PDA

View Full Version : Event Warguild va` chuyen cai pen 3op.......

UncleJohny
30-10-2011, 07:56 PM
Co duoc cai pen 3op do cung cha co them duoc gi`, do manh ma` pk ga` thi cung = 0 thoi, neu theo nhu game thu thuong hay noi ga` ma` con ham ho, guild HuTjeuGo ko can bat cu giai thuong nao` war guild vui la` chinh "ADM co the ko trao 1 mon giai thuong cho guild HutjeuGo cung ko sao" co bao nhieu dau ma` dem ra tinh toan ma` so do, chu yeu hoc hoi kinh nghiem chien dau, ko phai noi anh em trong guild HTG doan` ket tu xua den gio`, wa biet bao su kien den nay vay day, the hien wa su kien war guild vua roi voi chien thang thuyet phuc. Nhocvienvan toan do vip do thi sao khi vao war guild co thay minh lam nen duoc cai gi` ko hay la dan dac 1 team chi biet dung doi danh chet chung chu co giet duoc ai ko, do la ga` trong ga loi ga` ma con hay khoe khoang. Noi cho ma biet luc Need dung cung GMevent o lost thi GM hoi need co cho 2 guild tinhban - MANUFC danh lai lan nua ko khi MANUFC dis 2 lan roi. Neu luc do Need noi GM la ko cho war lai vi da ra thong bao roi neu dis 2 lan thi bi loai, nhung need muon cho cac doi choi het minh voi nhau nen noi GM cho war lai di thi GM cho war lai. Day ma` ko ngo do la 1 sai lam vi 2 guild nay da dan` xep ty so nhu ai cung biet de duoc 1 cai pen 3op ma` mat het tinh than tham gia event lanh manh.
Chi mong BQT co nhung bien phap su ly that sung dang, da co thuong thi phai co phat do la dieu tat nhien, va noi cho cac nhan vat hay bat ky ai tham gia Event Mu-hanoi thi dung bao gio choi 1 cai kieu phan chat nhu day ma` hay choi het minh, neu cac ban can giai thuong thi phai the hien duoc kha nang cua minh chu dung bao lam cai tro phai noi la` tieu nhan va` hen, vi loi ich nho ma` ban re ban chat con nguoi cua minh nhu day.
Anh Em guild HTG chi vi` thay bat binh nen moi can du vao ko phai vi loi y rieng ma` len Dien Dan` tao topic la loi ranh roi, cac ban nghi sao thi nghi~ nhung toi cung noi cho cac ban biet la` bat cu chuyen gi` ma a e tron guild HTG thay bat binh thi se~ can du vao va` se~ truy to den cung ma` cho re le su viec chi day thoi.

Kinh goi BQT va` toan the anh em MU-HN.

Man LHM PC1
30-10-2011, 08:00 PM
đúng theo luật mà làm. vớ vẩn của đâu ra mà đòi cái pen vô duyên thế. ADM co the ko trao 1 mon giai thuong cho guild HutjeuGo cung ko sao". hazzzz

Man LHM PC1
30-10-2011, 08:03 PM
nhắc nhiều làm cái gì. pen thì đã trao rôi. luật chơi là thế

botchien
30-10-2011, 08:15 PM
ta can` gi` pen....chu? yeu' la` choi wa thoi` gian la` 9 ^^...+choi het' suc' minh`.....ta sai` do` cui` thoi.....cung~ co' oanh' thua ai dau hi`hi`.......:D

Man_Friendly
30-10-2011, 08:19 PM
Co duoc cai pen 3op do cung cha co them duoc gi`, do manh ma` pk ga` thi cung = 0 thoi, neu theo nhu game thu thuong hay noi ga` ma` con ham ho, guild HuTjeuGo ko can bat cu giai thuong nao` war guild vui la` chinh "ADM co the ko trao 1 mon giai thuong cho guild HutjeuGo cung ko sao" co bao nhieu dau ma` dem ra tinh toan ma` so do, chu yeu hoc hoi kinh nghiem chien dau, ko phai noi anh em trong guild HTG doan` ket tu xua den gio`, wa biet bao su kien den nay vay day, the hien wa su kien war guild vua roi voi chien thang thuyet phuc. Nhocvienvan toan do vip do thi sao khi vao war guild co thay minh lam nen duoc cai gi` ko hay la dan dac 1 team chi biet dung doi danh chet chung chu co giet duoc ai ko, do la ga` trong ga loi ga` ma con hay khoe khoang. Noi cho ma biet luc Need dung cung GMevent o lost thi GM hoi need co cho 2 guild tinhban - MANUFC danh lai lan nua ko khi MANUFC dis 2 lan roi. Neu luc do Need noi GM la ko cho war lai vi da ra thong bao roi neu dis 2 lan thi bi loai, nhung need muon cho cac doi choi het minh voi nhau nen noi GM cho war lai di thi GM cho war lai. Day ma` ko ngo do la 1 sai lam vi 2 guild nay da dan` xep ty so nhu ai cung biet de duoc 1 cai pen 3op ma` mat het tinh than tham gia event lanh manh.
Chi mong BQT co nhung bien phap su ly that sung dang, da co thuong thi phai co phat do la dieu tat nhien, va noi cho cac nhan vat hay bat ky ai tham gia Event Mu-hanoi thi dung bao gio choi 1 cai kieu phan chat nhu day ma` hay choi het minh, neu cac ban can giai thuong thi phai the hien duoc kha nang cua minh chu dung bao lam cai tro phai noi la` tieu nhan va` hen, vi loi ich nho ma` ban re ban chat con nguoi cua minh nhu day.
Anh Em guild HTG chi vi` thay bat binh nen moi can du vao ko phai vi loi y rieng ma` len Dien Dan` tao topic la loi ranh roi, cac ban nghi sao thi nghi~ nhung toi cung noi cho cac ban biet la` bat cu chuyen gi` ma a e tron guild HTG thay bat binh thi se~ can du vao va` se~ truy to den cung ma` cho re le su viec chi day thoi.

Kinh goi BQT va` toan the anh em MU-HN.
Nếu bạn muốn góp ý với BQT thì bạn viết có dấu rõ ràng nhé.

Man LHM PC1
30-10-2011, 08:23 PM
ta can` gi` pen....chu? yeu' la` choi wa thoi` gian la` 9 ^^...+choi het' suc' minh`.....ta sai` do` cui` thoi.....cung~ co' oanh' thua ai dau hi`hi`.......:D chém quá rồi đấy. ko cần thì đâu cần viết những topic thế này tốt nhất. die bài đê adm tự sử .

UncleJohny
30-10-2011, 08:27 PM
Nếu bạn muốn góp ý với BQT thì bạn viết có dấu rõ ràng nhé.

ko biet viet co dau ra sao nua nen danh phai day nen thong cam dum :D

Man LHM PC1
30-10-2011, 08:27 PM
không thua tức là thắng thay= từ không thua kem ai nghe hợp lý hơn. mà vào diễn đàn thì viết tiếng việt cho rễ hiểu đi

bboybigt
30-10-2011, 08:32 PM
Có được cái pen 3op đo cũng chả có thèm được gi`, do mạnh mà pk ga` thì cũng = 0 thôi, néu theo như game thủ thường hay nói ga` ma` còn ham hó, guild HuTjeuGo ko cần bất cứ giải thưởng nao` war guild vui la` chính "ADM có thể ko trao 1 mon giải thửởng cho guild HutjeuGo cũng ko sao" có bao nhiêu đâu ma` đem ra tính tóan ma` so đo, chủ yéu học hỏi kinh nghiệm chiến đấu, ko phải noi anh em trong guild HTG đoan` kết từ xưa đến giờ, wa biết bao sự kiện đén nay vậy đấy, thể hiện wa sự kiện war guild vừa rồi với chiến thắng thuyết phục. Nhocvienvan tòan đồ vip đó thì sao khi vao war guild có thấy mình làm nên đựơc cái gi` ko hay là dẫn đặc 1 team chỉ biết đứng đợi đánh chét chúng chứ có giết được ai ko, đó là ga` trong gà lôi ga` mà con hay khoe khoang. Nói cho mà biết lực Need đúng cùng GMevent ở lost thi GM hỏi need có cho 2 guild tinhban - MANUFC đánh lại lần nữa ko khi MANUFC dis 2 lần rồi. Nếu lúc đó Need nói GM là ko cho war lại vì đã ra thông báo rồi nếu dis 2 lần thì bị lọai, nhưng need muốn cho các đội chơi hết mình với nhau nên nói GM cho war lại đi thì GM cho war lại. Đấy mà ko ngờ đó là 1 sai lầm vì 2 guild này đã dàn xép tỷ số như ai cũng biết để được 1 cái pen 3op ma` mất hết tình thân tham gia event lành mạnh.
Chỉ mong BQT có những biện pháp sử lý thật sứng đáng, đã có thưởng thì phải có phạt đó là điều tất nhiên, và nói cho các nhân vật hay bất kỳ ai tham gia Event Mu-hanoi thi đừng bao giờ chơi 1 cái kiểu phân chất như đây mà hãy chơi hết mình, nếu các bạn cần giải thưởng thì phải thể hiện được khả năng của mình chứ đừng bao h làm cái trò phải nói là tiểu nhân va` hèn, vi lợi ích nhỏ ma` bán rẻ bản chất con người của mình như đây.
Anh Em guild HTG chỉ vi` thấy bất bình nên mới cần du vào ko phải vì lợi ích riêng mà lên Diễn Đàn taọ topic là lợi ranh rồi, các bạn nghĩ sao thì nghi~ nhưng tôi cũng nói cho các bạn biết la` bất cứ chuyên gi` mà a e trong guild HTG thấy bất bình thì se~ can dự vào va` se~ truy tố đến cùng ma` cho rẽ lẽ sự việc chỉ đấy thôi.

Kính gởi BQT va` tòan thể anh em MU-HN.
=)) =)) vụ MC cũ thịt 5 DK TOP 20 G HTG ko biết còn ko nhỉ =)) =))

botchien
30-10-2011, 08:39 PM
Ta choi MUHN na`y tinh' ra cung~ het' gan` 100m VND la` it' ^^....chac' anh em tuong? Need choi o nha` nhi`u lem' nhung thuc ra la` choi o Tiem NET thang` em mo? choi Free binh` thuong`....nhung Need Nghi~ cho~ la`m an.....anh em cung~ phai? tra? tie`n song` phang? ......chu? yeu' vui la` 9+ giet TIME ^^......+ tie`n Net+cafe thuoc' la+ an uong'...... tet' na`y la` vua` tro`n 3 nam noi' xao' chet' lie`n .....chi co chu? acc SUM UncleJohny la` biet' Need tuc' la` Bao? ...bi' danh "" Bao ga` hi`hi` ^_^""..choi ko biet la` bao nhiu MU chac ta`m 8 toi 10 nam ^^.....dung' ko H Ga`.....D....noi' ra chac anh em ko tin..nhung G HTG co' vai` nguoi` biet' la` vay ^____^......ko phai? Evnet ma` ham do` VIP....chu yeu' GT thoi.......nhung dung` vi` loi..... ich' rieng ma` choi ko dep.......ko co' wan trong gi` van' de` duoc. thuong? hay kho^ng thuong?......Neu' muon' do` VIP bo? tien` ra Mua cung~ duoc ko co' la` bao....Nhung da~ la` 1 nguo`i nghien Game MU.....ko co' khai' niem bo? VND ra sam' cho minh` 1 bo^. do` CUC VIP khoe voi' doi`....la` minh` do` VIP nhat' SV........^_^...Do`.Vip cung~ chet' binh` thuong` nhi`u khi chet' con` bi.....noi' do` VIP chet' nhu....Ga`.....thi` luc' do' chi? biet'......don. tho? :D.......ma` Need choi= kha? nang...+TIME...+san do`......co' do` gi` sai` do` do'......:D.....Need thi` choi MU ga anh em na`o cung~ cui ve het'+ Lan~ ca? DD....oanh' nhau chet' song' binh` thuong` ko co' noi' bay....voi' ai 1 cau......cu? chi? dep...cua Need Luc' na`o cung~ Hang` dau`.........:D

bboybigt
30-10-2011, 08:45 PM
Ta chơi MUHN na`y tinh' ra cung~ hêt' gân` 100m VND la` it' ^^....chắc' anh em tưởng? Need chơi ở nha` nhi`u lém' nhưng thực ra là` chơi ở Tiệm NET thằng` em mở? chơi Free binh` thường`....nhưng Need Nghi~ chỗ~ la`m ăn.....anh em cũng~ phải? trả? tiề`n sòng` phẳng? ......chủ? yếu' vui la` 9+ giết TIME ^^......+ tiề`n Net+cafe thuốc' lá+ ăn uống'...... tết' na`y la` vưa` tro`n 3 năm nói' xáo' chết' liề`n .....chỉ có chủ? acc SUM UncleJohny la` biết' Need tức' la` Bao? ...bi' danh "" Bảo ga` hi`hi` ^_^""..chơi ko biết la` bao nhiu MU chắc tâ`m 8 tới 10 năm ^^.....đúng' ko H Ga`.....D....nói' ra chắc anh em ko tin..nhưng G HTG có' vài` người` biết' la` vậy ^____^......ko phải? Evnet mà` ham đồ` VIP....chủ yệu' GT thôi.......nhưng đừng` vì` lợi..... ích' riêng mà` chơi ko đẹp.......ko có' wan trọng gì` vấn' đề` được. thưởng? hay khô^ng thưởng?......Nệu' muốn' đò` VIP bỏ? tiện` ra Mua cũng~ được ko có' là` bao....Nhưng đã~ là` 1 ngườ`i nghiện Game MU.....ko có' khái' niệm bỏ? VND ra sắm' cho mình` 1 bộ^. đồ` CưkC VIP khoe với' đời`....là` mình` đồ` VIP nhật' SV........^_^...Đồ`.Vip cũng~ chết' bình` thường` nhì`u khi chết' còn` bị.....nói' đồ` VIP chệt' như....Ga`.....thì` lúc' đó' chỉ? biệt'......độn. thổ? :D.......mà` Need chơi= khả? năng...+TIME...+săn đồ`......có' đồ` gì` sài` đồ` đó'......:D.....Need thi` chơi MU gà anh em na`o cũng~ vui vẻ hết'+ Lẫn~ cả? DD....óanh' nhau chết' song' bình` thường` ko có' nói' bậy....với' ai 1 câu......cử? chỉ? đẹp...của Need Lúc' nà`o cũng~ Hàng` đầu`.........:D
con gà B này thích đi ra đảo à :-o nói thế này chắc những thằng kia nó cay lắm đấy :">. có gì thì thể hiện hết qua Đại chiến bang hội rồi.ai Proz ai gà thì tự biết :)) hay lại sử dụng cái gì gì.... hay là do HTG gặp may mới Win =)) cái này thì cứ phải có Event thật lớn có GM vào kiểm chứng và kiểm tra.còn ko có GM ở trong game thì biết đc ai làm những trò gì trong thế giới MU này đc ;))

UncleJohny
30-10-2011, 08:51 PM
Ta choi MUHN na`y tinh' ra cung~ het' gan` 100m VND la` it' ^^....chac' anh em tuong? Need choi o nha` nhi`u lem' nhung thuc ra la` choi o Tiem NET thang` em mo? choi Free binh` thuong`....nhung Need Nghi~ cho~ la`m an.....anh em cung~ phai? tra? tie`n song` phang? ......chu? yeu' vui la` 9+ giet TIME ^^......+ tie`n Net+cafe thuoc' la+ an uong'...... tet' na`y la` vua` tro`n 3 nam noi' xao' chet' lie`n .....chi co chu? acc SUM UncleJohny la` biet' Need tuc' la` Bao? ...bi' danh "" Bao ga` hi`hi` ^_^""..choi ko biet la` bao nhiu MU chac ta`m 8 toi 10 nam ^^.....dung' ko H Ga`.....D....noi' ra chac anh em ko tin..nhung G HTG co' vai` nguoi` biet' la` vay ^____^......ko phai? Evnet ma` ham do` VIP....chu yeu' GT thoi.......nhung dung` vi` loi..... ich' rieng ma` choi ko dep.......ko co' wan trong gi` van' de` duoc. thuong? hay kho^ng thuong?......Neu' muon' do` VIP bo? tien` ra Mua cung~ duoc ko co' la` bao....Nhung da~ la` 1 nguo`i nghien Game MU.....ko co' khai' niem bo? VND ra sam' cho minh` 1 bo^. do` CUC VIP khoe voi' doi`....la` minh` do` VIP nhat' SV........^_^...Do`.Vip cung~ chet' binh` thuong` nhi`u khi chet' con` bi.....noi' do` VIP chet' nhu....Ga`.....thi` luc' do' chi? biet'......don. tho? :D.......ma` Need choi= kha? nang...+TIME...+san do`......co' do` gi` sai` do` do'......:D.....Need thi` choi MU ga anh em na`o cung~ cui ve het'+ Lan~ ca? DD....oanh' nhau chet' song' binh` thuong` ko co' noi' bay....voi' ai 1 cau......cu? chi? dep...cua Need Luc' na`o cung~ Hang` dau`.........:D

heee B ga dung la B ga ..... chac ko ai tin su that nay dau :D

botchien
30-10-2011, 08:57 PM
chac' ko ai tin. duoc dau chi co' moi~ H ga` la` biet' su that......+ 1 so' anh em moi choi MUHN trong G la`n dau` tien....HTG.......hi`hi`.......:D

Kedaman
30-10-2011, 09:05 PM
Được post bởi botchien Xem bài viết
Ta chơi MUHN na`y tinh' ra cung~ hêt' gân` 100m VND la` it' ^^....chắc' anh em tưởng? Need chơi ở nha` nhi`u lém' nhưng thực ra là` chơi ở Tiệm NET thằng` em mở? chơi Free binh` thường`....nhưng Need Nghi~ chỗ~ la`m ăn.....anh em cũng~ phải? trả? tiề`n sòng` phẳng? ......chủ? yếu' vui la` 9+ giết TIME ^^......+ tiề`n Net+cafe thuốc' lá+ ăn uống'...... tết' na`y la` vưa` tro`n 3 năm nói' xáo' chết' liề`n .....chỉ có chủ? acc SUM UncleJohny la` biết' Need tức' la` Bao? ...bi' danh "" Bảo ga` hi`hi` ^_^""..chơi ko biết la` bao nhiu MU chắc tâ`m 8 tới 10 năm ^^.....đúng' ko H Ga`.....D....nói' ra chắc anh em ko tin..nhưng G HTG có' vài` người` biết' la` vậy ^____^......ko phải? Evnet mà` ham đồ` VIP....chủ yệu' GT thôi.......nhưng đừng` vì` lợi..... ích' riêng mà` chơi ko đẹp.......ko có' wan trọng gì` vấn' đề` được. thưởng? hay khô^ng thưởng?......Nệu' muốn' đò` VIP bỏ? tiện` ra Mua cũng~ được ko có' là` bao....Nhưng đã~ là` 1 ngườ`i nghiện Game MU.....ko có' khái' niệm bỏ? VND ra sắm' cho mình` 1 bộ^. đồ` CưkC VIP khoe với' đời`....là` mình` đồ` VIP nhật' SV........^_^...Đồ`.Vip cũng~ chết' bình` thường` nhì`u khi chết' còn` bị.....nói' đồ` VIP chệt' như....Ga`.....thì` lúc' đó' chỉ? biệt'......độn. thổ? .......mà` Need chơi= khả? năng...+TIME...+săn đồ`......có' đồ` gì` sài` đồ` đó'...........Need thi` chơi MU gà anh em na`o cũng~ vui vẻ hết'+ Lẫn~ cả? DD....óanh' nhau chết' song' bình` thường` ko có' nói' bậy....với' ai 1 câu......cử? chỉ? đẹp...của Need Lúc' nà`o cũng~ Hàng` đầu`.........

là Gamer Sĩ rượu phải như nước lã
Hút thuốc như kiến tạo sương mù
!@@

UncleJohny
30-10-2011, 09:06 PM
Guld HTG ko biet la da duoc bao nhieu nam roi B ga` H cung ko nho nua chac khoan 4 nam roi nhI~"D

NhoxConPro
30-10-2011, 09:16 PM
là Gamer Sĩ rượu phải như nước lã
Hút thuốc như kiến tạo sương mù
!@@
Ho ra thơ, mửa ra văn @-)

botchien
30-10-2011, 10:09 PM
....Tet' na`y la` B choi duoc 3 nam.....ko biet' MU co' tru duoc..4 nam toi' 5 nam hem nhi~......:D......MUHN ko la`m thi` 3 nam thoi ^^

UncleJohny
30-10-2011, 11:33 PM
viet bai` day ma co 1 so thang doc ko hieu con liem lap noi minh uc che ve phan thuong nua that bo tay ko hieu la mu chu hay mu kien thuc......

ZuZu
30-10-2011, 11:42 PM
A Bảo, a Hào à. Phần giải DB sẽ k trao dễ dàg cho nhữg Guild như thế đâu a. ADM sẽ đưa ra kết qả côg bằg nhất. Các a cứ chờ xem, hehe.

HEROIN
30-10-2011, 11:57 PM
mình cũng phải trả tiền nét 275k/tháng gần 10 năm nay rồi :(( tốn quá huhu. à còn tiền mua sữa + kẹo+ bim bim nữa chứ:(( may nhà bán cafe nên ko mất tiền:))

UncleJohny
31-10-2011, 12:07 AM
A Bảo, a Hào à. Phần giải DB sẽ k trao dễ dàg cho nhữg Guild như thế đâu a. ADM sẽ đưa ra kết qả côg bằg nhất. Các a cứ chờ xem, hehe.

e doc ko hieu a viet gi` a` ma de cap chuyen giai thuong voi a

ZuZu
31-10-2011, 12:12 AM
e doc ko hieu a viet gi` a` ma de cap chuyen giai thuong voi a
E hiểu, e nói thế để cho Guild MANUFC biết rằg cách chơi như thế sẽ nhận lại kết qả như thế nào từ ADM đưa ra thôi a à. Còn Guild a,e mìh ngay từ đầu tham gia event Đại Chiến Bang Hội đã chơi hết sức mìh, nhưg bù lại thì 1 số Guild tham gia với ý đồ qá nhỏ nhen.

Kedaman
31-10-2011, 07:01 AM
ngày mai 2 gull vào sv1 loren gặp nv Kedaman để nhần phần thưởng
gull HTG sẽ được nhận 20 con Đại Quỷ .còn gull kia sẽ được nhận 20 em Đà Điểu =))
even kết thúc tại đây :))