PDA

View Full Version : Sever Hoàn mỹ

Hoa Linh
03-11-2011, 10:29 PM
Thời gian gần đây Mu Vắng hẳn. Trước đây buổi tối train 3rack thì cạnh tranh khốc liệt mà bây giờ vắng quá không có một bóng ma nào cả. Có thì k3 có mấy con ác quỷ thôi. Chán quá!

Man LHM PC1
03-11-2011, 10:32 PM
vào HT -- Hết

htcndc
03-11-2011, 11:33 PM
luyện công chuận bị sv mới rồi :)))))))))))))))))))))))))))

Man_Friendly
03-11-2011, 11:52 PM
-Đối với mọi người món ăn nào rồi cũng sẽ đến lúc chán bạn à.
-Nhưng với BQT chúng tôi sẽ theo chân các bạn tại các SV cho đến khi các bạn rời bỏ Mu.
-Bạn hãy yên tâm ( bạn tâm huyết sẽ có người cũng tiêu chí với bạn)

StarNight
04-11-2011, 12:04 AM
tại sao MU càng ngày càng vắng ng mà bọn mình vẫn luôn thấy vui vẻ nhi.choi game co anh có em,có bạn bè vui ve hiểu nhau thì chẳng lúc nào tháy chán nản + buồn cả :D

Brother_Fun
04-11-2011, 12:16 AM
tại sao MU càng ngày càng vắng ng mà bọn mình vẫn luôn thấy vui vẻ nhi.choi game co anh có em,có bạn bè vui ve hiểu nhau thì chẳng lúc nào tháy chán nản + buồn cả
Đúng vậy quan trọng nhất là mình cảm thấy vui vẻ vào game giải trí sau những lúc làm việc mệt mỏi gặp gở anh em quen biết trong game mặc dù rất thân nhưng chưa gặp mặt bao giờ .
bạn tâm huyết với cái gì bạn yêu thích thì bạn sẻ thấy rất vui vẻ khi hòa mình vào nó.

huntergirl
04-11-2011, 12:18 AM
Đúng vậy quan trọng nhất là mình cảm thấy vui vẻ vào game giải trí sau những lúc làm việc mệt mỏi gặp gở anh em quen biết trong game mặc dù rất thân nhưng chưa gặp mặt bao giờ .
bạn tâm huyết với cái gì bạn yêu thích thì bạn sẻ thấy rất vui vẻ khi hòa mình vào nó. dại ka này là ai nhỉ mod mới ạ :-"

huntergirl
04-11-2011, 12:21 AM
Ai tâm Huyết Thì Ở lại ....Ai ko thích ở lại đi dùm cho đừng có mô kick AE :| thế này thế nọ

Brother_Fun
04-11-2011, 12:38 AM
dại ka này là ai nhỉ mod mới ạ
Yess...Mod mới đấy bạn thấy mình dể thương không ..:-h :-h
Nhân đây xin ra mắt toàn thể anh em trong forum nhé

StarNight
04-11-2011, 04:34 AM
Nhân đây xin ra mắt toàn thể anh em trong forum nhé
hey.Hello Mod mới.quả thật là Mod mới rất chi là xinh zai =))

huntergirl
04-11-2011, 06:36 AM
Nhân đây xin ra mắt toàn thể anh em trong forum nhécho cai pic lên đi mod xem dễ ghet ko :-"

nhjncaidis
04-11-2011, 07:42 AM
HM rồi sẽ vào HT =))

Brother_Fun
04-11-2011, 08:16 AM
cho cai pic lên đi mod xem dễ ghet ko

Đây thể theo lời yêu cầu của anh em...he...he...
http://ne7.upanh.com/b3.s17.d1/cb85db97d07d24b620abc318303c3381_37492687.vic26121 .jpg

(vì hình chụp hiện tại chưa có nên tạm thời up tấm hình mình chụp cách đây 20 năm các bạn xem tạm nhé....)

MYDieLove
04-11-2011, 08:32 AM
tuong lai ko ai bit truoc se ra sao nhung hay song voi cai hien tai di nha :))

HoangKyAnhPro
04-11-2011, 09:21 AM
Ha ha ha :)) :)). Mod mới này giống ông "Chim Đang Sung" bên Hàn Quốc ghê ta. Đẹp trai đấy, hình như em của ông "Cu Đang Teo" thì phải. He he he...nói vui nhé Mod, đừng block ac anh là anh chém đó.
Cho anh hỏi sao dạo này săn Gaion với Swamp, vé CN ít rơi đồ thế em?. Em có ý kiến với GM fixxxx cho anh em có hứng đi săn chút đi. Săn cả ngày không được gì ngon nản lắm ... ... !!!

Brother_Fun
04-11-2011, 09:57 AM
Cho anh hỏi sao dạo này săn Gaion với Swamp, vé CN ít rơi đồ thế em?. Em có ý kiến với GM fixxxx cho anh em có hứng đi săn chút đi. Săn cả ngày không được gì ngon nản lắm ... ... !!!
Mình thấy tỷ lệ rơi đồ củng như mọi lần mà có lẻ bạn chưa gặp may thui chứ mình thấy 1 số bạn săn được đồ ngon treo bán ở lorencia đó . Bạn đi thử thêm vài lần nửa xem biết đâu thần may mắn sẻ mỉm cười với bạn :)

Duonghb
04-11-2011, 10:02 AM
tại sao MU càng ngày càng vắng ng mà bọn mình vẫn luôn thấy vui vẻ nhi.choi game co anh có em,có bạn bè vui ve hiểu nhau thì chẳng lúc nào tháy chán nản + buồn cả :D
chơi game dù sv chỉ có 5 người mà 3 người là AE thì vẫn vui thôi :D

HoangKyAnhPro
04-11-2011, 12:39 PM
Chú Duongbh chỉ được cái nói đúng. Anh kết chú câu này. "Games ảo nhưng tình cảm thật". hehehe

ohmygodb2
04-11-2011, 01:17 PM
Chơi mà bỏ thì chơi làm gì. làm gì cũng phải có tâm huyết kể cả là game. họ bỏ thì mình càng đc tung hoành ha ha ha.

StarNight
04-11-2011, 01:49 PM
ae mình hiện h theo tiểu chí có ít dùng ít có nhiều dùng nhiều ko có chết đói cả lũ anh Thành nhỉ ;))
cứ xác đình là đã chơi tất cả cùng chơi nghỉ tất cả cũng nghỉ ( Tiêu chí của Ae FB ) ;))

CaRol
04-11-2011, 02:04 PM
BQT thông báo ra sv mới là game thủ trong HM rụng như sung

XXMissTeen9xX
04-11-2011, 05:59 PM
Mình nghĩ chúng ta cứ chơi đc 1 time la 1 sv mới ra.
Bao nhiêu bạn bè gắn bó với nhau nay nghe sv mới là định " đi tìm 1 vùng đất mới " và như thế tình cảm cũng sẽ phai nhạt.
ADM nói đúng việc ra SV mới là tất yếu nhưng mình hỏi ADM: Sv Hoàn Mỹ vừa ra đc tầm 6 tháng lai chuẩn bị ra sv mới có công bằng ko? Như Sv HT va AH ra cũng gần 2 năm mới ra SV mới vậy vì sao HM vừa ra a/e vừa mói quen nhau vậy mà lai chuẩn bị ra SV mới làm a/e rất chán.
Tôi 1 GAME cũng Yêu MU nhưng nghĩ cảnh HM rồi vài tháng nũa rồi cũng sẽ như AH và HT mà cũng nản. Lời cuối mong ADM xem xét lại viêc ra SV mới và Time ra SV đó. Còn mình muốn gắn bó với HM suốt đến khi ko còn 1 ai ở SV này.
_____MissTeen9X____

Topiris
04-11-2011, 06:19 PM
Upppppp cho MissTeen ;))

letitbe
04-11-2011, 08:21 PM
Mình không ủng hộ bạn hay admin ^_^ Chỉ biết rằng cái gì nhanh quá cũng sẽ nhạt. Trò chơi cũng chỉ để cho vui mà thôi. Tất nhiên để đặt tình cảm vào nó như bạn cũng không phải không có. Mình cũng từng như vậy, nhưng sau bao nhiêu lần nhảy từ mu này sang mu khác có lẽ mất cảm giác đó mất rồi. Hi vọng ser mới mở ra sẽ được lâu hơn, để cho tình bạn game được kéo dài hơn chút :)

Chuối
06-11-2011, 01:46 PM
hok sao.có sv mới thì đồ đạc sv củ rẻ đi.mình dể mua.đở tốn kém :D
còn it người onl củng tốt chử sao. ít người onl tha hồ train.ko sợ bị kis.mấy ngày nay tớ train o k3 hok bị ai kis là ngon rồi :D

Chuối
06-11-2011, 01:49 PM
ai đi cứ đi.sv còn 1 mình ta củng chơi.
1 mình ta chơi adm van phảti làm việc.khách hàng là Ngọc Hoàng mà.=))
P/S Mod ơi ! nếu còn mình em chơi sv có đóng cửa không thế ?

zzzCaoBojx
06-11-2011, 04:21 PM
Ta cũng đang chơi bên SVHM nè vẫn pk như thường. ;))

hutchich
08-11-2011, 04:21 PM
cố gắng rủ GM xuống train cùng cho vui :P

codon1chut
08-11-2011, 04:51 PM
công nhận là :
A Đẹp gái war trui lun ;))

..:: Điên Tiết ::.. Mat. đo?.. huyết sôi sug sục ..:( thag nao lag? vang? la an che'm@@!

Mr Tau^Thick^Mi

codon1chut
08-11-2011, 04:56 PM
Ru? ae ban quan Ly xuog pk cho zuj :-P

..:: Điên Tiết ::.. Mat. đo?.. huyết sôi sug sục .. X-( thag nao lag? vang? la an che'm@@!

Mr Tau^Thick^Mi

mrboom06
08-11-2011, 05:47 PM
sever có cái gì khác với sv cũ hả.
có nhân vật mới
có đồ mới hay sao
nói chung thì nó cũng là cái phiên bản của sv cũ thôy mục đích của ADM là kiếm thêm tiền đút túi

Út Cưng
08-11-2011, 05:53 PM
sever có cái gì khác với sv cũ hả.
có nhân vật mới
có đồ mới hay sao
nói chung thì nó cũng là cái phiên bản của sv cũ thôy mục đích của ADM là kiếm thêm tiền đút túi
Bạn đừng nói theo giọng điệu bóng gió ám chỉ chúng tôi. Nên nhớ ở đời ko ai làm free cái gì cả, nhưng ở mu-hanoi.net, chúng tôi ko bán item, chỉ hỗ trợ vài vé event và 1 mức rs vip cực thấp và rất bình dân. Chúng tôi gồm 1 tập thể hơn 10 người, họ uống nước để sống à? ngoài ra cái gì để duy trì sever ?

Man LHM PC1
08-11-2011, 05:56 PM
bt mà :)) nhiều tiền -> ít tiền rồi lại nhiều tiền :))

OngTrum
08-11-2011, 06:01 PM
Tôi là người ngoài cuộc nhưng nghe cậu kia nói cũng đúng đấy sever duy trì là do gamethu mà gamethu mà không chơi thì MUHN sẽ đóng của vì tất cả phu thuộc vào túi $$ cua chúng ta và cả bon họ nữa tất nhiên nói là khách hàng là thượng đế họ không đc đáp ứng yêu cầu của mình lên họ nói vậy cũng không sai.Mà nếu cảm thấy game thủ gây nhiều sức ep quá có thể đóng của game và những người chơi và đang chơi không muốn chơi nữa thì để người khác chơi chứ ngồi đó cứ lèo bèo như đàn bà chán.

mrboom06
08-11-2011, 06:05 PM
Tôi là người ngoài cuộc nhưng nghe cậu kia nói cũng đúng đấy sever duy trì là do gamethu mà gamethu mà không chơi thì MUHN sẽ đóng của vì tất cả phu thuộc vào túi $$ cua chúng ta và cả bon họ nữa tất nhiên nói là khách hàng là thượng đế họ không đc đáp ứng yêu cầu của mình lên họ nói vậy cũng không sai.Mà nếu cảm thấy game thủ gây nhiều sức ep quá có thể đóng của game và những người chơi và đang chơi không muốn chơi nữa thì để người khác chơi chứ ngồi đó cứ lèo bèo như đàn bà chán.
ở đời lắm đàn bà lắm bạn ak
bạn là người ngoài cuộc thì không biết suy nghĩ và cảm giác của người trong cuộc đâu.

Út Cưng
08-11-2011, 06:10 PM
Topic tới đây được rùi nhé.

™HipCass™
08-11-2011, 06:54 PM
Ha ha ha :)) :)). Mod mới này giống ông "Chim Đang Sung" bên Hàn Quốc ghê ta. Đẹp trai đấy, hình như em của ông "Cu Đang Teo" thì phải. He he he...nói vui nhé Mod, đừng block ac anh là anh chém đó.
Bạn bao nhiêu tuổi mà xưng A với Mod Bother_Fun thế :|