PDA

View Full Version : Mong admin vào xem xét lại dùm

Sydney
25-10-2011, 03:26 PM
Cách đây gần 1 tháng kundun sv HM DK+ elf buff 65k ene xoay chỉ có 10s >20s là chết có khi > 1 phút ..... sau săn dc 1 thời gian thì hôm đó bị dis ra em có pm admin hỏi thì admin nói ko sửa gì hết.... nếu ko sửa thì tại sao DK có buff đánh ko dc nữa .... sau đó tụi em mới bỏ 1 thời gian tìm hỉu đánh kundun thì chỉ có sum săn dc lúc đó chính xác có buff đánh dc 7 fut' có xllollx vào ks là chưa đến 30s.... đôi khi kundun ra vừa ra là chết ..... và hiện tại bây h kundun đã thay đổi đánh mất máu lại mà con mạnh hơn trước .... vấn đề member săn dc admin cũng ko block dc. tại vì admin thay đổi kundun ko post lên forum để thông báo cho mọi người biết mà cứ im re để cho member săn dc rồi block ..... sao admin ko chỉnh 1 cố định kundun đi mà thay đổi hoài ... mong admin xem xét lại điều này em thấy rất tiếc cho xllollx đã bỏ công tìm tòi điểm để săn mà h lại ntn ... còn tiếp tục kundun như vậy nữa thì tất cả pro trong mu săn dc thì cũng sẽ bi block theo xllollx thôi :) .....
Ký Tên
SYDNEY

xllollx
25-10-2011, 03:30 PM
thanks bạn nhé

HERMES
25-10-2011, 03:30 PM
Tớ hoàn toàn Đồng tình. Vì kundun dame quá ảo. mạng sv cũng không thể 100% ổn định.
Người ta có câu. Thời gian không chờ đợi 1 ai. Cho nên tớ muốn nói 1 điều là Thời gian của hôm qua và hôm nay là hoàn toàn khác nhau. Sẽ rất hiếm hoi khi có trường hợp lặp lại đc như thế 1 cách hoàn hảo. Tớ luôn tin Minh ( xllollx ) ủng hộ cho cậu :)

Sydney
25-10-2011, 03:46 PM
iuppppppppppp

OneTime
25-10-2011, 03:46 PM
Topic ko lập quá nhiều vì 1 vấn đề nhé