PDA

View Full Version : sống ở đời phải biết vị trí minh ở đâu ko có j là 100% cả

nhjncaidis
05-10-2011, 10:19 PM
chiều nay minh có chơi nv makiemthu thì thằng quythan rủ solo túc vanmenh nich trên dd dele acc ạ mình cũng ok vào đến Sv 12 k3 cầm acc bibisusu rs 3/4xx rủ mình solo thì mình biết vi trí mình là ở đâu rồi ạ (ko solo là đúng hay sai ạ). rồi mình rủ ngược lại acc quythan solo bạn ấy mới có 3/7x (mình thì 3/11x) bạn ấy đéo biết vị trí bạn ấy nằm ở đâu nên nhận lới solo nào là chắc 100% ăn đc mình lúc đây có cả đông minh của quythan là stomwar với 1 nv nữa minh ko nhớ tên mới có 8-0 bạn ấy đã thoát ra rồi rồi bạn duonghb bost lên dd so sanh số lần rs giữa mình và quythan lấy ly do này để ko delle acc :D sông thì phải biết mình ở vị trí nào ko có j la 100% cả đâu còn duonghb ạ cái L j mày cũng thích lôi lên dd để ng ta bình luận cũng ko có j là hay ho cả đâu ....(hãy tỏra là ng có học đừng vào nó lung tung mà cũng đừng có chửi ạ )

VanMenh
05-10-2011, 10:21 PM
chiều nay minh có chơi nv makiemthu thì thằng quythan rủ solo túc vanmenh nich trên dd dele acc ạ mình cũng ok vào đến Sv 12 k3 cầm acc bibisusu rs 3/4xx rủ mình solo thì mình biết vi trí mình là ở đâu rồi ạ (ko solo là đúng hay sai ạ). rồi mình rủ ngược lại acc quythan solo bạn ấy mới có 3/7x (mình thì 3/11x) bạn ấy đéo biết vị trí bạn ấy nằm ở đâu nên nhận lới solo nào là chắc 100% ăn đc mình lúc đây có cả đông minh của quythan là stomwar với 1 nv nữa minh ko nhớ tên mới có 8-0 bạn ấy đã thoát ra rồi rồi bạn duonghb bost lên dd so sanh số lần rs giữa mình và quythan lấy ly do này để ko delle acc :D sông thì phải biết mình ở vị trí nào ko có j la 100% cả đâu còn duonghb ạ cái L j mày cũng thích lôi lên dd để ng ta bình luận cũng ko có j là hay ho cả đâu ....(hãy tỏra là ng có học đừng vào nó lung tung mà cũng đừng có chửi ạ )lại sủa =)).tao kêu rồi.vì mình cứ cắm đầu đòi solo với acc QuyThan thì tao cho mày toại nguyện đc win 1 lần =)).mày thik thì lập topic kêu admin làm trọng tài,tao với mày solo del acc.thằng nào thua thì mãi mãi ko đc chơi mu-hanoi nữa.sao mày đéo dám lập topic mời admin làm trọng tài vậy ta =))

huntergirl
05-10-2011, 10:23 PM
=)) hôm nay mày như con chó ngoan nhỉ biết ạ cơ à sao mày ko post mẹ lên cái lân mày nằng nặc đòi solo del acc mà 10-4 đấy nhớ ko hay lại trả vờ quên bố có ảnh đấy cần bố post ko mà 3 cái ảnh đấy tao post nhiều lần rồi và mày còn bảo ( lưỡi ko có Xương mà) đkm bố thằng hãm lồn

nhjncaidis
05-10-2011, 10:24 PM
nó chuyện với những con ng có tính cách con chó thì nc với cái đầu gối có vẻ hay hơn đấy=D>

huntergirl
05-10-2011, 10:27 PM
à thế à tao phục mày rồi đấy BT trong game mày cắn người xong rồi còn sủa sao hôm nay ở 4rum tử tế thế .... MU-Hanoi Đang Có Even Cho Những con chó cắn trộm à =))

VanMenh
05-10-2011, 10:29 PM
nó chuyện với những con ng có tính cách con chó thì nc với cái đầu gối có vẻ hay hơn đấy=D>tao chỉ hỏi từ chiều đến giờ.tao nói mày lập topic mời admin làm trọng tài soa mày đéo dám lập nhỉ =))

CuongloveSex
05-10-2011, 11:34 PM
noi that to cung khong hieu tai sao quythan cu thich solo del acc. acc cau del thi cau tiec, acc ng ta del thi chac ng ta khong tiec' khi thay ng ta del acc chac cau vui lam nhi?? neu da dam solo del acc thi du co adm hay khong thi cung len thuc hien. day may la ban linh cua ng ru solo del acc, con khong dam xin cau lan sau dung ru ai solo del acc nua, to khong thu oan voi cau nhung to bat binh, ky ten: 1 ng ma da tung quy cau

VanMenh
05-10-2011, 11:36 PM
noi that to cung khong hieu tai sao quythan cu thich solo del acc. acc cau del thi cau tiec, acc ng ta del thi chac ng ta khong tiec' khi thay ng ta del acc chac cau vui lam nhi?? neu da dam solo del acc thi du co adm hay khong thi cung len thuc hien. day may la ban linh cua ng ru solo del acc, con khong dam xin cau lan sau dung ru ai solo del acc nua, to khong thu oan voi cau nhung to bat binh, ky ten: 1 ng ma da tung quy caubạn CuongloveSex ơi.mình cũng ko muốn vậy đâu.như vì nó thích bắt nạt mấy thằng em mình.nên mình phải ra mặc thôi,bạn thông cảm nhé.đối với thằng MKT phải như thế thì mới vừa với nó.bạn là ai nói tên mình bik đi :D

Dươnghb
06-10-2011, 02:39 AM
cho hỏi cái địt mẹ thằng MKT lần trước thua QuyThan đã del acc chưa ??
cái địt mẹ mày nếu thích thì vào Pm StomWar hoặc bibisusu con xúc vật

hoanghai90
06-10-2011, 03:30 AM
ko cần biết lúc trc nó thua thì ntn? nhưng QuyThan thua thì dell mẹ acc đi trốn đi nhục lắm RR vkl

Dươnghb
06-10-2011, 03:33 AM
đkm nói người khác rẻ rách
thì xem lại mày đi con điếm
vào game xem mày có cái gì hơn được ngta k còn điếm này
đkmm lần trước k phải là solo đel acc đâu nhỉ
còn cái đkm thằng MKT mày cứ trốn ở sv non pk đi
sang sv pk gặp bố thì lại chạy từ sv12 đến sv6 đấy