PDA

View Full Version : Tố cáo nhân vật oOTrauOo hack tốc độ

tungdepzaikt
09-10-2011, 03:30 PM
Tố cáo oOTrauOo hack tại sever hoàn mỹ mình chơi dk hiện đã tăng max mốc agi 65 000 xin hỏi bạn đang chơi acc oOTrauOo agi bạn có tương đương với mình hay hơn về tốc độ ko mà mình ks bạn 7 mình 3 chúc bạn sớm lên đường

http://www.youtube.com/watch?v=nGIEhU1_vqk

vuakiem
09-10-2011, 03:34 PM
thảo nào vùa gặp nó bãi 3 sv5. nó ks ko lại đc:(

tungdepzaikt
09-10-2011, 03:35 PM
trâu ơi sớm lên đường cho anh em rảnh nợ nào

vuakiem
09-10-2011, 03:49 PM
adim dau vao xem đi kia :(

NgocHai
09-10-2011, 03:51 PM
ga` thế là cùng . ủa cứ tưởng mã agi là ks vô đối ah`
haizzzzzzz quá G Stronger mà hack ah` . nhãm nhí quá =))=))=))=))=))=))

tungdepzaikt
09-10-2011, 03:53 PM
đầu bổ đôi thì té đi có video rõ ràng rồi ko thoát đc đâu

AnhLinh
09-10-2011, 03:57 PM
ADM phải cho hết ra đảo , để có 1 MU sạch , thế mới là MU-hanoi

Châu Bá Thông
09-10-2011, 03:58 PM
Items thần hơn item exe ở chỗ đánh ra dame chính xác hơn đấy bạn.!

tungdepzaikt
09-10-2011, 03:59 PM
hêhheh nó mặc set ex mà thanhhien :P

AnhLinh
09-10-2011, 03:59 PM
Thế bạn biết Max dame Quái ở K3 là bn STR va bn ENE ko ? mà bảo video đấy là ko hack , 100% rồi còn cối gì nữa
ga` thế là cùng . ủa cứ tưởng mã agi là ks vô đối ah`
haizzzzzzz quá G Stronger mà hack ah` . nhãm nhí quá =))=))=))=))=))=))

NgocHai
09-10-2011, 04:00 PM
thanh hiền nói rõ cho gà nó bik đi . chãng lẽ top point nhiều hơn là ks thắng ah`

tungdepzaikt
09-10-2011, 04:01 PM
Thế bạn biết Max dame Quái ở K3 là bn STR va bn ENE ko ? mà bảo video đấy là ko hack , 100% rồi còn cối gì nữa
thế AnhLinh có biết Trau rs bn không =)) hả có khi cộng đc 80 90 k agi thì sao nhỉ

NhoxConPro
Đâu phải cứ Agi cao là ks tốt :|
Mà hình như mặc đồ thần đi train ks tốt hơn hay sao cũng ko biết rõ nữa

NhoxConPro
Str = ene = 15k là 1 hit chết quái k3 rồi :D

AnhLinh
Không hạng ko top mà KS thế thì chỉ có hack thôi
thế AnhLinh có biết Trau rs bn không =)) hả có khi cộng đc 80 90 k agi thì sao nhỉ

AnhLinh
09-10-2011, 04:02 PM
:D mình không cần đến 15k STR và 15k ENE đâu
Str = ene = 15k là 1 hit chết quái k3 rồi :D

tungdepzaikt
09-10-2011, 04:04 PM
Không hạng ko top mà KS thế thì chỉ có hack thôi
thế cho ra đảo bắn nhau thôi

AnhLinh
09-10-2011, 04:05 PM
Thế cái àny TH nghĩ sao , hay Block rồi lại thả http://farm3.anhso.net/upload/20111007/23/o/anhso-234420_gfsss.jpg

NgocHai
09-10-2011, 04:05 PM
nhân vật bạn tên gì thế AnhLinh
mì lấy nhân vật CuGiaViDai . Mình với bạn ks chơi . mình rút đúng 65k point ko hơn ko kém
thix thì ks với mình chơi

0trau0
09-10-2011, 04:06 PM
Tố cáo oOTrauOo hack tại sever hoàn mỹ mình chơi dk hiện đã tăng max mốc agi 65 000 xin hỏi bạn đang chơi acc oOTrauOo agi bạn có tương đương với mình hay hơn về tốc độ ko mà mình ks bạn 7 mình 3 chúc bạn sớm lên đường

ôi ..bạn 5Tung làm tớ tí sặc nước ..=)) bạn nghĩ bạn là siu nhơn sao ?? 65k ko phai la tất cả ..hehe ..ý ko ngờ mình cung được quay video ah = ))

Út Cưng
09-10-2011, 04:07 PM

Bạn ăn exp của người hết rùi mà còn chịu à? :-ss

AnhLinh
09-10-2011, 04:07 PM
Tungdepzai con ko KS đc thì mình đã tên tuỏi gì mà dám đi Ks bạn :)
nhân vật bạn tên gì thế AnhLinh
mì lấy nhân vật CuGiaViDai . Mình với bạn ks chơi . mình rút đúng 65k point ko hơn ko kém
thix thì ks với mình chơi

NgocHai
09-10-2011, 04:08 PM
topic nay lập ra hay wa. ko cần trong top all hay DK mà cũng được quay video nỗi tiếng luôn rồi.
ước gì mình được như bạn ấy =))=))=))

tungdepzaikt
09-10-2011, 04:09 PM
xin hỏi bạn chơi trâu bạn rs đc nhiều poin hơn mình không , rs thật của bạn là bn?
mong gm nào check rs và poin của bạn đấy lên đây thì mình miễn ý kiến

NgocHai
09-10-2011, 04:09 PM

bạn không bik thì đừng có siêng sỏ người khác vậy

0trau0
09-10-2011, 04:10 PM
không biết phải nói gì voi cái topic này ....botay.com = )) ks là nghê thuật ..để chuột la 1 nghê sĩ =))

tungdepzaikt
09-10-2011, 04:10 PM
không biết phải nói gì voi cái topic này ....botay.com = )) ks là nghê thuật ..để chuột la 1 nghê sĩ =))
bạn chuẩn bị ra đảo mà làm nghệ sĩ nhé

Okas
09-10-2011, 04:11 PM

Má oai ! lần đâu tiên mới thấy trường hợp này. Nếu người ta hack làm gì mà exp của you lên đều thế? :-ss bó tay gặp cao thủ rùi. Theo kinh nghiệm của tui trong trường hợp này Trâu có điểm tui chít liền á =))

0trau0
09-10-2011, 04:12 PM
xin hỏi bạn chơi trâu bạn rs đc nhiều poin hơn mình không , rs thật của bạn là bn?
mong gm nào check rs và poin của bạn đấy lên đây thì mình miễn ý kiến
minh tât ca 62k pont thôi ^^^ ...

NgocHai
09-10-2011, 04:13 PM
vậy à tungdepzai lần này là lần thứ mấy rồi tùng. G Stronger mình bạn ks ko lại thì bảo hack. lần trước là CugiaVidai rồi lần nay lai thêm 1 người G Stronger nữa . G mình hiện tại còn 5 người chưa kịp tái xuất giang hồ .
có gì bạn lập Toppic nhiều nhiều vào để anh em xã street vào đây chém gió tý =))=))

nhjncaidis
09-10-2011, 04:14 PM
quái có 5 con bạn ăn 3 nó ăn 2 là đc hay bạn muốn ăn cả điểm thế còn kêu j nữa

huke
09-10-2011, 04:16 PM
xem clip thì chẳng chứng minh được nhiều Tùng ạ. Vì điểm của e vẫn nhiều và đều...
Túm lại là chứng cớ chưa rõ ràng, mình cũng từng đứng chung 1 bãi với bạn Trâu này rồi (m là Sum) cũng bt thôi k ghê gớm lắm

NgocHai
09-10-2011, 04:18 PM
[QUOTE=huke;297952]xem clip thì chẳng chứng minh được nhiều Tùng ạ. Vì điểm của e vẫn nhiều và đều...
Túm lại là chứng cớ chưa rõ ràng, mình cũng từng đứng chung 1 bãi với bạn Trâu này rồi (m là Sum) cũng bt thôi k ghê gớm lắm[/QUOTE
Bạn huke nói hay wa'. tks ban ~^o^~

0trau0
09-10-2011, 04:19 PM
xem clip thì chẳng chứng minh được nhiều Tùng ạ. Vì điểm của e vẫn nhiều và đều...
Túm lại là chứng cớ chưa rõ ràng, mình cũng từng đứng chung 1 bãi với bạn Trâu này rồi (m là Sum) cũng bt thôi k ghê gớm lắm
:) mình đâu nói mình hay đâu ...rất la gà ý chứ :)

tungdepzaikt
09-10-2011, 04:20 PM
dk top ngang rs thì ăn 5-5 đứng với nó liệu agi còn thừa cộng đc 30 000 agi ko trâu ?
nói thật 1 khi agi mã điểm dù bạn có pro cộng đến đâu tốc độ bạn cũng ko lên đc đâu nhé

tungdepzaikt
09-10-2011, 04:24 PM
ko biết thì dựa cột mà nghe hỏi bọn dk top xem , còn xưng anh chỉ có anh thọ thôi ông nào chơi bluetooth thì đưng có mà xưng anh

0trau0
09-10-2011, 04:25 PM
dk top ngang rs thì ăn 5-5 đứng với nó liệu agi còn thừa cộng đc 30 000 agi ko trâu ?
nói thật 1 khi agi mã điểm dù bạn có pro cộng đến đâu tốc độ bạn cũng ko lên đc đâu nhé
bạn cung coi video rồi mà ..bạn thấy bạn ăn KN nhiều hơn minh đấy thôi ..bạn con nói mình hack được cung thấy lạ đó
^^^ đọc va xem chỉ biết cười ...ko biết bình luận gì ..:) admin check cẩn thận đe bạn Tùng vừa lòng ..đừng co khóa acc Trau khi chưa chính xác nhé ..đèn rs chết lun ý :))

NhoxConPro
09-10-2011, 04:25 PM
Bên HT mình 65k agi 30k str 30k ene -> damage thừa sức 1 hit chết quái, mặc set Hyon pk Vic mà vẫn bị một DK ko tên tuổi ks đều đều, 5-5 :(

olivelove
09-10-2011, 04:30 PM
biet dc nguoi ta co phai hach hay ko ma chua j da post bài như thế.chỉ đi kiếm chuyện là giỏi

NgocHai
09-10-2011, 04:31 PM
Nói Rất hay đâu phải cứ Max AGi la Vo Địch Nói Vậy Tự Hiểu Nhé TungDepzai

maxhe
09-10-2011, 04:38 PM

Lại gặp những chú gà nhảy nhót lon ton lên đây post bài tố cáo bậy bạ.
Nếu các chú cảm thấy mình chơi MU mà lâu nay vẫn chưa thể biết cách tăng điểm để KS hơn người ta thì tôi có 2 góp ý : 1 là các chú chịu khó tìm hiểu thêm về kỹ năng chơi MU OL ; 2 là các chú bán Acc nghỉ đi đừng chơi nữa, kiếm game khác mà chơi, chứ chơi làm gì tốn công, tốn của mà vẫn ko hơn đc người ta rồi post bài tố cáo tùm lum.Ko thấy nhục nhã àh.Trước đây cũng có chú post bài tố cáo Okas hack rồi cũng đâu có sao.Vì người ta thật sự đâu có gà mà hack như vậy.Sao các chú giống “ Gà kon mà đòi gáy cho to” quá đi. :D:D:D
Admin từng tuyên bố server game MU-hanoi.net là server game có hệ thống tường lửa chống hack tuyệt đối chắc chắn.
Ví dụ như acc Trau có dùng hack thì có nghĩa là chính Admin đã tạo ra lỗ hổng để người chơi sử dụng Hack can thiệp vào game. Chẵng khác nào Admin đã lừa dối mọi người?
Nếu admin có đọc bài này của tôi thì sẵng đây cho tôi hỏi Admin 1 câu và cũng mong Admin củng cần phải có 1 câu trả lời dứt khoát đến toàn thẻ game thủ biết đc câu trả lời đó.
Câu hỏi là Hiện giờ server game Mu Hanoi.net có thật sự là 1 server game ko thể Hack
Để cho các chú gà kia biết mà đừng có vu khống bậy bạ

emneanh3
09-10-2011, 04:39 PM
Thảo nào TungDepZaj đi solo kô hơn ai vì chưa tìm hiểu . DK chắc 65k Là ks tốt à . Mỗi char có 1 móc agi chuẩn chắc gì bạn đã tìm hiểu . Nếu đã chơi DK thì kô ai tăng 65k agi đâu thiệt là :D

hitus
09-10-2011, 05:27 PM
eo oi
bao? sao ks voi OoTrauoO ma ko dc ti kinh nghiem nao` ADm xem set di
giu Mu-Hanoi trong sach... de nghi ADM fai? su ly' het nhung~ truong hop nay`
( PhanTomA)

hitus
09-10-2011, 05:34 PM
the ban la nguoi moi choi a
chang co cai gi la hoan hao? ca? ban hieu chua
ve su viec dup' do cung la 1 lo~ hong do
ADm cung cho 1 so acc nghi choi vinh~ vien vi do hack speeds rui ma.=))

sen3lanhan
09-10-2011, 05:40 PM
100 Trường hợp mất đồ phải đến 90% là thằng hack .

sen3lanhan
09-10-2011, 05:53 PM
lại gặp những chú gà nhảy nhót lon ton lên đây post bài tố cáo bậy bạ.
Nếu các chú cảm thấy mình chơi mu mà lâu nay vẫn chưa thể biết cách tăng điểm để ks hơn người ta thì tôi có 2 góp ý : 1 là các chú chịu khó tìm hiểu thêm về kỹ năng chơi mu ol ; 2 là các chú bán acc nghỉ đi đừng chơi nữa, kiếm game khác mà chơi, chứ chơi làm gì tốn công, tốn của mà vẫn ko hơn đc người ta rồi post bài tố cáo tùm lum.ko thấy nhục nhã àh.trước đây cũng có chú post bài tố cáo okas hack rồi cũng đâu có sao.vì người ta thật sự đâu có gà mà hack như vậy.sao các chú giống “ gà kon mà đòi gáy cho to” quá đi. :d:d:d
admin từng tuyên bố server game mu-hanoi.net là server game có hệ thống tường lửa chống hack tuyệt đối chắc chắn.
Ví dụ như acc trau có dùng hack thì có nghĩa là chính admin đã tạo ra lỗ hổng để người chơi sử dụng hack can thiệp vào game. Chẵng khác nào admin đã lừa dối mọi người?
Nếu admin có đọc bài này của tôi thì sẵng đây cho tôi hỏi admin 1 câu và cũng mong admin củng cần phải có 1 câu trả lời dứt khoát đến toàn thẻ game thủ biết đc câu trả lời đó.
Câu hỏi là hiện giờ server game mu hanoi.net có thật sự là 1 server game ko thể hack
để cho các chú gà kia biết mà đừng có vu khống bậy bạ

đã dốt mà lại tỏ vẻ . Biết tungdepzai là ai không con gà này . Không biết dựa cột mà nghe . Chuẩn bị ăn gạch h .

chanhleo2
09-10-2011, 05:57 PM
Lại gặp những chú gà nhảy nhót lon ton lên đây post bài tố cáo bậy bạ.
Nếu các chú cảm thấy mình chơi MU mà lâu nay vẫn chưa thể biết cách tăng điểm để KS hơn người ta thì tôi có 2 góp ý : 1 là các chú chịu khó tìm hiểu thêm về kỹ năng chơi MU OL ; 2 là các chú bán Acc nghỉ đi đừng chơi nữa, kiếm game khác mà chơi, chứ chơi làm gì tốn công, tốn của mà vẫn ko hơn đc người ta rồi post bài tố cáo tùm lum.Ko thấy nhục nhã àh.Trước đây cũng có chú post bài tố cáo Okas hack rồi cũng đâu có sao.Vì người ta thật sự đâu có gà mà hack như vậy.Sao các chú giống “ Gà kon mà đòi gáy cho to” quá đi. :D:D:D
Admin từng tuyên bố server game MU-hanoi.net là server game có hệ thống tường lửa chống hack tuyệt đối chắc chắn.
Ví dụ như acc Trau có dùng hack thì có nghĩa là chính Admin đã tạo ra lỗ hổng để người chơi sử dụng Hack can thiệp vào game. Chẵng khác nào Admin đã lừa dối mọi người?
Nếu admin có đọc bài này của tôi thì sẵng đây cho tôi hỏi Admin 1 câu và cũng mong Admin củng cần phải có 1 câu trả lời dứt khoát đến toàn thẻ game thủ biết đc câu trả lời đó.
Câu hỏi là Hiện giờ server game Mu Hanoi.net có thật sự là 1 server game ko thể Hack
Để cho các chú gà kia biết mà đừng có vu khống bậy bạ
65 agi thì làm đc cái gì cũng chỉ là con tép đậu trên mép con trâu thôi tùng đepai ak :)) chỉ đc cái đô ngon ăn max even đi Pk kẻ yếu cũng trả làm gì .Pk thì đc nhưng ks thì vẫn còn non và xanh lắm cậu ơi

tungdepzaikt
09-10-2011, 06:00 PM
65 agi thì làm đc cái gì cũng chỉ là con tép đậu trên mép con trâu thôi tùng đepai ak :)) chỉ đc cái đô ngon ăn max even đi Pk kẻ yếu cũng trả làm gì .Pk thì đc nhưng ks thì vẫn còn non và xanh lắm cậu ơi
bởi vì ks cũng nhiều nhưng nhân vật này thấy bất thường thôi bạn à . còn pk dù có bằng hay hơn đồ thì coomboo là 1 ví dụ

NhoxConPro
09-10-2011, 06:00 PM
đã dốt mà lại tỏ vẻ . Biết tungdepzai là ai không con gà này . Không biết dựa cột mà nghe . Chuẩn bị ăn gạch h .

Là ai đi nữa, thấy mình mới bị ks vài con quái thôi đã post bài này thì ko nể được rồi
Đừng cứ nghĩ agi 65k là ks được 1 nửa quái, chứ đừng nghĩ đến là tất cả quái

R0naldo1
09-10-2011, 06:20 PM

Minh cũng bị thăng Trau ks lúc sang,ko hiu nó luyen o dau bao lâu nay ma gio xuất hiện dj ks Top rầm rầm.
minh hỏi các bạn,các bạn biet cách tăng diem ks thj cùng lắm là đánh quái kản 1 hit roi + het diêm vào agi la cùng.
ko có cái gọi là tăng điểm ks,KS no khác PK.
thăng này ma ko hack là minh ko hiêu cái Mu nay pro cỡ nào.nhiều nhân tài quá.
ADm check lại để anh em còn vừa lòng.

StormWar
09-10-2011, 06:25 PM
Minh cũng bị thăng Trau ks lúc sang,ko hiu nó luyen o dau bao lâu nay ma gio xuất hiện dj ks Top rầm rầm.
minh hỏi các bạn,các bạn biet cách tăng diem ks thj cùng lắm là đánh quái kản 1 hit roi + het diêm vào agi la cùng.
ko có cái gọi là tăng điểm ks,KS no khác PK.
thăng này ma ko hack là minh ko hiêu cái Mu nay pro cỡ nào.nhiều nhân tài quá.
ADm check lại để anh em còn vừa lòng.
Chuẩn đấy,Str + ene đủ dame ăn quái còn đâu đập vào Agi..ko hiểu mấy pro + kiểu gì mà ks vãi quá cơ :D

hitus
09-10-2011, 06:26 PM
ADM uppppppppppppppp

NgocHai
09-10-2011, 06:33 PM
the ban la nguoi moi choi a
chang co cai gi la hoan hao? ca? ban hieu chua
ve su viec dup' do cung la 1 lo~ hong do
ADm cung cho 1 so acc nghi choi vinh~ vien vi do hack speeds rui ma.=))

Lại thêm 1 người nữa . Hiểu hết về mu chưa . Sao Ks ko lai

0989768223
09-10-2011, 06:36 PM

trời. đợt này rộ lên phong trào hack kinh. đó là tại adm ko thẳng tay ấn đó mà

NgocHai
09-10-2011, 06:42 PM
lại thêm 1 người thiếu hiểu biết . Chán Mấy Pro Quá

emneanh3
09-10-2011, 06:44 PM
Tôi dám tuyên bố là kô hack . Tôi chơi mu này 3 năm rồi chẳng lẻ kô hỉu hack là thế nào . Vì bạn Trau biết đc mốc agi chuẩn của DK nên thế . Mấy bạn mới choi HM đây thui thì chưa hỉu gì về MuHN rồi . MuHN còn nhiều bí ẩn mà các bạn kô biết đâu , mọi người tìm hiểu mới vui . Giống như tôi có cách đập đồ GSST 1 2 viên DTH là lên đó là 1 kinh nghiệm

0989768223
09-10-2011, 07:04 PM
Tôi dám tuyên bố là kô hack . Tôi chơi mu này 3 năm rồi chẳng lẻ kô hỉu hack là thế nào . Vì bạn Trau biết đc mốc agi chuẩn của DK nên thế . Mấy bạn mới choi HM đây thui thì chưa hỉu gì về MuHN rồi . MuHN còn nhiều bí ẩn mà các bạn kô biết đâu , mọi người tìm hiểu mới vui . Giống như tôi có cách đập đồ GSST 1 2 viên DTH là lên đó là 1 kinh nghiệm
ông là siêu phàm. nhưng mà thấy bồ kia kn vẫn lên đều đều mà

Bebi.HaNOi
09-10-2011, 07:06 PM
Thanh Hiền Nói Đúng !
Item Thần Ra Dame Chính Xác Hơn !
Cả Thằng Nào Mà Chơi DK ko biết tăng điểm cũng vứt !
Phải biết cách tăng để KS Được người khác
Tăng dame thế nào mà 1 xoay kiếm chết quái ;))
1 Dame chết quái

NgocHai
09-10-2011, 07:07 PM
Không Phải Siêu Phàm Mà Chỉ Cần 1 Chút Kinh Nghiệm Test Ra Thui

HonDa
09-10-2011, 07:08 PM
Tôi cũng nghĩ là kô hack
Điểm vẫn lên đều ,và lại bạn kia đã đứng đúng tâm ,còn bạn chạy đi chạy lại thì lấy đau ra điểm hihi

Bebi.HaNOi
09-10-2011, 07:09 PM
Chuẩn
Bạn Nói Đúng
Nhiều thằng lắm tiền nhiều của
Đồ vip
Nhưng thua cái hiểu biết
nên thua người khác 1 tý
Là phán đoán nói lung tung ;))

tungdepzaikt
09-10-2011, 07:11 PM
Chuẩn
Bạn Nói Đúng
Nhiều thằng lắm tiền nhiều của
Đồ vip
Nhưng thua cái hiểu biết
nên thua người khác 1 tý
Là phán đoán nói lung tung ;))
thế emneanh3 tức polpod cũ cho hỏi tăng nhiều agi để làm gì
cày rs cao để làm gì ?

NhoxConPro
09-10-2011, 07:48 PM
thế emneanh3 tức polpod cũ cho hỏi tăng nhiều agi để làm gì
cày rs cao để làm gì ?
Tăng Agi cao đâu có nghĩa là ks tốt :|
Tôi chơi bên HT 65k agi mà vẫn bị 1 DK ks 5-5 đấy thôi =.=!

dangtrinh
09-10-2011, 08:06 PM
Mình cũng ~80k p ;)) ks vs' tungdepzai cũng ăn 3 là cùng , mà bạn kia ;)) 62k thôi . Ks té ;))

dangtrinh
09-10-2011, 08:10 PM
Nói rỏ hơn dù bạn kia có pro + p 9 xác . thì agi bạn ấy cao lắm cũng 40k
40k so với 65k :-ss

l---Inception---l
09-10-2011, 08:15 PM
Silent Silent

maxhe
09-10-2011, 08:18 PM
nó là ai thì kệ cha con mẹ nó.chỉ biết rằng nó chơi mà ko hơn đc người ta thì bày trò tố cáo này nọ. thằng nào ks hơn đc người ta thì tụi nó im lìm mày cày chứ có lên rum tố cáo tào lao làm gì.mày thấy bài nó post thì đc bao nhiêu người ủng hộ ??? có mấy thằng gà mờ thì mới ăn nói lung tung, chỉ vì bị ks ko ăn đc điểm kinh nghiệm đến nỗi bị mất định hướng lên đây vu khống này nọ là sao ta, yếu bóng vía đến thế là cùng. tội nghiệp cho mấy chú gà

0trau0
09-10-2011, 08:35 PM
nó là ai thì kệ cha con mẹ nó.chỉ biết rằng nó chơi mà ko hơn đc người ta thì bày trò tố cáo này nọ. thằng nào ks hơn đc người ta thì tụi nó im lìm mày cày chứ có lên rum tố cáo tào lao làm gì.mày thấy bài nó post thì đc bao nhiêu người ủng hộ ??? có mấy thằng gà mờ thì mới ăn nói lung tung, chỉ vì bị ks ko ăn đc điểm kinh nghiệm đến nỗi bị mất định hướng lên đây vu khống này nọ là sao ta, yếu bóng vía đến thế là cùng. tội nghiệp cho mấy chú gà
kệ đi em ...hack hay không có admin mà ...:) cố chấp thi minh nói gi cũng thế ..close đe

R0naldo1
09-10-2011, 08:48 PM
thế G STRONG có kinh nghiem + point ks đúng ko.thế nói Akay hay ai G STRONG + diem ks voi Tungdepzai xem thử là pit ah.
2 DK ngang point nhau do,xem điem kinh nghiem có ít nhu ks voi thăng Trâu ko.

anhchoac
09-10-2011, 08:57 PM
Đừng có nói mu hanoi là hok có hack. vẫn có bản hack speed đấy. ông anh gần nhà tớ đánh ef mới s hon 100 lần mà agi 30k lấy ở đâu ra mà nhiều point thế:(

tcytasha10
09-10-2011, 08:58 PM
cứ lâu lâu co người rớt núi lụm bí kíp và xuất hiện nhân tài. 1 người cực khổ rèn luyện uất ức 1 người rớt núi. anh nào rớt núi chỉ chổ cho e rớt nữa ^^!! hzài vãi chưỡng

dangtrinh
09-10-2011, 09:01 PM
hí hí . 1 tí speed 2-3 + 1 tí agi ;))

R0naldo1
09-10-2011, 09:03 PM
thế G STRONG có kinh nghiem + point ks đúng ko.thế nói Akay hay ai G STRONG + diem ks voi Tungdepzai xem thử là pit ah.
2 DK ngang point nhau do,xem điem kinh nghiem có ít nhu ks voi thăng Trâu ko.
upppppppppppppppppppp cho ADM giai quyet anh em dc vừa lòng.....

anhchoac
09-10-2011, 09:06 PM
ADM Vào giải quyết cho ae đỡ cãi nhau:(

NgocHai
09-10-2011, 09:07 PM
chỉ cần bỏ ra 1 lần rs là lần sau ks win thôi có gi đâu . chẳng lẽ ks ko lại là cứ nói hack. nếu thix ks thi nói ra mình test cho bạn xem

maxhe
09-10-2011, 09:51 PM
Đừng có nói mu hanoi là hok có hack. vẫn có bản hack speed đấy. ông anh gần nhà tớ đánh ef mới s hon 100 lần mà agi 30k lấy ở đâu ra mà nhiều point thế:(
lại thế rồi " ông anh gần nhà " là thằng nào, sao ko kêu nó lên đây bày cách cho mấy kon gà kia biết hack để khỏi ấm ức.Tao nói thiệt chẵng wa là tụi bây hack ko đc, hoặc ko biết hack chứ tụi bây mà hack đc thì cũng quá cha người ta, ở đó mà lên mặt. có cần tao cung cấp nick YH! trực tiếp nói chuyện với admin ko, khỏi phải chờ đợi từ diễn đàn

0trau0
09-10-2011, 09:58 PM
lại thế rồi " ông anh gần nhà " là thằng nào, sao ko kêu nó lên đây bày cách cho mấy kon gà kia biết hack để khỏi ấm ức.Tao nói thiệt chẵng wa là tụi bây hack ko đc, hoặc ko biết hack chứ tụi bây mà hack đc thì cũng quá cha người ta, ở đó mà lên mặt. có cần tao cung cấp nick YH! trực tiếp nói chuyện với admin ko, khỏi phải chờ đợi từ diễn đàn
=)) bảo thằng ku mày thôi ko nói nữa mà ...rảnh đau ma ky kèo ...ko làm thi đâu phải sợ gi ..kê các bạn ấy đi ...tuổi trẻ thường không muốn thua ai đâu ....:)

leminhpro
09-10-2011, 10:08 PM
hack lòi ra 1 thằng 62 k poin thằng hơn 90 k poin tính ra bọn no đủ đồ wing vk ngon 18kstr 10kene chết quái thừa cộng agi max 65 k .
ông trâu kia 62k poin wing2 nữa coi như 19k str 10kene ông còn khoảng 35k agi cả lv ks top chạy ông định mở ra cơ hội cho người mới chơi hả chia sẻ đi , ko thì để admin vào giúp ông

NgocHai
09-10-2011, 10:32 PM
thôi đi trau ơi để admin giải quyết cho mấy chú gà bàn tán. CLose

emneanh3
09-10-2011, 10:52 PM
Tungdepzaj mún biết hả bỏ 3 năm chơi mu HN như tôi thì biết . Chứ môi người 1kinh nghiệm nói ra thì thiệt thòi cho người tìm hiểu . Ông muốn biết thì test đi cú mỗi lần tăng 1 kiểu xem kiểu nào ngon nhất , có ai ngồi kô mà hưởng đâu

emneanh3
09-10-2011, 10:56 PM
Tăng Agi cao đâu có nghĩa là ks tốt :|
Tôi chơi bên HT 65k agi mà vẫn bị 1 DK ks 5-5 đấy thôi =.=!
Tungdepzaj phải nghỉ lạc quan như member này thì tốt hơn

NightQueen
09-10-2011, 11:41 PM
Tungdepzaj phải nghỉ lạc quan như member này thì tốt hơn

Đúng là như thế

SM cũng vậy nhiều lúc tăng agi cao nhưng vẫn móm

Mà người mình vừa ks cách đấy không lâu ( Lúc đấy agi mình thấp hơn nhưng exp lên đều hơn )

rickyphan
09-10-2011, 11:43 PM
thay no van nhon nho train do thoi
admin nen quan tam den loi noi cua ae dj
NEN VAO NHUNG SV 1,2,3,4,5 DE KIEM TRA HACK RATT RATTTTTTTTTTTTTT NHIEU
AE RAT BUC XUC

NgocHai
09-10-2011, 11:56 PM
h`ihi` Admin test Vo Tu Mấy Bạn Cứ KS Thoải Mái Kêu Admin Đi Sau Test Thu nhé Xem có Hack Ko.
Hài Qua' Mấy Bạn Qua Mu FPT nó Chửi Cho Là Gà Mà cứ KHoái Sũa

king_phantom288
10-10-2011, 12:34 AM
chiều mình có ra quán net gần nhà...nhìn thấy ông DK rs hơn 100 lẩn hạck agi...thấy từ 9k lên 65k
nó down đc hack còn khoe rầm rộ thối nát b-(
P/S: pic này câu view tốt đây :))

Sydney
10-10-2011, 01:21 AM
tung ơi cậu cứ tăng agi 65k rồi cứ thấy ko ks lại là cậu kêu hack sao .... tôi ko mún nói ra cách ks của guild tôi nhưng cậu nên tìm hiểu agi max ko phải là tất cả tại sao cậu ko ks lại vì cậu ko chịu tìm hỉu những mốc agi của nó ... cậu nên hỉu rằng ks ko phải là max agi nó cũng phụ thuộc vào tọa độ của cậu đứng nữa cơ điều wang trọng là mốc agi của dk :) mong cậu đừng post những bài như vậy nữa tks ..... SYDNEY

CuongloveSex
10-10-2011, 01:36 AM
to khong biet nhu the nao nhung moi nguoi cho minh hoi vay nhieu point de lam gi? vi sao BQT cho event an diem point event de lam gi, cau trau 62k la + ks dc 90k point roi the thj cho point len cao de lam gi??? hack thi co that nhung ma trau hack hay khong thi chua rõ, BQT khong vao nua roi ae tu bàn voi nhau thoy

R0naldo1
10-10-2011, 08:25 AM
h`ihi` Admin test Vo Tu Mấy Bạn Cứ KS Thoải Mái Kêu Admin Đi Sau Test Thu nhé Xem có Hack Ko.
Hài Qua' Mấy Bạn Qua Mu FPT nó Chửi Cho Là Gà Mà cứ KHoái Sũa
nói như ông nay chắc ổng cho cả G ổng DK 65k point dj KS het TOP wa,ko cho TOP rs nhanh wa.
minh dj kiêm acc 65k dê choi dj,chứ point cao cũng ko co tác dung gj.
thang đó agi tối đa của nó la 35k la hết.ko co cái môc agi nào het.

Fc_ManUtd
10-10-2011, 08:30 AM
ong nay noi chuan? de chuot cung la mot nghe thuat

mai2nho112
10-10-2011, 08:38 AM
tungdepzai ko ks đc nó nó lại ko top, ko ăn event, có cơ gì để ks 7-3 với a Tùng?

OneTime
10-10-2011, 08:42 AM
Clip này nếu tungdepzai bâm C lên để bật bảng chỉ số point thì nếu như agi của tungdepzai là 65k, thì nhân vật kia chắc chắn ko thể có nổi điểm chứ ko phải là 3-7
Top cũng có thể có những lúc cộng agi thấp để nhằm mục đích khác, vì thế clip chưa nói lên được điều gì

R0naldo1
10-10-2011, 11:26 PM
Clip này nếu tungdepzai bâm C lên để bật bảng chỉ số point thì nếu như agi của tungdepzai là 65k, thì nhân vật kia chắc chắn ko thể có nổi điểm chứ ko phải là 3-7
Top cũng có thể có những lúc cộng agi thấp để nhằm mục đích khác, vì thế clip chưa nói lên được điều gì
thế bác One cho thằng này là vô tội ah.
nhu the test 1 ngày cung ra mốc agi roi cần gj point cao nua.
G STRONGER toàn là 1 lũ chó gà.lúc truoc là chu G Okas hack..giờ tuyên truyên cho thanh vien trong G===> Gà Vô đối.

tungdepzaikt
11-10-2011, 12:04 AM
thế bác One cho thằng này là vô tội ah.
nhu the test 1 ngày cung ra mốc agi roi cần gj point cao nua.
G STRONGER toàn là 1 lũ chó gà.lúc truoc là chu G Okas hack..giờ tuyên truyên cho thanh vien trong G===> Gà Vô đối.
dạo này 1 mình nó 1 bãi ác :))

anhchoac
11-10-2011, 12:12 AM
Nếu Up bản hack ADM có trao giải thưởng không nhỉ:D

olivelove
11-10-2011, 05:50 AM

VVừa Ăn Cướp Vừa La Làng thế

olivelove
11-10-2011, 05:51 AM
OneTime chỉ đc cái chuẩn xác

meomeo123
11-10-2011, 06:06 AM
cho em ke ty
acc meomeo0210 nhan vat chinh ALEXMAX
tai khoan bi hac vao khoang 23h ngay 10/10/2011 den 5h ngay 11/10/2011
do dac bi mat la:
1 bo hyon +9 ( mu gc 3% gst, kiem gc min max +11)
W3 DK luck +13 28op
Pen ky nang 10% 2%st ring 5% 4%gst ring 5% 4%gst 1%HP
ao quan mu rong do luck 5%+11
Kiem ro bo luck 2% +13 gc LBSD 10
va mot so do linh tinh ko nho
ko biet pot bai nen ke ty ADM xem giup' cai

Dươnghb
11-10-2011, 08:48 AM
cho em ke ty
acc meomeo0210 nhan vat chinh ALEXMAX
tai khoan bi hac vao khoang 23h ngay 10/10/2011 den 5h ngay 11/10/2011
do dac bi mat la:
1 bo hyon +9 ( mu gc 3% gst, kiem gc min max +11)
W3 DK luck +13 28op
Pen ky nang 10% 2%st ring 5% 4%gst ring 5% 4%gst 1%HP
ao quan mu rong do luck 5%+11
Kiem ro bo luck 2% +13 gc LBSD 10
va mot so do linh tinh ko nho
ko biet pot bai nen ke ty ADM xem giup' cai
ALEXMAX có yh k tớ cần nói chuyện với bạn
tên NV tớ là
StomWar
đêm hôm qua NV ALEXMAX ở loren
tự nhiên gd với tớ
rồi cho tớ hơn 30b + hơn 10s
tớ hỏi sao thế cho à
thì bảo là nghỉ game
tớ cũng nhận
nếu bị háck đồ thì vào tớ gửi lại nhé
tuy là giá trị k lớn nhưng nó đánh vào phẩm chất con người bạn ạ
đọc được cái này thì pm yh : Mr.pean_1102 để nhận lai. b và s nhé

banhetdo
11-10-2011, 09:33 AM
bạn có thấy DK chưa được 15k agi ks mấy thằng DK agi hơn 30k chưa ^^

vì MU được tạo ra nên mức tính point là tính cho server không reset ( point chỉ dưới 3k ) và có reset đi nữa thì mức max như MU bên webzen thì cũng 32k
bên MU của mình giờ max là 65k==> vượt gấp đôi
và cái việc vượt gấp đôi giới hạn point đó ==> xảy ra các mốc lag agi cho các class bao gồm cả DK nữa... và mình khẳng định 1 điều thế này.. 65k agi ==> là mốc agi lag ==> nên nếu gặp 1 DK có mốc agi chuẩn thì việc ăn đứt thằng có agi 65k là bt thôi ( tất nhiên ks thì ko ai có thể ăn 80% dù cho poin = nhau )... và 1 phần quan trọng nữa là góc đánh nữa..... có góc ks ko được con nào... có góc đứng thì ăn khá nhiều....

không những DK
mà SM cũng thế thôi.... mốc 65k và 35k ks nhau sẽ thấy... vì 65k khó mà ăn đươc 60% nữa là.

hiểu biết chút ít nên góp ý chút... ae thấy chổ nào không hợp lý xin sửa giúp mính :)

NGHIMU
11-10-2011, 11:00 AM
ANH EM THONG CAM ACC o0Trau0o nay` co' quen voi admin nen anh em đừng có mơ mà block
BIẾT LÀ HACK ĐÓ , CHỨNG CỨ RÀNH RÀNH MÀ CUNG KHÔNG BLOCK
SAU NÀY TUNGDEPZAI AN C LEN RỒI , +65K AGI RỒI THÌ : SE CÓ NHIỀU LÝ DO KHÁC
VD : NẾU TUNGDEPZAI BIÊT ACC Trau LÀ GIRL HAY BOY THÌ MỚI BLOCK
NẾU TUNGDEPZAI BIẾT ĐƯỢC TRAU MẠC SET ĐỒ GÌ ( ĐÒ FULL HAY THẦN FULL +15 ) THÌ MỚI BLOCK
..............................
NÓI CHUNG : TRONG GIA ĐÌNH , NGƯỜI THÂN , NGƯỜI QUEN THÌ SẼ KHÔNG CO CHUYỆN BLOCK ĐÂU ^_^ :))
BỞI VÌ : ADMIN MU NÀY RA ĐƯỜNG NHÌN THẤY CƯỚP THÌ CŨNG CHỈ ĐỨNG ĐÓ MÀ NHÌN THÔI
CHỨ CÓ BIẾT ANH EM KÊU CỨU , THAN VÃN , BUỒN PHIỀN THẾ NÀO ĐÂU???
NÓI TÓM LẠI : ANH EM NÊN NGHỈ CÁI MU NÀY CÀNG SỚM CÀNG TỐT , ĐỂ LÂU ANH EM SẼ PHẢI NHĂN NHÓ , MAU GIÀ LẮM ,
1 MU MÀ KHÔNG QUAN TÂM ĐẾN Ý KIẾN CỦA ANH EM , BÊNH VỰC CHO NHỮNG NGƯỜI QUEN BIẾT ,NHỮNG NGƯỜI HACK
THÌ BỎ ĐJ ,
KẾT LUẬN : NÓI THẲNG CHO NÓ VUÔNG : MU LẬU , MU ĐỂU VÀ LÀ 1 CÁI MU NGUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU

Dươnghb
11-10-2011, 11:12 AM
yêu cầu One close và xóa topic nhé ok

HonDa
11-10-2011, 11:26 AM
Lập 1 cái tài khoản để rồi nói như thế này sao ,sao kô để tài khoản forum chính nói
Đừng nghĩ chỉ cần lập 1 TK forum mới ma ADM ko biết đó là ai và biết người chơi acc trong game

R0naldo1
11-10-2011, 12:10 PM
bạn có thấy DK chưa được 15k agi ks mấy thằng DK agi hơn 30k chưa ^^

vì MU được tạo ra nên mức tính point là tính cho server không reset ( point chỉ dưới 3k ) và có reset đi nữa thì mức max như MU bên webzen thì cũng 32k
bên MU của mình giờ max là 65k==> vượt gấp đôi
và cái việc vượt gấp đôi giới hạn point đó ==> xảy ra các mốc lag agi cho các class bao gồm cả DK nữa... và mình khẳng định 1 điều thế này.. 65k agi ==> là mốc agi lag ==> nên nếu gặp 1 DK có mốc agi chuẩn thì việc ăn đứt thằng có agi 65k là bt thôi ( tất nhiên ks thì ko ai có thể ăn 80% dù cho poin = nhau )... và 1 phần quan trọng nữa là góc đánh nữa..... có góc ks ko được con nào... có góc đứng thì ăn khá nhiều....

không những DK
mà SM cũng thế thôi.... mốc 65k và 35k ks nhau sẽ thấy... vì 65k khó mà ăn đươc 60% nữa là.

hiểu biết chút ít nên góp ý chút... ae thấy chổ nào không hợp lý xin sửa giúp mính :)
giờ nó còn pro hơn cả chủ G hay Akay nua mà,chu G còn dj ks bãi voi anh em DK TOP.
còn thăg Trâu thì 1 mình 1 bãi 3 kan3 sv5...ko DK TOp nào dám ks nó.
Thách DK TOP nào ks ăn thằng Trâu...ks voi nó là phải hơn 1h moi rs dc 1 lan.
Chán wa...chơi bao nhiêu công sức cũg oko bằg 1 cái Hack.
lập acc dj hack ks TOP cho zui....bolck acc này ta lập acc khác.

NGHIMU
11-10-2011, 12:27 PM
Noi rồi rồi cung đến 1 ngày anh em phải chán nản thoi
anh em top 123 đều thua 1 thằng hack , thua 1 thằng quen biêt với admin
hahhhaahahahaahaaaaaaaaaaah
nghỉ gấp

TrunPK
11-10-2011, 12:58 PM
Anh em binh tinh va mong one xu ly triet de nhung nguoi hack de anh em khong buc xuc nua
móng 1 mu khong hack + cong bang

NgocHai
11-10-2011, 01:15 PM
đúng là những con gà . mới bik chơi mu ah`. Keu OneTime hay Son vao kiểm tra đi. ko ks lai thi đừng có o đây nói người ta hack

BanhChim
11-10-2011, 01:36 PM
Những chú gà công nghiệp.cứ tưởng mình đứng Top thì ko ai ks lại mình.=)) rồi thì ks ko lại người ta bảo là hack.Ngu mà còn tỏ ra mình nguy hiểm.về học lại cái bơm điểm de.=))chứ đừng cố tỏ ra mình nguy hiểm để người khác chủi vào trong mặt.nhục lắm tungdepzai àh.đứng Top mà như cài Buồi a':))

NgocHai
11-10-2011, 01:36 PM
giờ nó còn pro hơn cả chủ G hay Akay nua mà,chu G còn dj ks bãi voi anh em DK TOP.

mún đi ks người ta chỉ cần bỏ ra khaong 4 hay 5 lần test từng điểm agi thì có thể thắng đc. chứ agi càng cao ks thắng tất cả à. bạn gà đến thế là cùng.
Chủ Toppic vào đây Close toppic lại hay chủ toppic muốn chuyện này to thêm nữa

Dươnghb
11-10-2011, 03:00 PM
mún đi ks người ta chỉ cần bỏ ra khaong 4 hay 5 lần test từng điểm agi thì có thể thắng đc. chứ agi càng cao ks thắng tất cả à. bạn gà đến thế là cùng.
to chuyện thì sao
dọa ma à :-j

NgocHai
11-10-2011, 04:33 PM
Nếu đủ đẳng cấp thì ks còn không thi câm miệng lại đi. gà vừa vừa thôi để cho anh em người ta ga` nũa

Okas
11-10-2011, 05:16 PM
Ẹc ! Thằng Trâu gặp Okas là tắt điện, chẳng có gì đặc biệt :-ss. JET124 gì đó mới ks mới khủng.

Đời Phù Du
11-10-2011, 05:16 PM
Ẹc ! Thằng Trâu gặp Okas là tắt điện, chẳng có gì đặc biệt :-ss. JET124 gì đó mới ks mới khủng.
a vào ks với e nè ;))

chemg4
11-10-2011, 06:44 PM
DKM thag trâu nó hack la cái chắc mình cũng la DK top 65k agi ma ks vs nó thì nó 8 minh 2 ADMIN xem ma giải quyết đi để AE bức xúc quá

R0naldo1
11-10-2011, 06:49 PM

không có cái khái niệm là mốc agi gj cả.chỉ có nhữg thăg ngu vua thoi.
noi như mày thế point nhiu de lam gj.
nghỉ sao 1 thang agi 35k là cùng mà ks voi 65k.
chua nói dên 65k.mà kể 55k hay 60k cũg ks ko lai nó.
nói nhu mày có loạn cả sv lên wa.