PDA

View Full Version : __h4nd0i__một thằng hết sức vớ vẩn

TrueWizard
17-10-2011, 11:48 AM
tình hình là khoảng 11h15 hôm nay G mình Steeds và LM AlQuaeda đánh nhau chửi bới kinh quá nên cả 2 bên đều yêu cầu DD
mình qua k3 sv6 bãi 1 gặp h4nd0i DD thì nó bảo "bị lag đợi tí"
một lúc sau thấy 1 acc EF buff cùi vào
mình cũng chẳng để ý
tự dưng thấy hiện lên thông báo AlQuaeda yêu cầu DD mình cũng chả suy nghĩ mà ok luôn
xong mới ngã ngửa ra là 2 G lập gần giống tên nhau AlQuaeda vs AlQuaeda3=))
cùng lúc đó cả 2 acc h4nd0i và F buff out cái mất tích luôn :-ss
h4nd0i à : nếu mày sợ thì lúc đánh nhau đừng có ăng ẳng lên đòi đối địch:)
mà ko muốn đối địch thì nói 1 câu ko đồng ý có ai ép đc mày" ok "không:)
1 thằng vớ vẩn như mày mà cũng đòi đi lãnh đạo 1 G gần 40 thành viên sao ? :(
có khi nào ngồi 1 mình mày tự suy nghĩ về nhân cách của mày chưa
là một chủ G mà suốt ngày đi cắn trộm bị chửi như cẩu ko thấy nhục hả

ai ở G AlQuaeda hoặc LM đọc qua bài viết của mình thì truyền đạt lại cho h4nd0i hộ mình nha
mời ae cùng bình luận =))

HERMES
17-10-2011, 11:55 AM
- tao thấy xấu hổ cho ai ở G mày h4nd0i ơi =))

yokomi_92
17-10-2011, 11:58 AM
nó là acc phụ của quymaulanh đó , con chó rr lừa đảo vkl

fiio1991
17-10-2011, 12:15 PM
trời NÓ ĐẶT TÊN LÀ HẬN ĐỜI . VÌ BỐ MẸ NÓ SAO LẠI SINH RA 1 THẮNG SÚC VẬT NHƯ NÓ ....=)) HƠN BUỒI AI ĐÂU LÚC NÀO CŨNG SĨ DIỆN TA ĐÂY PRO .. SLO KO ĂN ĐƯỢC THÌ ĐI LẤY BÚT .. BÚT ĂN ĐƯỢC NGTA THI PẢO NGTA THẾ NÀY THẾ NỌ... NGTA BUT VÀO ĐÉO ĂN ĐƯƠC THÌ CHẠY RÕ NHANH ...=))

TrueWizard
17-10-2011, 01:01 PM
ai mà biết nó rr thế :(
cứ nghĩ nó mang acc buff lên để buf đi train
ko để ý cũng là chủ G
đúng là ..........=))

BuoMDeM18
17-10-2011, 01:24 PM
upppppppppppppppppp

TrueWizard
17-10-2011, 02:10 PM
mày mù sao mà ko thấy tên gui còn kêu ngu vl
ai đây
hỏi cả cái MU này có thằng nào rr hơn nó ko
ko DD thì nói 1 câu
mang acc cùi vào lập G rồi đối địch
xin lỗi G AlQuaeda chứ ko cần đối địch tao vẫn bem tụi mày như thường
từ h bị bem đừng có kêu ca xin xỏ gì nhá

DashBerlin
17-10-2011, 04:05 PM
hehe chơi ác vl giờ steed muốn DD vs bon nào cũng bó tay =))

sen3lanhan
17-10-2011, 04:15 PM
oh yeah thế lạ chiến tranh à gặp là phang

GioLanh
17-10-2011, 05:10 PM
dkm lam an nhu the ak.

hitus
17-10-2011, 05:30 PM
up nao` guil Steeds NumBerOne ma :D

ohmygodb2
17-10-2011, 07:00 PM
ae có bao h thấy Chủ 1 G đi thách đấu với 1 con dk buff bao h ko. Vậy mà có đấy và thằng chủ G VL ấy là thằng "h4nd0i" nay G nó đánh ko lại anh True, a BiBi, PhanTomA nó quay sang thách đấu con dk buff mới sợ.
Phát khiếp với con chó ấy.

olivelove
17-10-2011, 07:09 PM
Cái G đó RR mà Chấp làm gì True...Đánh nhau thì thằng Chủ G chạy Đầu Tiên..ko biết Nhuc =))..Chết Đi Con

DepZaiBocLua
17-10-2011, 07:35 PM
hoho, giờ mới vào DD, hóa ra là thế này. Out khỏi G thì ko bị đánh, haha. VIP VL. Bản lĩnh thì cứ kiếm nó mà fang. đừng đi cắn lung tung như chó điên rồi người ta chửi cho. Đéo ai sợ đâu, chỉ khinh thôi!
Toàn chuyện của trẻ con. Chúc G Steed luôn "VIP" thế này =))

TrueWizard
18-10-2011, 07:07 AM
k chỉ riêng nó mà cả cái G Alqaeda thằng nào t cũng phang hết :-j

kiếm mình nó phải chăng đem dao mổ trâu đi cắt tiết gà :))

huntergirl
18-10-2011, 07:13 AM
hoho, giờ mới vào DD, hóa ra là thế này. Out khỏi G thì ko bị đánh, haha. VIP VL. Bản lĩnh thì cứ kiếm nó mà fang. đừng đi cắn lung tung như chó điên rồi người ta chửi cho. Đéo ai sợ đâu, chỉ khinh thôi!
Toàn chuyện của trẻ con. Chúc G Steed luôn "VIP" thế này =))Kubin À h mày quỳ dưới chân tao tao ko tha đâu liếm đít tao nhiều lưỡi đốm vàng à ;))

sen3lanhan
18-10-2011, 07:29 AM
kinh thật ông bạn hunter này làm chuyên làm nghề móc mả topic lên hay sao ? mà 2p cũ rồi còn update . Ông là số 1 anh Vận Mệnh là số 2 đó . Cẩn thận blog nich oan

huntergirl
18-10-2011, 08:50 AM
kinh thật ông bạn hunter này làm chuyên làm nghề móc mả topic lên hay sao ? mà 2p cũ rồi còn update . Ông là số 1 anh Vận Mệnh là số 2 đó . Cẩn thận blog nich oanMóc Đâu MÀ Móc 3 ngày nay ko OL thì vào xem thôi ....

DepZaiBocLua
18-10-2011, 12:10 PM
Hỏi thằng TrueWZ xem nó tuyên bố với ai là out khỏi G AlQaeda thì ko bị đánh nhé. Tao khinh hơn con chó hàng xóm nhà tao nuôi, nó cũng hay đi cắn lung tung như thế đấy. Cả cái G mày tao chỉ nể MisTeen thôi. tao ko fair KuBin, cũng đéo phải HanDoi. tao là thằng chửi thằng True như 1 con tro' trả tiền rồi đấy :D, chắc nó nhớ tao lắm

TrueWizard
18-10-2011, 01:07 PM
t đã ko muốn nhắc nữa mày cứ khơi khơi ra làm cái gì nhỉ
thế chưa đủ hả
chính t tuyên bố như thế đấy " SocLaBem " à
sau này giảng hòa bỏ DD guild cùi rồi t ko muốn nhắc lại nữa
t nói dám nói nếu h qua h4nd0i ko bỏ Đối địch thì tao săn G AlQuada đến khi tao nghỉ MU hoặc G mày tan hết thì thôi
nói đc là t làm đc
bh mày khơi chuyện lên là muốn ntn
nói đi rồi giải quyết

P/S SocLaBem : đúng là mày với h4nd0i giống y chang nhau cái tính rùa rụt cổ
trước mày làm chủ G cũng 1 lần rủ WAR rồi trốn lên stadium
mày khinh hay k tao đếch quan tâm
mày nể ai là việc của mày
đánh cho chạy từ k3 xuống 3r rồi đổi sv
chả thấy nhục tí nào chỉ dám đứng trong sủa ra ăng ẳng
thứ như mày mà cũng lên tiếng khinh với nể
ro ta đây ngu dốt

HERMES
18-10-2011, 01:55 PM
t đã ko muốn nhắc nữa mày cứ khơi khơi ra làm cái gì nhỉ
thế chưa đủ hả
chính t tuyên bố như thế đấy " SocLaBem " à
sau này giảng hòa bỏ DD guild cùi rồi t ko muốn nhắc lại nữa
t nói dám nói nếu h qua h4nd0i ko bỏ Đối địch thì tao săn G AlQuada đến khi tao nghỉ MU hoặc G mày tan hết thì thôi
nói đc là t làm đc
bh mày khơi chuyện lên là muốn ntn
nói đi rồi giải quyết

P/S SocLaBem : đúng là mày với h4nd0i giống y chang nhau cái tính rùa rụt cổ
trước mày làm chủ G cũng 1 lần rủ WAR rồi trốn lên stadium
mày khinh hay k tao đếch quan tâm
mày nể ai là việc của mày
đánh cho chạy từ k3 xuống 3r rồi đổi sv
chả thấy nhục tí nào chỉ dám đứng trong sủa ra ăng ẳng
thứ như mày mà cũng lên tiếng khinh với nể
ro ta đây ngu dốt
vãi lọ anh toàn đại gia =))

hcmgroup
18-10-2011, 02:10 PM
Steed tui m cung chua hon ai dau ma tinh tuong, m max MNS nhung cung bem dc ai dau True ah, xem lai minh di roi hay noi ng khac

TrueWizard
18-10-2011, 02:46 PM
t có bảo t mạnh đâu
nhưng đã chơi là chơi đên cùng
t đánh solo còn k lại DK 1/4xx nữa là ;))
nhưng cứ thử cái thì biết ;))

huntergirl
18-10-2011, 02:57 PM
Steed tui m cung chua hon ai dau ma tinh tuong, m max MNS nhung cung bem dc ai dau True ah, xem lai minh di roi hay noi ng khacChúng Tao Tinh Tướng Với Ai Đâu ;)) Cắn TRộm vs Sủa Vô Cớ Thì Bọn Tao Bem Lại thôi .....!

PharosX
18-10-2011, 06:48 PM
Đập chết mịe nó đi True, cố lên anh em Steeds. Dạo này bận ít gặp mọi ng quá :D

__CrazDL__

h4nd0j
18-10-2011, 08:07 PM
thi may phai hieu 1 lydo la G tao co DD roi k- lay acc phu DD thi DD kieu gi .ngu lai to ra nguy hiem cai dkm G Steeds toan nhung thang khoe di bat nat yeu' noi lam cac gi

h4nd0j
18-10-2011, 08:10 PM
tao noi thang chung may cung chua bang ai dau toan thang rr G Steeds no cai G ma` dis me rr nhat o sv hoan my . toan ke^. khoe di bat nat. yeu' deo biet nhuc nhu may con cho'

HonDa
18-10-2011, 08:12 PM
[QUOTE=h4nd0j;301964]tao noi thang chung may cung chua bang ai dau toan thang rr G Steeds no cai G ma` dis me rr nhat o sv hoan my . toan ke^. khoe di bat nat. yeu' deo biet nhuc nhu may con cho'
uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuppppppppppppppppppp

h4nd0j
18-10-2011, 08:15 PM
cai dis me may thi khac cac gi an noi han hoi dkm ngu to ra nguy hiem

huntergirl
18-10-2011, 08:28 PM
cai dis me may thi khac cac gi an noi han hoi dkm ngu to ra nguy hiem mày học hết nhớp 1 chưa đấy ...... tao sợ cái từ ngu còn tỏ ra nguy hiểm là mày đấy .....Viết hộ tao vietkey cái ( tiếng việt nhé) Ngu Còn Thích Chơi Chữ

huntergirl
18-10-2011, 08:30 PM
tao noi thang chung may cung chua bang ai dau toan thang rr G Steeds no cai G ma` dis me rr nhat o sv hoan my . toan ke^. khoe di bat nat. yeu' deo biet nhuc nhu may con cho' Ai Bắt Nạt Bọn Mày =)) Toàn CẮn Trộm Thì Bị SĂn Thôi :))

huntergirl
18-10-2011, 09:06 PM
tao noi thang chung may cung chua bang ai dau toan thang rr G Steeds no cai G ma` dis me rr nhat o sv hoan my . toan ke^. khoe di bat nat. yeu' deo biet nhuc nhu may con cho' Rách Cũng Đéo Phải Đi Cắn Trộm Xong Chạy Qua Sv KHác Rồi Lại Sủa Và Thách Đố .......:))

alibubu91
19-10-2011, 12:30 AM
upppppppppppppppppppppppppp cho toàn nhé. bem chết di cậu :):):)

TrueWizard
19-10-2011, 12:54 AM
thế sao vừa đối địch xong mày out cả 2 acc h4nd0i + Elf cùi luôn ko nói câu nào
mãi đến tối lúc log vào bỏ đối địch cũng đâu thấy 2 G đó Liên Minh
cái cố hả
chẳng lẽ G mạnh là ko đc đánh G yếu
để chúng mày cắn + sủa thoải mái hả
tao ko có cái chủ nghĩa dở người ấy
cứ chạm đến G tao 1 là bị bem 10 đấy ;))

huntergirl
19-10-2011, 06:14 AM
theo báo chí đưa tin cái lồn mẹ thằng hận đời nặng 2.5kg.cặp vú nặng 20kg độ chảy xệ kinh khủng.chỉ đủ tiêu chuẩn làm đĩ già.giá 2k/shot ;)) vì thế nó mới có charter handoi =))

Miss9xTeen
19-10-2011, 08:06 AM
Chào Các Ban!
Các bạn ah, tôi thật sự buồn....buồn vì tôi thấy chúng ta chơi MU để giải trí thế mà cứ lên Forum là thấy chửi nhau, tại sao không viết cho nhau những lời hay ý đẹp mà cứ phải là ĐM....
Là Thành viên trong Gui thấy G mình bị chửi thật sự rất buồn. Tôi nghĩ chúng ta choi MU để có những giây phút thoải mái về đầu óc chứ không phải chửi nhau có thể thoải mái được.
Tôi thấy sự viêc giữa G tôi và G AlQuaeda thật sự không phải là không có cách giải quyết vậy tại sao không giải quyết mà cứ phải Post chửi nhau. Thấy thích thì hẹn nhau 1 trận WAR thắng hay thua đều vui vẻ. chứ tôi thấy cứ chửi nhau thế này thì bao giờ mới kết thúc. Theo tôi nghĩ tất cả G AlQuaeda ko xấu như thế và cả G tôi cũng vậy, có thể có 1 vài cá nhân thôi vậy chúng ta hãy loại cá nhân ấy ra roi WAR 1 lần cho vui vẻ chứ chửi nhau thế này tôi nghĩ bố mẹ ở nhà cũng phải GIẬT lên GIẬT xuống.
Vì Vậy tôi đề nghị với G Steets và G AlQuaeda 2 chủ G hãy bắt tay nhau WAR 1 trận cho thoải mái bên thắng bên thua đều vui và mong các bạn đừng POST chửi nhau nữa. Các G khác vào đọc nó không hay dù sao G Steets va G AlQuaeda cũng là 2 G gần như đứng đầu SV này.
Còn nếu các bạn PK để thoải mái thì các ban PK nhưng đừng chửi nhau ầm lên. nó không hay ho gì hết.
Mong các bạn ủng hộ tôi.
Cảm ơn các bạn đã đọc.
____MissTeen9x____

ShellEvil
19-10-2011, 08:09 AM
Ôi mới đi học có 4 ngày mà tình hình a/e Steeds thật là VL...........;)).................Cái G Al..... cắn lén chữi bậy, to mồm, con TamHao đâu vào đây......................................G ntn thì tớ ko biết. Còn những thành phần: TamHao, Socklabem, H4nd0i,Kubin thì đéo chấp nhận dc.

P/s: Steeds ơi Gặp Là Bem nhé

TrueWizard
19-10-2011, 09:29 AM
Ôi mới đi học có 4 ngày mà tình hình a/e Steeds thật là VL...........;)).................Cái G Al..... cắn lén chữi bậy, to mồm, con TamHao đâu vào đây......................................G ntn thì tớ ko biết. Còn những thành phần: TamHao, Socklabem, H4nd0i,Kubin thì đéo chấp nhận dc.

P/s: Steeds ơi Gặp Là Bem nhé
thứ 2 3 4 là 4 ngày à8-}

huntergirl
19-10-2011, 09:42 AM
box của mình vừa lập đã đâu mất rồi :(

huntergirl
19-10-2011, 09:44 AM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1125141-T%E1%BB%95ng-h%E1%BB%A3p-1-s%E1%BB%91-lo%C3%A0i-%C4%91%E1%BB%99ng-v%E1%BA%ADt-qu%C3%BD-hi%E1%BA%BFm-trong-mu...!:-w MẤT ĐÂU RỒI

sen3lanhan
19-10-2011, 10:01 AM
bị xóa chứ sao

xxLuffyxx
19-10-2011, 11:56 PM
G steeds mạnh như thế thằng nào dám đánh, đánh để thua thì đánh làm gỉ? cay là có ng quay hay chụp gì đó để ra oai :)) như thế thì G DD làm sao có mặt mũi nào nữa :))

huntergirl
20-10-2011, 07:47 AM
g steeds mạnh như thế thằng nào dám đánh, đánh để thua thì đánh làm gỉ? Cay là có ng quay hay chụp gì đó để ra oai :)) như thế thì g dd làm sao có mặt mũi nào nữa :)) guild tớ ko phải là guild mạnh như mà 1 người bị đánh thì ae đoàn kết thôi

chance
20-10-2011, 09:48 AM
thấy nhục thay cho chủ G sao phải sợ G này nhỉ cứ chơi đi.G nó mạnh nhưng G mình cũng đâu phải cùi

LucKaKa
20-10-2011, 12:13 PM
Xin chào !!
Nói đi nói lại G nào cũng có người thế này người thế kia . Đánh chửi nhau thường do cá nhân dẫn tới tào G tham gia, đừng nên vì một người nào đó mà ghét ca G . Trong G steeds cũng không phải không có thành phần xấu , tôi xin nói gia người mà tự cho mình là pro bá chủ SV tự coi minh cao quý trong G steeds : Xllollx DL trong G steeds dám to tiếng nói mạnh rằng những người đeo w2 là thấp kém . Mọi người trong G steeds thử xem đeo w2 co phai la giới ha lưu như thang xllollx DL nói không. Dù sao cứ mạnh la co tiếng nói, nhưng hãy để cho mọi người phai nể phục nhé . Chuc G steeds ngày một hùng mạnh nhưng phải bớt đi thành phần xấu nhé !!!!!!!!

Em.bi.khoa.vi.spam?
22-10-2011, 06:08 PM
tình hình là khoảng 11h15 hôm nay G mình Steeds và LM AlQuaeda đánh nhau chửi bới kinh quá nên cả 2 bên đều yêu cầu DD
mình qua k3 sv6 bãi 1 gặp h4nd0i DD thì nó bảo "bị lag đợi tí"
một lúc sau thấy 1 acc EF buff cùi vào
mình cũng chẳng để ý
tự dưng thấy hiện lên thông báo AlQuaeda yêu cầu DD mình cũng chả suy nghĩ mà ok luôn
xong mới ngã ngửa ra là 2 G lập gần giống tên nhau AlQuaeda vs AlQuaeda3=))
cùng lúc đó cả 2 acc h4nd0i và F buff out cái mất tích luôn :-ss
h4nd0i à : nếu mày sợ thì lúc đánh nhau đừng có ăng ẳng lên đòi đối địch:)
mà ko muốn đối địch thì nói 1 câu ko đồng ý có ai ép đc mày" ok "không:)
1 thằng vớ vẩn như mày mà cũng đòi đi lãnh đạo 1 G gần 40 thành viên sao ? :(
có khi nào ngồi 1 mình mày tự suy nghĩ về nhân cách của mày chưa
là một chủ G mà suốt ngày đi cắn trộm bị chửi như cẩu ko thấy nhục hả

ai ở G AlQuaeda hoặc LM đọc qua bài viết của mình thì truyền đạt lại cho h4nd0i hộ mình nha
mời ae cùng bình luận =))
Đồng ý cả 2 tay (2 cái ĐQN luôn) là anh True nói rất phải. Dạo này thấy h4nd0i hay train ở k2 sv3 ý. hihi
KT: PhantomA (đang bị block 3 ngày)

mrboom05
23-10-2011, 02:44 PM
hay ghê đó'
hic hic

mrboom05
23-10-2011, 02:46 PM
mấy thằng diss này chỉ được cái chém gió la mạnh.....