PDA

View Full Version : Bộ mặt của LomZom dày cở nào :D

kingkite
24-09-2011, 11:31 PM
Có 1 topic post bài : LomZom solo chấp mỗi thành viên G FriendHp 5-0 và đánh dell Acc hay dell G thì tớ không nhớ.
Hôm nay ngày 24-09. LomZom đã nhận lời đánh với AllstarNo1 . Nó không nói gì về vụ chấp 5-0 . từ đầu tới cuối im re. khi tỉ số 3-3 thì LomZom out. Và ngụy biện đủ lí do. ( top Dk đánh với thằng không có top)
>> 1 người có tuổi trong Mu. và có máu mặt như LomZom chỉ làm được thế thôi sao. Nếu theo như lời mày thách đấu từ trước thì giờ đã hội ngộ đũ điều kiện để DELL ACC đc rồi đó =))
http://i1180.photobucket.com/albums/x410/tungdepzaikt/7453453.jpg
http://i1180.photobucket.com/albums/x410/tungdepzaikt/5345435.jpg
http://i1180.photobucket.com/albums/x410/tungdepzaikt/645435433.jpg

Đời Phù Du
24-09-2011, 11:33 PM
khiếp
chửi nhau suốt k3 xong chán lại đi đánh nhau
giờ lại lên 4rum nữa :-ss

159753qw
24-09-2011, 11:34 PM
http://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2011092426638ownlzwvmzt497540.jpeg

sen3lanhan
24-09-2011, 11:37 PM
Guil HS và HB h thì nát như tươm

DashBerlin
24-09-2011, 11:39 PM
http://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2011092426638ownlzwvmzt497540.jpeg

leminhtuan
24-09-2011, 11:41 PM
anh quang 40 tuổi đầu to óc = quả nho đấy à . đầu anh chỉ để mọc tóc thôi

huntergirl
24-09-2011, 11:42 PM
hót Gơ Quỷ =))

kingkite
24-09-2011, 11:44 PM
hót Gơ Quỷ =))
chém đi. mạnh tay lên cậu ơi.

k3nshjn
khiếp
giờ lại lên 4rum nữa :-sscác cậu ý máu chiến mà . hì

159753qw
oi chet may chu' nay
da~ ngu con thich danh du voi doi doi chap toan bo gui AE friendhp moi nguoi 5-0 ah
that la vai~ luyen eo' win dc thang dk cui cua gui(noi choi thoi nha ko cui lam' dau):D

kingkite
24-09-2011, 11:46 PM
khiếp
giờ lại lên 4rum nữa :-ss
Thế mới có chuyện cho anh tám chứ ;))

BuoMDeM18
24-09-2011, 11:46 PM
upppppppppppppppppp phát đến đâu thì đến =))

kingkite
24-09-2011, 11:48 PM
Đời chú Quang đến thế . Ngông cuồng làm gì . Đổi tên đi . Quang tài nghe hợp đấy =))

StarNight
24-09-2011, 11:50 PM
oi chet may chu' nay
da~ ngu con thich danh du voi doi doi chap toan bo gui AE friendhp moi nguoi 5-0 ah
that la vai~ luyen eo' win dc thang dk cui cua gui(noi choi thoi nha ko cui lam' dau):D

hihi.thi vốn dĩ em vẫn là cùi mà anh.top tép ko có lè tè mãi cũng mơi đc 2/400 mà :((
ae chém nhẹ tay thôi.trận solo hôm nay hen xui ấy mà.chủ yếu đê cho chủ Guild HungBa ghi nhớ 1 điều : núi cao còn có núi khác cao hơn.Game cũng như ngoài đời ko bao h có khái niệm vô đối cả.Nếu như chu guild HungBa biết mình biết ta hơn thì tớ tin chắc trăm trận trăm thắng đấy " Hy vọng ông anh 40t hiểu đc lý lẽ bình thường này
Ae chém nhẹ tay thôi nhé.Thank All.

girlngheo
24-09-2011, 11:51 PM
anh y' noi 1 minh chap ca gui HeRoES co day!anh y' pro qua![-X

kingkite
24-09-2011, 11:53 PM
hihi.thi vốn dĩ em vẫn là cùi mà anh.top tép ko có lè tè mãi cũng mơi đc 2/400 mà :((
ae chém nhẹ tay thôi.trận solo hôm nay hen xui ấy mà.chủ yếu đê cho chủ Guild HungBa ghi nhớ 1 điều : núi cao còn có núi khác cao hơn.Game cũng như ngoài đời ko bao h có khái niệm vô đối cả.Nếu như chu guild HungBa biết mình biết ta hơn thì tớ tin chắc trăm trận trăm thắng đấy " Hy vọng ông anh 40t hiểu đc lý lẽ bình thường này
Ae chém nhẹ tay thôi nhé.Thank All.
Ấu yeah thằng bạn. Mà mi nói sỏ nó quá . Dạy đời thằng 40t à. Ngon đấy trung ơi ;))

kingkite
24-09-2011, 11:54 PM
anh y' noi 1 minh chap ca gui HeRoES co day!anh y' pro qua![-X
Vy ơi . trong đó em chém không lại. Thì em vào đây chém là nó đuối lun . =))

leminhtuan
25-09-2011, 12:01 AM
nghĩ đến cái tên quang mình chủ muốn bợp tai cho 1 cái =))

BuoMDeM18
25-09-2011, 12:01 AM
mọi người đừng quá khích nha =))

girlngheo
25-09-2011, 12:07 AM
mọi người đừng quá khích nha =))
tai thay 2 acou top ma an noi the nen so!chu dau ai dam qua khich dau!!!\:D/

kingkite
25-09-2011, 12:10 AM
tai thay 2 acou top ma an noi the nen so!chu dau ai dam qua khich dau!!!\:D/
Nó hù em . em cho nó cái tát , vêu mồm nó ra . :>

ronaldono1
25-09-2011, 12:14 AM
dkm thăng allstano1 may làm cái tro mèo ef búp vào thi mới chịu dc lamzom chư ko gọi cả lò nhà máy vào kug ko ăn dc đâu.bố Ronaldo mày thick solo vào đấu trươg ko ai dc vào xem bố chấp mày 0-5 trc đấy solo đen ac.dkm loại rr còn đòi post 4fum mày qua mắt dc ai

StarNight
25-09-2011, 12:16 AM
Ấu yeah thằng bạn. Mà mi nói sỏ nó quá . Dạy đời thằng 40t à. Ngon đấy trung ơi ;))
đâu giám dạy đời ai đâu.cái lý lẽ bình thường này ai chả biết mà dạy.Mi nói xỏ ta ak Quy :T

StarNight
25-09-2011, 12:21 AM
dkm thăng allstano1 may làm cái tro mèo ef búp vào thi mới chịu dc lamzom chư ko gọi cả lò nhà máy vào kug ko ăn dc đâu.bố Ronaldo mày thick solo vào đấu trươg ko ai dc vào xem bố chấp mày 0-5 trc đấy solo đen ac.dkm loại rr còn đòi post 4fum mày qua mắt dc ai
lại 1 thằng thích hóng hớt.mày hỏi lạ LomZom xem trứoc khi solo tao đã đổi N/V chưa nhé.mà có eF buf tao chết 2 ván thì vẫn còn buff đc mà an ván thứ 3 ak.Đã ngu lại còn thích Lu Loa.Biết thưa thốt ko biết dựa cột mà nghe nhé.

kingkite
25-09-2011, 12:21 AM
Đánh cả buổi , ef đâu mà buf time dài thế. chết 3 lần. ef nào buf cho đc. Ăn nói chả ra gì. Gần mực thì đen ,đếu sai tí nào =))

girlngheo
25-09-2011, 12:23 AM
ty so la 3-3 LomZom bo chay ,ty so day vao dau truong buff kieu gi the pro chi giao voi!hay la LomZom chui thang em no cong diem ngu!:-j

girlngheo
25-09-2011, 12:25 AM
danh ca nua tieng hoa 3-3 ma buff kieu gi nhi?Ronaldo chi biet da banh thoi!<:-P

kingkite
25-09-2011, 12:28 AM
Lại 1 anh máu mặt nữa, mà nói chuyện tếu nhĩ . Vãi lều quá ronaldono1. Nói chuyện bùn ngũ (:|

Cherry_Love
25-09-2011, 12:32 AM
dkm thăng allstano1 may làm cái tro mèo ef búp vào thi mới chịu dc lamzom chư ko gọi cả lò nhà máy vào kug ko ăn dc đâu.bố Ronaldo mày thick solo vào đấu trươg ko ai dc vào xem bố chấp mày 0-5 trc đấy solo đen ac.dkm loại rr còn đòi post 4fum mày qua mắt dc ai Uốn cái lưỡi 7 lần trước khi nói đi RoNanDo... Mà theo tao nghi~, mày nên im đi là vừa. Chứ nói câu nào thây no ty~ lệ nghich voi lần RS của mày chừng đó. NGU mà còn tỏ vẻ NGUY HIỄM

girlngheo
25-09-2011, 12:33 AM
bac nay choi game lau chua nhi?co hoc ko ma an noi giong chua tot nghiep the!ba` con voi LomZom a`>:P

kingkite
25-09-2011, 12:35 AM
bac nay choi game lau chua nhi?co hoc ko ma an noi giong chua tot nghiep the!ba` con voi LomZom a`>:P
Nv thì chơi lâu rồi. còn chủ thì chắc gà mờ , như kĩu nói đó thì chắc mới bít chơi ;)) . 9 xác lun chứ lị =))

kingkite
25-09-2011, 12:36 AM
Uốn cái lưỡi 7 lần trước khi nói đi RoNanDo... Mà theo tao nghi~, mày nên im đi là vừa. Chứ nói câu nào thây no ty~ lệ nghich voi lần RS của mày chừng đó. NGU mà còn tỏ vẻ NGUY HIỄM
Nói hay quá em ơi. Anh kết em rồi đó :-j

AcQuyCoDon
25-09-2011, 12:38 AM
(:| ronaldono1 ăn nói mà ko bít suy nghĩ vào đấu trường buff === niềm tin ak thăng ngu mà nói gì thì nói thăng lomzom cũng là một thăng đeo ra gì lớn to cái đầu mà sống ai cũng ghét(nên nhớ (lomzom) mày đừng tưởng mày là nhất nhá)[-X

girlngheo
25-09-2011, 12:39 AM
bayyyyyyyyyyy lennnnnnnnnnnnnnnn naoooooooooooooooooooooooooooooo

Cherry_Love
25-09-2011, 12:40 AM
Delllllllll acc đi cho rồi. Mất Uy Tín qua. W3 + Đồ NGON nen tiếc ah LomZom... cái thang ko ra j. Choi them nhuc/

girlngheo
25-09-2011, 12:43 AM
Delllllllll acc đi cho rồi. Mất Uy Tín qua. W3 + Đồ NGON nen tiếc ah LomZom... cái thang ko ra j. Choi them nhuc/
de cho 1 nguoi co uy tin choi hay hon,dell ac cung uong?:-j

kingkite
Úp cho em. Em để lại danh thiếp đi nào . ( Anh là AcQuyCoDon nhá )

StarNight
bayyyyyyyyyyy lennnnnnnnnnnnnnnn naoooooooooooooooooooooooooooooo
bay thấp thôi bé ko cao quá te đau lại khổ anh ;))

FunnyClub
thật ra thì Lomzom đã đổi chủ lâu rồi mà ! em nó còn trẻ và hiếu động lắm các bác chém nhẹ em nó để em nó còn chơi muhn nữa chứ !:D

StarNight
25-09-2011, 12:46 AM
thật ra thì Lomzom đã đổi chủ lâu rồi mà ! em nó còn trẻ và hiếu động lắm các bác chém nhẹ em nó để em nó còn chơi muhn nữa chứ !:D
anh này thật là.anh nói nghe buồn cười.Lomzom đổi chủ thì ai chẳng biết.chủ mới cũng 40t rồi mà anh giám kêu trẻ con hiếu động :-ss
ak dạo này mất tích đâu thế anh Fun.Quên thằng em rồi ak :@

girlngheo
25-09-2011, 12:46 AM
mac MasterL0ve noi cung phai!nhung 1 minh doi chap ca gui em!lam em so lam!

StarNight
25-09-2011, 12:52 AM
mac MasterL0ve noi cung phai!nhung 1 minh doi chap ca gui em!lam em so lam!
lão giám bắt nạt em ak em gái ? để anh trị lão :@ ko trị ko đc thì ném vỡ nhà lão ;)) lão ở tận Nam về cứu ko kip đâu em yên tâm :))

girlngheo
25-09-2011, 12:53 AM
lão giám bắt nạt em ak em gái ? để anh trị lão :@ ko trị ko đc thì ném vỡ nhà lão ;)) lão ở tận Nam về cứu ko kip đâu em yên tâm :))
dang o HaNoi day anh!moi ve bac ma

KhongCanBiet
25-09-2011, 12:54 AM

vãi luyện dm mang tiếng choi mu mà lại top còn đéo biết cái loz ji..thế mà dám chửu ng ta đếu biết nhục à kon... dm tao thách mày vào đấu trường buff dc đấy..ngu kòn tỏ ra nguy hiểm..a e thấy mình nói đúng ko..vãi loz ronadol vào đấu trường mà kêu buf đc phục chú quá:-j

kingkite
25-09-2011, 12:54 AM
TIn này em mới nghe @@ . 40t mà anh kêu trẻ. 40t làm tàn , già nữa thì toi rồi .

StarNight
25-09-2011, 12:59 AM
dang o HaNoi day anh!moi ve bac ma
về bắc cũng ko cứu đc đâu em.từ HN về nhà lão cung 300km chứ ít j.về đc tới nhà cũng tan hoag và anh cao chạy xa bay lâu rồi :))

kingkite
25-09-2011, 01:03 AM
vãi luyện dm mang tiếng choi mu mà lại top còn đéo biết cái loz ji..thế mà dám chửu ng ta đếu biết nhục à kon... dm tao thách mày vào đấu trường buff dc đấy..ngu kòn tỏ ra nguy hiểm..a e thấy mình nói đúng ko..vãi loz ronadol vào đấu trường mà kêu buf đc phục chú quá:-j
9 xác . Úp cậu 2 tay 2 chân. =))

StarNight
25-09-2011, 01:06 AM
ng` ta pro quá nên vào đấu trường buff đc ấy mà bạn.ae mình gà ko top ko tep đc nên ko buf đc đấy ;))

kingkite
25-09-2011, 01:09 AM
ng` ta pro quá nên vào đấu trường buff đc ấy mà bạn.ae mình gà ko top ko tep đc nên ko buf đc đấy ;))
trung ơi. ta chụp hình 2 thằng tấp 1 mình mày trong đấu trường. Mà tìm miết không thấy .

StarNight
25-09-2011, 01:14 AM
trung ơi. ta chụp hình 2 thằng tấp 1 mình mày trong đấu trường. Mà tìm miết không thấy .
cái đoạn Lomzom với 1 dk nữa tấp ta ấy ak.thôi ko cần tìm đâu.Đoạn ấy ta cũng ko chết mà :-s

kingkite
25-09-2011, 01:18 AM
cái đoạn Lomzom với 1 dk nữa tấp ta ấy ak.thôi ko cần tìm đâu.Đoạn ấy ta cũng ko chết mà :-s
Toàn ta với mi chém không . ;)) khốn lạn quá . Không thấy tụi LomZom vô chém cho vui. Đc 1 thằng Ronandol, mà nói với nó thà nói đầu gối sướng hơn .

Cherry_Love
25-09-2011, 01:21 AM
ui the là chu acc LomZom đạt đến cảnh giới 40 tuổi zồi cơ à. Kinh vật vã ay nhi~. Vậy thì càng nen DEL acc de~ co time lo cho GD. Chứ o~ cai tuoi 40 thì làm j còn suc mà Đánh voi dam nua~. :-j DEl di

NgocHai
25-09-2011, 01:21 AM
allStraNo1 Pro wá. Đợi mình zAkayz lấy lại đc nhân vật test thử với bạn 1 ván xem sao. Lâu roài mình chưa đc di Pk
Nếu Lomzom Chấp 5-0 thì mình cũng vậy xem thế nào.
mình ko có ý coi thường bạn chỉ vi Lomzom cũng top giống mình mà chấp 5 .
Nên mình chấp thử thắng thua anh em học hỏi thêm kinh nghiem thoi \:D/\:D/\:D/

kingkite
25-09-2011, 01:27 AM
allStraNo1 Pro wá. Đợi mình zAkayz lấy lại đc nhân vật test thử với bạn 1 ván xem sao. Lâu roài mình chưa đc di Pk
Úi chà. quất lun đi. thằng All nó cũng bố láo lắm . =)) mong cậu chừng trị nó thích đáng

NgocHai
25-09-2011, 01:28 AM
cái này học hỏi thôi ko có gi là thù đich vui la 9 ^^ \:D/

Cherry_Love
25-09-2011, 01:30 AM
Nên mình chấp thử thắng thua anh em học hỏi thêm kinh nghiem thoi \:D/\:D/\:D/ Chac se~ co them 1 Topic nua~ qua...Hoi Hop qua... Ng Việt Nam sống phai bik trên bik dưới. Mấy bac vô tôpic là doi lên Mâm lên thớt ng ta thì ai dám choi voi may Bac... 1 điều nhin 9 điều Lành, chuyện mà khong thành thì đành đếu Nhin. [-X Nói nhanh cho nó vuông

StarNight
25-09-2011, 01:54 AM
hihi.nghe danh Akay đã lâu mà chưa đc gặp mặtnmong cậu lấy lại N/V sơm ae giao lưu tẹo.tớ cũng thich giao lưu học hỏi kinh nghiem thôi mà.vui vẻ là chính ak.
hôm nay solo với LomZom chỉ để chứng minh cho ông ấy tháy 1 diều : ko có khai niệm vô đối mà thoi :

Man LHM PC1
25-09-2011, 07:35 AM
HM rồi cũng đến ngày đi vào HT thôi

lpha test đã chính thức bắt đầu. Các bạn hãy nhanh chóng đăng kí cho mình 1 tài khoản để có thể du nhập lục địa MU Kim Long. Các bạn đăng kí tài khoản tại đây
Đồng thời các bạn đã có thể DOWLOAD game từ trang chủ :http://home.mukimlong.net

1stmaulanh
25-09-2011, 07:48 AM
Khả năng đây không phai LomZom ol mà là 1 người khác . chủ acc có tên tuổi không bao h có những hành động như vậy . giông như hồi mình chơi bên Huyền thoại . có 1 người khác đã vào Acc Chợt Nhớ bem minh không lý do và cũng có giọng điệu như LZ bây h ! những người có só có má không bao h có những hành đọng trẻ con vậy đâu .
p/s : h mình không chơi MU nữa chỉ vào chém gió . Mong MU ngày càng đoàn kết va phát triển tay to ;))

haiphong
25-09-2011, 07:59 AM
Khả năng đây không phai LomZom ol mà là 1 người khác . chủ acc có tên tuổi không bao h có những hành động như vậy . giông như hồi mình chơi bên Huyền thoại . có 1 người khác đã vào Acc Chợt Nhớ bem minh không lý do và cũng có giọng điệu như LZ bây h ! những người có só có má không bao h có những hành đọng trẻ con vậy đâu .
p/s : h mình không chơi MU nữa chỉ vào chém gió . Mong MU ngày càng đoàn kết va phát triển tay to ;))

bạn nói ko sai.chủ acc lomzom rât người lớn và chơi rât hay.vì công việc nên acc lomzom đã chuyển nhượng từ lâu.

tóm lại người chơi acc lomzom bi giờ ko dc hay lắm. :)

AcQuyCoDon
25-09-2011, 08:01 AM
Ôi cậu à . Giọng điệu của nó là thế. G tớ đối địch với G nó mấy lần . Đánh nhau vs tiếp xúc với nhau miết , nên hiễu rõ mà .

huntergirl
25-09-2011, 08:06 AM
Càng Tiếp Xúc NHiều Người Tớ Càng Yêu Chó Nhà Mềnh Hơn =)) ( VD: như Comboo VS Phoi Zom ) ;))

StarNight
25-09-2011, 08:13 AM

bạn có 1 cái nhìn thật tinh và chuẩn xác đấy,Chủ acc LomZom sinh năm 1986 do bận công việc nên đã chuyển nhượng acc cho ng khác.Chủ mới thì năm nay đã 40t.phẩm chất tính cách chủ mới toàn sv Hoàn Mỹ đc kiểm chứng ko cần phải nói nhiều ;))Sau khi đc kiểm chứng đã cho kết quả chủ mới acc LomZom đạt tiêu chuẩn 1 người của thế kỷ mới : tinh tướng hống hách,tự kiêu đắc thắng,ăn nói thì...ôi thôi rồi.Và phần thưởng của pro này là đc cả sv ghét + chửi ;))

haiphong
25-09-2011, 08:14 AM
Càng Tiếp Xúc NHiều Người Tớ Càng Yêu Chó Nhà Mềnh Hơn =)) ( VD: như Comboo VS Phoi Zom ) ;))

ông này nói thật kinh khủng :( nhưng đc cái chuẩn :d

StarNight
25-09-2011, 08:16 AM
ông này nói thật kinh khủng :( nhưng đc cái chuẩn :d
tội nghiệp thèng bé.ak nhầm ông ý chứ ;)) hunter nói chuẩn ko cần chỉnh =))

huntergirl
25-09-2011, 08:17 AM
tội nghiệp thèng bé.ak nhầm ông ý chứ ;)) hunter nói chuẩn ko cần chỉnh =)) oài chuyện hunter mà nị =))

kingkite
25-09-2011, 08:17 AM
bạn có 1 cái nhìn thật tinh và chuẩn xác đấy,Chủ acc LomZom sinh năm 1986 do bận công việc nên đã chuyển nhượng acc cho ng khác.Chủ mới thì năm nay đã 40t.phẩm chất tính cách chủ mới toàn sv Hoàn Mỹ đc kiểm chứng ko cần phải nói nhiều ;))Sau khi đc kiểm chứng đã cho kết quả chủ mới acc LomZom đạt tiêu chuẩn 1 người của thế kỷ mới : tinh tướng hống hách,tự kiêu đắc thắng,ăn nói thì...ôi thôi rồi.Và phần thưởng của pro này là đc cả sv ghét + chửi ;))
Tóm lại là mọi đật ân đều giành cho chú Quang tài nhà mình hết hà Trung =))

StarNight
25-09-2011, 08:18 AM
oài chuyện hunter mà nị =))
onl cả đêm qua đến h vào đây chém gió ko mệt ak cưng? mệt quá thì alo anh matxa cho nhé cục cưng út ít ;))

StarNight
25-09-2011, 08:20 AM
Tóm lại là mọi đật ân đều giành cho chú Quang tài nhà mình hết hà Trung =))
chú á.40t ko đáng làm em ta ấy.thằng em ta lớp 1 nó còn biết nghĩ hơn thế này nhiều ;))

huntergirl
25-09-2011, 08:20 AM
:-w đêm qua ủy thác sáng dậy đi săn thỏ Bị LM Cho Lên Thớt Ức Chế Suốt Từ Sáng Này :-L

PhanTomA
25-09-2011, 08:27 AM
bàn tán xôn xao quá, lại nhiều cao thủ nữa. có ai solo cởi đồ hoặc mang đồ shop với ta ko ? ( ko có đồ mà :D )
Pro nào muốn giao lưu thì pm : nk59_pdp nhé !

StarNight
:-w đêm qua ủy thác sáng dậy đi săn thỏ Bị LM Cho Lên Thớt Ức Chế Suốt Từ Sáng Này :-L
đáng đời cái tội đi ăn quẻ 1 mình ko gọi anh.chết chú chưa? cho chú chừa ;))

1stmaulanh
Không nên chấp vặt nữa ae àh . mình mà chấp những người như thế khác gì mình cũng giôngs họ . có khi không bằng họ nếu cứ chấp nhặt các bạn àh . bỏ qua được gì thì cứ bỏ qua. sống về lâu về dài chứ đâu phải 1 hay 2 hôm đâu . không cần phô trương . Rồi mọi người cũng sẽ hiểu

StarNight
25-09-2011, 08:29 AM
bàn tán xôn xao quá, lại nhiều cao thủ nữa. có ai solo cởi đồ hoặc mang đồ shop với ta ko ? ( ko có đồ mà :D )
Pro nào muốn giao lưu thì pm : nk59_pdp nhé !
PhanTomA ak.để xem lấy j trị đc nào.PA late thì ôi thôi kinh khủng.mà solo lv 1 hay lv 15 thế PhanTom ;))

huntergirl
25-09-2011, 08:29 AM
thế mà phô trương à bạn . Lập Topic cũng chỉ để cho cái thằng mà mọi người bảo 40 tuổi cũng đéo = đứa 8-9 tuổi đỡ hống hách....

StarNight
25-09-2011, 08:30 AM
Không nên chấp vặt nữa ae àh . mình mà chấp những người như thế khác gì mình cũng giôngs họ . có khi không bằng họ nếu cứ chấp nhặt các bạn àh . bỏ qua được gì thì cứ bỏ qua. sống về lâu về dài chứ đâu phải 1 hay 2 hôm đâu . không cần phô trương . Rồi mọi người cũng sẽ hiểu
hay.bạn nói rất hay.vote cho ban 10 phiếu ;))

huntergirl
25-09-2011, 08:31 AM
đáng đời cái tội đi ăn quẻ 1 mình ko gọi anh.chết chú chưa? cho chú chừa ;)) ai đi ăn mảnh :(( có tuanvuong với cả biller :| mảnh đâu :-w mà gặp con MyxinhLS vs DragonLS bảo mình nhé kiếm bọn nó suốt từ sáng chẳng bik rúc đâu hết :-w

StarNight
25-09-2011, 08:33 AM
ai đi ăn mảnh :(( có tuanvuong với cả biller :| mảnh đâu :-w mà gặp con MyxinhLS vs DragonLS bảo mình nhé kiếm bọn nó suốt từ sáng chẳng bik rúc đâu hết :-w
thế ak.thế thì I'm Sory ;))muốn tìm 2 dứa nó ak.dễ thôi cưng.50k/1 mạng anh đọc tọa độ =))

huntergirl
25-09-2011, 08:34 AM
thế ak.thế thì I'm Sory ;))muốn tìm 2 dứa nó ak.dễ thôi cưng.50k/1 mạng anh đọc tọa độ =)):-w lấy đắt thế :|

1stmaulanh
25-09-2011, 08:37 AM
ai chơi game có thấy con mém nào DW tên 1stmaulanh không . ngày trước cũng đua top chứ bộ . rs 6x rồi đấy. h k biết người mới cày cuốc them được X nào chưa ;))

kingkite
25-09-2011, 08:40 AM
thế ak.thế thì I'm Sory ;))muốn tìm 2 dứa nó ak.dễ thôi cưng.50k/1 mạng anh đọc tọa độ =))
Thằng trung khốn lạn. Lấy gì đắt thế . 100k/ 1 mạng là ok rồi

huntergirl
25-09-2011, 08:41 AM
Thằng trung khốn lạn. Lấy gì đắt thế . 100k/ 1 mạng là ok rồi :-w mạng của nó chỉ đáng 1k thôi :-w

kingkite
25-09-2011, 08:48 AM
:-w mạng của nó chỉ đáng 1k thôi :-w
Thế thì cho cậu tự đánh tự thưởng =))

StarNight
25-09-2011, 08:51 AM
Thằng trung khốn lạn. Lấy gì đắt thế . 100k/ 1 mạng là ok rồi
đâu có.chỗ ae bạn bè lấy thế là rẻ mà ;))

kingkite
25-09-2011, 08:57 AM
Ta chờ bọn LomZom vô chém, mà không thấy ma nào .Bực quá ~X(.

huntergirl
25-09-2011, 09:02 AM
=)) chờ nó làm rì ...

DashBerlin
25-09-2011, 09:03 AM
ai chơi game có thấy con mém nào DW tên 1stmaulanh không . ngày trước cũng đua top chứ bộ . rs 6x rồi đấy. h k biết người mới cày cuốc them được X nào chưa ;))

ông là thằng chồng con CaRol của tui trc khi mua hả =)) .. mua về lọ mọ mãi mới ra lệnh ly dị =))

kingkite
25-09-2011, 09:07 AM
=)) chờ nó làm rì ...
Chém chém chém................... :(fight)

huntergirl
25-09-2011, 09:08 AM
thôi tha cho nó đi nó cũng già rồi =)) ko đỡ đc sức trẻ AE mình Đâu :">

1stmaulanh
25-09-2011, 09:15 AM
ông là thằng chồng con CaRol của tui trc khi mua hả =)) .. mua về lọ mọ mãi mới ra lệnh ly dị =))
vợ với con . ăn nói với chồng thế àh . 1 ngày làm chồng cả đời cung là chông ;))

kingkite
25-09-2011, 09:45 AM
thôi tha cho nó đi nó cũng già rồi =)) ko đỡ đc sức trẻ AE mình Đâu :">
Nó mà già , nó mà yếu . hống hách thế kia thì còn dai như đĩa ấy thôi :-?

huntergirl
25-09-2011, 09:55 AM
topic hot thế này.... tận trang thứ 10 mà chăng có ai guild hung ba vao nhỉ =))

kingkite
25-09-2011, 10:32 AM
HungBa đâu bay . Vô mà vớt LomZom lên kìa . Nó chìm xún gần chết rồi ;))

PhanTomA
25-09-2011, 10:37 AM
PhanTomA ak.để xem lấy j trị đc nào.PA late thì ôi thôi kinh khủng.mà solo lv 1 hay lv 15 thế PhanTom ;))
ngươi đúng là hiểu ta, nhưng PA mà ko có đồ thì phế :((. ko ai cho ta mở rộng tầm mắt cái ah ???

kingkite
25-09-2011, 10:49 AM
ngươi đúng là hiểu ta, nhưng PA mà ko có đồ thì phế :((. ko ai cho ta mở rộng tầm mắt cái ah ???
mở rộng mắt gọi là lòi tròng á hà ;))

PhanTomA
25-09-2011, 10:56 AM
mở rộng mắt gọi là lòi tròng á hà ;))
ta bảo mở rộng mắt hồi nào vậy ? lâu ko có ai pk cởi đồ, ta toàn bị bắt nạt :(.

huntergirl
25-09-2011, 11:08 AM
:-" PK ko tom =))

StarNight
25-09-2011, 12:00 PM
thôi chú UT ra làm trân Dota với anh đi ;)) lv 1 đi mid solo luôn khỏi cần đánh lâu chi cho mệt =))

Efpro
25-09-2011, 12:23 PM
sắp abnd nick rồi đó . cho hoi lomzom tên dd la mr_hyquang a

159753qw
25-09-2011, 12:27 PM
ronaldol dung la ''da~ ngu con thich danh du voi' doi''' noi deo chiu suy nghi ty lon nao ca
neu vao dau truong ma bù dc thi dit me tao chap may 5-0 solo dell ac con me may luon day
ngu con to? ra nguy hiem? top nhu may thi chet me no di
moi nguoi thay em noi dung ko
bay cao nao nhay? cao nao **==

Đời Phù Du
25-09-2011, 01:13 PM
khiếp
trang 10 rồi
sẽ kết thúc ở trang bao nhiêu đây

haiphong
25-09-2011, 01:16 PM

f buff mà nó chết 2 lần rồi vẫn còn buff ah.

muốn biết fai hỏi
muốn hỏi fai học
ko làm ko có thóc
ko học ko biết chữ
tóm lại ....
biết thì thưa thớt

ko biết thì ngậm cẹc mà nghe..... (xin lỗi anh em nhé)

Đời Phù Du
25-09-2011, 01:18 PM
ko biết thì ngậm cặc mà nghe..... (xin lỗi anh em nhé)
câu này sh0k hàng à nhá
sao mất bình tĩnh z Tú :|

haiphong
25-09-2011, 01:20 PM
ronaldol dung la ''da~ ngu con thich danh du voi' doi''' noi deo chiu suy nghi ty lon nao ca
neu vao dau truong ma bù dc thi dit me tao chap may 5-0 solo dell ac con me may luon day
ngu con to? ra nguy hiem? top nhu may thi chet me no di
moi nguoi thay em noi dung ko
bay cao nao nhay? cao nao **==

ronandol đúng là "đã ngu còn thích đánh đu với đời" nói đéo chịu suy nghĩ tý lồn nào cả
nếu vào đấu trường mà buff đc thì dịt me tao chấp mày 5-0 solo dell ac con mẹ mày luôn đấy
ngu còn tỏ ra nguy hiểm TOP như mày thì chết mẹ nó đi
mọi người thấy em nói đúng ko
bay cao nào nhảy cao nào **==

đã dịch xong cho bạn :D

haiphong
25-09-2011, 01:22 PM
câu này sh0k hàng à nhá
sao mất bình tĩnh z Tú :|

câu nào nhỉ ComeBack ? :D :D

t chưa bao giờ nói những câu đó nhưng nghe bực thật.thăng này ko biết nó chơi MU đc mấy ngày..... x-(

ponds
25-09-2011, 01:30 PM
Thôi tha thứ cho người ta đi ;;) .

StarNight
25-09-2011, 01:31 PM
sắp abnd nick rồi đó . cho hoi lomzom tên dd la mr_hyquang a
Đúng rồi đấy bạn :-ss

haiphong
25-09-2011, 01:33 PM

nó ko biết gì lại còn vào nói những câu vô nghĩa.chắc đc thăng kia thuê. :D

thôi vậy.

StarNight
25-09-2011, 01:36 PM
ronandol đúng là "đã ngu còn thích đánh đu với đời" nói đéo chịu suy nghĩ tý lồn nào cả
nếu vào đấu trường mà buff đc thì dịt me tao chấp mày 5-0 solo dell ac con mẹ mày luôn đấy
ngu còn tỏ ra nguy hiểm TOP như mày thì chết mẹ nó đi
mọi người thấy em nói đúng ko
bay cao nào nhảy cao nào **==

đã dịch xong cho bạn :D
bay thấp thôi ông anh ơi.già rồi đừng bay cao yếu bóng vía lai lăn đùng thì khổ thằng em ;))

haiphong
25-09-2011, 01:50 PM
bay thấp thôi ông anh ơi.già rồi đừng bay cao yếu bóng vía lai lăn đùng thì khổ thằng em ;))

ăc. a đang làm phiên dịch thôi :D

Cherry_Love
25-09-2011, 01:56 PM
upppppppp cho Tô Sup Toppic HÓT lên nào........... 8-x

StarNight
25-09-2011, 02:44 PM
upppppppp cho Tô Sup Toppic HÓT lên nào........... 8-x
Cherry là bé nào ấy nhỉ.cho anh biết danh tính tẹo coi ;))

AcQuyCoDon
25-09-2011, 04:39 PM
Nghe động lòng ghê. Tha thứ hì Ae. Thôi chém nó nữa .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. ........................ .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. ........................ .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. ........................ .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. ........................ .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. ........................ Mà chém CÃ NHÀ nó lun đi =))

Duonghb
25-09-2011, 04:40 PM
StomWar thách đấu AllStaNo1
hẹn 1 ngày k xa
5 cái tẹt tai nhé :))=))

AcQuyCoDon
25-09-2011, 04:41 PM
hẹn 1 ngày k xa
Đại ca dương vô rồi. Ae dọn dường đón tiếp ;))

Duonghb
25-09-2011, 04:44 PM
bảo AllStaNo1 vào đi đánh trận nào buồn quá :(

Bebi.HaNOi
25-09-2011, 04:44 PM
FriendHP... Sever Hoàn Mỹ Có máu mặt gớm. bao giờ mình mới được mạnh như các anh ý đây. !

lomzom
25-09-2011, 04:47 PM
bạn nói ko sai.chủ acc lomzom rât người lớn và chơi rât hay.vì công việc nên acc lomzom đã chuyển nhượng từ lâu.

tóm lại người chơi acc lomzom bi giờ ko dc hay lắm. :)
chú em nói chuẩn ko phải chỉnh :))

lomzom
25-09-2011, 04:47 PM
chú em nói lại chuẩn ko phải chỉnh :))

Đời Phù Du
25-09-2011, 04:54 PM
trang 12
\:D/
bao giờ sẽ dừng lại

Man LHM PC1
25-09-2011, 05:02 PM
on người thật của "Quang" chủ mới acc LomZom
Hôm nay anh chủ cũ acc LomZom bắt đầu chơi lại Mu Hà Nội thân yêu :X:X:X.Anh em nào đã từng quen biết anh thì đừng chém anh nhé.Hiện anh chơi lại acc Sum PhongCach nhưng chắc sẽ chơi acc dk LaserBeer .

Nói về "Quang" chủ mới acc LomZom tôi mới biết 1 thông tin khá hay
Thực ra anh em Mu tôi quen rất nhiều,và chủ acc của Nuoa tôi cũng quen.Chủ acc nuoa 2 người chơi,tôi quen 1 thằng tên Chiến.Hôm nay tôi chat vs nó hỏi em bán acc rồi hả nó làm ngay cho 1 câu thì chính là anh mua con gì
Suy nghĩ 1 lúc mơi biết "Hóa ra chú Quang đang cầm acc LomZom đã lấy tên tuổi của mình để mua cái acc đó ko thì co shit nó bán cho ý "
Qua đây tôi xin đính chính lại là chủ mới acc LomZom tên là Quang còn chủ cũ acc LomZom tên là Hoàn chơi acc Sum PhongCach và có thể là Laserbeer.

À Quang này chú cứ train đi nhé,anh nghe nói chú có cái ý định làm trùm MU này.Giờ có thêm người cản trở chú rồi đó hé hé

lomzom
25-09-2011, 05:06 PM
on người thật của "Quang" chủ mới acc LomZom
Hôm nay anh chủ cũ acc LomZom bắt đầu chơi lại Mu Hà Nội thân yêu :X:X:X.Anh em nào đã từng quen biết anh thì đừng chém anh nhé.Hiện anh chơi lại acc Sum PhongCach nhưng chắc sẽ chơi acc dk LaserBeer .

Thực ra anh em Mu tôi quen rất nhiều,và chủ acc của Nuoa tôi cũng quen.Chủ acc nuoa 2 người chơi,tôi quen 1 thằng tên Chiến.Hôm nay tôi chat vs nó hỏi em bán acc rồi hả nó làm ngay cho 1 câu thì chính là anh mua con gì
Suy nghĩ 1 lúc mơi biết "Hóa ra chú Quang đang cầm acc LomZom đã lấy tên tuổi của mình để mua cái acc đó ko thì co shit nó bán cho ý "
Qua đây tôi xin đính chính lại là chủ mới acc LomZom tên là Quang còn chủ cũ acc LomZom tên là Hoàn chơi acc Sum PhongCach và có thể là Laserbeer.

À Quang này chú cứ train đi nhé,anh nghe nói chú có cái ý định làm trùm MU này.Giờ có thêm người cản trở chú rồi đó hé hé

sao để chữ to thế em :))

Man LHM PC1
25-09-2011, 05:08 PM
sao để chữ to thế em :)) ý anh chê bé hả ??
Con người thật của "Quang" chủ mới acc LomZom

Efpro
25-09-2011, 05:10 PM
Đúng rồi đấy bạn :-ss
vãi nhồn . hum vao forum a e chuir éo dám vào nũa ^:d^

AcQuyCoDon
25-09-2011, 05:11 PM
ý anh chê bé hả ??
Con người thật của "Quang" chủ mới acc LomZom

Trời ơi. vô 4 rôm tôi phá quá. Tiếc kiệm giấy bút mà chém người ta

Đời Phù Du
25-09-2011, 05:12 PM
sao để chữ to thế em :))
acc dw PhongCach trùm ks nhặt Q lúc trước :((

Man LHM PC1
25-09-2011, 05:13 PM
Trời ơi. vô 4 rôm tôi phá quá. Tiếc kiệm giấy bút mà chém người ta
NGười nhỏ phải viết chữ T0 ^^

Efpro
25-09-2011, 05:14 PM
hết trang 13 ồi bắt đàu 14 . upppppppppppppppppp cho a già đâu to chi mọc tóc [-0<

AcQuyCoDon
25-09-2011, 05:22 PM
NGười nhỏ phải viết chữ T0 ^^
Xăm xoàn quá trời ơi . Yêu cầu đại ca ăn nhiều vào cho người to lên. viết nhỏ lại

Man LHM PC1
25-09-2011, 05:22 PM
Xăm xoàn quá trời ơi . Yêu cầu đại ca ăn nhiều vào cho người to lên. viết nhỏ lại
ok lest go ^^ nhỏ chưa mù mắt chưa

Duonghb
25-09-2011, 05:25 PM
nhìn chữ của cái ông phimsexx này hoa hết cả đèn :-ss

huntergirl
25-09-2011, 05:36 PM
topic hot ghê đến tận trang 14 r` cơ đấy ;))

girlngheo
25-09-2011, 05:38 PM
ai đi ăn mảnh :(( có tuanvuong với cả biller :| mảnh đâu :-w mà gặp con MyxinhLS vs DragonLS bảo mình nhé kiếm bọn nó suốt từ sáng chẳng bik rúc đâu hết :-w
cung ke thu voi em ne!duoc day!

AcQuyCoDon
25-09-2011, 05:45 PM
ok lest go ^^ nhỏ chưa mù mắt chưa
quớ trời. Lạy hồn thằng anh.

Đời Phù Du
25-09-2011, 05:48 PM
quớ trời. Lạy hồn thằng anh. 2 thằng ông nội
viết đoàng hoàng coi
đọc xong muốn lấy kính lup mà soi :-ss

Duonghb
25-09-2011, 05:54 PM
mua quả kính nup đọc thôi :))

hy_mrquang
25-09-2011, 06:00 PM
Có 1 topic post bài : LomZom solo chấp mỗi thành viên G FriendHp 5-0 và đánh dell Acc hay dell G thì tớ không nhớ.
Hôm nay ngày 24-09. LomZom đã nhận lời đánh với AllstarNo1 . Nó không nói gì về vụ chấp 5-0 . từ đầu tới cuối im re. khi tỉ số 3-3 thì LomZom out. Và ngụy biện đủ lí do. ( top Dk đánh với thằng không có top)
>> 1 người có tuổi trong Mu. và có máu mặt như LomZom chỉ làm được thế thôi sao. Nếu theo như lời mày thách đấu từ trước thì giờ đã hội ngộ đũ điều kiện để DELL ACC đc rồi đó =))
http://i1180.photobucket.com/albums/x410/tungdepzaikt/7453453.jpg
http://i1180.photobucket.com/albums/x410/tungdepzaikt/5345435.jpg
http://i1180.photobucket.com/albums/x410/tungdepzaikt/645435433.jpg
ah` solo thi a gọi không thấy thằng nào vác mặt lên..1 thằng đánh 3 4 thằng đứng sủa a éo đánh dc.tối nay gọi ca người lên mà làm trứng...chấp mày 5-0 thì cũng vẫn là 8-3 tuỏi lol ji mà đòi a dell acc..dm cai thăng chủ G acc đéo giám mang lên vào con ef lom lên đúng sủa điếc ca mắt anh....30p sau gọi lên thì cả đống chạy cup đuôi nhu chó còn kéo nhau lên đây sủa vkl ra thế =))

Man LHM PC1
25-09-2011, 06:06 PM
quớ trời. Lạy hồn thằng anh.
muốn Block à. nội quy không dc viết phông chứ màu Đỏ

Man LHM PC1
25-09-2011, 06:08 PM
2 thằng ông nội
viết đoàng hoàng coi
đọc xong muốn lấy kính lup mà soi :-ss thằng bạn đêm qua up +12 rồi . chiều nay ngứa mắt đòi lại đập lên 13 rồi . thế là còn nhưng 16 bùa ^^

Đời Phù Du
25-09-2011, 06:11 PM
thằng bạn đêm qua up +12 rồi . chiều nay ngứa mắt đòi lại đập lên 13 rồi . thế là còn nhưng 16 bùa ^^
16 cái bùa đấy từ từ cho e nó lên 15 là vừa đẹp \:D/

Man LHM PC1
25-09-2011, 06:24 PM
16 cái bùa đấy từ từ cho e nó lên 15 là vừa đẹp \:D/ no you ^^ tham thì thâm

Đời Phù Du
25-09-2011, 06:25 PM
no you ^^ tham thì thâm
liều ăn nhiều mà
:))
sịt thì ta up tiếp \:D/

lomzom
25-09-2011, 06:40 PM
ah` solo thi a gọi không thấy thằng nào vác mặt lên..1 thằng đánh 3 4 thằng đứng sủa a éo đánh dc.tối nay gọi ca người lên mà làm trứng...chấp mày 5-0 thì cũng vẫn là 8-3 tuỏi lol ji mà đòi a dell acc..dm cai thăng chủ G acc đéo giám mang lên vào con ef lom lên đúng sủa điếc ca mắt anh....30p sau gọi lên thì cả đống chạy cup đuôi nhu chó còn kéo nhau lên đây sủa vkl ra thế =))

anh ta vẫn rất già mồm ;))

Man LHM PC1
25-09-2011, 07:01 PM
liều ăn nhiều mà
:))
sịt thì ta up tiếp \:D/ 16m vp bán 2 kêy tt 15 giờ còn mỗi 6m vp :(. thôi ko chơi lô nữa ko ăn thua. đánh xiên 2 1000 điểm cho suơng ^^ hm nay 27 58 về thì có 8m vp ^^

Đời Phù Du
25-09-2011, 07:02 PM
16m vp bán 2 kêy tt 15 giờ còn mỗi 6m vp :(. thôi ko chơi lô nữa ko ăn thua. đánh xiên 2 1000 điểm cho suơng ^^ hm nay 27 58 về thì có 8m vp ^^
sịt 100%
đánh đề ra đê mà ở
nên biết lúc nào dừng lại hehe

NgocHai
25-09-2011, 07:12 PM
Thôi topic đừng đây đi mọi chuyên như vậy ai cũng bik rồi game vui thôi mà lam gì ma quan trọng thế thôi anh em bỏ wa mọi chuyện gi vui vẻ gặp nhau trong CTC sắp tới chứ G Stronger mình đã sẵn sàng cùng các ban trong CTC sắp tới
Mong sẽ co nhiều điều thú vị ^^ :)>-

Man LHM PC1
25-09-2011, 07:18 PM
còn 6m dừng làm gì ^^ tiếp đi 27 - 58 1000 Lô xiên 2 Vpoint 2011/09/25 chúng đi ^^

CuongloveSex
25-09-2011, 07:20 PM
ui zoi thag loizom thi noi lam j goi vo mom` ay ma, co ty ten tuoi tren all la coi thuong moi ng`, pk voi no lam j, cho no choi MU 1 mjnh dj ae, cai loai dj dau cung toan ke thu lam j co ban be j` out game dj cho lanh, de moi ng do~ chui do khinh

lakstyle95
25-09-2011, 07:20 PM
dân giàu nước mạnh mà :D

AcQuyCoDon
25-09-2011, 07:34 PM
Đổ thừa kìa , có chức năng xem trận đấu làm gì thế Quang tài kia. ;)) 8-3 mà đem bỏ chạy, đm sợ thua à. =))
Ngụy biện đủ điền làm gì, mặt chú ai cũng bít hết rồi , sống gì nhớp đất , chết đi còn thoải mái, cháu nể tình đi hương ;))

AcQuyCoDon
25-09-2011, 07:37 PM
Thôi topic đừng đây đi mọi chuyên như vậy ai cũng bik rồi game vui thôi mà lam gì ma quan trọng thế thôi anh em bỏ wa mọi chuyện gi vui vẻ gặp nhau trong CTC sắp tới chứ G Stronger mình đã sẵn sàng cùng các ban trong CTC sắp tới
Mong sẽ co nhiều điều thú vị ^^ :)>-
LomZom đã ghé thăm topic. Ae nên nhiệt tình đón tiếp . Nghe ảnh sũa hay lắm đấy ;;)

Man LHM PC1
25-09-2011, 07:51 PM
xịt hết rồi ^^ nản mai tiếp vậy

StarNight
25-09-2011, 08:09 PM
hẹn 1 ngày k xa

hehe.lâu lâu ae mình tập thể dục trận là ok rồi Ku.mà nay chuyển cách nhé.còn bé cầm đao cầm kiểm nguy hiểm lắm.ko cẩn thân thành Lê Văn Luyện 2 thì khổ.Hôm nào anh với chú cởi truồng đấm bốc chơi nhé.ta thua mất 10 cái tẹt tai,mi thua mất 5 cái búng........chym =))

NgocHai
25-09-2011, 08:41 PM
sax AcQuyCoDon nghĩ sao nói hailangtuh mình là Lomzom thế. Mình Là Chu acc zAkayz Bạn ơi không phải lomzom
hic hic tu nhiên mình bi chũi nhức đầu luôn.
hic vô tội cũng bị chũi vậy sao 8-x 8-x 8-x

Đời Phù Du
25-09-2011, 08:45 PM
sax AcQuyCoDon nghĩ sao nói hailangtuh mình là Lomzom thế. Mình Là Chu acc zAkayz Bạn ơi không phải lomzom
ai bảo a nhiu chuyên làm gì >:P

NgocHai
25-09-2011, 08:47 PM
LomZom đã ghé thăm topic. Ae nên nhiệt tình đón tiếp . Nghe ảnh sũa hay lắm đấy ;;)
hic thì h bỏ wa đi tu nhiên mình nói vậy bi chũi bùn chứ bộ

lomzom
25-09-2011, 09:06 PM
chủ acc LomZom bây giờ ko phải là đại ca đâu nhé hé hé

StarNight
25-09-2011, 09:15 PM
chủ acc LomZom bây giờ ko phải là đại ca đâu nhé hé hé
đại ka chết bờ chết bụi đâu ko thấy onl thế :@

lomzom
25-09-2011, 09:26 PM
đại ka chết bờ chết bụi đâu ko thấy onl thế :@
sắp chết thật đây này :(

StarNight
25-09-2011, 09:28 PM
sắp chết thật đây này :(
ấy ấy em chém tí thôi đại ka.đừng chết lúc này em hết $ hương khói co đại ka rồi.thường thằng em thì chọn luc khác nhé ;))

lomzom
25-09-2011, 09:29 PM
ấy ấy em chém tí thôi đại ka.đừng chết lúc này em hết $ hương khói co đại ka rồi.thường thằng em thì chọn luc khác nhé ;))
thế còn nghe đc :))

sen3lanhan
25-09-2011, 09:29 PM
lâu rồi mới thấy 2p nhiệt thế này hy hy hot quá

lomzom
25-09-2011, 09:32 PM
lâu rồi mới thấy 2p nhiệt thế này hy hy hot quá
2p nhiệt tình là sao hả em

Man LHM PC1
25-09-2011, 09:38 PM
Tốp pic này ko nên nói thềm chủ thớt à. vì anh lomzom đã xác mình ko phải anh ấy chơi. cho nên tớ nghỉ ko cần banh quá lên làm gì

lomzom
25-09-2011, 09:49 PM
Tốp pic này ko nên nói thềm chủ thớt à. vì anh lomzom đã xác mình ko phải anh ấy chơi. cho nên tớ nghỉ ko cần banh quá lên làm gì
ai chả biết là ko phải anh chơi.
mấy đứa đang "chửi" anh chủ mới LomZom mà :D

DakHero
25-09-2011, 09:56 PM
èo. Tên lomzom xưa hay ks ta ấy hả

huntergirl
25-09-2011, 10:01 PM
Tốp pic này ko nên nói thềm chủ thớt à. vì anh lomzom đã xác mình ko phải anh ấy chơi. cho nên tớ nghỉ ko cần banh quá lên làm gì Hoa Cả Mắt /:)

kingkite
25-09-2011, 10:31 PM
Không . nhầm ý tớ rồi. ;))

lomzom
25-09-2011, 10:31 PM
èo. Tên lomzom xưa hay ks ta ấy hả
mi là ai hả????????????

huntergirl
25-09-2011, 10:34 PM
Đã 17 trang =)) chắc Mặt Của Nó Dày Hơn Cả Da TRâu =))

kingkite
25-09-2011, 11:10 PM
Đã 17 trang =)) chắc Mặt Của Nó Dày Hơn Cả Da TRâu =))
hô hô. ác gớm . nói ghê zậy. ít ra cũng = tấm bê tông chứ

huntergirl
26-09-2011, 12:26 AM
hô hô. ác gớm . nói ghê zậy. ít ra cũng = tấm bê tông chứBê Tông Hóa Ra Nó Bi Đột Biên Gen à :">

Cherry_Love
26-09-2011, 01:44 AM
Lomzom... Em thích có làn da TRÂU.... e khát khao có làn da TRÂU... Thãm họa MU HN... ^:)^

Cherry_Love
26-09-2011, 02:30 AM
uppppppppppppppp

Cherry_Love
26-09-2011, 02:51 AM
upppppppp cho thang mặt dày LomZom... DELL acc đi.b-(

kingkite
26-09-2011, 07:06 AM
upppppppp cho thang mặt dày LomZom... DELL acc đi.b-(
Uppppp cho đại ca LomZom ngu mà tỏ vẻ nguy hiểm nào . >>>>>>:-q

huntergirl
26-09-2011, 07:11 AM
Nó Đã Được Mọi Người bảo Mặt Dày Rồi... Lý Do Gì Nó ko Mặt Dầy Thêm (dell ACC) ;))

girlngheo
26-09-2011, 08:28 AM
Đổ thừa kìa , có chức năng xem trận đấu làm gì thế Quang tài kia. ;)) 8-3 mà đem bỏ chạy, đm sợ thua à. =))
Ngụy biện đủ điền làm gì, mặt chú ai cũng bít hết rồi , sống gì nhớp đất , chết đi còn thoải mái, cháu nể tình đi hương ;))
anh ac qua Quy nhe!chu day 40 tuoi roi a`
40t ma an noiki the nhi?vay ma gui van dong nguoi!hy vong vao gui day ko hoc cai tinh day cua chu ay!:p
chu gap chu ay la em muon chay roi!proo fess tii on alll quaa ma

NgocHai
26-09-2011, 08:54 AM
thôi dừng đây đi Anh em Close lại nào Game vui thôi mà. Chuẩn Bị CTC sắp tới naooooooooooooooooooooooo=D>

kingkite
26-09-2011, 10:55 AM
thôi dừng đây đi Anh em Close lại nào Game vui thôi mà. Chuẩn Bị CTC sắp tới naooooooooooooooooooooooo=D>
Đang nóng mà , cậu cứ làm cụt hứng . Vd có người khinh cậu , nó nói cậu tuổi gì chơi với nó , cậu thấy thế nào ???:-/

Tuấn HN1
26-09-2011, 11:00 AM
về học duonghb cách quay clip đi
nhìn chẳng hiểu cái gì cả

kingkite
26-09-2011, 11:10 AM
có thiết minh ở trên. Ai cũng hiễu mình chú ko hiễu. ;))

Cherry_Love
26-09-2011, 11:14 AM

Đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng nhá chú.

lomzom
26-09-2011, 11:54 AM
tên tuổi của mình đang xuống dốc ko phanh :(

Cherry_Love
26-09-2011, 11:59 AM

Bác nói sao đấy chứ em thấy tên tuỗi của Lomzom nó nổi như cồn thế cơ mà. Bác SAI zồi.... Up cho thang lomzom mặt dày như Bê Tông.^:)^

1 điều nhin = 9 điều lành, chuyện mà không thành thì đành đếch nhin.

huntergirl
26-09-2011, 12:11 PM
1 Topic Cực Kỳ Hot từ trước đến nay..... nói về anh phòi zom Mặt dầy =))

kingkite
26-09-2011, 12:19 PM
;)) Tạo dựng lai tên tuổi đi. làm 1 topic cho riêng mình :)>-

DakHero
26-09-2011, 12:20 PM
tên tuổi của mình đang xuống dốc ko phanh :( 1stMG nè. Mà bán acc lâu rồi

lomzom
26-09-2011, 12:38 PM
Bác nói sao đấy chứ em thấy tên tuỗi của Lomzom nó nổi như cồn thế cơ mà. Bác SAI zồi.... Up cho thang lomzom mặt dày như Bê Tông.^:)^

1 điều nhin = 9 điều lành, chuyện mà không thành thì đành đếch nhin.
nhìn thấy cái acc yêu quý của mình bh bị anh em chửi bới buồn ghê
tiên sư mấy cái thằng chủ mới nhé

kingkite
26-09-2011, 01:24 PM
Khứ LomZom. Mày trốn đâu rồi. Sao không thấy đóng cũa , bảo trì chi hết. Cho anh em lên chém chơi na b-(

OneTime
26-09-2011, 01:25 PM
Thôi nhỉ, Mọi ân oán xóa bỏ nhé
Topic closed