PDA

View Full Version : Thân mời các bạn game thủ cùng vào thảo luận

Châu Bá Thông
01-11-2011, 11:32 AM
MU HÀ NỘI
LEGEND OF THE GLADIATOR
Ra mắt tính năng mới - Hướng đến một xã hội dân giàu nước mạnh

Chào các bạn!
Chúng ta ai cũng như ai, đều muốn xã hội trọng vọng, cũng đều muốn mọi người nhìn chúng ta bằng cái nhìn kính trọng và ai cũng mong được phú quý. Và bởi vì kính trọng và danh giá thì "phú" phải đi kèm với "quý", mặc dầu cái danh giá do quý đem lại cũng chỉ là cái phải đem tiền đi mua. Cái việc nhà giàu sài đồ cổ đã tồn tài lâu, muốn sỡ hữu của ngon vật lạ chỉ có cách đi mua của dân đen, của những tay thợ săn và của những truyền nhân Gobin mà không thể nào tự tay mình tìm tòi, hay thể hiện được bàn tay nghệ sĩ của mình. Tình trạng này càng làm trầm trọng thêm tâm lý trọng danh hơn thực, dẫn đến tình trạng kém tinh thần thực nghiệp, ít đầu tư trí tuệ và tài năng cho việc làm ra ngày càng nhiều của cải vật chất, mà lại dồn sức cho việc chạy theo hư danh, phù phiếm. Xã hội games ì ạch phát triển theo tốc độ của bước chân trâu bì bõm trên ruộng lúa nước.
Đã được 2 năm mở cụm máy chủ Hà Nội việc buôn bán ở trong server đã sầm uất, nhưng kinh tế hàng hóa vẫn không thu hút được người sản xuất, những truyền nhân Gobin vẫn chưa thể chứng tỏ được mình, một phần vì “sự bảo hiểm” của những vật phẩm đó "không có đủ" nên server không dẫn tới được sự thay đổi cơ cấu và tổ chức sản xuất hàng hóa tức items, không sao chuyển nổi sang nền kinh tế hoàng hóa tức buôn bán items phát triển. Những items nếu khái quát thì đó những items hiếm, có giá cao nhưng về mặt “giá trị gốc, giá trị đích thực” thì chưa đạt được và các tiểu thương nhỏ đã lợi dụng tình thế đó để đầu nậu, ép giá game thủ có tiền, ép giá những đại gia game để bung tiền, nạp thẻ gây ra lạm phát...
Người xưa đã từng nói: “Dân có giàu thì nước mới mạnh” một đất nước mạnh là một nước có dân giàu và phát triển về mọi mặt, về tiền lẫn items. Từ thực trạng đó, nay BQT sẽ đưa ra một mặt hàng mới trong wedshop. Tuy nói mới nhưng rất quen thuộc với tất cả các bạn game thủ đó là “Bùa kết hợp chaos” nhằm tạo cho các bạn có cơ hội chứng tỏ tay nghề nâng cấp items của mình, nâng cấp giá trị items của các ban lên. Hi vọng với sự thay đổi này sẽ góp phần tạo thêm niềm vui sáng tạo và góp phần tăng thêm lượng member ingames trong server. Cái gì thời điểm bắt đầu cũng có khó khăn và có thể gây nên một số rắc rối cho các bạn nhưng mong rằng nó sẽ góp phần: "Nghèo trở nên đủ, đủ trở nên giàu và giàu thì giàu thêm"; " sẽ làm cho người nghèo trở nên đủ ăn, người đủ ăn thì giàu và người khá giàu thì giàu thêm.
Trước khi ra mắt vật phẩm, trước khi nó được bán trong WebShop, BQT muốn tham khảo ý kiến của tất cả các bạn game thủ về vấn đề này bởi đây là vấn đề tế nhị của server.
Chi tiết về items:
- Không sợ mất items khi kết hợp Chaos thất bại.
- Giả rẻ: từ 30k - 50k Gcoin.
- Dễ dàng mua bán và sử dụng.
Mong nhận được sự góp ý chân thành, thẳng thắn từ các bạn. BQT sẽ lấy ý kiến trong vòng 3 ngày (1-3/11/2011). Sau đó sẽ dựa vào số phiếu và dựa vào các comments của các bạn để đưa ra quyết định cuối cùng.

Chú ý: Không spam tại topic này, các bài viết mang tính chất spam sẽ bị xóa và khóa ID forum vĩnh viễn.

huntergirl
01-11-2011, 11:34 AM
bao h ra item này vậy TH

CaRol
01-11-2011, 11:36 AM
Tớ đồng ý với BQT bán BKHC trong webshop , vì nhu cầu nâng cấp iteam rất lớn . theo mình giá thành vừa phải và hợp lý sẽ tạo điều kiện cho game thủ hơn trong sức mua , giá của nó hợp lý sẽ là 30K Vp ThanhHien à , chúc BQT sớm bán BKHC trong webshop !

Châu Bá Thông
01-11-2011, 11:36 AM
Hãy bình chọn ở trên các bạn nhé! ;)

HonDa
01-11-2011, 11:44 AM
Với mức ja 30k Gcoin - 50k
Hiện tại bi h o sever hoàn mỹ đang giao bán BKHC la 50k vp
Mà 50k vp nếu đi mua ở những người bàn vp thi nó chj khoảng gần 20k vnd thôi
mình thấy ja' cua WetShop hơi mắc sẽ ko được lòng tân thủ

Sayityourway
01-11-2011, 11:45 AM
Theo mình thì không nên bán BKHC trong web shop vì như vậy sẽ rất rễ nâng cấp đồ.........>>> đồ không còn giá trị.

HERMES
01-11-2011, 11:47 AM
Vote 1 phiếu : Giá 30k GC = 65k 70kVP ròi

SeoDayCu
01-11-2011, 12:13 PM
Đúng lúc mình đang cần nhiều, vote phát :))

HEROIN
01-11-2011, 12:26 PM
giá khoảng 20k GC là hợp lý TH ơi.

quangninh
01-11-2011, 12:33 PM
MU HÀ NỘI
LEGEND OF THE GLADIATOR

Chào các bạn!
Chúng ta ai cũng như ai, đều muốn xã hội trọng vọng, cũng đều muốn mọi người nhìn chúng ta bằng cái nhìn kính trọng và ai cũng mong được phú quý. Và bởi vì kính trọng và danh giá thì "phú" phải đi kèm với "quý", mặc dầu cái danh giá do quý đem lại cũng chỉ là cái phải đem tiền đi mua. Cái việc nhà giàu sài đồ cổ đã tồn tài lâu, muốn sỡ hữu của ngon vật lạ chỉ có cách đi mua của dân đen, của những tay thợ săn và của những truyền nhân Gobin mà không thể nào tự tay mình tìm tòi, hay thể hiện được bàn tay nghệ sĩ của mình. Tình trạng này càng làm trầm trọng thêm tâm lý trọng danh hơn thực, dẫn đến tình trạng kém tinh thần thực nghiệp, ít đầu tư trí tuệ và tài năng cho việc làm ra ngày càng nhiều của cải vật chất, mà lại dồn sức cho việc chạy theo hư danh, phù phiếm. Xã hội games ì ạch phát triển theo tốc độ của bước chân trâu bì bõm trên ruộng lúa nước.
Đã được 2 năm mở cụm máy chủ Hà Nội việc buôn bán ở trong server đã sầm uất, nhưng kinh tế hàng hóa vẫn không thu hút được người sản xuất, những truyền nhân Gobin vẫn chưa thể chứng tỏ được mình, một phần vì “sự bảo hiểm” của những vật phẩm đó "không có đủ" nên server không dẫn tới được sự thay đổi cơ cấu và tổ chức sản xuất hàng hóa tức items, không sao chuyển nổi sang nền kinh tế hoàng hóa tức buôn bán items phát triển. Những items nếu khái quát thì đó những items hiếm, có giá cao nhưng về mặt “giá trị gốc, giá trị đích thực” thì chưa đạt được và các tiểu thương nhỏ đã lợi dụng tình thế đó để đầu nậu, ép giá game thủ có tiền, ép giá những đại gia game để bung tiền, nạp thẻ gây ra lạm phát...
Người xưa đã từng nói: “Dân có giàu thì nước mới mạnh” một đất nước mạnh là một nước có dân giàu và phát triển về mọi mặt, về tiền lẫn items. Từ thực trạng đó, nay BQT sẽ đưa ra một mặt hàng mới trong wedshop. Tuy nói mới nhưng rất quen thuộc với tất cả các bạn game thủ đó là “Bùa kết hợp chaos” nhằm tạo cho các bạn có cơ hội chứng tỏ tay nghề nâng cấp items của mình, nâng cấp giá trị items của các ban lên. Hi vọng với sự thay đổi này sẽ góp phần tạo thêm niềm vui sáng tạo và góp phần tăng thêm lượng member ingames trong server. Cái gì thời điểm bắt đầu cũng có khó khăn và có thể gây nên một số rắc rối cho các bạn nhưng mong rằng nó sẽ góp phần: "Nghèo trở nên đủ, đủ trở nên giàu và giàu thì giàu thêm"; " sẽ làm cho người nghèo trở nên đủ ăn, người đủ ăn thì giàu và người khá giàu thì giàu thêm.
Trước khi ra mắt vật phẩm, trước khi nó được bán trong WebShop, BQT muốn tham khảo ý kiến của tất cả các bạn game thủ về vấn đề này bởi đây là vấn đề tế nhị của server.
Chi tiết về items:
Mong nhận được sự góp ý chân thành, thẳng thắn từ các bạn. BQT sẽ lấy ý kiến trong vòng 3 ngày (1-3/11/2011). Sau đó sẽ dựa vào số phiếu và dựa vào các comments của các bạn để đưa ra quyết định cuối cùng.

Chú ý: Không spam tại topic này, các bài viết mang tính chất spam sẽ bị xóa và khóa ID forum vĩnh viễn.
mjnh`` thay chang hop li chut nao```
the nhung ng trc mua BKHC voi cai gja cao ngat troi de ep do ton pit bao nhjeu tien moi ep dc thi sao
h`` ban BKHC trong skop voi gja re? beo nhu the thj that la thiet thoi cko nhung~ ng ep'' do^`` trc kia
it kung~ ton tien tr moi dc do^`` 15 h`` ban that uong bao cong suc
skop ban BKHC it ra kung~ phai 60k moi hop li hoac la ko ban
tuy`` ADM tkui
mua /pót trong game mat bao cong suc moi mua dc
h`` dop 1 kai ra skop mua vua re vua nhah ? lieu nhu the dc ko?
neu ban trong skop thi phai ban gja cao ti ADM ak``
thong nhat 60k de

BimBim.HaNoi
01-11-2011, 12:34 PM
Mình động ý theo ý kiến trên =))=))

quangninh
01-11-2011, 12:36 PM
Tớ đồng ý với BQT bán BKHC trong webshop , vì nhu cầu nâng cấp iteam rất lớn . theo mình giá thành vừa phải và hợp lý sẽ tạo điều kiện cho game thủ hơn trong sức mua , giá của nó hợp lý sẽ là 30K Vp ThanhHien à , chúc BQT sớm bán BKHC trong webshop ! pit la nhu cau nang cap rat lon
nhung neu ckoi la`` ban can pit cach choi la chjnh
neu chj bo 2-30chuc ra mua ep thi re? beo
nhung ng`` ep trc kia mat bao cong post mua ep do voi gja cao ngat ban nghj~ sao cko ho
neu ban trong shop thi kung phai ban gja cao
ckoi la `` phai? dau tu 60k ADM na

quangninh
01-11-2011, 12:39 PM
ma a ADM oi post gjum em mo? acc chance tk 220011 di e bi khoa acc 1 thang rui`` kon j``
mong ADM som phan hoi

huntergirl
01-11-2011, 12:43 PM
ma a ADM oi post gjum em mo? acc chance tk 220011 di e bi khoa acc 1 thang rui`` kon j``
mong ADM som phan hoi 2/9 năm sau nhé :-"

quangninh
01-11-2011, 12:49 PM
2/9 năm sau nhé :-" vay thi ngon qua
the thi luc day mjnh dang o ben Nhat lai phai dao game mu hanoi ckoi roai``~X(
ko pit dao dc ko nhj?
hjhj co gang ckoi mu den 21/4 2012 tkui hehe

zzzCaoBojx
01-11-2011, 12:51 PM
MU HÀ NỘI
LEGEND OF THE GLADIATOR

Chào các bạn!
Chi tiết về items:

Tranh cãi nhiều tôi có ý thế này bán 1k bùa chaos vào WebShop ai nhanh tay mua hết trước thì người sau nhịn rồi tính tiếp có ae có hứng phấn. okay thi bóc tem nào ae. =))

BimBim.HaNoi
01-11-2011, 12:58 PM
mong ADM som phan hoi
Bạn lượn đi cho nước nó trong =))=)) đây k p? topic cầu xin về đất liền =))=))=))=))

CaRol
01-11-2011, 01:09 PM
theo mình bán gia = Vp đi , bán = Gcoin ít ng mua lắm . 30K Vp là giá hợp lý

DanChoi_TN
01-11-2011, 01:23 PM
mình nghĩ vp hay gcoi cũng là từ nạp thẻ mà ra thế nên có lẽ là vp thì thuận tiện hơn cho cazr người mua ít hay mua nhiều.và bán với 2 loại ngoại tệ.vp giá cao hơn gcoi là hợp lý nhất

BimBim.HaNoi
01-11-2011, 01:23 PM
Bán = vp thì sẽ mất giá của BKHC nếu vp thi 100k vp\1 BKHC

Kedaman
01-11-2011, 01:30 PM
mà bán BC thì fix ngọc tỷ lệ cho ae dễ ef .ef thì cứ xít lên xít xuống .ef mất biết bn BC mà ko được 1mons lên 15 :))

lexuskun
01-11-2011, 02:10 PM
MU HÀ NỘI
LEGEND OF THE GLADIATOR

Chào các bạn!
Chi tiết về items:

Mình thấy cái này có 50% hợp lý và 50% ko hợp lý vì items này là rất quan trọng nếu bán trong WS chỉ cần mua rồi đập đồ + 10 + 11 + 12 + 13 v.v. Mình nghĩ admin chỉnh drop items này rớt ở tất cả các bãi quái cho cả những ng rs thấp cũng như người rs cao có thể đánh rớt. Minh nghĩ ko nên bán items này.
Thân !!!

Châu Bá Thông
04-11-2011, 08:25 PM
Đã hết thời hạn cho các bạn thảo luận về vấn đề này. Tuy số lượng các bạn games thủ tham gia thảo luận không nhiều nhưng với kết quả là 83% các bạn game thủ đồng tình và dựa vào các comment của các bạn đa số đều hưởng ứng là có thêm items Bùa kết hợp chaos trong webshop, đó cũng như là ý kiến đánh giá chung của toàn bộ các bạn game thủ. Do đó, BQT sẽ dựa vào kết quả này để đưa vào danh mục các items bán trong webshop, giá cả sẽ được BQT thảo luận để đưa ra. Kết quả cuối cùng sẽ được thông báo sớm cho các bạn.
Cảm ơn các bạn đã tham gia Bình chọn lấy ý kiến. Chúc các bạn luôn vui vẻ.!

ChutChu
05-11-2011, 06:55 PM
20kGcoi là đẹp

zzzCaoBojx
05-11-2011, 07:18 PM
Không nên bán ở web shop tự đi kiếm và nhặt đc nó mới có giá trị còn nếu ADM muốn kiếm lời thêm thì lên bán. :)

Gà Vô Đối
05-11-2011, 08:04 PM
Không nên bán ở web shop tự đi kiếm và nhặt đc nó mới có giá trị còn nếu ADM muốn kiếm lời thêm thì lên bán. :)
Nên bán, vì sẽ giúp cho người cần mà ít thời gian rao mua trong game sẽ có được ngay và hơn nữa nó sẽ giúp duy trì được sv lâu hơn :)

OneTime
05-11-2011, 08:07 PM
Mở lại topic này cho mọi người đưa ra ý kiến và bình chọn thêm

sen3lanhan
05-11-2011, 08:08 PM
chị TH làm thế không đc ít nhất phải để 1 ngày chứ . Làm thế hóa ra là ép nhau à . E không đồng tình vớ ý kiến trên . VP hiện tại đã khan hiếm h lại để BKHC trên wed e nghĩ 80% sẽ chẳng thu hút đc game thủ về lâu về dài . Có thể cái lợi trước mắt là có nhưng BQT làm như thế thì tình trang ở SV Hoàn mỹ sẽ đi về đâu khi kinh tế đang suy thoái . Cái gì khó kiếm thì mới hiếm mới phát triển còn cứ mua ở trong shop thì gọi gì là thú vị . Mặc dù game đang trong tình trạng khó khăn nhưng e thiết nghĩ vấn đề này sẽ đc giải quyết bằng 1 cách khác hay hơn chắc nó sẽ phục hồi đc sv .

OneTime
05-11-2011, 08:14 PM
chị TH làm thế không đc ít nhất phải để 1 ngày chứ . Làm thế hóa ra là ép nhau à . E không đồng tình vớ ý kiến trên . VP hiện tại đã khan hiếm h lại để BKHC trên wed e nghĩ 80% sẽ chẳng thu hút đc game thủ về lâu về dài . Có thể cái lợi trước mắt là có nhưng BQT làm như thế thì tình trang ở SV Hoàn mỹ sẽ đi về đâu khi kinh tế đang suy thoái . Cái gì khó kiếm thì mới hiếm mới phát triển còn cứ mua ở trong shop thì gọi gì là thú vị . Mặc dù game đang trong tình trạng khó khăn nhưng e thiết nghĩ vấn đề này sẽ đc giải quyết bằng 1 cách khác hay hơn chắc nó sẽ phục hồi đc sv .
TH làm đúng theo thông báo, đúng 3 ngày sau khi đưa ra để thảo luận thì TH mới đóng topic, bạn ko để ý nên ko biết
Còn việc bạn có sở hữu đc bùa kết hợp chaos nhưng bạn có ép đc đồ của bạn lên cao nhất hay ko thì lại ko chắc chắn nhé, bùa kết hợp chaos chỉ có tác dụng giúp cho đồ ko bị mất đi khi nâng cấp tại máy ép chaos Gobil thất bại, và cấp độ của item sẽ bị giảm đi chứ ko giữ nguyên như trước

sen3lanhan
05-11-2011, 08:22 PM
TH làm đúng theo thông báo, đúng 3 ngày sau khi đưa ra để thảo luận thì TH mới đóng topic, bạn ko để ý nên ko biết
Còn việc bạn có sở hữu đc bùa kết hợp chaos nhưng bạn có ép đc đồ của bạn lên cao nhất hay ko thì lại ko chắc chắn nhé, bùa kết hợp chaos chỉ có tác dụng giúp cho đồ ko bị mất đi khi nâng cấp tại máy ép chaos Gobil thất bại, và cấp độ của item sẽ bị giảm đi chứ ko giữ nguyên như trước
vâng a nói thế thì e cũng ok thôi ít ra đc cái này thì phải mất cái kia mới hợp lý chứ !!!

Đời Phù Du
05-11-2011, 08:51 PM
việc bán BKHC tại web là ý kiến rất hay
vì hiện nay đồ đạc rất nhiều mà không ai dám đập vì sợ chaosgobin tịch thu ^^

duyseu
05-11-2011, 10:26 PM
giá khoảng 20k GC là hợp lý TH ơi. chính xác 20k là hợp lí rồi GM ơi.. chứ 50k mắc quá.. ngang 50k VND @@

tungdepzaikt
05-11-2011, 10:36 PM
chính xác 20k là hợp lí rồi GM ơi.. chứ 50k mắc quá.. ngang 50k VND @@
20k okeeeeeeeeee

NhoxConPro
05-11-2011, 10:37 PM
20k thì bên HM chả mấy chốc lại cả đống đồ 15 =.=!

Topiris
05-11-2011, 10:39 PM
minh cụng đồng tình với ý kiến của BQT nhưng mình nghĩ lên cho bán = 2 loại tiền VP , Gcoi , Gcoi thì BQT hãy cho 1 cái giá hợp ly , con VP thì lên cho giá cao hơn Gcoi 1 tý cụng đc , mình thấy như vậy là hợp lý cho cả 2 , VP cụng mua đc ma Gcoi cụng mua dc , mong BQT hãy cân nhắc

huke
05-11-2011, 10:58 PM
Theo mình để mức giá 20K GC và 50K VP là hợp lý nhất

Kedaman
05-11-2011, 11:11 PM
vấn đề là adm fix lại Ngọc Tỷ Lệ nưa đi nào .bỏ xoay đồ chả có % nào BC ef đồ lên +15 nào cho lại

tamgia
05-11-2011, 11:32 PM
20k thì bên HM chả mấy chốc lại cả đống đồ 15 =.=!
ông làm như ép lên 15 dể lắm tui tốn hơn 30 cai bùa KHC mà giờ cây gậy vẩn +9 kìa:-s

ChutChu
05-11-2011, 11:36 PM
adm cho cái tách ngọc sockket luôn đi. tách còn ngọc ấy

ThanHoMenhMU
05-11-2011, 11:48 PM
mình cũng có đôi lời
thị trường cua SV đang ổn định
ban trong wes còn gọi gì là bản chất Games ko Wes sop nhu đã quoảng cáo nữa
BQT đã QC rằng MUHN ko wes Shop bây giờ lại như này thì còn ra thể thống gì nữa
đã Wes Shop thì BQT bán intem Trong Wes luôn đi
BQT hãy xem sét những lời mình nói rồi BQT hãy quyết định

Kedaman
05-11-2011, 11:48 PM
MUHN này còn lỗi nhiều thứ lắm kể ra thì ko hết được adm fix lại lỗi hết đi nào

ponds
06-11-2011, 01:27 AM
Đôi lời gởi BQT cũng như các member MU -HN
Mình chơi MU rất lâu từ lúc VNN - FPT
cũng 6-7 năm rồi. 1 điều chắc chắn là sv càng phát triển nhanh tỉ lệ thuận vs việc suy tàn nhanh => lại đòi hỏi sv mới , lại vòng tuần hoàn bỏ sv cũ qua sv mới cho nhưng người ít điều kiện , mà MU này cơ bản và đa số là các bạn sinh viên , 9x , ....nhu cầu kinh tế không cao...
Mình biết các bạn chỉ nhìn thấy cái lợi trước mắt muốn nâng cấp item nên không thể biểu quyết ko bán item BKHC trong WS được. Nên mình mong BQT hãy bán vs cái giá cao tầm 40GC / 80 VP cho nhưng ai có điều kiện và cần liền ==> item mới giá trị + BKHC từ DXMM và tân thủ mới ko bị mất giá.
Đôi lời góp ý....thanks

haiphong
06-11-2011, 02:47 AM
Hãy bình chọn ở trên các bạn nhé! ;)

Tôi thấy vấn đê này rât hợp lý và mức giá 30k 1 cái BKHC là hợp lý. 1 Vote (*) cho vấn đê này. :)

vklzdo
06-11-2011, 03:02 AM
BQT nên bán 50k Gcoin thì BKHC mới có giá trị đc, vì MU bây h` giá trị đang giảm dần đều ạ!!

sen3lanhan
06-11-2011, 08:09 AM
nếu bán =Gcoin thì chém giá 50k đi . hy hy hy hy

ChutChu
06-11-2011, 09:04 AM
Mình nghĩ adm nên thêm hệ thống tách Ngộc Nguyên tố. tức tách từ đồ đã khảm. và hệ thống uẩn tù tì cho ae vui hơn

Chuối
06-11-2011, 11:51 AM
30k là ok rồi.để người nghèo còn có tí đồ đạc ngon cho = bạn = bè.

NhoxConPro
06-11-2011, 01:42 PM
ông làm như ép lên 15 dể lắm tui tốn hơn 30 cai bùa KHC mà giờ cây gậy vẩn +9 kìa:-s
Đâu phải ai cũng có kinh nghiệm đâu =.=
PhaThien 1 thời bên HT chắc nhiều người biết :D

zzzCaoBojx
06-11-2011, 04:16 PM
Đâu phải ai cũng có kinh nghiệm đâu =.=
PhaThien 1 thời bên HT chắc nhiều người biết :D

PhaThien là thằng nào nhỉ cũng nhiều Fan ghê. =)) Có phải cái thằng hay bán đồ 15 SLL mà toàn đồ dupe phải hem. =)) =))

MyLoveMu
06-11-2011, 04:21 PM
Mình khổng ủng hộ,trước kia những người muốn nâng cấp đò phải không những có tiền mà còn phải mất công sức thu gom bùa mới nâng cấp được,như thế mới giá trị chứ.Bi h thì chỉ có tiền và tất cả đều về túi ADM mà thôi,không hiểu mọi người nghĩ gì mà lại đồng ý?
Và chắc chắn nó sẽ là Gcoi chứ không bao giờ có chuyện bán=vp đâu,mấy ban thật ngây thơ :)

NhoxConPro
06-11-2011, 04:27 PM
Mình khổng ủng hộ,trước kia những người muốn nâng cấp đò phải không những có tiền mà còn phải mất công sức thu gom bùa mới nâng cấp được,như thế mới giá trị chứ.Bi h thì chỉ có tiền và tất cả đều về túi ADM mà thôi,không hiểu mọi người nghĩ gì mà lại đồng ý?
Và chắc chắn nó sẽ là Gcoi chứ không bao giờ có chuyện bán=vp đâu,mấy ban thật ngây thơ :)
Mình cũng ko muốn có bán BKHC trên WebShop, 1 phần là vừa muốn tăng giá trị các món đồ trong Game, 1 phần lại muốn mọi người chăm đi nhặt đồ, lượm lặt các bãi để ra BKHC, thích những trận PK tranh bãi mặc dù nếu thua thì mình rất ức =))

AtlanPro
06-11-2011, 04:32 PM
20k GC la hop ly. Nhu Sung Gay 30k GC de say Soi' cung co may ai mua dau ban.Toan Sinh Vien ngheo vuot kho' ma :))

MU HÀ NỘI
LEGEND OF THE GLADIATOR

Chào các bạn!
Chi tiết về items:

MyLoveMu
06-11-2011, 04:57 PM
Các bạn muốn nâng cấp đồ?hãy vào game mà gom bùa mà nâng cấp,như thế mới có giá trị mới thú vị chứ,đằng này cứ có tiền vào webshop mua rồi nâng cấp,rồi ai cũng như ai,sao ko bán luôn đồ +13 nhỉ :(.Rồi dốt cuộc tiền đi về đâu các bạn tự hiểu.Nói chung ko nên can thiệp vào game quá sâu sẽ không hay tí nào.

0989768223
06-11-2011, 05:13 PM
Các bạn muốn nâng cấp đồ?hãy vào game mà gom bùa mà nâng cấp,như thế mới có giá trị mới thú vị chứ,đằng này cứ có tiền vào webshop mua rồi nâng cấp,rồi ai cũng như ai,sao ko bán luôn đồ +13 nhỉ :(.Rồi dốt cuộc tiền đi về đâu các bạn tự hiểu.Nói chung ko nên can thiệp vào game quá sâu sẽ không hay tí nào.
ko nên b> bùa chao trong wed shop. lúc đó trị giá của các món đồ sẽ giảm và đua top chẳng còn thú vị gì cả

Duonghb
06-11-2011, 05:26 PM
mong ADM cho 1 cái giá cụ thể về BKHC
chứ nói từ 30k đến 50k thì hơi khó để bình chọn

Life Colorful
06-11-2011, 05:45 PM
Bạn có thể khẳng định với tôi rằng, bạn nâng cấp đồ thành công 100% khi sử dụng BKHC không? BKHC 1 phần là để nâng cấp đồ, nhưng cũng là để giữ cho món đồ ý không bị mất khi nâng cấp. Bạn thấy đấy, nhiều người sử dụng rất nhiều BKHC khi nâng cấp và tỷ lệ thành công không phải là tuyệt đối, thất bại rất nhiều. Tôi cũng đã từng như thế, việc BQT đưa ra thảo luận, nhằm thuận tiện cho game thủ mà thôi.

sen3lanhan
06-11-2011, 07:34 PM
lại 1 câu nhe muốn tàn sớm thì cứ ra BKHC ở wed shop

zzzCaoBojx
06-11-2011, 09:31 PM
Tất cả đều đồng ý là không rồi vậy còn trần chờ gì nữa mà không khóa Topic vào? :)

OneTime
07-11-2011, 10:05 AM
Bùa kết hợp chaos ko thể gọi coi item như vũ khí, cánh hay quần áo
Bùa kết hợp chaos chỉ là vật phẩm hỗ trợ trong game, không có tác dụng làm tăng tỷ lệ khi ép đồ tại máy quay chaos Gobil, nó chỉ có tác dụng duy nhất là giữ nguyên item không bị mất đi khi ép đồ tại máy quay chao bị thất bại - và cấp độ item sẽ bị giảm chứ ko giữ nguyên như lúc đầu

Việc có thêm bùa kết hợp chaos trên webshop cũng chỉ nhằm bảo toàn tài sản cho các bạn khổ cực kiếm đc.

Dự kiến giá bán Bùa kết hợp chaos trên webshop sẽ là 35K Gcoin

ChutChu
07-11-2011, 10:09 AM
Hình như có thằng cố tình vote adm oi

OneTime
07-11-2011, 10:23 AM
Hình như có thằng cố tình vote adm oi
Chúng tôi sẽ dựa trên kết quả bình chọn để đưa ra quyết định cho vấn đề này
Bình chọn của những nick tự tạo thêm (Clone nick) sẽ bị loại bỏ

ChutChu
07-11-2011, 10:26 AM
Chúng tôi sẽ dựa trên kết quả bình chọn để đưa ra quyết định cho vấn đề này
Bình chọn của những nick tự tạo thêm (Clone nick) sẽ bị loại bỏ
bán bùa đi :)) 2mGcoi không biết để làm gì :))

OneTime
07-11-2011, 03:40 PM
Việc thảo luận cũng như tham gia bình chọn sẽ kết thúc vào 11h34AM ngày 08.11.2011
BQT sẽ dựa vào sự thảo luận và bình chọn của các bạn rồi đưa ra quyết định

duyseu
07-11-2011, 05:31 PM
20 > 30k Gcoin là đẹp rồi ADMIN ơi .. chứ 50k hơi mắc :D

StormWar
07-11-2011, 05:34 PM
BTQ nên đưa BKHC vào bán ngay để anh em thỏa mãn thú đập đồ :D.Dự kiến 35k Gcoin là rất đẹp...

hoanghai90
07-11-2011, 05:46 PM
nói chung là nhanh nhanh đưa ngay vào shop để ta cho cái gậy HN L +13 2% 28op phuc hồi lên 15

TrunPK
08-11-2011, 07:33 AM
Theo mình bkhc nên có trên wed với giá 20k gcoin hoặc 15k thôi
còn gấu trúc mình mong admin giảm 1 chút còn 3,500 gcoin hoặc 4000 gcoin
như vậy anh em mới không bị lừa khi mua gấu
hiện nay lừa gấu vẫn còn nhiều

hutchich
08-11-2011, 07:51 AM
Admin ơi.giá 50k Gcoin mà rẻ ak?. 30k là hợp lý rồi.mình nhớ k nhầm lúc mới mở Sv bùa kết hợp chao bán trong shop thì phải :D

Life Colorful
08-11-2011, 08:47 AM
Admin ơi.giá 50k Gcoin mà rẻ ak?. 30k là hợp lý rồi.mình nhớ k nhầm lúc mới mở Sv bùa kết hợp chao bán trong shop thì phải :D
Bùa Kết Hợp Chaos chưa hề bán trong WedShop cũng như Shop.
-Thời gian thảo luận, cũng như bình chọn cho vấn đề này không còn nhiều.
-Các bạn nhanh tay bình chọn, đưa ra ý kiến của riêng mình. Để có đc kết quả tốt nhất.

DuiCui.
08-11-2011, 11:17 AM
upppppppppppppppppppppppp

hutchich
08-11-2011, 03:28 PM
Bùa Kết Hợp Chaos chưa hề bán trong WedShop cũng như Shop.
-Thời gian thảo luận, cũng như bình chọn cho vấn đề này không còn nhiều.
-Các bạn nhanh tay bình chọn, đưa ra ý kiến của riêng mình. Để có đc kết quả tốt nhất.
hay là bản test của SV hoàn mỹ nhỉ.mình nhớ có bán mà.cả đc thưởng 30k point nữa.mà còn đc ném box ra đồ ngon cơ,

Life Colorful
08-11-2011, 03:42 PM
hay là bản test của SV hoàn mỹ nhỉ.mình nhớ có bán mà.cả đc thưởng 30k point nữa.mà còn đc ném box ra đồ ngon cơ,
Đấy là bản thử nghiệm rồi bạn. :)

hutchich
08-11-2011, 03:56 PM
thể nào :P
tks bác điều tiết cái :D

BoyVietTri
08-11-2011, 08:00 PM
đồng ý bán nhưng bán bằng Vpoi thôi :))

DaiKaLop3A
10-11-2011, 01:47 PM
Ra cái đó thì tiện ích cho tất cả mọi người !
Đồng ý: ( x )
Không đồng ý: ( )
\:D/~

DuiCui.
10-11-2011, 01:54 PM
vp thì 60k/1cái có gì đâu kiểu nào mà chả đc
đồng ý bán nhưng bán bằng Vpoi thôi :))

hjhjhehe
15-11-2011, 02:15 AM
Ko Len ban " :)