PDA

View Full Version : DaiGiaUSD lừa đảo

dapxichlo05
28-10-2011, 11:59 PM
Mình muốn nói: DaiGiaUSD mày khốn nạn quá, chỉ vì 1 sét rồng xanh 5% mà mày đánh mất 1 tư cách của 1 game thủ chân chính sao

Sự việc như sau:

vào buổi tối hôm nay, thằng em mình (luking) có rao bán sét rồng xanh 5%, khi đó DaiGiaUSD có hỏi mua, nó đồng ý bán với giá thỏa thuận >>> cái này không cần nói

Tiếp đến DaiGiaUSD nói không mang theo tiền, nhưng nói thằng em mình cứ đưa sét rồng xanh cho nó, nó nói là uy tín này nọ, nó cầm rồi nó ra lấy tiền rồi vào đưa lại ngay, nó bảo nó ở guil steeds thì không phải nghỉ (xin lối anh em steeds vì việc này không liên quan đến anh em)

Khi đó thằng em mình có hỏi mình có nên đưa sét không, mình bảo không sao đâu cứ đưa cho nó đi, vì mình cũng giao dịch với thằng này 1 lần rồi cũng thấy được nên cũng không để ý (tin người là vậy)

Nhưng có nào ngờ cầm được sét rồng xanh nó chạy mất tăm luôn

khi nãy 11h15 có pm nó, thi nó bảo cháu nó chơi này nọ, chuyện cháu nó lừa không liên quan, va không trả lại sét rồng xanh (1 lý do không tin nổi)

mình chỉ muốn nhắn nhủ với mọi người rằng hãy cẩn thận với con người này, hãy là một game thủ chân chính, đừng vì 1 cái lợi nhỏ mà đánh rơi tư cách của mình

thank you for your co-operation

huntergirl
29-10-2011, 12:03 AM
Mai DaiGiaUSD OL mình sẽ làm rõ chuyện này :(

paparesta
29-10-2011, 12:03 AM
Mình DapXichLo

Trước hết mình xin lỗi luking ( em mình)

Tiếp đó mình muốn nói: DaiGiaUSD mày khốn nạn quá, chỉ vì 1 sét rồng xanh 5% mà mày đánh mất 1 tư cách của 1 game thủ chân chính sao

Sự việc như sau:

vào buổi tối hôm nay, thằng em mình (luking) có rao bán sét rồng xanh 5%, khi đó DaiGiaUSD có hỏi mua, nó đồng ý bán với giá thỏa thuận >>> cái này không cần nói

Tiếp đến DaiGiaUSD nói không mang theo tiền, nhưng nói thằng em mình cứ đưa sét rồng xanh cho nó, nó nói là uy tín này nọ, nó cầm rồi nó ra lấy tiền rồi vào đưa lại ngay, nó bảo nó ở guil steeds thì không phải nghỉ (xin lối anh em steeds vì việc này không liên quan đến anh em)

Khi đó thằng em mình có hỏi mình có nên đưa sét không, mình bảo không sao đâu cứ đưa cho nó đi, vì mình cũng giao dịch với thằng này 1 lần rồi cũng thấy được nên cũng không để ý (tin người là vậy)

khi nãy 11h15 có pm nó, thi nó bảo cháu nó chơi này nọ, chuyện cháu nó lừa không liên quan, va không trả lại sét rồng xanh (1 lý do không tin nổi)

mình chỉ muốn nhắn nhủ với mọi người rằng hãy cẩn thận với con người này, hãy là một game thủ chân chính, đừng vì 1 cái lợi nhỏ mà đánh rơi tư cách của mình
DapXichLo
úp Chua Chắc ai Đúng ai sai

xxLuffyxx
29-10-2011, 12:04 AM
yes, thanks a báo động :))

Đời Phù Du
29-10-2011, 12:05 AM
Mình DapXichLo

Trước hết mình xin lỗi luking ( em mình)

Tiếp đó mình muốn nói: DaiGiaUSD mày khốn nạn quá, chỉ vì 1 sét rồng xanh 5% mà mày đánh mất 1 tư cách của 1 game thủ chân chính sao

Sự việc như sau:

DapXichLo
nếu sự thật như vậy thì thật là buồn
vì acc DaiGiaUSD trước là acc Của bạn mình chơi tên là Đô

Sydney
29-10-2011, 12:07 AM
DaiGiaUSD cũng ko ngờ nhỉ anh em vs nhau mà lại đi lừa gạt nhau bản chất tốt ng` ta mến còn sống như vậy thì có chui xuống đất mà xem lại mình :) uppppp cho dapxichlo

buondoi
29-10-2011, 12:07 AM
mỗi người 1 ý kiến

huntergirl
29-10-2011, 12:08 AM
DaiGiaUSD cũng ko ngờ nhỉ anh em vs nhau mà lại đi lừa gạt nhau bản chất tốt ng` ta mến còn sống như vậy thì có chui xuống đất mà xem lại mình :) uppppp cho dapxichlo Đi ngủ Đi Hóng hớt gì :)) ______ bik ai đúng ai sai đâu mờ :|

Đời Phù Du
29-10-2011, 12:09 AM
Đi ngủ Đi Hóng hớt gì :)) ______ bik ai đúng ai sai đâu mờ :|
con gà đấy mà đi ngủ ta phi shop đồ của nó ngay

huntergirl
29-10-2011, 12:14 AM
con gà đấy mà đi ngủ ta phi shop đồ của nó ngay Chúc Các Bé Qua Đêm Nay Chăm Chỉ Cày Max nhé Ta Đi ngủ đây :-" Gió To lắm rồi há há

dapxichlo05
29-10-2011, 12:15 AM
con gà đấy mà đi ngủ ta phi shop đồ của nó ngay
thank anh em đã quan tâm

huntergirl
29-10-2011, 12:22 AM
thank anh em đã quan tâm có j mai pm char bibisusu nc nhe dap xe ba gác :D~ G9 cả lò ngủ đây

dapxichlo05
29-10-2011, 12:25 AM
có j mai pm char bibisusu nc nhe dap xe ba gác :D~ G9 cả lò ngủ đây
Cậu bảo DaiGiaUSD pm luking để giải quyết nhé, ban ngày mình phải đi làm, 6h tối mình mới online được
G9 tất cả anh em nhé

GioLanh
29-10-2011, 12:32 AM
cha nhe ng ta dung chuyen len vu khong ak

dapxichlo05
29-10-2011, 12:38 AM
cha nhe ng ta dung chuyen len vu khong ak
thôi ai nghĩ gì, thì nghĩ, sự thực là luking mất sét rx là không thể thay đổi được

Đời Phù Du
29-10-2011, 12:43 AM
thôi ai nghĩ gì, thì nghĩ, sự thực là luking mất sét rx là không thể thay đổi được
đi ngủ đi mai không phải đi làm à :-??

JupiterMX
29-10-2011, 12:59 AM
lần trước ông này còn ở G FamilyDA và làm phó hội G mình là YoMost LM với G đó .ông này bảo ae ai có tiền cho vay 30k mình còn 10k bảo có vay kô ông ấy bảo cũng đc rồi còn bảo mai trả luôn va lấy uy tín của 1 phó hội đảm bảo .mình bảo khi nào có trả cũng đc.mãi kô thấy gì post đòi thì kô trả lời gặp hỏi thì bảo kô biết bảo thế này "^^" thế là ntn

Đời Phù Du
29-10-2011, 01:11 AM
lần trước ông này còn ở G FamilyDA và làm phó hội G mình là YoMost LM với G đó .ông này bảo ae ai có tiền cho vay 30k mình còn 10k bảo có vay kô ông ấy bảo cũng đc rồi còn bảo mai trả luôn va lấy uy tín của 1 phó hội đảm bảo .mình bảo khi nào có trả cũng đc.mãi kô thấy gì post đòi thì kô trả lời gặp hỏi thì bảo kô biết bảo thế này "^^" thế là ntn
^^ còn đỡ hơn :))

JupiterMX
29-10-2011, 01:21 AM
^^ còn đỡ hơn :))
ừ thì 10k cũng có là cái gì nghe bạn ấy nói thế tớ cũng bảo luôn là thôi kô cần nữa mà nhưng chả nhẽ chỉ vì 10k mà lại thế

Đời Phù Du
29-10-2011, 01:22 AM
ừ thì 10k cũng có là cái gì nghe bạn ấy nói thế tớ cũng bảo luôn là thôi kô cần nữa mà nhưng chả nhẽ chỉ vì 10k mà lại thế
nói chung từ khi ku Đô nó bán acc DaiGiaUSD đi tớ cũng không quan tâm và cũng không có nói chuyện với chủ acc mới
nhưng nó làm vậy mang tiếng Đô lắm

sen3lanhan
29-10-2011, 07:24 AM
tớ miễn bình luận nhé . chỉ spam thôi . Nhưng lần đầu tiên DaiGiaUSD vào Guild steeds cậu ý mượn True 1 con sói tất nhiên True " cáo già" không cho mượn quay ra xem xét TH và gây MX của mình liền hỏi mượn MX mình thì trẻ người non dạ lên kiệt xỉ từ nhỏ cũng lắc đầu bảo ứ đâu đưa kẹo đây rồi cho mượn à nhầm đưa VP đây rồi cho mượn . Cuối cùng mình kệ ủy thác đi ngủ . Mọi chuyện chỉ vô tình hay hữu ý mình xin miễn bàn luận .Ai sai ai đúng thì thời gian sẽ trả lời .

dapxichlo05
29-10-2011, 07:38 AM
mình phải đi làm, em mình cắm chuột ở sever 5, 6h tối mình về, sáng vào thấy DaiGiaUSD văng tục chửi bới
mình nghĩ đúng là vừa ăn cắp còn vừa la làng>>>>nản
6h mình về mọi chuyện giải quyết, giờ thì tạm thời thế đã

TrueWizard
29-10-2011, 08:02 AM
chuyện này bây h ai cũng bảo mình đúng

2 người GD riêng với nhau ko xác định đc

theo mình Đạp Xích Lô nên nhờ ADM check Data khoảng tầm h GD với DaiGiaUSD rồi post câu trả lời của ADM lên đây

nếu giờ đó ID của cậu GD vs ID của DaiGia set RX thì quá rõ ràng rồi

tại DaiGiaUSD bảo ko có set RX nào trong acc:)

như thế rõ ràng nhất

huntergirl
29-10-2011, 08:13 AM
như thế này đi :
DapXichLo gọi LuKing nc với DaiGiaUSD

cuongplus
29-10-2011, 08:27 AM
có gì để lại YH hay SDT dàn xếp đi :D

dapxichlo05
29-10-2011, 04:57 PM

theo mình Đạp Xích Lô nên nhờ ADM check Data khoảng tầm h GD với DaiGiaUSD rồi post câu trả lời của ADM lên đây

như thế rõ ràng nhất
Mình cũng bức xúc cho thằng em mình thôi, nghe nó nói mà mình bực xôi hết cả máu lên
yahoo của DaiGiaUSD: uhm_yeuem_roi
Yahoo của luking:s2smile.1991
Yahoo của mình:nhiet_huyet_thanh_xuan_85
DaiGiaUSD pm ngay luking để giải quyết nhé
Việc nhờ admin mình sẽ đợi ý kiến của luking, nếu không giải quyết được thì mình nghĩ admin giải quyết cho luking va DaiGiaUSD là tốt nhất

dapxichlo05
29-10-2011, 05:09 PM
Anh Sơn admin có thể check giúp mình giao dich giữa luking va DaiGiaUSD vao lúc 8h30 đến 8h40 ngày 28 tháng 10 năm 2011 trên K3 được không ah
Mình muốn biết có giao dịch sét rồng xanh hay không
Mình muốn biết luking va DaiGiaUSD ai sai ai đúng
Mình rất cảm ơn bạn nếu bạn check giúp mình thi việc tranh chấp giữa DaiGiaUSD va luking sẽ được giải quyết
Bản thân mình cũng muốn biết chính xác của sự việc

dangtrinh
29-10-2011, 05:17 PM
;)) èo đang tính mua Set Đồng or USD ;))

AnhLinh
29-10-2011, 05:24 PM
Thằng này hôm bảo hỏi mình vay 100k để RS , trong khi nó đang bán Sói mà mình thì cần mua bảo nó bán thì nó lại không bán cho mình , mình cũng nghi nghi là có chút gì đó bất ổn lên khhong giao dịch nữa

AnhLinh Chơi TrumPK
Mình muốn nói: DaiGiaUSD mày khốn nạn quá, chỉ vì 1 sét rồng xanh 5% mà mày đánh mất 1 tư cách của 1 game thủ chân chính sao

Sự việc như sau:

dapxichlo05
29-10-2011, 05:30 PM
Thằng này hôm bảo hỏi mình vay 100k để RS , trong khi nó đang bán Sói mà mình thì cần mua bảo nó bán thì nó lại không bán cho mình , mình cũng nghi nghi là có chút gì đó bất ổn lên khhong giao dịch nữa

AnhLinh Chơi TrumPK
Cảm ơn TrumPK đã có nhời, giờ đang ở đâu vậy,khi xưa chơi con dw meokool phải không nhỉ, khi nào thu xếp làm ván nhá

dapxichlo05
29-10-2011, 05:33 PM
Anh Sơn admin có thể check giúp mình giao dich giữa luking va DaiGiaUSD vao lúc 8h30 đến 8h40 ngày 28 tháng 10 năm 2011 trên K3 được không ah
Mình muốn biết có giao dịch sét rồng xanh hay không
Mình muốn biết luking va DaiGiaUSD ai sai ai đúng
Mình rất cảm ơn bạn nếu bạn check giúp mình thi việc tranh chấp giữa DaiGiaUSD va luking sẽ được giải quyết
Bản thân mình cũng muốn biết chính xác của sự việc

buondoi
29-10-2011, 05:35 PM

AnhLinh Chơi TrumPK
thằng em ông Luking cũng k vừa lừa đảo nó đợt trước nó thù zai thì nó lừa lại thôi

AnhLinh
29-10-2011, 05:39 PM
Không ai là em tôi cả , tôi cũng khôgn biết và quen ai cả
thằng em ông Luking cũng k vừa lừa đảo nó đợt trước nó thù zai thì nó lừa lại thôi

buondoi
29-10-2011, 05:49 PM
tôi nhầm tôi bảo em DapXichLo
Ngày trước lừa nó vu oan cho nó thì bây h nó cay thì nó lừa lại thôi

OVER_PK
29-10-2011, 06:14 PM
true ơi có sư việt này tớ cũng nói luôn DaiGiaUSD có xin tớ 5k tơ bảo ko có tiền lẽ DaiGiaUSD bao tớ dua 10k rồi ra thối lại 5k tớ đưa xong 10k rồi đi biệt tâm luôn cậu biết tớ rồi tớ sống rất hòa đồng với anh em những chuyện ko có sãy ra thì tớ ko dám nói đâu sự việt này sãy ra hơn 1 tuần rồi nhưng 10k đối với tớ ko đáng sẳn diệp này tớ muốn nói với anh em rằng DaiGiaUSD chơi ko đẹp đâu mội người hãy để ý đến

như thế rõ ràng nhất

CaRol
29-10-2011, 06:21 PM
chuyện này nghe khó hiểu nhỉ ??? nếu ng mua wen mang tiền thì ng bán có thể chờ lấy tiền rồi lên gd cũng đc mà , đằng này lại đưa set trc rồi chờ và xảy ra sự việc này là sao ???

dapxichlo05
29-10-2011, 06:44 PM
chuyện này nghe khó hiểu nhỉ ??? nếu ng mua wen mang tiền thì ng bán có thể chờ lấy tiền rồi lên gd cũng đc mà , đằng này lại đưa set trc rồi chờ và xảy ra sự việc này là sao ???
đấy gọi là tin nhau quá nên mới mang vạ vao thân
admin vào cuộc đi admin ơi

MsKun
29-10-2011, 07:00 PM
sự thật phũ phàng :-s

ShellEvil
29-10-2011, 08:41 PM
Ôi giời ơi...............Lại là lừa nhau. :(...........Dạo này học hành căng thẳng tính vào 4rum xả steert chém gió vs Steeds.................................DaiGiaUSD hỏi xin tớ acc Involker =))............................Năn nỉ ỉ oi này nọ.................H lại thế này,..................................
ADM vào cuộc đi

P/s: Steeds No__________________________________________1_____ ______^_^

huntergirl
29-10-2011, 08:44 PM
Ôi giời ơi...............Lại là lừa nhau. :(...........Dạo này học hành căng thẳng tính vào 4rum xả steert chém gió vs Steeds.................................DaiGiaUSD hỏi xin tớ acc Involker =))............................Năn nỉ ỉ oi này nọ.................H lại thế này,..................................
ADM vào cuộc đi

P/s: Steeds No__________________________________________1_____ ______^_^ vừa war guild mỏi cả tay =))

ShellEvil
29-10-2011, 08:46 PM
:( hjx vs G nào thế,,,,,,,,,, bận bịu học quá hk có time vào vs a/e nhớ Steeds quá :((

huntergirl
29-10-2011, 08:48 PM
:( hjx vs G nào thế,,,,,,,,,, bận bịu học quá hk có time vào vs a/e nhớ Steeds quá :(( ko tớ qua reborn giúp Mà war vơi Alqeada :D

ShellEvil
29-10-2011, 08:49 PM
oái tưởng Steeds War...........Win chứ =))

AKaiTN
30-10-2011, 04:52 AM
Thế này chúng ta nên đặt cho A DaiGia ấy 1 biệt danh chứ. AE cố gắng động não rồi đặt cho DaiGia 1 cái tên đi :-bd . Xem trong AE ai có tài lẻ hay nhất nào ;;)

Đời Phù Du
30-10-2011, 08:13 AM
tớ miễn bình luận nhé . chỉ spam thôi . Nhưng lần đầu tiên DaiGiaUSD vào Guild steeds cậu ý mượn True 1 con sói tất nhiên True " cáo già" không cho mượn quay ra xem xét TH và gây MX của mình liền hỏi mượn MX mình thì trẻ người non dạ lên kiệt xỉ từ nhỏ cũng lắc đầu bảo ứ đâu đưa kẹo đây rồi cho mượn à nhầm đưa VP đây rồi cho mượn . Cuối cùng mình kệ ủy thác đi ngủ . Mọi chuyện chỉ vô tình hay hữu ý mình xin miễn bàn luận .Ai sai ai đúng thì thời gian sẽ trả lời .
lại đây a cho kẹo rồi đưa hết gia tài đây >:)

Đời Phù Du
30-10-2011, 08:15 AM
;)) èo đang tính mua Set Đồng or USD ;))
lại sì spam
mua sét đồng đi rồi cho ta sét rồng xanh nhé ;;)

huntergirl
30-10-2011, 08:26 AM
lại đây a cho kẹo rồi đưa hết gia tài đây >:) có cứt j mà khoe :))

Đời Phù Du
30-10-2011, 08:33 AM
có cứt j mà khoe :))\
khoe cái rì ??? :|
trên răng dưới ....
không có da dính lại thì rơi mất :))

cuongplus
30-10-2011, 08:45 AM
ADM không thấy vào giải quyết nhỉ :-SS

huntergirl
30-10-2011, 08:47 AM
ADM không thấy vào giải quyết nhỉ :-SS Giải Quyết cái gì Đường Ai Nấy Đi.....!
W3 DW của ta đâu :-w

Đời Phù Du
30-10-2011, 09:09 AM
Giải Quyết cái gì Đường Ai Nấy Đi.....!
W3 DW của ta đâu :-w\
vào shop hết rồi :-"

dangtrinh
30-10-2011, 12:54 PM
lại sì spam
mua sét đồng đi rồi cho ta sét rồng xanh nhé ;;)
cẹc :)) ta thjk set Đồng mẹc cho đẹp mà @@! chứ có phải thanh lý đâu ba . Mà sr ko UT dc nhaz Come hjz . Mấy bửa có con ghệ hé hé nên ko chơi dc ;))

Đời Phù Du
30-10-2011, 01:06 PM
cẹc :)) ta thjk set Đồng mẹc cho đẹp mà @@! chứ có phải thanh lý đâu ba . Mà sr ko UT dc nhaz Come hjz . Mấy bửa có con ghệ hé hé nên ko chơi dc ;))

tối 8h UT 2 acc rồi 2 đứa đi ngủ luôn có phải sướng cả 2 không ;));))

ngaothisao
30-10-2011, 03:07 PM
dm bon lua dao....chem chet me het di....cung dm luon thang nao ngu de no lua dao =))~

BimBim.HaNoi
30-10-2011, 03:20 PM
dm bon lua dao....chem chet me het di....cung dm luon thang nao ngu de no lua dao =))~
Tôi sẽ block acc 4rum bạn 3 ngày cảnh cáo thêm lần nữa tôi sẽ cho bạn ra đảo sông với khỉ đầu chó

ngaothisao
30-10-2011, 08:10 PM
OMG~ that a' minh con chua biet khi dau cho' ntn nữa ý com ơn bim bim nhe =))~

codon1chut
30-10-2011, 08:14 PM
a DoiPhuDu dy Cafe ko a e o cho ben xe mien dong ne a =P~

Đời Phù Du
30-10-2011, 08:44 PM
a DoiPhuDu dy Cafe ko a e o cho ben xe mien dong ne a =P~
a đang ở ngoài Vũng Tàu
khi nào về ae mình cafe nhé
e chơi NV gì thế