PDA

View Full Version : Lừa đảo rẻ rách

nguyenvinh
22-09-2011, 12:01 PM
Em chơi char CanStop
hnay rao mua VP = thẻ, có 1 bạn DK tên ThanhThuy giới thiệu 1 ng` bạn,nói là bạn nhưng em vẫn đọc thẻ cho TT
1 lúc sau 1 DL nick BQTMUHN em ko nhớ rõ lắm tên nhưng gần giống thế vào bảo thẻ sai :)), rồi cò quay bảo ko giả tiền :D, rồi thẻ sai,rồi mày đi bảo với ThanhThuy
Có gọi ThanhThuy ra giải quyết nhưng tình hình là ko đc :D.
Nhưng thôi em dại em chịu :D, nói cho anh em biết.
Em có lời qua tiếng lại với ThanhThuy, nhưng thôi không nói nữa, xin lỗi bạn.
Bố thí cho thằng bạn của ThanhThhuy cai thẻ.
AE đừng nghe bạn ThanhThuy giới thiệu ko lại giống em nhé :D
Mấy thằng lửa đảo, bạn của lừa đảo kiểu ThanhThuy anh em tránh xa ra nha :D
rẻ rách :))

CuongloveSex
22-09-2011, 12:42 PM
upppppp cai may qua ty nua minh cung bi thanhthhuy luc nghe rang gap dau tranh xa 1km, bay gio 1m 5thang Re Rach bik dau la ban bjk dau la RE RAch.

thanhs0i
22-09-2011, 02:35 PM
haizzz giống tôi vụ thằng HuyenTran bên HT toàn rẻ rách... thẻ mới cứng bảo thẻ sai.. :(

tjeutu994
23-09-2011, 05:00 PM
anh ơi làm ơn giúp em lấy lai6 đò đi em mới bít chơi màk bị lừa hoài àk. em mới bị lừa mất sét MV 4%. mấy hum truoc bị lột mất hết đồ trong acc tjeutu993 anh làm ơn lấy lại giùm em cám ơn anh rất nhiều hy vọng sớm đc tin anh

Man LHM PC1
23-09-2011, 05:05 PM
haizzz giống tôi vụ thằng HuyenTran bên HT toàn rẻ rách... thẻ mới cứng bảo thẻ sai.. :( cái đấy rễ mà pm tổng đài hỏi thẻ ấy + chụp hình đoạn thẻ vừa đọc trò ấy làm sao lừa dc. cùng lắm ghi âm đoạn hội thoại khi minh hỏi mã thẻ với tổng đài viên. rễ thôi mà . chỉ sợ là thẻ sai 100% thôi ^^

Man LHM PC1
23-09-2011, 05:06 PM
anh ơi làm ơn giúp em lấy lai6 đò đi em mới bít chơi màk bị lừa hoài àk. em mới bị lừa mất sét MV 4%. mấy hum truoc bị lột mất hết đồ trong acc tjeutu993 anh làm ơn lấy lại giùm em cám ơn anh rất nhiều hy vọng sớm đc tin anhbạn lập tôpic pic riêng
viết đầy đủ
tên TK :
tên NV:
sv:
Thời gian mất đô: khoản a-b>
Liệt kê nhưng món mất.
+ viết o topic go ý báo lỗi phần mất item

yokomi_92
23-09-2011, 05:08 PM
Những cái tên : BoDytSoAj , Lartime hay supermoon là những con chó rr lừa đảo bán Vp = thẻ . Ae hãy cẩn thận nhé . mình đã bị 3 con chó RR này lừa , xem như bài học cảnh báo với Ae nhé !