PDA

View Full Version : Anh Em Vào Cho Lời khuyên ! Thank !

Bebi.HaNOi
20-09-2011, 08:35 PM
Là thế này ! Hồi học cấp 3 mình ngồi cạnh 1 bé cao 1m6. da trắng thân hình đẹp. Nhưng mình rút nhát không dám tán. Chỉ yêu đơn phương. Khi học song cấp 3. mình yêu 1 bé. cao 1m58 da trắng. dáng cũng được. mình yêu được 5 năm rồi. mình cả bé ý trải qua bao thăng trầm. vui có buồn có. quan hệ gần nhau không biết bao lần. Nhưng cái pé hồi học cấp 3 giờ lại tán mình. kêu. Tùng ơi ! cậu tán tớ đi. gặp nhau pé ý không có gì khác hồi cấp 3 . Nhưng thân thể. đã phát triển hết rồi. mình nhìn thấy rất muốn yêu bé ý. cả...... nhưng mình lại nghĩ đến pé mình đang yêu. mình không nỡ. hôm trước. Mình đã bảo có lẽ chúng ta chia tay sẽ tốt hơn. nhưng bé ý ko chịu khóc nóc. Nhìn thấy thế mình thấy đau lòng quá. mình không nỡ. Giờ mình phải làm sao. Yêu tiếp tình yêu này. hay yêu bé kia. ! nhưng bé hồi học cùng cấp 3 với mình. xinh ngon đep. hồi cấp 3 mình hằng mong ước. Giờ bé ý lại ngỏ lời yêu. Mình rất muốn cả tham vọng được chinh phục cả chiếm bé ý... rất muốn rất muốn. Nhưng tình yêu hiện tại bây giờ mình ko thể làm bé kia tổn thương. mình không nỡ. Vì cũng yêu bé ý. tâm trạng mình giờ không biết làm gì. Các anh có thể Chỉ cho em con đường đi đúng được ko. ! để về sau không hối hận.[-X

NhoxConPro
20-09-2011, 08:41 PM
Nếu có nảy sinh tình yêu với người thứ 2, thì nên chọn người đó, vì nếu yêu đích thực người thứ nhất thì đã ko ... người thứ 2 ;))

Bebi.HaNOi
20-09-2011, 08:45 PM
Tớ đã yêu người thứ nhât 5 năm rồi. nảy sinh tình cảm. qua bao thănh trầm ! tớ không nỡ để pé ý tổn thương ! nhưng tớ là 1 đứa con trai cũng như bao người con trai khác. cũng thèm của ngon vật lạ. Đến miệng không đớp thiên hạ bảo ngu.....
Nếu có nảy sinh tình yêu với người thứ 2, thì nên chọn người đó, vì nếu yêu đích thực người thứ nhất thì đã ko ... người thứ 2 ;))

FunnyClub
20-09-2011, 08:55 PM
Là thế này ! Hồi học cấp 3 mình ngồi cạnh 1 bé cao 1m6. da trắng thân hình đẹp. Nhưng mình rút nhát không dám tán. Chỉ yêu đơn phương. Khi học song cấp 3. mình yêu 1 bé. cao 1m58 da trắng. dáng cũng được. mình yêu được 5 năm rồi. mình cả bé ý trải qua bao thăng trầm. vui có buồn có. quan hệ gần nhau không biết bao lần. Nhưng cái pé hồi học cấp 3 giờ lại tán mình. kêu. Tùng ơi ! cậu tán tớ đi. gặp nhau pé ý không có gì khác hồi cấp 3 . Nhưng thân thể. đã phát triển hết rồi. mình nhìn thấy rất muốn yêu bé ý. cả...... nhưng mình lại nghĩ đến pé mình đang yêu. mình không nỡ. hôm trước. Mình đã bảo có lẽ chúng ta chia tay sẽ tốt hơn. nhưng bé ý ko chịu khóc nóc. Nhìn thấy thế mình thấy đau lòng quá. mình không nỡ. Giờ mình phải làm sao. Yêu tiếp tình yêu này. hay yêu bé kia. ! nhưng bé hồi học cùng cấp 3 với mình. xinh ngon đep. hồi cấp 3 mình hằng mong ước. Giờ bé ý lại ngỏ lời yêu. Mình rất muốn cả tham vọng được chinh phục cả chiếm bé ý... rất muốn rất muốn. Nhưng tình yêu hiện tại bây giờ mình ko thể làm bé kia tổn thương. mình không nỡ. Vì cũng yêu bé ý. tâm trạng mình giờ không biết làm gì. Các anh có thể Chỉ cho em con đường đi đúng được ko. ! để về sau không hối hận.[-X
Theo 1 chút kinh nghiệm của bản thân thì mình góp ý bạn nên yêu và trân trọng người yêu bạn đã đc 5 năm, vì tình yêu nó là 1 điều gì đó rất lớn lao và thiêng liêng bạn ah ! cố lên nhé !

Bebi.HaNOi
20-09-2011, 09:00 PM
Ừm. Thế từ giờ mình ko nghĩ đến con học cấp 3 nữa. tý mình nhắn tin bảo nó là có người yêu rồi. Vĩnh biệt cậu. thank
Theo 1 chút kinh nghiệm của bản thân thì mình góp ý bạn nên yêu và trân trọng người yêu bạn đã đc 5 năm, vì tình yêu nó là 1 điều gì đó rất lớn lao và thiêng liêng bạn ah ! cố lên nhé !

DashBerlin
20-09-2011, 09:04 PM
có 1 cách khác là cho nó thành rau =))

FunnyClub
20-09-2011, 09:09 PM
Ừm. Thế từ giờ mình ko nghĩ đến con học cấp 3 nữa. tý mình nhắn tin bảo nó là có người yêu rồi. Vĩnh biệt cậu. thank
Ấy chết! vĩnh biết là vĩnh biệt thế nào đc ! vẫn là những người bạn tốt chứ ! nhưng đó là tình bạn, còn tình yêu thì dành cho người bạn yêu thương chứ ! mà bạn ở chỗ nào Mỹ Đình nhỉ :)) ! hôm nào đi nhậu 1 hôm coi :))

Bebi.HaNOi
20-09-2011, 09:17 PM
Con đấy bảo.! nó yêu em. con ko yêu thì ko làm bạn. Thế anh ở đâu. em ở gần DH QGia hanoi
Ấy chết! vĩnh biết là vĩnh biệt thế nào đc ! vẫn là những người bạn tốt chứ ! nhưng đó là tình bạn, còn tình yêu thì dành cho người bạn yêu thương chứ ! mà bạn ở chỗ nào Mỹ Đình nhỉ :)) ! hôm nào đi nhậu 1 hôm coi :))

Topiris
20-09-2011, 09:30 PM
2 vợ cụng có sao đâu

duyseu
20-09-2011, 10:07 PM
Là thế này ! Hồi học cấp 3 mình ngồi cạnh 1 bé cao 1m6. da trắng thân hình đẹp. Nhưng mình rút nhát không dám tán. Chỉ yêu đơn phương. Khi học song cấp 3. mình yêu 1 bé. cao 1m58 da trắng. dáng cũng được. mình yêu được 5 năm rồi. mình cả bé ý trải qua bao thăng trầm. vui có buồn có. quan hệ gần nhau không biết bao lần. Nhưng cái pé hồi học cấp 3 giờ lại tán mình. kêu. Tùng ơi ! cậu tán tớ đi. gặp nhau pé ý không có gì khác hồi cấp 3 . Nhưng thân thể. đã phát triển hết rồi. mình nhìn thấy rất muốn yêu bé ý. cả...... nhưng mình lại nghĩ đến pé mình đang yêu. mình không nỡ. hôm trước. Mình đã bảo có lẽ chúng ta chia tay sẽ tốt hơn. nhưng bé ý ko chịu khóc nóc. Nhìn thấy thế mình thấy đau lòng quá. mình không nỡ. Giờ mình phải làm sao. Yêu tiếp tình yêu này. hay yêu bé kia. ! nhưng bé hồi học cùng cấp 3 với mình. xinh ngon đep. hồi cấp 3 mình hằng mong ước. Giờ bé ý lại ngỏ lời yêu. Mình rất muốn cả tham vọng được chinh phục cả chiếm bé ý... rất muốn rất muốn. Nhưng tình yêu hiện tại bây giờ mình ko thể làm bé kia tổn thương. mình không nỡ. Vì cũng yêu bé ý. tâm trạng mình giờ không biết làm gì. Các anh có thể Chỉ cho em con đường đi đúng được ko. ! để về sau không hối hận.[-X xin thì yêu, xấu thì bỏ . Tham hơn thì bắt cá hai tay. 1 tuần 7 ngày chia ra mỗi e 3 ngày . con chủ nhật ở nhà giưỡng thuơng để có sức chiến đấu cho tuần sau =))

ronaldono1
20-09-2011, 10:23 PM
ông này kém wa tại sao co từ bắt cá 2 tay để làm j nhỉ :))

duyseu
20-09-2011, 10:34 PM
ông này kém wa tại sao co từ bắt cá 2 tay để làm j nhỉ :)) à hay là một tay 2 cá :))

k3nshjn
20-09-2011, 11:06 PM
nếu là mình , mình yêu cả 2

lomzom
20-09-2011, 11:10 PM
Em còn trẻ nên lựa chọn ai hợp vs mình thì tốt hơn.Nhưng theo anh,em hãy tiếp tục yêu người con gái cùng vs em 5 năm trải qua bao nhiêu chuyện.Đừng vì cái vẻ ngoài "ngon" như em thấy mà đánh mất ty của mình em ạ.Hay suy nghĩ kĩ quyền quyết định là do em.

FunnyClub
20-09-2011, 11:13 PM
Em còn trẻ nên lựa chọn ai hợp vs mình thì tốt hơn.Nhưng theo anh,em hãy tiếp tục yêu người con gái cùng vs em 5 năm trải qua bao nhiêu chuyện.Đừng vì cái vẻ ngoài "ngon" như em thấy mà đánh mất ty của mình em ạ.Hay suy nghĩ kĩ quyền quyết định là do em.
Tự nhiên vào đây chém gió như đúng rồi ấy ! =)) ! bác Hoàn có vẻ cũng bị " đá " nhiều lần nhẩy :))

lomzom
20-09-2011, 11:15 PM
Tự nhiên vào đây chém gió như đúng rồi ấy ! =)) ! bác Hoàn có vẻ cũng bị " đá " nhiều lần nhẩy :))
a đang chạy xe,chú đừng đá xoáy anh ko thì bắt chuyến bay sớm nhất vào Đà Lạt xin chú tí tiếp canh ăn sáng đó hé hé