PDA

View Full Version : tình hình là em thấy char elf ko ổn

elfbuff
10-10-2011, 05:27 PM
em nghĩ elf quá yếu các anh ạ.... mà nói chung cả cái sv HT chả ai chơi elf cả... em thấy tăng cho elf tý dam hay phòng thủ cũng tốt mà còn hơn để mất cân bằng về char trong game.... cả game ko có 1 elf nào cả =)) không hiểu các anh các chị làm ăn kiểu ji luôn.... cả game 90% là DK và SM 1 ít soul đôi khi thấy 1 vài bóng dáng của MG và DL... Elf thì may ra còn mình em... rl cao mà gặp thằng nào nó cũng cho vài hit là vè làng .... có khi nào elf bị tuyệt chủng

elfbuff
11-10-2011, 09:10 AM
upppppppppppppppppppp

SeoDayCu
13-10-2011, 08:30 PM
Ai bảo bạn 1 mình bạn là ELF ;)) , bạn sô lô vs char ELF của mình nhé ;))

elfbuff
15-10-2011, 06:03 PM
Ai bảo bạn 1 mình bạn là ELF ;)) , bạn sô lô vs char ELF của mình nhé ;))

cu vào đây ank tiếp luôn =))

lylienkiet
12-11-2011, 12:04 AM
elf ko the thieu trong cac tran chien lon :D

xllollx
12-11-2011, 12:08 AM
Mu của `DK và SM đến chán. nếu pk chắc chỉ DK và DK, mong BQT hỗ trợ các dòng nhân vật khác kể cả mạnh hay cầy rs nhanh cũng vui , tớ là DK nhưng vì cái chung vui vẻ bỏ cái tôi riêng để Mu thêm hấp dẫn

DuiCui.
12-11-2011, 08:29 AM
Tơ nói thật f cứ rl khoảng 5 6 làn xem có yếu không vì ép cày chậm mà toàn bị suol sum nó ks nên chán thôi chứ nếu rl cao ng ta chuyển è xem ai khủng hơn ai

Life Colorful
12-11-2011, 09:10 AM
em nghĩ elf quá yếu các anh ạ.... mà nói chung cả cái sv HT chả ai chơi elf cả... em thấy tăng cho elf tý dam hay phòng thủ cũng tốt mà còn hơn để mất cân bằng về char trong game.... cả game ko có 1 elf nào cả =)) không hiểu các anh các chị làm ăn kiểu ji luôn.... cả game 90% là DK và SM 1 ít soul đôi khi thấy 1 vài bóng dáng của MG và DL... Elf thì may ra còn mình em... rl cao mà gặp thằng nào nó cũng cho vài hit là vè làng .... có khi nào elf bị tuyệt chủng
Mỗi Char có khả năng đặc biệt riêng của từng Char ý, Elf mà đánh theo team, pt với DK GM và DW mns thì đánh với Elf hơi mệt đấy bạn à.:)

charact
13-11-2011, 09:56 AM
dang tjnh chuyen wa elf nma thay may anh nọ zay nan wa:((