PDA

View Full Version : Thay mặt Steeds Tuyên chiến với LM Alqueda

HERMES
24-10-2011, 12:18 PM
- Forum quá nhiều topic chả nói nên đc vẫn đề gì chỉ có cãi nhau. Nên giải quyết bằng hành động luôn cho nhanh ?
- tôi hiện giờ chơi char : 2Tay4Kiem. Xin thay mặt G Steeds đứng ra tổ chức 1 buổi War clan - Tỉ thí Guld.
- Đúng 8h30 ngày 26 tại devias sv 11. Nơi diễn ra cuộc chiến này.
- Luật chơi như sau : đấu từ 8h45p cho đến 10h. G nào giành được 2 cổng chính và cổng sau của Devias đến 10h sẽ giành chiến thắng (Arena sẽ k đc tính ). Còn nếu trong quá trình đấu chủ G bên nào nhận thua có thể dừng cuộc chiến.
- Alqueda có thể Lm luôn Guld Hunter vào. Giải quyết luôn xich mích tất cả trong 1 trận chiến tối nay luôn.
- Đề nghị h4nd0i chủ G alqueda và BabyShock bàn luận với nhau và đưa ra câu trả lời tại topic này. Topic sẽ đợi câu trả lời của 2 chủ G từ bây giờ cho đến đúng 6h Chiều Nay. Còn nêu không dám chơi thì cũng nên để lại câu trả lời tại đây Và từ lần sau bỏ ngay kiểu phong cách chơi cắn trộm của các bạn đi là vừa. :)
Hãy sắp xếp team thận cẩn thậnn nhé 2 G :)

alibubu91
24-10-2011, 12:23 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppp

Sydney
24-10-2011, 12:23 PM
hay =D> upppppppp

KimNaNa
24-10-2011, 12:27 PM
- Forum quá nhiều topic chả nói nên đc vẫn đề gì chỉ có cãi nhau. Nên giải quyết bằng hành động luôn cho nhanh ?
- tôi hiện giờ chơi char : 2Tay4Kiem. Xin thay mặt G Steeds đứng ra tổ chức 1 buổi War clan - Tỉ thí Guld.
- Luật chơi như sau : đấu từ 8h45p cho đến 10h. G nào giành được 2 cổng chính và cổng sau của Devias đến 10h sẽ giành chiến thắng (Arena sẽ k đc tính ). Còn nếu trong quá trình đấu chủ G bên nào nhận thua có thể dừng cuộc chiến.
- Alqueda có thể Lm luôn Guld Hunter vào. Giải quyết luôn xich mích tất cả trong 1 trận chiến tối nay luôn.
- Đề nghị h4nd0i chủ G alqueda và BabyShock bàn luận với nhau và đưa ra câu trả lời tại topic này. Topic sẽ đợi câu trả lời của 2 chủ G từ bây giờ cho đến đúng 5h Chiều Nay. Còn nêu không dám chơi thì cũng nên để lại câu trả lời tại đây Và từ lần sau bỏ ngay kiểu phong cách chơi cắn trộm của các bạn đi là vừa. :)

Mày đã tự xưng tên tao cũng nói thẳng cho mày biết là cái char đấy không phải mày ngồi cày ộc bơ ra mà có. Cũng chỉ là thằng rỗi hơi mua lại mà dám xưng tên tỏ ra anh hùng à? Mày chưa đủ tư cách để thay mặt. Hành động thì ngày nào cũng làm rồi. Gặp Steeds ai ghét vẫn bem. Mày nghĩ người ta sợ mày à? Chó cậy gần nhà gà cậy gần chuồng :-j. Càng nói càng thấy bản chất của Steeds, phong cách cắn trộm nhưng lại hay sủa

BaoTriMU
24-10-2011, 12:30 PM
- Đề nghị h4nd0i chủ G alqueda và BabyShock bàn luận với nhau và đưa ra câu trả lời tại topic này. Topic sẽ đợi câu trả lời của 2 chủ G từ bây giờ cho đến đúng 6h Chiều Nay. Còn nêu không dám chơi thì cũng nên để lại câu trả lời tại đây Và từ lần sau bỏ ngay kếp team thận cẩn thậnn nhé 2 G :)
Đi đánh giầy lấy tiền mà đớp đi con ạ. =)) cái đấm thì thiếu cái đá thì thừa mà cũng đòi thi đấu :)) mày ra chợ đồng xuân mà thi đấu với bọn ăn xin nhé =))

ae của phuongga
24-10-2011, 12:32 PM
cho tớ xin 1 slot nào =))

lâu kô động chân tay ngứa ngáy phết ;))

dangtrinh
24-10-2011, 12:33 PM
tuyên vs' chả chiến . ăặp đâu bem đó theo lời mày nói cho lẹ :-j

HERMES
24-10-2011, 12:34 PM
Tao chỉ chốt 1 câu là có dám war không :O còn ko dám thì câm và cút thế thôi nói nhiều với chó bố mày mệt vcl. Anh em vào làm chứng =))

dangtrinh
24-10-2011, 12:36 PM
chứng vs' chã cứ =)) tự sướng tuyên chêến tự sướng làm chứng . Đúng là chó chỉ biết nghe ơời chủ . Ngoan đấy kiki ;))

HERMES
24-10-2011, 12:40 PM
Thôi nhé anh đéo nc với các chú nữa :o anh chờ câu trả lời thằg chó đàn thôi gọi h4nd0i vào đây :O

dangtrinh
24-10-2011, 12:44 PM
nó khinh ko vào cm =)) . thật là pùn cười =))

HERMES
24-10-2011, 12:46 PM
nó khinh ko vào cm =)) . thật là pùn cười =))
Chúng mày nói đéo ai nghe =)) đcm xem anh em MU đứa nào hưởng ứng G chúng mày k :O còn thằng h4nd0i hôm qua bảo đợi đến lv 400 Dual solo tao thua tao nghỉ MU nó thua ko làm sao mà còn sợ chạy đéo dám Dual Hài vcl =))

KimNaNa
24-10-2011, 12:46 PM
Thôi nhé anh đéo nc với các chú nữa :o anh chờ câu trả lời thằg chó đàn thôi gọi h4nd0i vào đây :O
Mày nói với tao còn chưa nổi mày đòi gọi h4nd0i lên thổi kèn cho nó à =)) Mày xóa cái topic này đi mà đánh vần cho chủ G mày viết. War xong rồi thôi à? Cứ để thế đi cho chiến tranh nó dai dẳng. Gặp là bem cần lồn gì phải giải quyết 1 lần rồi thôi. Nhụt chí à? Tao chẳng hiểu mày nghĩ mày là ai mà tuyên chiến. Những cái thằng mua acc rồi to mõm tao thấy khinh nhất trên đời

HERMES
24-10-2011, 12:48 PM
Mày nói với tao còn chưa nổi mày đòi gọi h4nd0i lên thổi kèn cho nó à =)) Mày xóa cái topic này đi mà đánh vần cho chủ G mày viết. War xong rồi thôi à? Cứ để thế đi cho chiến tranh nó dai dẳng. Gặp là bem cần lồn gì phải giải quyết 1 lần rồi thôi. Nhụt chí à? Tao chẳng hiểu mày nghĩ mày là ai mà tuyên chiến. Những cái thằng mua acc rồi to mõm tao thấy khinh nhất trên đời
À thế hóa ra chúng mày thích quỳ xuống chân tao chứ gì :O chúng mày nghĩ xem có bh trụ đc với bọn tao nổi 15p không :O đm cắn xong chạy out sag sv khác. Gạ solo thì đéo đứa nào lên tiếng :O đứng trong sủa như chó bị chủ đánh =)) còn riêng mày ấy, đéo dám đi trà đá với tao thì câm con mẹ mày mồm lại Đứng trong đây sủa đéo biết ai với ai :O hay đm lại ranh con 94 95 lên đây to mồm với tao à :O

dangtrinh
24-10-2011, 12:52 PM
Chúng mày nói đéo ai nghe =)) đcm xem anh em MU đứa nào hưởng ứng G chúng mày k :O còn thằng h4nd0i hôm qua bảo đợi đến lv 400 Dual solo tao thua tao nghỉ MU nó thua ko làm sao mà còn sợ chạy đéo dám Dual Hài vcl =))
=)) Hình như chỉ có G mày hưởng ứng G mày =)) Nói mà nghỉ pùn cho cha mẹ mày sinh ra 1 ưứa ngu qé

dangtrinh
24-10-2011, 12:53 PM
À thế hóa ra chúng mày thích quỳ xuống chân tao chứ gì :O chúng mày nghĩ xem có bh trụ đc với bọn tao nổi 15p không :O đm cắn xong chạy out sag sv khác. Gạ solo thì đéo đứa nào lên tiếng :O đứng trong sủa như chó bị chủ đánh =)) còn riêng mày ấy, đéo dám đi trà đá với tao thì câm con mẹ mày mồm lại Đứng trong đây sủa đéo biết ai với ai :O hay đm lại ranh con 94 95 lên đây to mồm với tao à :O

Cái này gọi là cay cú :))

HERMES
24-10-2011, 12:54 PM
Cái này gọi là cay cú :))
Ờ bố mày cay cú mấy con chó cắn trộm đấy :O đm có làm sao k =)) tao nghĩ gì nói thế thôi chứ đéo kiểu dân tộc thằng miền tây này :O

KimNaNa
24-10-2011, 12:54 PM
ĐM G mày thì không cắn trộm rồi out ngay à? Thằng vibrant cắn người xong mất hút sợ người ta đánh lại phải chạy thật nhanh =)) mày nói người ta phải xem lại xem trong G mày như thế nào. Cái loại mày ý. Tiền không có chỉ dám trà đá thôi à? ĐM mày mới là thằng phải câm mồm vào. Thằng 24t mà vật vờ như mày thì tuổi lồn. Cái loại rẻ rách bày đặt phong cách

Topiris
24-10-2011, 12:55 PM
h4nd0i lấy tài khoản chính vào mà nC đừng lấy tài khoản phụ vào ma chem này chém nọ
nói chung là ko cần war ji cả cứ gặp là bem thôi

HERMES
24-10-2011, 12:56 PM
ĐM G mày thì không cắn trộm rồi out ngay à? Thằng vibrant cắn người xong mất hút sợ người ta đánh lại phải chạy thật nhanh =)) mày nói người ta phải xem lại xem trong G mày như thế nào. Cái loại mày ý. Tiền không có chỉ dám trà đá thôi à? ĐM mày mới là thằng phải câm mồm vào. Thằng 24t mà vật vờ như mày thì tuổi lồn. Cái loại rẻ rách bày đặt phong cách
Ôi đm đéo biết ai vật vờ đâu =)) đéo gặp đéo biết đc. Mày thích ke lák gái đẹp hay đập đá :O có cần tao thuê cho còn 4` đập đá hộ không :O hay lại đéo biết đập =)) Bố mày đi ngu đéo rảnh mồm với chúng mày thích thì alo 1 cái tao ra chơi luôn :))

dangtrinh
24-10-2011, 12:58 PM
Ờ bố mày cay cú mấy con chó cắn trộm đấy :O đm có làm sao k =)) tao nghĩ gì nói thế thôi chứ đéo kiểu dân tộc thằng miền tây này :O
=)) cay cú gì mà đéo nhìu thế =))

dangtrinh
24-10-2011, 01:00 PM
Ôi đm đéo biết ai vật vờ đâu =)) đéo gặp đéo biết đc. Mày thích ke lák gái đẹp hay đập đá :O có cần tao thuê cho còn 4` đập đá hộ không :O hay lại đéo biết đập =)) Bố mày đi ngu đéo rảnh mồm với chúng mày thích thì alo 1 cái tao ra chơi luôn :))
CHó nó mới có mồm . Chuẩn rồi . tự sướng đúng phết

KimNaNa
24-10-2011, 01:01 PM
HERMES ơi sao mày nhà quê thế? Thời buổi nào rồi còn cẩng thượng mặt lên mà khoe tao dùng ke lak đập đá? Chỉ có những thằng đéo đc chơi bao giờ thỉnh thoảng đc sái 1 2 lần mới phải mở mồm ra khoe khắp thế thôi. ĐM phong cách thợ xây không ai bằng =))

TrueWizard
24-10-2011, 01:03 PM
Tóm lại có đánh hay ko?
tính đàn bà thế

dangtrinh
24-10-2011, 01:04 PM
HERMES ơi sao mày nhà quê thế? Thời buổi nào rồi còn cẩng thượng mặt lên mà khoe tao dùng ke lak đập đá? Chỉ có những thằng đéo đc chơi bao giờ thỉnh thoảng đc sái 1 2 lần mới phải mở mồm ra khoe khắp thế thôi. ĐM phong cách thợ xây không ai bằng =))
để nó tự sướng phát :)) anh ta cay cú quá, nên nói ra đở tức ấy mà , làm cụt cã hứng . Đang bêu , nó sủa vui ko ghêđaâu :))

KimNaNa
24-10-2011, 01:05 PM
Tóm lại có đánh hay ko?
tính đàn bà thế

Đánh thì ngày nào gặp nhau là đánh rồi. Lại cái tính thích chứng tỏ mình làm gì là làm phát một của mấy thằng già bỏ vợ bỏ con cầy game à? Việc l** gì phải war. Cứ gặp nhau là bem. Sao phải giải quyết nhanh? Mấy thằng già sinh lý yếu sợ mệt mỏi à =))

dangtrinh
tóm lại là chủ G ko Onl mà cứ thjk sủa nó lên =))

Topiris
ko phải nói nhiều làm ji cứ gạp là bem thôi ;)) trước Alqueda chuyên K3 sv6 giờ làm ji còn ai ;))

TrueWizard
24-10-2011, 01:07 PM
Đánh thì ngày nào gặp nhau là đánh rồi. Lại cái tính thích chứng tỏ mình làm gì là làm phát một của mấy thằng già bỏ vợ bỏ con cầy game à? Việc l** gì phải war. Cứ gặp nhau là bem. Sao phải giải quyết nhanh? Mấy thằng già sinh lý yếu sợ mệt mỏi à =))
ừ thì nói là ko đánh =))
2tay4kiem nó muốn qua trận war giải quyết hết cho đỡ mệt mỏi thôi :)
các cậu muốn thế
thì khỏi phải nói
cũng ko cần lập thêm 2pic làm gì
cứ như cũ mà làm thôi =))

dangtrinh
24-10-2011, 01:08 PM
đúng rồi gặp là bem nói nhìu chi :))
K3 1 sv cho 3x4x mem =)) bùn cười é

KimNaNa
24-10-2011, 01:08 PM
ko phải nói nhiều làm ji cứ gạp là bem thôi ;)) trước Alqueda chuyên K3 sv6 giờ làm ji còn ai ;))
Đấy dứt khoát như topiris có phải hay ko? Chắc Topiris trẻ nhất G =)) Nghe nói trước Topiris cũng ở Alqeada nhưng có thằng mua lại acc rồi quay lại ẳng :))

CongbangMU
24-10-2011, 01:10 PM
- forum quá nhiều topic chả nói nên đc vẫn đề gì chỉ có cãi nhau. Nên giải quyết bằng hành động luôn cho nhanh ?
- tôi hiện giờ chơi char : 2tay4kiem. Xin thay mặt g steeds đứng ra tổ chức 1 buổi war clan - tỉ thí guld.
- đúng 8h30 ngày 26 tại devias sv 11. Nơi diễn ra cuộc chiến này.
- luật chơi như sau : đấu từ 8h45p cho đến 10h. G nào giành được 2 cổng chính và cổng sau của devias đến 10h sẽ giành chiến thắng (arena sẽ k đc tính ). Còn nếu trong quá trình đấu chủ g bên nào nhận thua có thể dừng cuộc chiến.
- alqueda có thể lm luôn guld hunter vào. Giải quyết luôn xich mích tất cả trong 1 trận chiến tối nay luôn.
- đề nghị h4nd0i chủ g alqueda và babyshock bàn luận với nhau và đưa ra câu trả lời tại topic này. Topic sẽ đợi câu trả lời của 2 chủ g từ bây giờ cho đến đúng 6h chiều nay. Còn nêu không dám chơi thì cũng nên để lại câu trả lời tại đây và từ lần sau bỏ ngay kiểu phong cách chơi cắn trộm của các bạn đi là vừa. :)
hãy sắp xếp team thận cẩn thậnn nhé 2 g :)
theo tao thì mày nên về nhà chuẩn bị thắp hương cho cha mẹ mày đj kìa , cha mẹ mày cũng chuẩn bị ra đj vì có 1 đứa con ngu xuẩn , nhục nhã như mày đấy con zai ạ
sao mày không solo với bọn g top mà cứ rủ mấy g yếu , g lỏm mà solo thế , sao mày không biểt nhục à , 2`` thật , mày về mà trông coi cái cửa ở nhà mày đj , cha mẹ mày chết cẩn thận có trộm vào đập phá không cho cha mẹ mày yên đâu con zai à ,
chuyện nhà thì nhác , chuyện chú bác thì cứ như chó vồ phải đống cứt ý

Sứt Môi Hở Hàm Ếch
24-10-2011, 01:11 PM

Cái thằng Loz này tao nghĩ nều mài kô chơi game thì cũng...làm thợ xây đó.Cứ tỏ vẻ ta đây,phong cách nữa mới sợ chứ.=)).

Topiris
24-10-2011, 01:12 PM
tôi vẫn chủ cũ . thằng h4nd0i o gần nhà tôi ;)) 2 thằng vẫn chơi cùng 1 quán nhưng ko hợp nhau thì ko ở cùng nhau thôi , chơi games chỉ để vui vẻ thắng thua ko quan trọng , minh yếu mình thua mình phải chấp nhận

BaoTriMU
24-10-2011, 01:14 PM
Tóm lại có đánh hay ko?
tính đàn bà thế

Thằng này sống dạt dẹo quen rồi à máu me giang hồ dễ sợ thiệt

CongbangMU
24-10-2011, 01:17 PM
tóm lại có đánh hay ko?
Tính đàn bà thế

bố thằng chủ g xúc vật , không biết nhục à con zai , mày bao nhiêu tuổi rồi ma cha mẹ mày không dạy lẽ phải à , haha :))
theo tao thì đánh con đĩ mẹ mày thì ngon hơn , sướng hơn đấy con zai ạ , ngu :))

ae của phuongga
24-10-2011, 01:17 PM
tóm lại là có bem kô để tao đi xem

BaoTriMU
24-10-2011, 01:18 PM
Cái thằng Loz này tao nghĩ nều mài kô chơi game thì cũng...làm thợ xây đó.Cứ tỏ vẻ ta đây,phong cách nữa mới sợ chứ.=)).
đã sứt môi hờ hàm chó thì úp cái chậu vào mõm đi đừng làm ô nhiễm môi trường =))

haiphong
24-10-2011, 01:19 PM
Mày đã tự xưng tên tao cũng nói thẳng cho mày biết là cái char đấy không phải mày ngồi cày ộc bơ ra mà có. Cũng chỉ là thằng rỗi hơi mua lại mà dám xưng tên tỏ ra anh hùng à? Mày chưa đủ tư cách để thay mặt. Hành động thì ngày nào cũng làm rồi. Gặp Steeds ai ghét vẫn bem. Mày nghĩ người ta sợ mày à? Chó cậy gần nhà gà cậy gần chuồng :-j. Càng nói càng thấy bản chất của Steeds, phong cách cắn trộm nhưng lại hay sủa

vậy acc đi mua ko đc PK hả bạn ? sao lại chưa nghe luật đấy ?
bạn nói vậy thì ko đc.
(mình nhìn khách quan thôi) :)

Sứt Môi Hở Hàm Ếch
24-10-2011, 01:19 PM
Theo quan sát thì có 1 bầy chó vào cắn----->chó đàn.Nội dung thì thì đéo liên quan gì đến topic.Nói tóm lại là có đánh hay là không thôi.Thắng thì làm vua thua thì làm chó.Nói j nhiều nhỉ?.

haiphong
24-10-2011, 01:20 PM
bố thằng chủ g xúc vật , không biết nhục à con zai , mày bao nhiêu tuổi rồi ma cha mẹ mày không dạy lẽ phải à , haha :))
theo tao thì đánh con đĩ mẹ mày thì ngon hơn , sướng hơn đấy con zai ạ , ngu :))

tôi thấy bạn xem lại lời nói của mình trước."tiên trách kỷ,hậu trách nhân" thế hóa ra những lời này là cha mẹ bạn dạy ah ?
có gì ko đúng sr nhé. :)

Sứt Môi Hở Hàm Ếch
24-10-2011, 01:21 PM
đã sứt môi hờ hàm chó thì úp cái chậu vào mõm đi đừng làm ô nhiễm môi trường =))

Lập 1 nịck thôi con chó =))

BaoTriMU
24-10-2011, 01:21 PM
Tóm lại có đánh hay ko?
tính đàn bà thế

thằng này mồ côi Cha chỉ còn mẹ thôi =)) con hư tại mẹ mày về mày đánh con mẹ mày trước đi thằng Cu à =))

Sứt Môi Hở Hàm Ếch
24-10-2011, 01:22 PM
thằng này mồ côi Cha chỉ còn mẹ thôi =)) con hư tại mẹ mày về mày đánh con mẹ mày trước đi thằng Cu à =))

Đéo đỡ với thằng súc vật học này.=))

huntergirl
24-10-2011, 01:22 PM
Nói Thật NHé TRong Mu chúng Mày Ko có cái gọi là gia vị gì đâu Sống có trên có dưới Sống Đúng Bản Chất Của Guild AlQeada ......! Còn Những Thằng nào Muốn Bem ý vào Game Gặp Bibisusu tao Chiều hết....!

Bơi Hết Vào Đây hiêu Chưa

Topiris
24-10-2011, 01:23 PM
thực sự chỉ thây võ mồm là giỏi . kẻ mạnh thì thắng kẻ yêu phải thua , đấy là tất yếu của quộc sống rồi . háy chịu khó cầy quốc = người ta rồi PK lại , anh hùng báo thù 10 năm chưa muộn , đừng có võ mồm như thế , ko ai khen đó là hay đâu ;))

haiphong
24-10-2011, 01:24 PM
theo tao thì mày nên về nhà chuẩn bị thắp hương cho cha mẹ mày đj kìa , cha mẹ mày cũng chuẩn bị ra đj vì có 1 đứa con ngu xuẩn , nhục nhã như mày đấy con zai ạ
sao mày không solo với bọn g top mà cứ rủ mấy g yếu , g lỏm mà solo thế , sao mày không biểt nhục à , 2`` thật , mày về mà trông coi cái cửa ở nhà mày đj , cha mẹ mày chết cẩn thận có trộm vào đập phá không cho cha mẹ mày yên đâu con zai à ,
chuyện nhà thì nhác , chuyện chú bác thì cứ như chó vồ phải đống cứt ý

ko biết sự việc như thế nào nhưng đọc những lời lẽ của ông thì thật ko thể chấp nhận đc.ko biết nếu ông nhận dc lời lẽ ntn thì ông cảm giác ra sao ?

sẽ nghĩ là xấu người,xấu nết...xấu cả vết chân đi.... :)

KimNaNa
24-10-2011, 01:25 PM
vậy acc đi mua ko đc PK hả bạn ? sao lại chưa nghe luật đấy ?
bạn nói vậy thì ko đc.
(mình nhìn khách quan thôi) :)
Mình không nói là acc mua không được Pk nhưng cũng không phải mình cầy để được như thế thì cũng không nên huênh hoang quá. Bạn đọc kỹ trước khi rep đi bạn
Bạn nói khách quan nhưng tớ thấy bạn chẳng khách quan chút nào.

OVER_PK
24-10-2011, 01:25 PM
2tay4kiem đã nói thế rồi các cậu thích thì tôi 8h30 ra chơi PK hay giãi quyết ân oán gì cũng được nhưng đừng có chữi bới lung tung chơi game thôi ma đừng làm mất hòa khí với nhau làm gì rồi có khi train gập nhau các cầu chữi thế ko thấy mệt àh tớ potay@yahoo.com với các cậu thôi như lời của 2tay4kiem mấy anh em các cứ war guild 1 trận đi cũng như máy anh em ở tóp dưới để pk và học hỏi , tuy tớ ăn học ít nhưng cũng biết sống sao cho hòa đồng với anh em . và tớ xin thưa tớ là 1 thành viên trong G Steed nếu có điều gì ko phải tớ xin lỗi anh em các G và gập nhau luôn mỉn cười nhé tk #:-s#:-s#:-s

TrueWizard
24-10-2011, 01:26 PM
chỉ biết lén lút vào đây chửi bậy :|
k3 sv6 - 12 ko thấy 1 bóng Alquaeda :|
các bạn nhịn nhục cũng thật là VKL =))

dangtrinh
24-10-2011, 01:26 PM
Theo quan sát thì có 1 bầy chó vào cắn----->chó đàn.Nội dung thì thì đéo liên quan gì đến topic.Nói tóm lại là có đánh hay là không thôi.Thắng thì làm vua thì thì làm chó.Nói j nhiều nhỉ?.
1 con trong số đó

haiphong
24-10-2011, 01:27 PM
Mình không nói là acc mua không được Pk nhưng cũng không phải mình cầy để được như thế thì cũng không nên huênh hoang quá. Bạn đọc kỹ trước khi rep đi bạn
Bạn nói khách quan nhưng tớ thấy bạn chẳng khách quan chút nào.

chí ít t cũng nói nên ý của mình.còn bạn dùng lời lẽ ko đc hay cho lắm.có gi ko fai bỏ qua b nhé :)

KimNaNa
Nói Thật NHé TRong Mu chúng Mày Ko có cái gọi là gia vị gì đâu Sống có trên có dưới Sống Đúng Bản Chất Của Guild AlQeada ......! Còn Những Thằng nào Muốn Bem ý vào Game Gặp Bibisusu tao Chiều hết....!

Bơi Hết Vào Đây hiêu Chưa
BiBisusu lấy vp mua giọ mõm mình lại đi. tao thấy mày chả ra cái đéo gì mà chỉ giỏi bắt nạt thằng rs ít hơn rồi sĩ bẩn. =)) Để mà nói thì mày khủng mà chẳng làm ai nể cả =))

BaoTriMU
Đéo đỡ với thằng súc vật học này.=))
Thằng Bố mày làm ở Cục súc Vật à =)) hay Bố mày làm Bộ Trưởng Bộ Thất học ;)) những gì mày cắn chắc chỉ có thằng Bố con Mẹ mày hiểu đc thôi :))

KimNaNa
24-10-2011, 01:28 PM
chí ít t cũng nói nên ý của mình.còn bạn dùng lời lẽ ko đc hay cho lắm.có gi ko fai bỏ qua b nhé :)
Tớ chỉ nói hay vs những người đáng nói hay thôi bạn à :-j

BimBim.HaNoi
24-10-2011, 01:28 PM
Khá ngon upppppppppp cho wa G :))

huntergirl
24-10-2011, 01:29 PM
BiBisusu lấy vp mua giọ mõm mình lại đi. tao thấy mày chả ra cái đéo gì mà chỉ giỏi bắt nạt thằng rs ít hơn rồi sĩ bẩn. =)) Để mà nói thì mày khủng mà chẳng làm ai nể cả =)) ơợ Thì Đừng Có Sủa Nhé qua n0n mà trian thích guild Alqeada qua sv 7 k3 nhanh cho nóng

TrueWizard
Thằng Bố mày làm ở Cục súc Vật à =)) hay Bố mày làm Bộ Trưởng Bộ Thất học ;)) những gì mày cắn chắc chỉ có thằng Bố con Mẹ mày hiểu đc thôi :))

nói thật chứ động một cái là mang bố mẹ người ta ra chửi
thì chắc bạn chả xem bố mẹ mình ra gì :|

dangtrinh
ối ối hay lại mang gấu qua sv pkđeể bị bem rồi lậinhng85g xị lên :))

haiphong
24-10-2011, 01:30 PM
Tớ chỉ nói hay vs những người đáng nói hay thôi bạn à :-j

nếu bạn nghĩ là đúng theo quan điểm của mình sao ko dùng lời lẽ đê đối phương fai hiểu ? đó mới khiến khâm phục.chứ ng ta chửi 1 bạn chửi 3 thì thật là giống mấy bà bán thịt ở chợ :)

KimNaNa
24-10-2011, 01:31 PM
TrueWizard sau 1 thời nhịn nhục không dám văng tục chửi bậy nhưng bây giờ cũng phải văng ra rồi. Tớ thấy bạn giả tạo vãi. Thà từ đầu ức chế bạn chửi luôn đi cho đúng với bản chất. Lsao mà phải kìm nén viết những lời có vẻ như lịch sự :-j Sống thật với lòng mình đi

dangtrinh
;)) sao lại nói bạn ấy ko thế . thằng 2tay4kiem có những lời cũng hay lắm , hình như lâu ngày nó ko dc đéo nên lên 4rumđeéo hoài :-j

TrueWizard
ối ối hay lại mang gấu qua sv pkđeể bị bem rồi lậinhng85g xị lên :))
thấy các bạn bảo gặp đâu bem đấy:(
mà trốn tít trong non PK thì làm sao bem =))

TrueWizard
24-10-2011, 01:34 PM
TrueWizard sau 1 thời nhịn nhục không dám văng tục chửi bậy nhưng bây giờ cũng phải văng ra rồi. Tớ thấy bạn giả tạo vãi. Thà từ đầu ức chế bạn chửi luôn đi cho đúng với bản chất. Lsao mà phải kìm nén viết những lời có vẻ như lịch sự :-j Sống thật với lòng mình đi

tớ ko có cái tính đàn bà
văng tục vớ vẩn chửi nhau um sùm thì đến khi nào cho xong =))
lỡ chửi bậy 1 cái là bị cắn xé ngay nên thôi
giải quyết = hành động cho nó nhanh

dangtrinh
24-10-2011, 01:34 PM
thấy các bạn bảo gặp đâu bem đấy:(
mà trốn tít trong non PK thì làm sao bem =))
cái này ng ta bảo afk ;))

KimNaNa
24-10-2011, 01:35 PM
nếu bạn nghĩ là đúng theo quan điểm của mình sao ko dùng lời lẽ đê đối phương fai hiểu ? đó mới khiến khâm phục.chứ ng ta chửi 1 bạn chửi 3 thì thật là giống mấy bà bán thịt ở chợ :)
Bây giờ bạn đi đường có đứa chỉ vào bạn rồi chửi " ĐỊT MẸ MÀY " thì bạn dùng lời lẽ thế nào để đối phương hiểu? Cái gì cũng phải đúng người đúng chỗ. Bạn làm được như bạn nói đi rồi hãy dạy đời :-<

dangtrinh
24-10-2011, 01:36 PM
Bây giờ bạn đi đường có đứa chỉ vào bạn rồi chửi " ĐỊT MẸ MÀY " thì bạn dùng lời lẽ thế nào để đối phương hiểu? Cái gì cũng phải đúng người đúng chỗ. Bạn làm được như bạn nói đi rồi hãy dạy đời :-<
lúc đó nhìn lại có quân mình ko :)) Nếuđiịch nhìu thì tẩu :))

KimNaNa
24-10-2011, 01:37 PM
tớ ko có cái tính đàn bà
văng tục vớ vẩn chửi nhau um sùm thì đến khi nào cho xong =))
lỡ chửi bậy 1 cái là bị cắn xé ngay nên thôi
giải quyết = hành động cho nó nhanh

Thế thì G bạn tớ cũng thấy nhiều THẰNG ĐÀN BÀ lắm. Chưa ai văng tục nó đã văng trước sợ không văng kịp người ta rồi =)). Phải là bản chất rồi thì mới lỡ đc chứ. Mà bạn đừng dùng từ lỡ. Bạn đang giống đàn bà đấy. Ý bạn nói là" bản chất tốt nhưng dòng đời xô đẩy à =))" hành động thì không cần phải bàn rồi :-j

BaoTriMU
24-10-2011, 01:39 PM
nói thật chứ động một cái là mang bố mẹ người ta ra chửi
thì chắc bạn chả xem bố mẹ mình ra gì :|
mày nghĩ ai cũng như mày sao? Chửi bố mẹ người khác => không coi bố mẹ mình ra gì? Nói câu này cũng đủ thấy cái ngu của mày rồi mày đã học hết cấp 1 chưa hay đang học lớp 3 thì bố mẹ bỏ nhau lên mày phải bỏ học chủi con, con không nge thi phải chủi cả bố mẹ chúng mày điêu đơn giản thế học lớp 3 cũng phải hiểu đc rồi chứ =)) =))

TrueWizard
24-10-2011, 01:40 PM

chỉ có những thằng điên mới tự dưng địt mẹ địt cha giữa đường
còn cái thằng bị chửi ko tát vảo mõm thằng chửi mà đi chửi lại là 1 thằng ngu hoặc 1 con đàn bà kém cỏi
thế ý bạn là tự dưng 2tay4kiem nó chửi bạn phải ko ?

gato
24-10-2011, 01:41 PM
[QUOTE=HERMES;304398]
- Đề nghị h4nd0i chủ G alqueda và BabyShock bàn luận với nhau và đưa ra câu trả lời tại topic này. Topic sẽ đợi câu trả lời của 2 chủ G từ bây giờ cho đến đúng 6h Chiều Nay. Còn nêu không dám chơi thì cũng nên để lại câu trả lời tại đây Và từ lần sau bỏ ngay kiểu phong cách chơi cắn trộm của các bạn đi là vừa. :)

Hãy sắp xếp team thận cẩn thậnn nhé 2 G :)[/QUOT

^^ DOG SỦA BẬY RỒI

KimNaNa
24-10-2011, 01:45 PM
còn cái thằng bị chửi ko tát vảo mõm thằng chửi mà đi chửi lại là 1 thằng ngu hoặc 1 con đàn bà kém cỏi
Chỉ có những thằng hóng hớt hay 1 con đàn bà lắm mồm mới chõ vào chuyện của người khác. Không hiểu thì chống tay lên cằm mà đọc cho kỹ. HaiPhong dạy tớ là nên dùng lời lẽ để đối phương hiểu thì tớ giải thích để bạn ấy hiểu là đúng người đúng chỗ mới dùng đúng lời lẽ. Chả ai nhắc đến 2tay4kiem. Còn tự dưng thì G steeds đầy mem tự dưng chửi alqeada như kiểu chó sủa trăng :-j

dangtrinh
;)) xem lại 2pic nó có cắn ơớ ko nhé . Ko nhớ 2pic này hày hay 2pic ;))

dangtrinh
Nói rùi mà hình như nó thjk đ.. :))

huntergirl
24-10-2011, 01:46 PM
Người có thể sủa nhưng chó thì không thể nói... Sống Sao thì Cả MU đều biết Võ mồm làm gì Vào Làm 1 trận nếu không giám thì câm hết đi

BaoTriMU
24-10-2011, 01:48 PM
Đúng là bản chất côn đồ :)) chắc mày vưa đi trại cải tạo về fai? không =))

KimNaNa
24-10-2011, 01:49 PM
Người có thể sủa nhưng chó thì không thể nói... Sống Sao thì Cả MU đều biết Võ mồm làm gì Vào Làm 1 trận nếu không giám thì câm hết đi
Im con mẹ mồm mày vào đi thằng thái giám. Cái loại mày chưa được mang lên thớt chưa câm à? ĐM thằng chó dại bố mày khinh mày nhất SV

TrueWizard
24-10-2011, 01:49 PM
Đúng là bản chất côn đồ :)) chắc mày vưa đi trại cải tạo về fai? không =))

thế bạn chửi lại hay chạy =))

Sứt Môi Hở Hàm Ếch
24-10-2011, 01:51 PM
Mấy con chó này chỉ giỏi sủa ở Topic.Vào game thì câm nín,tắt nứng hết.Haizzzzzzz=))

huntergirl
24-10-2011, 01:52 PM
Im con mẹ mồm mày vào đi thằng thái giám. Cái loại mày chưa được mang lên thớt chưa câm à? ĐM thằng chó dại bố mày khinh mày nhất SV kinh thì làm gì đc tao lên đây khóc thuê à hài nhỉ tao còn ít vp lẻ đấy qua sv 1 tao vứt cho it rồi lên đây khóc tiếp ...Đừng ngại nhé qua ngay nhé =))

BaoTriMU
24-10-2011, 01:53 PM
Người có thể Sủa => Sao mày lại tự nhận mày Sủa thế =)) Mẹ mày đẻ mày ở chuồng bò hay sao mà mày Óc Bò thế con =))

Topiris
24-10-2011, 01:54 PM
anh em G Steeds ko nói gì nữa kê cho bọn nó nói mình là người có văn hóa đi chửi nhau với bọn nó thì minh = bọn nó à tốt nhất kô nói ji nữa hãy thể hiện ở chong games , chó đi cắn chộm rồi sẽ có ngày bị người ta đập chết

haiphong
24-10-2011, 01:58 PM

cái này thì tôi có thể tự hào và nói rằng tôi ko dùng lời lẽ đó để đáp lại lời lẽ đó và dường như cũng chưa có trường hơp đó.nếu a e nào chơi tư khi open chắc cũng biêt MG HaiPhong của tôi.
tôi ko dạy đời nhưng tôi làm đc những gi tôi nói ? bạn biết vì sao ko ?
vì tôi làm trước khi tôi nói ?

KimNaNa
24-10-2011, 01:58 PM
anh em G Steeds ko nói gì nữa kê cho bọn nó nói mình là người có văn hóa đi chửi nhau với bọn nó thì minh = bọn nó à tốt nhất kô nói ji nữa hãy thể hiện ở chong games , chó đi cắn chộm rồi sẽ có ngày bị người ta đập chết
Steeds thì không cắn trộm chỉ cắn sau lưng =))

BaoTriMU
24-10-2011, 02:00 PM
Chúng mày toàn bọn vô học thì làm sao = bọn tao được :)) rẻ rách mà cũng đòi so sánh với áo lụa Hà Đông =))

KimNaNa
24-10-2011, 02:02 PM
kinh thì làm gì đc tao lên đây khóc thuê à hài nhỉ tao còn ít vp lẻ đấy qua sv 1 tao vứt cho it rồi lên đây khóc tiếp ...Đừng ngại nhé qua ngay nhé =))
Viết lên đây là khóc thuê thì DKMM cũng đang khóc thuê kìa con chó. Tinh tướng cái lồn mày mà cũng có vp để cho á? Có mấy viên ngọc săn thỏ trên takan ks không đc con DW 100 lần phải PK. Đi nhặt từng viên ngọc mà còn bày đặt cho à =)) =))

huntergirl
24-10-2011, 02:16 PM
Cuộc đời không như mơ ước - Con Chó lại hay ước mơ Tặng Guild Alqeada Câu Này Đấy nghĩ Đi rồi Hiểu nhé......! Close Topic

BaoTriMU
24-10-2011, 02:22 PM
Cuộc đời không như mơ ước - Con Chó lại hay ước mơ Tặng Guild Alqeada Câu Này Đấy nghĩ Đi rồi Hiểu nhé......! Close Topic
Đồng loại của Chó có khác Chắc mày hay ƯỚc Mơ lắm nhỉ =))

ngaothisao
24-10-2011, 02:30 PM
d..m bon cho anqueda cung chi den the thoi ga gam solo con yennhi1995 vs con vietthuong thi 3 lan thi cu chet 1 phat thi thoat ra ...nan het dc buf thi out nhuc vkl.. cam thay anh hung thi solo thang tay me de... anqueda chi lá dong cho' duc' dong cut' thoi cam thay chien dau 1 canh lanh manh thi war guill nhu 2 tay 4 kiem ma choi di... con may thang noi 2tay4kiem ko co cong key ko dam no dung ko.. thang nao noi cau day ve ma up mat vao dong cut de...no ko co cong key nhung no co tien mua day la hon loai cho nha may roi... ko co tien mua ac khung thi ngam cut' ma im di

dangtrinh
24-10-2011, 02:37 PM

Chó dại thì hãy ở trong nhà Tặng riêng U và thằng 2Tay4Kiem

ngaothisao
24-10-2011, 02:45 PM
tôi la chủ ac quansex bgio co ng bảo tôi da thua 2-0 nhưng sự thật vẫn là sự thât rằng quansex va vietthuong chua hề đánh nhau 1 trận nao liệu có thể có 2-0 dc ko.. toi đồng ý la 2 ng đã thách đấu nhưng do ở cho tôi mất điện vừa thách đấu thì đã thế rồi bgio bảo 2-0 sao có thể chấp nhận dc.. bgio toi cân ai đó lam chứng và xem trận đấu của tui với vietthuong tai sever10 vao lúc 3h chiều ngày hôm nay nhé...bgio chỉ la ý kiến của tôi... tôi mong thằng chó vietthuong cảm thấy dám solo den ac thật sự thì đúng h lên cổng chinh k3 sever10 quansex sẽ đợi...1 trận đấu ko có gian lận đang chờ bạn vietthuong az..đưng nhát gan quá post trong game ma ko dám sủa lai cau nào chán vkl

gato
24-10-2011, 03:38 PM

con chó ngu này lại sủa rùi .

suốt ngày cày ở 2 3 4 5 cày đến max rs wa sv pk lại đi cắn trộm
RLai xong lại quay đầu vào chuồng bò

mỗi lần xổng chuồng wa sv pk chết như chó ko biết nguyên nhân lai bảo ng khác cắn đúng là cại laọi óc chó đầu ngừoi
khổ thân bố mẹ nó đã xinh ra cại loại ngu như thàng topiris

gato
24-10-2011, 03:42 PM

thằng này có thể gần giống ng ngoài hành tinh . đầu chó óc heo mặt bẹp cá trê tóc lông gà

cả nhà nó đi đâu thì sủa cả ngày để giao tiếp = tiếng chó

chance
24-10-2011, 04:07 PM
tao 96 to mồm được không mày yếu thì đừng có ra gió mày muốn chiến thì 1 mình mày ra mà chiến sao phải goi cả G ra làm gì hay sợ G tao đập cho không còn đường về gặp bố mẹ hình như quangsex thua acc linhthaitu cua? mình 5 hay 10-0 đúng không nhỉ (đừng chối....)

HERMES
24-10-2011, 04:27 PM
Chó dại thì hãy ở trong nhà Tặng riêng U và thằng 2Tay4Kiem
Sủa ít thôi em :| thích thì Dual sao phải moi móc nhau làm đéo gì (:| chửi nhau với mấy thằng óc chó chúng mày mỏi tay vcl (:|

HERMES
24-10-2011, 04:28 PM
hiện tại là 4h30 vẫn chưa thấy h4nd0i vào cm ?
chỉ có mấy con người khóc thuê thôi à :))
Nên nhớ là 6h Close topic ko có nó coi như G chúng mày đéo dám chơi :)) =))=))

haiphong
24-10-2011, 05:35 PM
hix hix thật kinh khủng :(

TrueWizard
24-10-2011, 05:37 PM
thôi 2Tay ơi ;________;

chả hy vọng j đâu

nãy đuổi cho từ 6 -> 7 -> 11 -> 12 -> 10 rồi lại về 6 :-s

còn mít tờ KeSatGai thì bibi đang nc hết GM ra cắn cái rồi move =))

haizz

BimBim.HaNoi
24-10-2011, 05:37 PM
Sv HM thật là hổ báo :)):)):))

HERMES
24-10-2011, 06:05 PM
6h ?
close topic =)
chốt 1 câu ko dám WAr thế nhé =))

ae của phuongga
24-10-2011, 06:45 PM
tôi la chủ ac quansex bgio co ng bảo tôi da thua 2-0 nhưng sự thật vẫn là sự thât rằng quansex va vietthuong chua hề đánh nhau 1 trận nao liệu có thể có 2-0 dc ko.. toi đồng ý la 2 ng đã thách đấu nhưng do ở cho tôi mất điện vừa thách đấu thì đã thế rồi bgio bảo 2-0 sao có thể chấp nhận dc.. bgio toi cân ai đó lam chứng và xem trận đấu của tui với vietthuong tai sever10 vao lúc 3h chiều ngày hôm nay nhé...bgio chỉ la ý kiến của tôi... tôi mong thằng chó vietthuong cảm thấy dám solo den ac thật sự thì đúng h lên cổng chinh k3 sever10 quansex sẽ đợi...1 trận đấu ko có gian lận đang chờ bạn vietthuong az..đưng nhát gan quá post trong game ma ko dám sủa lai cau nào chán vkl

đấu với tôi del acc kô :-ss

Man LHM PC1
24-10-2011, 06:50 PM
http://vn.xemtiep.com/music/dunghoi.gifchết hết đi :))

hoanghai90
24-10-2011, 07:19 PM
noi chung bọn Alqeada đéo có tuổi
Đã gà còn học làm sang
Đã chơi thì anh cho mày thành Luyện

emneanh3
24-10-2011, 07:53 PM
Steet thử rủ anh em AlonPk đánh 1 trận giao hữu đi trận như này mới đáng xem chứ

TrueWizard
24-10-2011, 08:08 PM
^ lười chia team lắm cậu ơi :))

đây là có hứng nên ai cũng muốn chiến :))

chả team tiếc j con hàng 2Tay đã lập topic :-ss

HERMES
24-10-2011, 08:10 PM
Close Topic !!!
^ lười chia team lắm cậu ơi :))

đây là có hứng nên ai cũng muốn chiến :))

chả team tiếc j con hàng 2Tay đã lập topic :-ss

ae của phuongga
24-10-2011, 08:36 PM
close cái gì thế là dek đc xem bem nhau ak. :-ss

hitus
24-10-2011, 08:38 PM
=)) mày nói nghe khó chịu wa nhỉ
mày ngon thì nhào dô solo với 2tay đi

huntergirl
24-10-2011, 08:40 PM
2 tay gặp susu tắt đèn cao áp :-"

hitus
24-10-2011, 08:41 PM
Nam à. =)) gặp tớ thì đèn điện trong nhà cũng chẳng còn :))

emneanh3
24-10-2011, 09:48 PM
Dạo này kô thấy anh sơn vậnmệnh ol nhỉ

huntergirl
24-10-2011, 09:50 PM
Dạo này kô thấy anh sơn vậnmệnh ol nhỉ Máy Tính Nhà Anh Sơn Bị Cháy Nguồn =))

emneanh3
24-10-2011, 09:53 PM
ò ảnh thì bảo đang ở đồng xoài bó tay :D

HERMES
24-10-2011, 10:10 PM
2 tay gặp susu tắt đèn cao áp :-"

mẹ win đc 1 ván vênh ngay :)) sao k nói ván đầu thua đi =))

Duonghb
24-10-2011, 10:11 PM
mẹ win đc 1 ván vênh ngay :)) sao k nói ván đầu thua đi =))
bibisusu gặp StomWar tắt đèn :))=))

emneanh3
24-10-2011, 10:12 PM
bibisusu gặp StomWar tắt đèn :))=))
DUongHB là Stomwar hay đi KD voi NQ đúng kô

huntergirl
24-10-2011, 10:15 PM
bibisusu gặp StomWar tắt đèn :))=)) ô thế hở luôn và ngay :-"

emneanh3
24-10-2011, 10:27 PM
ô thế hở luôn và ngay :-"
bibisusu dc nhiu K poin rồi thế cho phép mình hỏi

tzunky
24-10-2011, 10:45 PM
chu gui cua Ta co ng yeu dep the.chep chep

Duonghb
25-10-2011, 07:13 AM
chắc chúng nó đéo dám đâu anh ơi còn đối với em G Alqueda vs G hunter thì đéo bao h tính tiền :-j

Duonghb
25-10-2011, 07:14 AM
DUongHB là Stomwar hay đi KD voi NQ đúng kô
ừk sao biết vậy :-"

HERMES
25-10-2011, 09:43 AM
chắc chúng nó đéo dám đâu anh ơi còn đối với em G Alqueda vs G hunter thì đéo bao h tính tiền :-j
Thằng em thì vl rồi :))

Đời Phù Du
25-10-2011, 11:07 AM
nếu có war mà có Hunter tham gia thì xin 1 slot vào G Steels

HERMES
25-10-2011, 12:01 PM
nếu có war mà có Hunter tham gia thì xin 1 slot vào G Steels
Có dám war đâu bạn :)) Thôi thì gặp đâu bèm đấy G tớ với FrendHP toàn đi săn thôi vui lắm :))