PDA

View Full Version : sreeds xem lại tư cách nhá

mrboom06
29-10-2011, 08:51 PM
sao mấy hôm nay thường thấy người của guil steeds Pk giết người của guil hunter trên k3 lắm nha.xin hỏi guil tụi mình có thù oán gì với guil steeds ạ.
tuy rằng guil mình mấy hôm nay có một số trục trặc nhỏ.nhưng đừng vì thế mà xem thường ae hunter nhé.rùi sẽ có một ngày guil steeds cũng sẽ tan rã mà thui.......

BimBim.HaNoi
29-10-2011, 08:52 PM
Vãi k nên nói thế vớ viu G bạn lại tan ra ý chứ =))=))=))

ShellEvil
29-10-2011, 09:06 PM
sao mấy hôm nay thường thấy người của guil steeds Pk giết người của guil hunter trên k3 lắm nha.xin hỏi guil tụi mình có thù oán gì với guil steeds ạ.
tuy rằng guil mình mấy hôm nay có một số trục trặc nhỏ.nhưng đừng vì thế mà xem thường ae hunter nhé.rùi sẽ có một ngày guil steeds cũng sẽ tan rã mà thui....... Cái rỳ thế....................Cái rỳ tan rã x-(.....................

HERMES
29-10-2011, 09:14 PM
Cái này chịu thôi :))=))

huntergirl
29-10-2011, 09:19 PM
haha thoải mái nhé còn hận thù bạn hỏi thằng chủ guild bạn ý nhé AngelGirl
và cho thằng huntergirl hỏi thăm nhé dạo này khỏe ko mà chẳng thấy ở SV PK nhé TK cậu

ShellEvil
29-10-2011, 09:24 PM
Zụ zì thế..............AngelGirl là ai thế :-/

HERMES
29-10-2011, 09:24 PM
Zụ zì thế..............AngelGirl là ai thế :-/
là huyetma90 ngày xưa :))

huntergirl
29-10-2011, 09:25 PM
tư cách ư :)) sang SV pk thì bị PK cũng là BT mà sao bạn ko bảo ADM cho từ sv 6- 12 làm non pk đi cái câu tư cách bạn suy nghĩ lại đi nhé :))

ShellEvil
29-10-2011, 09:26 PM
áh àh.......Là a HuyetMa90 từng làm mưa làm gió khu trẻ nít đi học ấy hả ;))
là huyetma90 ngày xưa :))

HERMES
29-10-2011, 09:27 PM
áh àh.......Là a HuyetMa90 từng làm mưa làm gió khu trẻ nít đi học ấy hả ;))
sợ quá cơ hihihihiihi

mrboom06
29-10-2011, 09:29 PM
cái đyt mẹ tụi mày đéo chơi MU nữa.dfhsdvfsdjafasdasdasdkbhasdasjklbdasdaw
diss mẹ chán quá rồi đấy.
dissssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss ssssssssssssss

ShellEvil
29-10-2011, 09:29 PM
Sao thế ;)). Lập 2pic xong h nghĩ cả Mu :(.............Đừng nghĩ mà !

huntergirl
29-10-2011, 09:30 PM
dissssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss ssssssssssssss Chúc Bạn Có 1 Vé Của Bac OT Ra Đảo Tập Làm Cá Heo Vs treo lên cây ngủ cùng khỉ nhé ...!

ShellEvil
29-10-2011, 09:31 PM
=))...................Miễn CM
Chúc Bạn Có 1 Vé Của Bac OT Ra Đảo Tập Làm Cá Heo Vs treo lên cây ngủ cùng khỉ nhé ...!

huntergirl
29-10-2011, 09:32 PM
dissssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss ssssssssssssss Bạn Chán à ;)) Out guild đi Tym Guild # còn thoáng tẹo tớ thấy guild có thằng AngelGirl thì ko ai thích đâu

BimBim.HaNoi
29-10-2011, 09:32 PM
Vâng bạn cút đi XIN CHÚC MỪNG :)):)):)):)) ra đi thanh thản =))=))=))

huntergirl
29-10-2011, 09:39 PM
Câu Tư Cách bạn hỏi thằng AngelGirl nhé 1 chủ hội mà đi lừa đảo thành viên có đáng lắm ko cái danh dự của nó vứt đi dâu :)) tuy tớ cách chỗ nó ở vài km thôi :)) nhưng mà nó giàu quá chê tớ nhà quê 1 cục cơ :)) tớ quê tớ cũng chẳng bao h lừa đảo ai bạn hiểu chứ chủ thớt

mrboom06
29-10-2011, 09:42 PM
bọn này đúng là nhiều chuyện.cái j cũng đem ra bình luận.về nhà chết hết điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

HERMES
29-10-2011, 09:43 PM
Câu Tư Cách bạn hỏi thằng AngelGirl nhé 1 chủ hội mà đi lừa đảo thành viên có đáng lắm ko cái danh dự của nó vứt đi dâu :)) tuy tớ cách chỗ nó ở vài km thôi :)) nhưng mà nó giàu quá chê tớ nhà quê 1 cục cơ :)) tớ quê tớ cũng chẳng bao h lừa đảo ai bạn hiểu chứ chủ thớt
khiêm tốn bằng 4 lần tự ngu =))

huntergirl
29-10-2011, 09:43 PM
bọn này đúng là nhiều chuyện.cái j cũng đem ra bình luận.về nhà chết hết điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii tớ vân đang ở nhà mà :D~ mà tớ vẫn xanh và non lắm :)) ko chết nhanh thế đâu bạn đừng có rủa thế khéo cuộc đời cậu như vậy đấy

mrboom06
29-10-2011, 09:49 PM
mấy thằng ngắn học mà cũng đòi lên rom 4 nói chuyện.vkl về nhà ăn thêm 10 năm lương thực nữa đi rùi khi đó vào rom nói chuyện nhé.vkl

huntergirl
29-10-2011, 09:58 PM
mấy thằng ngắn học mà cũng đòi lên rom 4 nói chuyện.vkl về nhà ăn thêm 10 năm lương thực nữa đi rùi khi đó vào rom nói chuyện nhé.vkl tớ thấy bạn ngắn óc ý ;)) tớ nc với bạn tử tế đến mức gọi là ko chê vào đâu đc còn bạn thì sao =)) ngắn hơn con kiến à mày tao rồi rủa này rủa nọ mồm bạn ăn phải cái thứ j vậy hay lúc mẹ bạn đẻ bạn ra dính tý máu ở mép hả bạn ...!

huntergirl
29-10-2011, 10:01 PM
Bạn Đúng Thuộc Loại :
Đã Ngu Còn Thích Chơi Chữ

DanChoi_TN
29-10-2011, 10:20 PM
bem nhau là chuyện bình thường ngứa mắt thì bem,buồn buồn thì bem.G nào cũng có lúc tan cả nhưng bao giờ thì phải đợi mới biết không cần lên đây trình bầy

tuy rằng guil mình mấy hôm nay có một số trục trặc nhỏ.nhưng đừng vì thế mà xem thường ae hunter nhé.rùi sẽ có một ngày guil steeds cũng sẽ tan rã mà thui.......

BimBim.HaNoi
29-10-2011, 10:21 PM
G steeds gặp phải con bệnh rồi

huntergirl
29-10-2011, 10:23 PM
G steeds gặp phải con bệnh rồi Dạo này guild Tớ Hot Cực Cứ 2-3 Ngày Lại Đc dán mặt lên 4rum mà chẳng hiểu chuyện gì xảy ra :))

BimBim.HaNoi
29-10-2011, 10:24 PM
Dạo này guild Tớ Hot Cực Cứ 2-3 Ngày Lại Đc dán mặt lên 4rum mà chẳng hiểu chuyện gì xảy ra :))
=))=))=)) con bênh này lang thang qua cả HT nữa cơ mà

huntergirl
29-10-2011, 10:26 PM
=))=))=)) con bênh này lang thang qua cả HT nữa cơ mà Biết ?Làm Sao Đc hỳ hỳ nhiều khi nó muốn nó làm (*) dìm Hàng nhau như sự thật vẫn có thế mà thôi :
_________________________Steeds__________ No1 _____________________________

huntergirl
30-10-2011, 08:27 AM
Up cái cho Guild Hunter có 1 con bệnh :))

Đời Phù Du
30-10-2011, 08:30 AM
G Hunter Pro đoàn kết tập thể mà sợ rì 1 vài thành viên Steels nhỉ
gọi AngelGirl + TrumPK + BaByShok và elf buf lên nữa là phang tất chứ rì như k3 sv 12 ý ;;)
P/S : ko ở trong G Steels nhá :))
không lại bảo G Steels chỉ giỏi an hiếp :))

huntergirl
30-10-2011, 08:38 AM
G Hunter Pro đoàn kết tập thể mà sợ rì 1 vài thành viên Steels nhỉ
gọi AngelGirl + TrumPK + BaByShok và elf buf lên nữa là phang tất chứ rì như k3 sv 12 ý ;;)
P/S : ko ở trong G Steels nhá :))
không lại bảo G Steels chỉ giỏi an hiếp :)) con hàng cùi này ta gọi đệ ôn sờ ta lên chạy mất dép h =))

Đời Phù Du
30-10-2011, 08:41 AM
con hàng cùi này ta gọi đệ ôn sờ ta lên chạy mất dép h =))
sợ quá :-ss
cùi thì cùi chứ ai thích kiếm chuyện thì phang tất =))

huntergirl
30-10-2011, 08:44 AM
sợ quá :-ss
cùi thì cùi chứ ai thích kiếm chuyện thì phang tất =)) cho ta Địa Chỉ :-" đang rúc ở SV nào Ta Qua :-"

anhemmu
30-10-2011, 08:52 AM
G steeds oi ! Tao nói bọn mày biết bao nhiêu lần rồi , bọn mày chỉ được cái
thứ 1 : Toàn ăn hiếp , bắt nạt g yếu , bọn mày dám dd với g khủng đj , bọn mày không biết nhục à
thứ 2 : Thua hay thắng thì toàn lên 4 rom chửi bới , viết bài chê bai , chế giễu những người yếu hơn mình và mạnh hơn mình
tóm lại g steeds mang tiếng đứng top 1 mà nhục như chó , và chỉ có võ môm thôi sao
2```` thật ,
thứ 3 : Anh em bỏ quacho g steeds vì bọn nó toàn là chó chuyên sủa gâu gâu cả ngày không biết nhục ý mà , + thêm cha mẹ của bọn g steeds chết hết rồi
@-)

huntergirl
30-10-2011, 08:55 AM
thứ 1 : Toàn ăn hiếp , bắt nạt g yếu , bọn mày dám dd với g khủng đj , bọn mày không biết nhục à
thứ 2 : Thua hay thắng thì toàn lên 4 rom chửi bới , viết bài chê bai , chế giễu những người yếu hơn mình và mạnh hơn mình
tóm lại g steeds mang tiếng đứng top 1 mà nhục như chó , và chỉ có võ môm thôi sao
2```` thật ,
thứ 3 : Anh em bỏ quacho g steeds vì bọn nó toàn là chó chuyên sủa gâu gâu cả ngày không biết nhục ý mà , + thêm cha mẹ của bọn g steeds chết hết rồi
@-) Ốy Zoi ơi =)) yếu sao còn to mồm rồi bị bem lên 4rum nói này nói nọ ...Sao phai lập cái nick 4 rum mới để lên đây sủa....chúng mày há mồm ra là toàn ruồi bay vào ... !

Đời Phù Du
30-10-2011, 08:56 AM
cho ta Địa Chỉ :-" đang rúc ở SV nào Ta Qua :-"
sv 12 k3 post1 ta onl luc nào chả ở đấy ;))

huntergirl
30-10-2011, 09:09 AM
sv 12 k3 post1 ta onl luc nào chả ở đấy ;)) về làng rồi kìa =))

Đời Phù Du
30-10-2011, 09:11 AM
về làng rồi kìa =))
lại chém :))

CaRol
30-10-2011, 09:20 AM
thứ nhất : Chủ topic dừng gở mồm mà bảo G Steed tan rã
thứ hai : Nhiều người trong G Steed đã tuyên bố mấy tuần trc gặp G Hunter là bem ko cần nói trc ( trong đó có tớ )
thứ ba : bạn xem lại G bạn đi , rất nhiều phần tử đáng để ng khác nhìn là muốn bem , vì chúng sống wa' mất dạy !
Đó là 3 lý do G bạn bị G tớ bem nhiều

Đời Phù Du
30-10-2011, 09:21 AM
thứ hai : Nhiều người trong G Steed đã tuyên bố mấy tuần trc gặp G Hunter là bem ko cần nói trc ( trong đó có tớ )
thứ ba : bạn xem lại G bạn đi , rất nhiều phần tử đáng để ng khác nhìn là muốn bem , vì chúng sống wa' mất dạy !
sao bảo bán acc rồi :-ss
đang oánh acc gì đó

AnhHungBatCuop
30-10-2011, 09:23 AM
thằng này cũng lên đây nói văn hóa hả :-O bị ks cứ sủa nhặng cả lên

huntergirl
30-10-2011, 09:25 AM
thằng này cũng lên đây nói văn hóa hả :-O bị ks cứ sủa nhặng cả lên mày thì có văn hóa =)) nghe mà muốn ném kotex vào mồm mày =))

AnhHungBatCuop
30-10-2011, 09:26 AM
mày thì có văn hóa =)) nghe mà muốn ném kotex vào mồm mày =))
xem dùm mẹ mày đang nhai gì đấy

huntergirl
30-10-2011, 09:27 AM
xem dùm mẹ mày đang nhai gì đấy tao đang nhai keo cao su còn cả nhà mày đang nhai kotex ở bãi rác gần nhà kìa nhìn nhai ngấu nghiến phát khiếp =))

AnhHungBatCuop
30-10-2011, 09:29 AM
tao đang nhai keo cao su còn cả nhà mày đang nhai kotex ở bãi rác gần nhà kìa nhìn nhai ngấu nghiến phát khiếp =))
mày nhai kẹo nhưng bà già mày thì nhai cái gìđâấy =))

StarNight
30-10-2011, 09:29 AM
Nam gà ăn nói chẳng có tí văn hóa máu loz nào cả =))

huntergirl
30-10-2011, 09:33 AM
mày nhai kẹo nhưng bà già mày thì nhai cái gìđâấy =)) nghe cái tên mày phát ớn anh hung bat cuop =))

AnhHungBatCuop
30-10-2011, 09:38 AM
nghe cái tên mày phát ớn anh hung bat cuop =))
h chuêển sang cái tên :-j sủa toàn thân ik em

Đời Phù Du
30-10-2011, 09:39 AM
close topic và band nick alls vì vi nói chuyện không có văn hóa

mrboom06
30-10-2011, 09:41 AM
Bạn Đúng Thuộc Loại :
Đã Ngu Còn Thích Chơi Chữ
đã ngu mà còn đánh đu với đời

huntergirl
30-10-2011, 09:42 AM
đã ngu mà còn đánh đu với đời ở đời lắm thằng có vấn đề ko pk đc lên đây sủa loạn lên =))

mrboom06
30-10-2011, 09:47 AM
mấy thằng này đúng là rảnh việc
cái gì cũng đem ra cắn.xé....đúng là thuộc là súc sinh mà

huntergirl
30-10-2011, 09:49 AM
mấy thằng này đúng là rảnh việc
cái gì cũng đem ra cắn.xé....đúng là thuộc là súc sinh mà tao ko nói nhiều là đàn ông thì vào mà pk đừng có như đàn bà gào thét ngoài này
BQT Close Topic dùm em cái

BimBim.HaNoi
30-10-2011, 10:05 AM
CHủ topic mày cò quay ghê tg? dell acc nghỉ Game

mrboom06
30-10-2011, 10:06 AM
tao ko nói nhiều là đàn ông thì vào mà pk đừng có như đàn bà gào thét ngoài này
BQT Close Topic dùm em cái
tao việc dek j phải sợ chúng may
chỉ vì tao đên voi trò nay muộn hơn chúng may thoy chứ
con nếu thick t11 này ra sv mới tao vs đua nek.
mày chỉ được cái mỏ dài thui

huntergirl
30-10-2011, 10:08 AM
mày chỉ được cái mỏ dài thui =)) là đàn ông 1 chút đi ...... Tao Vừa Lựon Từ Sv 6-12 mà dek có thằng nào cả guild hunter tập trung 1 chỗ đi bem nhau cho vui nhỉ

Đời Phù Du
30-10-2011, 10:58 AM
=)) là đàn ông 1 chút đi ...... Tao Vừa Lựon Từ Sv 6-12 mà dek có thằng nào cả guild hunter tập trung 1 chỗ đi bem nhau cho vui nhỉ
sao không thấy lượn sv 12 nhỉ ???
mà gần đây thêm được con DL VoChua nữa rồi ;));))

HERMES
30-10-2011, 11:01 AM
sao không thấy lượn sv 12 nhỉ ???
mà gần đây thêm được con DL VoChua nữa rồi ;));))
Vào đây hóng hớt gì ? đi ra chỗ khác chơi :)) trẻ con ko nên vào

Đời Phù Du
30-10-2011, 11:02 AM
Vào đây hóng hớt gì ? đi ra chỗ khác chơi :)) trẻ con ko nên vào
à à vậng
chú thì người lớn mà đi chơi khuya phải xin phép mẹ
về trễ gặp dân phòng toàn bị bắt vì chưa có CMND ;));))

ShellEvil
30-10-2011, 11:08 AM
Còn có thế nữa. Đợi Ser mới ;)).....................
mày chỉ được cái mỏ dài thui

DanChoi_TN
30-10-2011, 11:09 AM
người cứ đi còn chó cứ sủa

2```` thật ,
@-)

ShellEvil
30-10-2011, 11:12 AM
Khổ lâu lâu vào 4rum lại thấy Steeds __________________________Tớ thay mặt a/e Steeds cảm ơn đến chủ 2pic + các bạn thích hùa theo............................................La ̀m Steeds ngày càng NỔI :x

huntergirl
30-10-2011, 11:21 AM
Khổ lâu lâu vào 4rum lại thấy Steeds __________________________Tớ thay mặt a/e Steeds cảm ơn đến chủ 2pic + các bạn thích hùa theo............................................La ̀m Steeds ngày càng NỔI :x lâu cái cục shit ý ngày nào trả thấy lượn lờ =))

DanChoi_TN
30-10-2011, 11:28 AM
vào up bài của anh đi đêm qua ảo quá jowf anh ngủ đây @@
lâu cái cục shit ý ngày nào trả thấy lượn lờ =))

AnhLinh
30-10-2011, 11:40 AM
Hunter sẽ sống mãi cùng Mu-hanoi bạn à , ai giải tán tôi không biết nhưng aE tôi thì không
Vãi k nên nói thế vớ viu G bạn lại tan ra ý chứ =))=))=))

AnhLinh
30-10-2011, 11:41 AM
Hỏi thăm trong game cũng bt` thôi em ơi , nếu quan tâm thực sự aE sống thế nào thì aE mình off buổi ở ĐA anh là biết nagy mà
haha thoải mái nhé còn hận thù bạn hỏi thằng chủ guild bạn ý nhé AngelGirl
và cho thằng huntergirl hỏi thăm nhé dạo này khỏe ko mà chẳng thấy ở SV PK nhé TK cậu

huntergirl
30-10-2011, 11:42 AM
Hunter sẽ sống mãi cùng Mu-hanoi bạn à , ai giải tán tôi không biết nhưng aE tôi thì không ANH LINH À :D~ em ko hiểu chuyện này nhưng từ sau có gì vào trong giải quyết động 1 tý lại post lên 4rum .....! có phải đàn bà đâu đúng ko anh

AnhLinh
30-10-2011, 11:44 AM
Anh thì cũng không ảo lắm , còn anh em mình vẫn vui vẻ thôi mà , kể cả ở game anh yếu hay mạnh anh cũng không quan tâm lắm , không đánh đc thì té vậy thôi , còn đã coi nhahu là aE thì gặp mới hiểu nhau hơn
ANH LINH À :D~ em ko hiểu chuyện này nhưng từ sau có gì vào trong giải quyết động 1 tý lại post lên 4rum .....! có phải đàn bà đâu đúng ko anh

huntergirl
30-10-2011, 11:45 AM
Anh thì cũng không ảo lắm , còn anh em mình vẫn vui vẻ thôi mà , kể cả ở game anh yếu hay mạnh anh cũng không quan tâm lắm , không đánh đc thì té vậy thôi , còn đã coi nhahu là aE thì gặp mới hiểu nhau hơn thì em vẫn coi anh là anh mà .... nhưng mà tại sao 1 chuyên pk nho nhỏ lại phải mang 4 rum chủi này chửi nọ ....!

AnhLinh
30-10-2011, 11:49 AM
Ai chủi hay nói gì thì anh không biết , còn riêng anh PK thắng hay thua không nói gì hết Im lặng là vàng , kẻ cả ng khác nói anh ntn đi nữa , ví dụ có hôm Syney nói anh là chạy hết SV , map này nọ , anh chỉ nói , không ăn đc thì té thôi lẽ thường mà có gì phải xoắn
thì em vẫn coi anh là anh mà .... nhưng mà tại sao 1 chuyên pk nho nhỏ lại phải mang 4 rum chủi này chửi nọ ....!

HERMES
30-10-2011, 11:51 AM
à à vậng
chú thì người lớn mà đi chơi khuya phải xin phép mẹ
về trễ gặp dân phòng toàn bị bắt vì chưa có CMND ;));))
:O nghĩ ra à ;))

huntergirl
30-10-2011, 11:53 AM
Ai chủi hay nói gì thì anh không biết , còn riêng anh PK thắng hay thua không nói gì hết Im lặng là vàng , kẻ cả ng khác nói anh ntn đi nữa , ví dụ có hôm Syney nói anh là chạy hết SV , map này nọ , anh chỉ nói , không ăn đc thì té thôi lẽ thường mà có gì phải xoắn Dấy anh xem nó lôi cả guild em vào thế anh xem lại nhé hjz em ko muốn TC AE như thế chỉ vì những thành phần đâm sau lưng người #

AnhLinh
30-10-2011, 11:56 AM
Anh quản lý hay nói làm sao đc ng khác làm gì , thôi thì em cũng lôi cả G anh vào cũng đc ko sao đâu
Dấy anh xem nó lôi cả guild em vào thế anh xem lại nhé hjz em ko muốn TC AE như thế chỉ vì những thành phần đâm sau lưng người #

sen3lanhan
30-10-2011, 12:19 PM
chỉ spam không bình luận . Biết thân biết phân im ỉm mà sống nhưng cứ động vào thì biết.....:-