PDA

View Full Version : Vấn đề Ko của Riêng Ai Các bạn vào cho ý kiến nhá

chanhleo2
28-09-2011, 08:44 PM
tớ trả là cái gì nhưng tớ trả thiên về ai ..Mu là của Chung Nhưng Mu cũng có người Mạnh kẻ yếu ..yếu thì ta phải nhẫn nhịn đừng vì 1 câu nói nào mà Mất đi 1 người hoặc nhiều người tam huyết với Mu...Mu cũng chỉ là 1 trò trong rất nhiều trò game khác nhau..nhưng Mu thì từ người bé đến người lớn đều có thể tham gia,nhưng tớ thấy Mu rất ít các bạn phái nữ đánh vì chơi Mu game mang tính chất Pk rất khốc liệt.nên tớ viết nên đây để nói với nhưng bạn nam hãy là 1 đấng nam nhi hãy thể hiện mình là 1 đấng trượng phu bỏ qua hết nhưng chuyện nhỏ và có thể làm lành với Girldalat và hãy nói 1 lời chân thành đến bạn ấy tớ nghĩ chắc bạn ấy cũng rất buồn và chắc phải khóc nữa nên quỷ thần phải nghĩ là mình như thế nào và thể hiện mình là ai đừng mang nhưng lời lẽ thô tục ..mất thẩm mỹ thuần phong mỹ tục việt nam . tớ rất hâm mộ nhưng bạn nữ dám chơi Mu và đam mê Mu nữa ..nếu bạn nào ủng hộ thì úp hộ tớ
Vì 1 Mu Ae 1 nhà và 1 Mu ko tuyệt chủng Girl
Tk và cảm ơn các bạn
@-) đừng chủi mình nhá

binhthuongthoi
28-09-2011, 08:47 PM
có trong gui HeRoES ko dấy!uppppppppp cho 1 cai!

huntergirl
28-09-2011, 08:51 PM
tớ trả là cái gì nhưng tớ trả thiên về ai ..Mu là của Chung Nhưng Mu cũng có người Mạnh kẻ yếu ..yếu thì ta phải nhẫn nhịn đừng vì 1 câu nói nào mà Mất đi 1 người hoặc nhiều người tam huyết với Mu...Mu cũng chỉ là 1 trò trong rất nhiều trò game khác nhau..nhưng Mu thì từ người bé đến người lớn đều có thể tham gia,nhưng tớ thấy Mu rất ít các bạn phái nữ đánh vì chơi Mu game mang tính chất Pk rất khốc liệt.nên tớ viết nên đây để nói với nhưng bạn nam hãy là 1 đấng nam nhi hãy thể hiện mình là 1 đấng trượng phu bỏ qua hết nhưng chuyện nhỏ và có thể làm lành với Girldalat và hãy nói 1 lời chân thành đến bạn ấy tớ nghĩ chắc bạn ấy cũng rất buồn và chắc phải khóc nữa nên quỷ thần phải nghĩ là mình như thế nào và thể hiện mình là ai đừng mang nhưng lời lẽ thô tục ..mất thẩm mỹ thuần phong mỹ tục việt nam . tớ rất hâm mộ nhưng bạn nữ dám chơi Mu và đam mê Mu nữa ..nếu bạn nào ủng hộ thì úp hộ tớ
Tk và cảm ơn các bạn
@-) đừng chủi mình nhá làm sao đâu tớ đã chấp nhận và thật lòng nhưng mà mấy phần tử làm loạn VS như thăng Binhthuongthoi kia kìa bé xé ra to tớ đâu muốn thế tại vì hôm qua tớ hơi nóng ko kiềm chế dc lời nói và tớ đã trước mặt GirlDaLat đã xin lỗi rồi .... ? bây h chúng nó muốn chuyện này phá thôi còn chẳng có chuyen j đâu

PhanTomA
28-09-2011, 08:53 PM
mình nói thật là vì 1 cô bé mà lập nhiều topic quá. cô bé thì tự ái, cố chấp mà các anh thì muốn bảo vệ. sang sv pk thì chấp nhận thôi, có đánh nhau thì có chửi nhau cũng là chuyện thường. Xích mích cá nhân xong lôi chuyện G, rồi cho địa chỉ nhà. haizz...Khuyên bé Vy gì đấy nếu ko sẵn sàng pk thì ko nên sang sv pk, đánh nhau rồi thì chấp nhận bị chửi thôi. có ai dám khẳng định chơi Mu mà chưa bao h bị người khác chửi đâu e !

Bebi.HaNOi
28-09-2011, 08:55 PM
up .... up.... up ;))
Tk và cảm ơn các bạn
@-) đừng chủi mình nhá

huntergirl
28-09-2011, 08:56 PM
mình nói thật là vì 1 cô bé mà lập nhiều topic quá. cô bé thì tự ái, cố chấp mà các anh thì muốn bảo vệ. sang sv pk thì chấp nhận thôi, có đánh nhau thì có chửi nhau cũng là chuyện thường. Xích mích cá nhân xong lôi chuyện G, rồi cho địa chỉ nhà. haizz...Khuyên bé Vy gì đấy nếu ko sẵn sàng pk thì ko nên sang sv pk, đánh nhau rồi thì chấp nhận bị chửi thôi. có ai dám khẳng định chơi Mu mà chưa bao h bị người khác chửi đâu e ! tớ đòng ý vs tom và tớ nói lại lúc tớ nói ra câu xúc phạm GirlDaLat Tớ ko bik bạn ý là con gái

chanhleo2
28-09-2011, 09:01 PM
~X( tớ biết phantomA nói thế là đúng nhưng tớ lâp toppic này nên để Ae thảo luận và đi vào 1 cái thống nhất ..tớ thấy Ae cứ chửi nhau hoài rồi hôm nào Ae đi of G do adim phụ trách thì Ae nghĩ sao ..gặp mặt nhau Ae đã thấy vui rồi.thì tất nhiên trong game Mu và game khác phải có thế này thế nọ ,trả ai trong game bao chưa chửi ai Ks ai và ko kill ai ..nhưng mọi chuyện cũng chỉ là ảo ..tiền ảo của Kio mà thôi ..Ae lấy chữ tình và nghĩa. và bé vy nếu đọc đc thì A nói 1 câu cho bé hiểu này ..đánh kẻ chạy đi chứ ko ai đánh kẻ chạy lại cả..mong bé hiểu câu này ...còn biết tớ là ai thì tên Nv tớ các bạn gặp nhiều rồi hì

Topiris
28-09-2011, 09:05 PM
tơ kô bênh vực ai cả nhưng có ai choi MU ma chưa bao giờ bị chửi chưa ?
mà chỉ là games ảo thôi mà có nhẩt thiết phải như vậy ko
đánh người chạy đi chứ ko ai đánh người quay lại cả
người ta biêt lỗi đã xin lỗi rồi bạn còn muốn thế nào nữa
còn những thằng khóc thuê tốt nhất đừng khóc nữa

LanhDia
28-09-2011, 09:14 PM
mình nói thật là vì 1 cô bé mà lập nhiều topic quá. cô bé thì tự ái, cố chấp mà các anh thì muốn bảo vệ. sang sv pk thì chấp nhận thôi, có đánh nhau thì có chửi nhau cũng là chuyện thường. Xích mích cá nhân xong lôi chuyện G, rồi cho địa chỉ nhà. haizz...Khuyên bé Vy gì đấy nếu ko sẵn sàng pk thì ko nên sang sv pk, đánh nhau rồi thì chấp nhận bị chửi thôi. có ai dám khẳng định chơi Mu mà chưa bao h bị người khác chửi đâu e !
câu nói hay nhất ngày

chanhleo2
28-09-2011, 09:15 PM
lãnh địa thằng em của a cũng nên 4rom ak có biết a là ai h0k :-/ a bem chết bây h

LanhDia
28-09-2011, 09:22 PM
lãnh địa thằng em của a cũng nên 4rom ak có biết a là ai h0k :-/ a bem chết bây h
Smile chim nhỏ hả em =))

chanhleo2
28-09-2011, 09:29 PM
thằng em đoán chuẩn ghê cũng có tí tanh đấy ..về lại G đi e ơi

olivelove
29-09-2011, 02:41 AM
nói chung là Girldalat ko việc gì phải nghỉ vì những chuyện linh tinh cả.đưng quan trọng quá em à....huntergirl oi DTA day...thick chửi bậy ko tát cho cái giờ

VanMenh
29-09-2011, 02:53 AM
Tk và cảm ơn các bạn
@-) đừng chủi mình nhánè bạn.tôi là chủ acc QuyThan.hồi chiều lúc đầu tôi muốn giải quyết mọi việc 1 cách đơn giản nhất.nhưng chưa được gì thì bị 1 số phần tử chửi tôi và anh em tôi.tôi nói thật.chuyện này cũng đơn giản thôi.nhưng tôi sẽ đứng ra giải quyết hết.ai có yahoo GirlDaLat thì CM lại.để tôi giải quyết cho nhanh và đơn giản.ko phải mất thời gian nhiều

haiphong
29-09-2011, 05:22 AM
Tk và cảm ơn các bạn
@-) đừng chủi mình nhá

1 vote (*) cho bạn.

lời nói đơn giản nhưng cực kỳ sâu sắc.rất mong đc làm quen ở game nếu ko chê mình "cùi" bạn nhé :)

HaiPhong+LaserBeer.

haiphong
29-09-2011, 05:25 AM
nè bạn.tôi là chủ acc QuyThan.hồi chiều lúc đầu tôi muốn giải quyết mọi việc 1 cách đơn giản nhất.nhưng chưa được gì thì bị 1 số phần tử chửi tôi và anh em tôi.tôi nói thật.chuyện này cũng đơn giản thôi.nhưng tôi sẽ đứng ra giải quyết hết.ai có yahoo GirlDaLat thì CM lại.để tôi giải quyết cho nhanh và đơn giản.ko phải mất thời gian nhiều

đây mới là QuyThan chính hãng ne.
mình sẽ giúp bạn chuyện này.
và 1 điều mình rút kinh nghiệm từ bao nhiêu người đi trước là ko bao giờ bán acc hay cho mươn ác linh tinh gây nên đón nhận những điều lẽ ra ko fai của mình. :)

mình sẽ send cho Sơn yahoo của bé Vy :)

chanhleo2
29-09-2011, 10:16 AM
tk hải phòng hì tớ là Smiles ;)) nghe tên hp nhiều rồi nhưng chưa gặp bao h hi`hi` mong 1 ngày gặp ở trong game

VanMenh
29-09-2011, 10:39 AM
đây mới là QuyThan chính hãng ne.
mình sẽ giúp bạn chuyện này.
và 1 điều mình rút kinh nghiệm từ bao nhiêu người đi trước là ko bao giờ bán acc hay cho mươn ác linh tinh gây nên đón nhận những điều lẽ ra ko fai của mình. :)

mình sẽ send cho Sơn yahoo của bé Vy :)uk.có gì cứ send wa yahoo vo_son2001 nhé.khi nào ONl đc mình sẽ comment

haiphong
29-09-2011, 12:09 PM
tk hải phòng hì tớ là Smiles ;)) nghe tên hp nhiều rồi nhưng chưa gặp bao h hi`hi` mong 1 ngày gặp ở trong game

t cũng rất mong như vậy nhưng thât buồn vì HaiPhong đã đang dần trôi vào dĩ vãng rồi...chỉ còn xuất hiền trên forum thôi :)

chanhleo2
29-09-2011, 01:28 PM
quên lãng sao đc có nhưng điều sẽ kiến nhưng ai chưa quen hoặc biết tên Hp cũng là Hp r 8->

Út Cưng
29-09-2011, 01:40 PM
Tk và cảm ơn các bạn
@-) đừng chủi mình nhá
Đúng rùi, phải kưng chiều phái yếu chứ? và cũng đừng quên kưng Út nhé? ;))

ZuZu
29-09-2011, 03:25 PM
Thế Út có chơi bên HT k? 8->

chanhleo2
29-09-2011, 03:48 PM
yên tâm đi út kưng ơi Smiles nghe tên ut Kưng rất nhiều ,:- mong có 1 ngày Út kưng cho Smiles Sdt để làm quen hì Smiles nghe thấy Ae trong game bảo Ut Kưng Rất dễ thương và dễ mến.....:) và giải quyết vấn đề cho Ae trong game rất nhiệt tình ko cả ngày và đêm. Ae cần là có út Kưng :-

ChetTietHD
30-09-2011, 06:39 PM
her her.thằng TOmA ăn cức chó khô bữa nay nói chuyện có vẻ người nhớn ời đấy.Vì BX từng thất lạc bên MU FPT mà ta qa game này chơi để tìm lại đây :)) ủng hộ girl chơi game.Nhưng ngoan ta mới cho xiền măm kem :))

mai2nho112
30-09-2011, 08:20 PM
t cũng rất mong như vậy nhưng thât buồn vì HaiPhong đã đang dần trôi vào dĩ vãng rồi...chỉ còn xuất hiền trên forum thôi :)
sao lại đang dần trôi vào quên lãng thế, G DatCang 1 thời làm trùm, HaiPhong làm sao mà dần qên lãng ????

chanhleo2
01-10-2011, 01:47 PM
upppppppppppppppppppppppppppppp

Dươnghb
01-10-2011, 01:50 PM
út cưng thích gì nào ;))