PDA

View Full Version : Topic cho nhung ai co hoc :))

Mafiaboy
04-10-2011, 05:29 PM
Tu khi choi SV HM Cup150i nay chua bao gio gay thu oan voi ai,moi nguoi choi game vui ve. Train SV 11 la 9,ban cung nhieu,ngay ca gap DD cung chua bao gio bem ( DW Ineedgirl,DL Fsadas biet). Cup lap Topic nay tuyen bo gap thang DK Kubin va thang DL Rongbatu1 o dau bem do,mien hoi, Da di train thi chang may ai tang PK,dang nay toan bi 2 thang do can trom. Can thi k sao,can xong con chui lao. Game la phai hoa than vao nhan vat,thiet nghi trong game tui no the ngoai doi` cung chang hay ho gi. :)). Mong nhung ai da tung nc voi Cup va choi voi Cup hieu.

Chung ta chi la nhung hat cat nho trong hang ngan cac Member Pro cua MUHN nay

Xin cam on! :))

chanhleo2
04-10-2011, 05:32 PM
úp cho thằng e bé nhỏ này 1 phiếu cảm động ghê gớm lớn tiếng ngất trời bem bem và sẽ là 1 sát thủ của e A smlies :))

ShellEvil
04-10-2011, 05:32 PM
Hi......Bạn này có trong G Steeds ko nhĩ.....Có thì cho tớ ké vs nhé :x

Mafiaboy
04-10-2011, 10:33 PM
Anh danh chet mai gio day Cuong
úp cho thằng e bé nhỏ này 1 phiếu cảm động ghê gớm lớn tiếng ngất trời bem bem và sẽ là 1 sát thủ của e A smlies :))

Mafiaboy
04-10-2011, 10:35 PM
khong cau a. Nhung to voi Minh mac du chua gap mat. Nhung AE van chat va nc thuong xuyen. Ru no wa HN uong càe ma chua sang duoc :))
Hi......Bạn này có trong G Steeds ko nhĩ.....Có thì cho tớ ké vs nhé :x

huntergirl
05-10-2011, 12:32 AM
DL Rongbatu1 nó là thằng bựa của guild FamilyDA :)) tớ gặp nó cũng bem nhiệt tình ^^

olivelove
05-10-2011, 12:38 AM
thế thì bem hết cả Guil nó đi..cái thằng Chủ G nó cũng đéo ra gì...huyetMa90 gì đó....tăng PK xong toàn đi rủ thăng tăng train đánh nhau.1/xxx chứ là cai diss gì mà to mồm

huntergirl
05-10-2011, 12:52 AM
thằng đấy à nó ngu lắm =)) lừa đảo xong vs gặp ngừoi # bem đc chê là cùi =)) mẹ thằng này tớ gặp bem chết kụ nó

Mafiaboy
05-10-2011, 03:01 AM
AE len binh tinh. Toppic nap k danh de chui nhau ma :)). Day la y kiem cua ca nhan Cup thoi ^__^

quandung
05-10-2011, 08:52 AM
Tu khi choi SV HM Cup150i nay chua bao gio gay thu oan voi ai,moi nguoi choi game vui ve. Train SV 11 la 9,ban cung nhieu,ngay ca gap DD cung chua bao gio bem ( DW Ineedgirl,DL Fsadas biet). Cup lap Topic nay tuyen bo gap thang DK Kubin va thang DL Rongbatu1 o dau bem do,mien hoi, Da di train thi chang may ai tang PK,dang nay toan bi 2 thang do can trom. Can thi k sao,can xong con chui lao. Game la phai hoa than vao nhan vat,thiet nghi trong game tui no the ngoai doi` cung chang hay ho gi. :)). Mong nhung ai da tung nc voi Cup va choi voi Cup hieu.

uppppppppppp
minh char zBlackCatz cup oi
mình tuyên bố sever 11...gặp thang KuBin o dau tao bem o do'
ngay ngay KuBin tren k3 sever 11 bị mình duoi chay nhông nhông như chó trên k3 sever 11

Bebi.HaNOi
05-10-2011, 09:07 AM
Các Chú Vãi Lồn Đấy ;))

gato
05-10-2011, 09:08 AM
uppppppppppp
minh char zBlackCatz cup oi
mình tuyên bố sever 11...gặp thang KuBin o dau tao bem o do'
ngay ngay KuBin tren k3 sever 11 bị mình duoi chay nhông nhông như chó trên k3 sever 11

chỉ co' con cho' ngu như cup 150i mới ra cái topic ngu như bo`

Dầu cA? nhà no' = oc' chó hay sao mà ngu như heo thế nhỉ

dã dánh dc bọn nó mà vẫn sủa như chó dại như thế này thì đúng là óc chó cup 150ia

>:)>:)>:)>:)

quandung
05-10-2011, 09:12 AM
chỉ co' con cho' ngu như cup 150i mới ra cái topic ngu như bo`

Dầu cA? nhà no' = oc' chó hay sao mà ngu như heo thế nhỉ

dã dánh dc bọn nó mà vẫn sủa như chó dại như thế này thì đúng là óc chó cup 150ia

>:)>:)>:)>:)
Thang vohoc KuBin đây mà..tao gap o sever 11 k3 thi nghi train nhe con:-?

Bebi.HaNOi
05-10-2011, 09:12 AM
Có 1 lần ở trên KunCore 3. Tớ Cherrybaby Đánh cùng bãi với Cup150i Lúc Ấn f11 cài win lúc f12 lên thì về làng. Lúc lên bãi đó. Thì thấy Cup150i Đã giết 2 mạng màu chữ đỏ đậm. Mình đoán Cup150i đã giết mình. Rồi bem lại. SOng Cup150i Cpost lên diễn đàn Chửi mình cắn chộm. Nản.