PDA

View Full Version : Tại em gà hay do em quá đen

BlackCat
29-09-2011, 03:46 AM
tình hình là vào 2h40p hôm nay lúc 390lv để dành mãi mới đc cái vé droop .hí hửng về sv12 đi cái xem có kiếm đc ít Zen rs hay kô :"> vào đó đợi nó hiện cái bảng gì gì đó ấn ok và lên đường làm vai chiêu hút máu và thẳng tiến gặp 2 rương đầu thì đúng là toàn Zen (cầu đc ước thấy tâm trạng vui kô tả đc) đi thêm tí nữa (đến đích) đợi mãi chả thấy rương vàng đâu cả .nhìn đồng hồ thấy báo còn 8p.. lẻ lẻ gì đó và số quái vật hành lang còn 2/3 .quay lại gần chục lần cứ đi hoài mãi chả thấy gì .tìm mãi đến lúc còn 30s thì disconnect. ai biết và đã từng gặp trường hợp như này rồi vào cho em xin cái ý kiến

KhongCanBiet
29-09-2011, 03:50 AM
tình hình là vào 2h40p hôm nay lúc 390lv để dành mãi mới đc cái vé droop .hí hửng về sv12 đi cái xem có kiếm đc ít Zen rs hay kô :"> vào đó đợi nó hiện cái bảng gì gì đó ấn ok và lên đường làm vai chiêu hút máu và thẳng tiến gặp 2 rương đầu thì đúng là toàn Zen (cầu đc ước thấy tâm trạng vui kô tả đc) đi thêm tí nữa (đến đích) đợi mãi chả thấy rương vàng đâu cả .nhìn đồng hồ thấy báo còn 8p.. lẻ lẻ gì đó và số quái vật hành lang còn 2/3 .quay lại gần chục lần cứ đi hoài mãi chả thấy gì .tìm mãi đến lúc còn 30s thì disconnect. ai biết và đã từng gặp trường hợp như này rồi vào cho em xin cái ý kiến hjx vé dopple nó vẫn thế có lúc thấy rương vàng nhung k có kon quai vat.hành lang thứ 3 ko mở đc rương. nên phải đứng chơi ở đấy

BlackCat
29-09-2011, 03:56 AM
hjx vé dopple nó vẫn thế có lúc thấy rương vàng nhung k có kon quai vat.hành lang thứ 3 ko mở đc rương. nên phải đứng chơi ở đấy

á á á biết thế bán 5k #-o chán thế .ADM ơi hay cho em 1 cái gọi là đền bù đi