, BQT không lấy lại được đồ đạc cho các bạn hết vì đã tẩu tán lại bảo thế này thế kia.
- Vậy mình khuyên hãy thận trọng rồi đến lúc chẳng còn gì trong acc đâu :)
links gamethu.vn =)) ko có Keylogger đâu mà sợ :)) Media =)):))

Kedaman
25-11-2011, 11:32 PM
links gamethu.vn ko có Keylogger đâu mà sợ Media
đây rồi chính auto này đây
tr' BBT có đưa cho ta và hướng đẫn tận tình
nên Kedaman mới có biệt danh chuyên xài auto này
sao ko đưa và bày cho ae LM đi
để nó nói ta vậy tên kia =))

bboybigt
25-11-2011, 11:37 PM
đây rồi chính auto này đây
tr' BBT có đưa cho ta và hướng đẫn tận tình
nên Kedaman mới có biệt danh chuyên xài auto này
sao ko đưa và bày cho ae LM đi
để nó nói ta vậy tên kia =))
thích thì cứ việc sài =)) cần gì phải ta đây =)) :)) Hacker nước ngoài giỏi hơn việt nam nên nhớ là thế nhé dù ADM MU có giỏi đến mức nào đi chăng nữa thì cũng là hạng bình thường thôi gặp những thằng học sâu về CNTT làm phần mềm thì cũng bó tay mà thôi nói thế là tự hiểu nhé.cũng ko có ý nói ADM chỉ làm bù nhìn để Hack đupe bug đc =)) nhưng nếu nói ko có Hack thì thằng này dell acc ngay lập tức =)) ko cần chơi làm gì :))

Kedaman
25-11-2011, 11:44 PM
thích thì cứ việc sài cần gì phải ta đây Hacker nước ngoài giỏi hơn việt nam nên nhớ là thế nhé dù ADM MU có giỏi đến mức nào đi chăng nữa thì cũng là hạng bình thường thôi gặp những thằng học sâu về CNTT làm phần mềm thì cũng bó tay mà thôi nói thế là tự hiểu nhé.cũng ko có ý nói ADM chỉ làm bù nhìn để Hack đupe bug đc nhưng nếu nói ko có Hack thì thằng này dell acc ngay lập tức ko cần chơi làm gì
phần mềm mấy mình chỉ cài mấy cái lặt vặt
như > Mozilla Firefox >> Unkey >> IDM mânge >> YH >>
còn nữa là cái Auto mà chủ topic này cho đấy
nghĩ thì chủ Topic này làm sao ấy
vừa ăn cắp vừa la làng

bboybigt
25-11-2011, 11:47 PM
phần mềm mấy mình chỉ cài mấy cái lặt vặt
như > Mozilla Firefox >> Unkey >> IDM mânge >> YH >>
còn nữa là cái Auto mà chủ topic này cho đấy
nghĩ thì chủ Topic này làm sao ấy
vừa ăn cắp vừa la làng
;)) ăn cắp gì thế =)) la làng gì thế :-" sự thật nó là như vậy tốt nhất đừng bao biện =))

Man LHM PC1
25-11-2011, 11:50 PM
dùng cai minizip là đệp để kêy 3 ID cùng trani 1 ID bán đồ

bboybigt
26-11-2011, 12:01 AM
dùng cai minizip là đệp để kêy 3 ID cùng trani 1 ID bán đồ
cái này chắc hẳn mày biết rất nhiều =)) tao chịu :)) sài đi thoải mái

Kedaman
26-11-2011, 12:06 AM
ăn cắp gì thế la làng gì thế sự thật nó là như vậy tốt nhất đừng bao biện
chuyện nó là như vậy
nhung không phải là như vậy
mà chung quy là nó như vậy
khổ cái ae DD cứ nói vậy

Kedaman
26-11-2011, 12:10 AM
ăn cắp gì thế la làng gì thế sự thật nó là như vậy tốt nhất đừng bao biện
Bác ơi sống lại mà xem
Thạch Sanh thì ít Lý Thông thì nhiều
Chung quy chỉ tại Vua Hùng
Đẻ ra 1 lũ khùng khùng điên điên =))

Man LHM PC1
26-11-2011, 12:11 AM
Bác ơi sống lại mà xem
Đẻ ra 1 lũ khùng khùng điên điên =)) tội này đủ bank nich @@

bboybigt
26-11-2011, 12:16 AM
Bác ơi sống lại mà xem
=)) nhiều thằng cũng tự nhận mình là Thạch Sanh phết :)) chả thằng nào nhận làm lý thông thôi mềnh làm lý thông cho lành =))

haiphong
26-11-2011, 03:11 AM
uppppppppppppppppppppppppppppppppp

Man_Friendly
26-11-2011, 09:23 AM
Bác ơi sống lại mà xem
-Cảnh cáo chú lần 1 tái diễn lần 2 phạt 1 Triệu VP nhé =))

bboybigt
26-11-2011, 09:58 AM
-Cảnh cáo chú lần 1 tái diễn lần 2 phạt 1 Triệu VP nhé =))
1m VP chắc ko nhằm nhò gì đâu nhỉ =)) :)) 100m còn có chưa nói tới 1m =))

bboybigt
26-11-2011, 11:22 AM
upppppppppppppppppppp

Life Colorful
26-11-2011, 11:29 AM
upppppppppppppppppppp
Không hổ danh là cạ của ta.:)) Thíc spam, lỳ đòn, không chịu khuất phục.=))

bboybigt
26-11-2011, 11:54 AM
Không hổ danh là cạ của ta.:)) Thíc spam, lỳ đòn, không chịu khuất phục.=))
trừ khi chết =)) :))

bboybigt
26-11-2011, 11:55 AM
chết rồi vẫn cố xoay kiếm bình thường =)) =))

Kedaman
26-11-2011, 12:17 PM
Cảnh cáo chú lần 1 tái diễn lần 2 phạt 1 Triệu VP nhé
chú sử thằng chủ topic này đi nó hack or gì gì ấy
chú cứ PK thẳng tay không phải xoắn nó
;)) đừng để anh thất vọng chứ chủ topic chú biết nó rồi
con kiến no bơm thành con voi
con voi nó bơm thành khủng long

bboybigt
26-11-2011, 12:25 PM
thời này vẫn còn đi mô kích àh =)) thoải mái :))

Man_Friendly
26-11-2011, 12:35 PM
- =)) pố chú anh thì anh có xoắn ai đâu :)
- Công ra công tư ra tư ( không phạm quy định forum thì không ai có quyền làm gì member hết :D )
- Giờ anh gác kiếm rồi ẩn dật thui kẻo lớp trẻ giờ hung hãn lắm :-ss

redface
26-11-2011, 12:46 PM
- =)) pố chú anh thì anh có xoắn ai đâu :)
- Công ra công tư ra tư ( không phạm quy định forum thì không ai có quyền làm gì member hết :D )
- Giờ anh gác kiếm rồi ẩn dật thui kẻo lớp trẻ giờ hung hãn lắm :-ss

khổ cái nó thằng này sắp lấy vợ rùi lên nó sống ẩn dật ở vùng quê HN gần mỹ đình rùi ^^!

Man_Friendly
26-11-2011, 12:49 PM
khổ cái nó thằng này sắp lấy vợ rùi lên nó sống ẩn dật ở vùng quê HN gần mỹ đình rùi ^^!
- :D sao biết tài thế ;)) . hết thời rùi phải chịu lún thui.
- Giờ lớp trẻ động 1 tí là vác súng đi :-ss
- Mình toi như chơi ấy chứ hị hị

redface
26-11-2011, 12:52 PM
- :D sao biết tài thế ;)) . hết thời rùi phải chịu lún thui.
- Giờ lớp trẻ động 1 tí là vác súng đi :-ss
- Mình toi như chơi ấy chứ hị hị

nó vác súng nhựa ra bắn thì k biết vác súng nước ra bán trả lại ah =))

Man_Friendly
26-11-2011, 12:54 PM
nó vác súng nhựa ra bắn thì k biết vác súng nước ra bán trả lại ah =))
- Chả biết súng nhựa hay súng thật nhưng mà nhìn thấy đã chạy mất cả dép rồi còn đâu mà mang súng của mình ra nữa :))

redface
26-11-2011, 01:02 PM
- Chả biết súng nhựa hay súng thật nhưng mà nhìn thấy đã chạy mất cả dép rồi còn đâu mà mang súng của mình ra nữa :))

thế thì xác đinh lên bàn thời ăn chuối cùng các cụ đi >> còn nó đã vác súng ra bán thì có mà chạy = răng =))

Man_Friendly
26-11-2011, 01:05 PM
thế thì xác đinh lên bàn thời ăn chuối cùng các cụ đi >> còn nó đã vác súng ra bán thì có mà chạy = răng =))
- Láo nào kiểu gì thì kiểu nếu muốn leo lên đó cũng phải 120 T đến 130 T mới dc hơ hơ

Kedaman
26-11-2011, 01:09 PM
pố chú anh thì anh có xoắn ai đâu
- Công ra công tư ra tư ( không phạm quy định forum thì không ai có quyền làm gì member hết )
- Giờ anh gác kiếm rồi ẩn dật thui kẻo lớp trẻ giờ hung hãn lắm
;)) mà thôi đừng xử e nó
nó cũng cố gắng dual top tháng này để tặng anh sét HL EX đấy chú à
nó bảo tặng để chuộc tội
thôi thì ta cứ
Nhận mà không dám
Từ mà sao đây
;)) chú nhỉ ae nó có lòng thì thôi bỏ qua cho ae nó

redface
26-11-2011, 01:09 PM
- Láo nào kiểu gì thì kiểu nếu muốn leo lên đó cũng phải 120 T đến 130 T mới dc hơ hơ

thôi anh vảo test MU kia đây @@

Life Colorful
26-11-2011, 01:22 PM
trừ khi chết =)) :))
Nhớ lâu, thù dai đấy mới là phong cách. Bản chất làm lên tính cách. :))

bboybigt
26-11-2011, 01:29 PM
Nhớ lâu, thù dai đấy mới là phong cách. Bản chất làm lên tính cách. :))
vì thế nên mới bị nhiều thằng cay =)) biết là như thế nhưng ko thể thay đổi đc =))

codon1chut
26-11-2011, 06:07 PM
dai ca nao nhan thu coi bi mat do e ko chju dau ;));))

makarong99
26-11-2011, 06:56 PM
tham khao kai kit!hehe

bboybigt
26-11-2011, 07:11 PM
tham khao kai kit!hehe
x-( con gà Vinh chết đâu h mới thấy mặt vậy ? :-" :-o

makarong99
26-11-2011, 08:02 PM
anh vao suot, thay chan la uot luon ra ban cf.her

bboybigt
26-11-2011, 08:09 PM
anh vao suot, thay chan la uot luon ra ban fc
CF ko phải FC x-( :-"

bboybigt
26-11-2011, 09:49 PM
upppppppppp ko sợ Keylogger =))

haiphong
27-11-2011, 02:43 AM
dai ca nao nhan thu coi bi mat do e ko chju dau ;));))

a chịu nè ;)) =))