PDA

View Full Version : Happy Birthday Chủ nhiệm Club

zZDuaHauZz
21-09-2011, 10:04 AM
Bùm Bùm Bùm!...o:-)o:-)
Sang tuổi mới rồi,...chúc cu Thông - Satthumoi có thêm 1 tuổi mới hay ăn, chóng lớn, có nhiều thành công mới, có nhiều niềm vui mới, mọi điều may mắn sẽ đến với cu. Ku mau chóng có vợ sớm để anh em còn có thời gian mà đi đám cưới chứ không để lâu anh em cưới vợ trước là bị cột không đi được nữa đâu.;));))
Thôi chúc cu có 1 ngày sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc bên em ấy nhé!<:-P<:-P<:-P
Happy Birthday To You!
\:D/\:D/\:D/

bboybigt
21-09-2011, 10:10 AM
Sang tuổi mới rồi,...chúc cu Thông - Satthumoi có thêm 1 tuổi mới hay ăn, chóng lớn, có nhiều thành công mới, có nhiều niềm vui mới, mọi điều may mắn sẽ đến với cu. Ku mau chóng có vợ sớm để anh em còn có thời gian mà đi đám cưới chứ không để lâu anh em cưới vợ trước là bị cột không đi được nữa đâu.;));))
Happy Birthday To You!
Happy Bird Đây a cu Thông :)) a Béo chết đâu mà lâu thế >:)

zZDuaHauZz
21-09-2011, 10:14 AM
Happy Bird Đây a cu Thông :)) a Béo chết đâu mà lâu thế >:)
Lượn đèo trên 2 quả núi, tắm tiên ở suối, và đang tập làm Tazan " huỳnh huỵch" để giảm béo. :))

bboybigt
21-09-2011, 10:30 AM
Lượn đèo trên 2 quả núi, tắm tiên ở suối, và đang tập làm Tazan " huỳnh huỵch" để giảm béo. :))
:)) là đi đệt nhau à a Béo >:)

Châu Bá Thông
21-09-2011, 10:44 AM
Chúc chủ nhiệm của Club chúng ta ngày càng đẹp trai, phong độ, có thêm nhiều em gái vây quanh và luôn may mắn trong chuyện tình cảm. :)
Happy Birthday Satthumoi! :)

™HipCass™
21-09-2011, 11:12 AM
Chúc chủ nhiệm của Club chúng ta ngày càng đẹp trai, phong độ, có thêm nhiều em gái vây quanh và luôn may mắn trong chuyện tình cảm. :)
Happy Birthday Satthumoi! :)

Satthumoi chẳng phải là người yêu của chị sao ?
- He he

LegionK
22-09-2011, 04:16 PM
Happy Birthday To You!
Vẫn còn cày cuốc hả ? Nghỉ đi chơi mu mới lại cho nó đỡ chán

OneTime
22-09-2011, 04:45 PM
Chúc mừng chúc mừng
Bao giờ được nói câu Cung Hỉ Chung Hỉ

chanhleo2
22-09-2011, 04:52 PM
óe chúc mừng chúc mừng nhà ai hôm nay có happybirthday ấy nhỉ cho Smlies Ăn ké với mấy hôm cày quốc Mu ko ngủ ko ăn mệt quá đc đi dựa ăn uống đánh chén thi Ngon biết bao... chúcc gia quến 1 sinh nhật vui vẻ ,,,và giúp Ae trong Mu đc tốt hơn :-w Sinh nhật xong đừng quên nhiệm vụ thế này nhé >>> :o)

Man LHM PC1
22-09-2011, 04:59 PM
chúc manh khoe thành đạt
. < Ngoài lề tý . ANh DuaHau bán iD ko . kô chơi để em chôi cho >

bboybigt
22-09-2011, 05:36 PM
chúc manh khoe thành đạt
. < Ngoài lề tý . ANh DuaHau bán iD ko . kô chơi để em chôi cho >
tao chưa đc chơi mày đc chơi à :-o :)) Acc đấy có gần 30k Point Event thôi có khi còn hơn ý =))