PDA

View Full Version : Cái GuilD AlonePK có Con chó chuyên đi vu oan giám Họa

huntergirl
26-09-2011, 01:11 AM
Vâng Danh Sách Tiêu Biểu LÀ SM: MyXinhLS NV thứ 2 : DragonLS Thứ 3: BoyLanhLS
Tao nói thật nhé ko ăn dc tao ức chế Post lên kênh bảo tao lừa Đảo À .....Mày Nói Chuyện như cắn vào đít Tao
kogegimay: là acc phụ

BuoMDeM18
26-09-2011, 01:14 AM
póc team :>

huntergirl
26-09-2011, 01:16 AM
Ai đi qua Up Dùm Cái Cho Cái Bộ Mặt Thật Của Bọn Gọi Nàz VL =))

k3nshjn
26-09-2011, 01:22 AM
3 acc này là 1 chủ . đừng vơ đũa cả nắm thế . chắc gì nv phụ đó đã là MyXynhLS đâu .
mình thấy ko thick nv này thôi ( vì mình cứ gặp bạn này hay pk nhau , chứ ko có thù gì cả ) chứ NightQueen cũng ở LS ... rất tốt mà .
Mình BaRuKa

Châu Bá Thông
26-09-2011, 01:23 AM
Cảm phiền bạn hãy có những lời lẽ hay hơn. Hãy thể hiện văn hóa của forum Mu Hà Nội bạn nhé!

huntergirl
26-09-2011, 01:27 AM
Cảm phiền bạn hãy có những lời lẽ hay hơn. Hãy thể hiện văn hóa của forum Mu Hà Nội bạn nhé!
Sr TH :| Đang bị Ức Chế . đánh nhau Thua nó đem ra post lên kênh chung bảo lừa đảo :|

huntergirl
26-09-2011, 01:35 AM
3 acc này là 1 chủ . đừng vơ đũa cả nắm thế . chắc gì nv phụ đó đã là MyXynhLS đâu .
mình thấy ko thick nv này thôi ( vì mình cứ gặp bạn này hay pk nhau , chứ ko có thù gì cả ) chứ NightQueen cũng ở LS ... rất tốt mà .
Mình BaRuKa nói thật nhé cái thăng mà nó kêu tớ lừa đảo nói chuẩn luôn là acc của con MyXinhLS

NightQueen
26-09-2011, 01:43 AM
nói thật nhé cái thăng mà nó kêu tớ lừa đảo nói chuẩn luôn là acc của con MyXinhLS

Bạn nghĩ bạn là ai , trong G ko ăn được thì đã gọi NightQueen

Chả phải phét NightQueen đủ buff bạn có chắc 5 người bạn ăn được NightQueen

Sự thật hay không thì chuyện này chỉ mấy ông biết

Tôi thì 3 > 1 . Vì dù sao chả rõ gì cả

Mồm để ăn nên tạo hóa để lên trên tránh những chỗ hôi hám , bạn đừng kéo nó xuống bộ phận sinh dục

Đừng tỏ ra mình nguy hiểm

Tks

P/s : tôi cũng dân Lạng Sơn

KhongCanBiet
26-09-2011, 02:01 AM
[[[Đkm Cái Dân Lạng Sơn ChúnG Mày Nói Chuyện như cắn vào đít Tao]]]
đm đừng có vơ đũa cả nắm..mày thì pro lắm dm sao phải lấy acc ng # vao` solo vs mấy thằng yếu dm..giỏi lắm mà thế à mà mày cũng chả phải tốt đẹp gì..kêu dân ls thèm tiền à..dân mày ko thèm à dm..ko có tiền mày ăn cứt mà sống à..nói nge ngứa hết lỗ đít..a e cho hỏi hà nội có cave k..chắc hản là cave ở đâu cũng có..mà nó dám nói hn ko có cave chỉ lạng sơn mới có vãi thật ..cave hn toàn cave đứng đường đứng ngốc cây mà kêu ko có cave..^:)^ phục chú quá

StarNight
26-09-2011, 03:50 AM
thật ra mà nói thì mấy chuyện vu oan Hunter lừa đảo thì tớ ko biết ntn.Nhưng MyXinhLs quả là ko ít ng` trong lm kêu ca đây NightQueen ak.chuyên pk ae lm để ks bãi,cắn gấu lm....Queen nên xem xét lại trường hợp này chút đừng để ae mất lòng nhau.
còn chuyện solo giữa Hunter thì 1 ly do đơn giản đó là MyXinhLs pk hunter trong khi là ae LM.Nhưng nói j thì nói 1 ng` sai thì tốt nhất mình cũng đừng để sai như ng` ta.Hunter ko nên nói tất cả Lang Sơn như thế.Dù ở đâu cũng có ng` tốt ng xấu mà.Ai sai thì bạn hãy nói ng` đó,chửi cũng đc nhưng ko nên chửi chung.rút kinh nghiệm nhé bạn

NightQueen
26-09-2011, 04:03 AM
thật ra mà nói thì mấy chuyện vu oan Hunter lừa đảo thì tớ ko biết ntn.Nhưng MyXinhLs quả là ko ít ng` trong lm kêu ca đây NightQueen ak.chuyên pk ae lm để ks bãi,cắn gấu lm....Queen nên xem xét lại trường hợp này chút đừng để ae mất lòng nhau.
còn chuyện solo giữa Hunter thì 1 ly do đơn giản đó là MyXinhLs pk hunter trong khi là ae LM.Nhưng nói j thì nói 1 ng` sai thì tốt nhất mình cũng đừng để sai như ng` ta.Hunter ko nên nói tất cả Lang Sơn như thế.Dù ở đâu cũng có ng` tốt ng xấu mà.Ai sai thì bạn hãy nói ng` đó,chửi cũng đc nhưng ko nên chửi chung.rút kinh nghiệm nhé bạn

Nếu nói như này mình sẽ vui vẻ mà kiểm tra thông tin

Mình rất không thích những người ăn nói bỗ bã

Còn MyXinhLs + DragonLs mình đã kick ra G

Với Mình Không Quan Trọng AE Ở Đâu

Sông Sao Cho Đẹp Là Oke Rồi , Còn Kể Cả Người Lạng Sơn Mà Chơi Xấu Mình Cũng Kick

Cảm ơn bạn góp ý

Đời Phù Du
26-09-2011, 04:06 AM

Sông Sao Cho Đẹp Là Oke Rồi , Còn Kể Cả Người Lạng Sơn Mà Chơi Xấu Mình Cũng Kick

Cảm ơn bạn góp ý
xin 1 slot vào AlonePK được không hỹ \:D/

KhongCanBiet
26-09-2011, 04:14 AM
còn chuyện solo giữa Hunter thì 1 ly do đơn giản đó là MyXinhLs pk hunter trong khi là ae LM.Nhưng nói j thì nói 1 ng` sai thì tốt nhất mình cũng đừng để sai như ng` ta.Hunter ko nên nói tất cả Lang Sơn như thế.Dù ở đâu cũng có ng` tốt ng xấu mà.Ai sai thì bạn hãy nói ng` đó,chửi cũng đc nhưng ko nên chửi chung.rút kinh nghiệm nhé bạn nói như bạn còn nghe đc. hum nay mjnh vua len k3 chưa ji đã bị chửi dm dân ls các kiểu pó tay mình kòn hem piết nó chửi kái ji..đã kick myxinh và Dragon ra G

KhongCanBiet
26-09-2011, 04:18 AM
xin 1 slot vào AlonePK được không hỹ \:D/ >:D< chỉ sợ bạn chê k vào thôi

huntergirl
26-09-2011, 06:45 AM

Cảm ơn bạn góp ý Sr NightQueen căn bản 1 phàn ức chế LM đi săn thỏ vs nhau tớ đến trước... no lên ko ks đc thỏ no gọi buf len phang tớ chuyện này có mọi người chứng kiến uh tớ đã sai khi bảo cả LS thật thật SR NightQueen :|

huntergirl
26-09-2011, 06:48 AM
[[[Đkm Cái Dân Lạng Sơn ChúnG Mày Nói Chuyện như cắn vào đít Tao]]]
đm đừng có vơ đũa cả nắm..mày thì pro lắm dm sao phải lấy acc ng # vao` solo vs mấy thằng yếu dm..giỏi lắm mà thế à mà mày cũng chả phải tốt đẹp gì..kêu dân ls thèm tiền à..dân mày ko thèm à dm..ko có tiền mày ăn cứt mà sống à..nói nge ngứa hết lỗ đít..a e cho hỏi hà nội có cave k..chắc hản là cave ở đâu cũng có..mà nó dám nói hn ko có cave chỉ lạng sơn mới có vãi thật ..cave hn toàn cave đứng đường đứng ngốc cây mà kêu ko có cave..^:)^ phục chú quá mày câm con mẹ mồm lại nhé cái loại mày ko vac mấy con buf T? loz ăn đc tao.....!

Bebi.HaNOi
26-09-2011, 07:00 AM
Loại người này em gặp nhiều rồi ! không làm gì được. gậm máu pun người :-h
Tao nói thật nhé ko ăn dc tao ức chế Post lên kênh bảo tao lừa Đảo À .....Mày Nói Chuyện như cắn vào đít Tao

huntergirl
26-09-2011, 07:07 AM
Loại người này em gặp nhiều rồi ! không làm gì được. gậm máu pun người :-h nó ngậm máu đã tốt em à ;))

Đời Phù Du
26-09-2011, 07:09 AM
nó ngậm máu đã tốt em à ;))
đề nghị chú không nói câu sau
sáng sớm đấy :|

huntergirl
26-09-2011, 07:12 AM
đề nghị chú không nói câu sau
sáng sớm đấy :| Tương tượng Phong PHú Quá :|

girlngheo
26-09-2011, 07:29 AM
1 ngay nao do se tra thu 3 nhan vat nay!minh cung bi no choi,no la 1 thoi,cung pt voi nhau.>-)

Đời Phù Du
26-09-2011, 07:31 AM
1 ngay nao do se tra thu 3 nhan vat nay!minh cung bi no choi,no la 1 thoi,cung pt voi nhau.>-)
mĩ nhân trả thù 10 năm không muộn à em ;;)

girlngheo
26-09-2011, 07:33 AM
mĩ nhân trả thù 10 năm không muộn à em ;;)
gio danh no cung duoc ma,can gi phai den 10nam anh!

Đời Phù Du
26-09-2011, 07:34 AM
gio danh no cung duoc ma,can gi phai den 10nam anh!
z e kiếm nó bém đi
a theo cổ vũ \:D/

girlngheo
26-09-2011, 07:36 AM
A danh ko em buff cho danh ne!

Đời Phù Du
26-09-2011, 07:37 AM
A danh ko em buff cho danh ne!
cũng được sv10 k3 đi e
\:D/

girlngheo
26-09-2011, 07:39 AM
cũng được sv10 k3 đi e
\:D/
dang o sv10 k3 day anh!

Duonghb
26-09-2011, 09:50 AM
MyXinhLS là 1 con SM cùi bắp
còn DragonLS vs BoyLanhLS là 2 con buff để chuyên chơi những trò rẻ tiền của nó

huntergirl
26-09-2011, 10:33 AM
BQL vào Xem hộ em NV kogegimay có Trùng IP với NV MyXinhLS ko

huntergirl
26-09-2011, 10:42 AM
Thủ Đoạn Lắm Chắc Tao Cũng Phải PHục Mày Rồi .... Mày Thuê Mấy Thằng KHóc Thuê.....Post QuyThan vs koDungHang Lừa Đảo Rì Mày ....

girlngheo
26-09-2011, 10:59 AM
chieu tap trung di san no di;))

huntergirl
26-09-2011, 11:19 AM
Hay Mày bi kick ra khỏi Guild alonePK mày ức chế ;)) bảo tao lừa đảo khô chưa bây h cái loại mày ko còn nhà để ở =))

VanMenh
26-09-2011, 11:24 AM
Thủ Đoạn Lắm Chắc Tao Cũng Phải PHục Mày Rồi .... Mày Thuê Mấy Thằng KHóc Thuê.....Post QuyThan vs koDungHang Lừa Đảo Rì Mày ....QuyThan hiện giờ HUnterGirl đang cầm.nhưng tôi luôn theo dõi.ai nói QuyThan lừa đảo thì yêu cầu có bằng chứng vào đây nhé.nếu nói bằng miệng ko thì im cái mõm lại dùm nhé ;))

huntergirl
26-09-2011, 11:26 AM
QuyThan hiện giờ HUnterGirl đang cầm.nhưng tôi luôn theo dõi.ai nói QuyThan lừa đảo thì yêu cầu có bằng chứng vào đây nhé.nếu nói bằng miệng ko thì im cái mõm lại dùm nhé ;)) Anh À Em Sống Thế Nào Thì AE Trong Guild Bik Vs nhưng người nào quen em.... con bọn nó ăn nói sàm em coi như chó sủa thôi anh à

VanMenh
26-09-2011, 11:29 AM
Anh À Em Sống Thế Nào Thì AE Trong Guild Bik Vs nhưng người nào quen em.... con bọn nó ăn nói sàm em coi như chó sủa thôi anh àuk.anh tin tưởng em nên để em cầm acc anh 1 thời gian.chúc em chơi Game vui vẻ

huntergirl
26-09-2011, 11:31 AM
uk.anh tin tưởng em nên để em cầm acc anh 1 thời gian.chúc em chơi Game vui vẻ ok anh :D.....!

KhongCanBiet
26-09-2011, 11:48 AM
mày câm con mẹ mồm lại nhé cái loại mày ko vac mấy con buf T? loz ăn đc tao.....! ak uk may pro..thử 1van" xem sao mà đừng mượn acc quy?thần solo nhục lắm lấy acc hunter mày vào solo kái xem thế nào

huntergirl
26-09-2011, 11:50 AM
ak uk may pro..thử 1van" xem sao mà đừng mượn acc quy?thần solo nhục lắm lấy acc hunter mày vào solo kái xem thế nào à vào 4 rum sàm à MyXinhLS mày vào đây làm bẩn topic tao ra :)) bị kick khỏi guild suowng ko mày rồi còn chuyện mang mấy nhân vật phụ vào post tao lừa đảo hay tao lừa con mẹ mày rồi đẻ ra mày .....?

VanMenh
26-09-2011, 11:52 AM
ak uk may pro..thử 1van" xem sao mà đừng mượn acc quy?thần solo nhục lắm lấy acc hunter mày vào solo kái xem thế nàomày thik thì chơi với tao nè MyXynhLS.hôm qua tao nghe thằng em tao nói lại là tao đã muốn tìm mày.giờ QuyThan là do em tao cầm luôn.thik thì mày bước ra 1 vs 1 vơi em tao

Tunglouis
26-09-2011, 12:01 PM
ak uk may pro..thử 1van" xem sao mà đừng mượn acc quy?thần solo nhục lắm lấy acc hunter mày vào solo kái xem thế nào
lúc vào đấu trường thua tao thì im như chố thế em ? còn hôm qua tao thua vì mày chơi kiểu rr đi mns rồi vào đấu trường tao đéo thèm chấp nhé ? mày thích lúc nào tao cũng chơi với mày đc.
Ps*: KhongDungHang =))

KhongCanBiet
26-09-2011, 12:01 PM
mày thik thì chơi với tao nè MyXynhLS.hôm qua tao nghe thằng em tao nói lại là tao đã muốn tìm mày.giờ QuyThan là do em tao cầm luôn.thik thì mày bước ra 1 vs 1 vơi em tao SR nhé mình LilTilLsNo1 ko phải mỹ xjnh...nhưng thằng hunter nó ăn nói quá đáng lắm...vừa lên k3 đã bị nó chửi mình kòn hem hiểu vì chuyện ji`..còn có kodunghang ở đấy...KoDungHang còn nói nó chửi clgt..pó tay luôn

KhongCanBiet
26-09-2011, 12:02 PM
lúc vào đấu trường thua tao thì im như chố thế em ? còn hôm qua tao thua vì mày chơi kiểu rr đi mns rồi vào đấu trường tao đéo thèm chấp nhé ? mày thích lúc nào tao cũng chơi với mày đc.
Ps*: KhongDungHang =)) tớ LilTiLsNo1 thui nhé bạn nhầm rồi;)

Tunglouis
26-09-2011, 12:04 PM
tớ LilTiLsNo1 thui nhé bạn nhầm rồi;)
ùa vậy à :D sr nhé :-ss

huntergirl
26-09-2011, 12:07 PM
SR nhé mình LilTilLsNo1 ko phải mỹ xjnh...nhưng thằng hunter nó ăn nói quá đáng lắm...vừa lên k3 đã bị nó chửi mình kòn hem hiểu vì chuyện ji`..còn có kodunghang ở đấy...KoDungHang còn nói nó chửi clgt..pó tay luôn Uh quá đáng tao quá đáng cái gì ko có lửa sao có khói mà tao cũng không bik mày là ai vs nói trước cho nhé ko phải chuyện của mày đừng có xía vào ok con tao thế nào AE trong guild hiểu là đc

KhongCanBiet
26-09-2011, 12:12 PM
Uh quá đáng tao quá đáng cái gì ko có lửa sao có khói mà tao cũng không bik mày là ai vs nói trước cho nhé ko phải chuyện của mày đừng có xía vào ok con tao thế nào AE trong guild hiểu là đc ùa vậy àk k phải chyện của tao à..thế tao làm gì mày mà tao vừa lên k3 mày đã chửi dm dân ls các kiểu...nếu mày chửi thỳ chửi cho đúng ng đừng đem kái tính bẩn vơ đũa cả nắm nt...

huntergirl
26-09-2011, 12:14 PM
uh Tao sai Khi chửi LS Căn bản hơi ức chế thông cảm còn chuyện Tao vơi con chó MyXinhLS mày tốt nhất đừng xía vào

KhongCanBiet
26-09-2011, 12:19 PM
uh Tao sai Khi chửi LS Căn bản hơi ức chế thông cảm còn chuyện Tao vơi con chó MyXinhLS mày tốt nhất đừng xía vào...tao ko nói myxjnh mà nói tao...lần sau nếu có chửi thỳ chửi chó đúng ng nhé...đừng có thấy tên có đuôi ls là chửi như thế...kòn myxjnh từ lúc nó vào G tao chưa NC vs nó lần nào..

StarNight
26-09-2011, 04:12 PM

Cảm ơn bạn góp ý
hi.tớ hiểu Night là ng` có lý lẽ mà.Tớ AllStar xin thay mặt ae Lm thank Night nhiều :X

tuanvuong2
26-09-2011, 04:33 PM
Bạn nói thế là chuẩn đấy
chỉ nói thằng MyXinhLS là dc rồi Hunter ah
Làm mất lòng a e lắm đấy
rút kinh nghiệm nhé

StarNight
26-09-2011, 06:37 PM
tớ LilTiLsNo1 thui nhé bạn nhầm rồi;)
ak con hàng LiTi đấy ak :)) vào game anh GM cho chú đi dóng của nào DL cùi :))