PDA

View Full Version : Game Ảo nhưng Tình Cảm ko Ảo

VanMenh
19-09-2011, 02:39 AM
Đêm nay.tôi bỗng nhiên thấy buồn trong lòng.và tôi đã ngồi suy nghĩ về những ngày tháng trôi qua trong thế giới ảo của Mu.toi đã từ bỏ Game Mu được 4 năm.và vào 1 ngày tôi có chuyện buồn tôi lại tìm đến Game Mu để chơi,để giải tỏa căng thẳng.và Mu đầu tiên tôi chơi lại là Mu Long Thiên Môn SS2.ở đó tôi đã gặp được 1 ng em cho dù chỉ bik nhau trên mạng.nhưng ng em đó sống rất thẳng thắng.2 anh em suốt ngày cùng đi săn kundun vả Pk và đua top rất vui.đó chính là TrueWizard và tôi cũng có bik 1 nhân vật ZenLie,nhưng lúc đó ko có nói chuyện.sau 1 thời gian đang vu vẻ.bỗng dưng Mu đó lại đóng cửa.thế là 2 anh em tôi lại tìm kiếm 1 Mu khác để cùng chinh phục Miền Đất Hứa và Mu thứ 2 tôi chơi là Mu Thiên Thần.tại đây 2 anh em tôi lại Gặp ZenLie+Denzz+MrMou và bọn tôi lại kết bạn với nhau.cùng nhau train đêm cùng nhau săn đồ với nhau.hầu như trong chúng tôi ko có nỗi buồn nào cả.mà chỉ toàn tiếng cười.rồi đến 1 ngày.Mu Thiên Thần lại đóng cửa.bọn tôi lại wa Mu-bonphuong để tiếp tục cuộc chơi.và rồi Mu lại đóng cửa tiếp.lúc đó bọn tôi rất chán nản và chẳng muốn chơi gì cả.nhưng niềm đam mê Mu vẫn còn ở trong bọn tôi vẫn còn.và bọn tôi tìm ra được Mu-hanoi.và tại đây.MrMou+Denzz đã ko thể nào gắn bó được nữa vì công việc.và tôi rất bùn vi thành viên của nhóm chỉ còn lại 3 người.tôi vẫn cố gắng động viên anh em chơi hết mình.tuy tôi được anh em tôn trọng.nhưng tôi vẫn luôn lo lắng cho anh em.sợ TrueWizard va ZenLie tuột top cho nên lúc nào tôi cũng quan sát từng ly từng tý chuyện rs của anh em.tôi có thể bỏ time ra để đi pk.đánh nhau vì anh em.tôi chỉ muốn làm được những gì có thể để cho ZenLie va TrueWizard được tốt nhất.ZenLie ak(Hoàng) TrueWizard ak (Toàn+Shjn) 2 ng luôn luôn là anh em tốt của QuyThan này.anh rất vui khi lúc nào cũng co em bên cạnh, cả mày nữa Hoàng ak.tao rất vui vì những lúc cãi nhau.nhưng cuối cùng anh em mình vẫn là 1.ngày hôm nay.tôi nhận ra 1 điều.ko cuộc chơi nào là ko kết thúc cả.Sắp tới đây anh sẽ đi làm Toàn+Shjn ơi.tao sap đi làm rồi Hoàng ơi.tao sẽ ít đc ONL cùng anh em.tao sẽ it đc nói chuyện với tụi bay.toa sẽ it cùng anh em sát cánh bên nhau.nhưng tao xin hứa 1 điều.ngày nào 3 ng tụi bay còn chơi Mu thì QuyThan vẫn còn.Tình Cảm anh em tụi mình sống trong Mu tao cảm thấy rất giống ngaòi đời.tao rất vui vì gặp đc mày trong thế giới Ảo Hoàng ak,anh rất vui khi đc gặp 2 anh em (Toan+Shjn).hầu như khi co chuyện ko vui.anh ONL gặp tụi em..anh cảm thấy nỗi buồn đó vơi đi hoàn toàn.cầu chúc cho Hoàng+Toàn+Shjn luôn luôn khỏe mạnh.Cảm ơn BQT đã tạo ra 1 sân chơi để anh em chúng tôi được gắn bó với nhau lâu dài.anh Hy vọng.tình cảm của anh em tụi mình ko bao giờ xóa nhòa nhé và tình bạn giữa tao và mà cũng ko bao giờ phai nhạt nhé Hoàng.và nhân đây,mình cũng có 1 lời muốn khuyên các bạn chơi Mu.Game chỉ là Ảo.nhưng muốn kiếm 1 ng bạn trong Game giống như ở ngoài đời là rất dễ.hãy sống hết mình và cố gắng vươn lên.đừng vì những món đồ trong Game mà bán đi cái danh dự của mình nhé các bạn.Chúc các bạn co những giây phút chơi Game vui vẻ và có được những ng bạn thật sự tốt với mình giống như 3 anh em chúng tôi QuyThan+ZenLie+TrueWizard

haiphong
19-09-2011, 02:55 AM
quá hay....ko còn gì diễn tả....

đọc xong bài này tư nhiên thấy buồn buồn......

VanMenh
19-09-2011, 03:13 AM
Cuộc đời là 1 cái gì đó mà khi ta ko bik quý trọng thì rất là uổng phí

haiphong
19-09-2011, 03:25 AM
Cuộc đời là 1 cái gì đó mà khi ta ko bik quý trọng thì rất là uổng phí

tất nhiên....nhưng đôi khi từ cái uổng phí đó ta lại nhận ra đc nhiều giá trị thật mà khi vui vẻ ta ko nhận ra đc.....

VanMenh
19-09-2011, 03:32 AM
tất nhiên....nhưng đôi khi từ cái uổng phí đó ta lại nhận ra đc nhiều giá trị thật mà khi vui vẻ ta ko nhận ra đc.....đúng vậy.vì vậy mình muốn khuyên tất cả anh em đừng vì 1 cái lợi nhỏ mà bán đứng chính bản thân của mình và bạn bè xung quanh mình.chúc anh em thành công trong cuộc sống

haiphong
19-09-2011, 03:52 AM
đúng vậy.vì vậy mình muốn khuyên tất cả anh em đừng vì 1 cái lợi nhỏ mà bán đứng chính bản thân của mình và bạn bè xung quanh mình.chúc anh em thành công trong cuộc sống

CÓ những thứ tuy ảo mà thật và ngược lại....GIống như tc con người vậy...có thê nhìn ra nếu hiểu nhau nhưng lại là 1 cái gì đó ko màu ko mùi ko hình ko tiếng....

t cũng và a e thành công trên bước đường của cs đầy sóng gió này ,,,,,, :)

VanMenh
19-09-2011, 03:58 AM
Cuộc đời là 1 dòng sông êm ả nếu mình bik cách sống và sẽ là 1 cơn sóng dữ khi mình ko bik tôn trọng nó

TrueWizard
19-09-2011, 04:11 AM
hơi sến 1 đống. nhưng đúng là như vậy

VanMenh
19-09-2011, 06:52 AM
lên nào.chúc anh em 1 ngày tốt lành

ShellEvil
19-09-2011, 07:06 AM
E đâu :-w..................Ko có e hả a QuyThan :(

haiphong
19-09-2011, 07:07 AM

haha bỏ sót 1 nhân tài :D

VanMenh
19-09-2011, 07:07 AM
E đâu :-w..................Ko có e hả a QuyThan :(em chỉ là mới sau này ở Mu-hanoi.bọn anh thì đã cùng vượt qua bik bao nhiêu cái Mu rồi

ShellEvil
19-09-2011, 07:08 AM
A/e thế đấy.........................=))

blue87
19-09-2011, 07:16 AM
tôi không biết ông trong game. nhưng đọc bài của ông thấy con người ông rất tình cảm. được.

TrueWizard
19-09-2011, 07:21 AM
lúc đó " em " đang đập đá ở côn đảo mà sao chơi MU đc =))

ShellEvil
19-09-2011, 07:21 AM
a Blue onl sớm thế.....Có chơi bên HM ko a

HERMES
19-09-2011, 07:25 AM
được. QuyThan ngon nhở :D

haiphong
19-09-2011, 07:53 AM
được. QuyThan ngon nhở :D

ngon thì vote 1 phát cho em nó =))

VanMenh
19-09-2011, 11:09 AM
lên nào.buổi trưa tốt lành

VanMenh
19-09-2011, 11:09 AM
được. QuyThan ngon nhở :Dsao ko ngon ;))

ngaodu
19-09-2011, 11:16 AM
hjhj hay that co dc tinh cam trong game that la may man trong game cac gamer hay di lua nhau tinh cam that qua kho
song lam sao de moi nguoi va anh em tin tuong moi kho con de moi nguoi va anh em chui ghet bo thi qua de~~~
bai viet hay that. ^_^

Út Cưng
19-09-2011, 11:26 AM
Đêm nay.tôi bỗng nhiên thấy buồn trong lòng.và tôi đã ngồi suy nghĩ về những ngày tháng trôi qua trong thế giới ảo của Mu.toi đã từ bỏ Game Mu được 4 năm.và vào 1 ngày tôi có chuyện buồn tôi lại tìm đến Game Mu để chơi,để giải tỏa căng thẳng.và Mu đầu tiên tôi chơi lại là Mu Long Thiên Môn SS2.ở đó tôi đã gặp được 1 ng em cho dù chỉ bik nhau trên mạng.nhưng ng em đó sống rất thẳng thắng.2 anh em suốt ngày cùng đi săn kundun vả Pk và đua top rất vui.đó chính là TrueWizard và tôi cũng có bik 1 nhân vật ZenLie,nhưng lúc đó ko có nói chuyện.sau 1 thời gian đang vu vẻ.bỗng dưng Mu đó lại đóng cửa.thế là 2 anh em tôi lại tìm kiếm 1 Mu khác để cùng chinh phục Miền Đất Hứa và Mu thứ 2 tôi chơi là Mu Thiên Thần.tại đây 2 anh em tôi lại Gặp ZenLie+Denzz+MrMou và bọn tôi lại kết bạn với nhau.cùng nhau train đêm cùng nhau săn đồ với nhau.hầu như trong chúng tôi ko có nỗi buồn nào cả.mà chỉ toàn tiếng cười.rồi đến 1 ngày.Mu Thiên Thần lại đóng cửa.bọn tôi lại wa Mu-bonphuong để tiếp tục cuộc chơi.và rồi Mu lại đóng cửa tiếp.lúc đó bọn tôi rất chán nản và chẳng muốn chơi gì cả.nhưng niềm đam mê Mu vẫn còn ở trong bọn tôi vẫn còn.và bọn tôi tìm ra được Mu-hanoi.và tại đây.MrMou+Denzz đã ko thể nào gắn bó được nữa vì công việc.và tôi rất bùn vi thành viên của nhóm chỉ còn lại 3 người.tôi vẫn cố gắng động viên anh em chơi hết mình.tuy tôi được anh em tôn trọng.nhưng tôi vẫn luôn lo lắng cho anh em.sợ TrueWizard va ZenLie tuột top cho nên lúc nào tôi cũng quan sát từng ly từng tý chuyện rs của anh em.tôi có thể bỏ time ra để đi pk.đánh nhau vì anh em.tôi chỉ muốn làm được những gì có thể để cho ZenLie va TrueWizard được tốt nhất.ZenLie ak(Hoàng) TrueWizard ak (Toàn+Shjn) 2 ng luôn luôn là anh em tốt của QuyThan này.anh rất vui khi lúc nào cũng co em bên cạnh, cả mày nữa Hoàng ak.tao rất vui vì những lúc cãi nhau.nhưng cuối cùng anh em mình vẫn là 1.ngày hôm nay.tôi nhận ra 1 điều.ko cuộc chơi nào là ko kết thúc cả.Sắp tới đây anh sẽ đi làm Toàn+Shjn ơi.tao sap đi làm rồi Hoàng ơi.tao sẽ ít đc ONL cùng anh em.tao sẽ it đc nói chuyện với tụi bay.toa sẽ it cùng anh em sát cánh bên nhau.nhưng tao xin hứa 1 điều.ngày nào 3 ng tụi bay còn chơi Mu thì QuyThan vẫn còn.Tình Cảm anh em tụi mình sống trong Mu tao cảm thấy rất giống ngaòi đời.tao rất vui vì gặp đc mày trong thế giới Ảo Hoàng ak,anh rất vui khi đc gặp 2 anh em (Toan+Shjn).hầu như khi co chuyện ko vui.anh ONL gặp tụi em..anh cảm thấy nỗi buồn đó vơi đi hoàn toàn.cầu chúc cho Hoàng+Toàn+Shjn luôn luôn khỏe mạnh.Cảm ơn BQT đã tạo ra 1 sân chơi để anh em chúng tôi được gắn bó với nhau lâu dài.anh Hy vọng.tình cảm của anh em tụi mình ko bao giờ xóa nhòa nhé và tình bạn giữa tao và mà cũng ko bao giờ phai nhạt nhé Hoàng.và nhân đây,mình cũng có 1 lời muốn khuyên các bạn chơi Mu.Game chỉ là Ảo.nhưng muốn kiếm 1 ng bạn trong Game giống như ở ngoài đời là rất dễ.hãy sống hết mình và cố gắng vươn lên.đừng vì những món đồ trong Game mà bán đi cái danh dự của mình nhé các bạn.Chúc các bạn co những giây phút chơi Game vui vẻ và có được những ng bạn thật sự tốt với mình giống như 3 anh em chúng tôi QuyThan+ZenLie+TrueWizard
Bài viết rất hay, rất ý nghĩa ;))

VanMenh
19-09-2011, 11:28 AM
Bài viết rất hay, rất ý nghĩa ;))Út quá khen.nhưng bài viết này sự thật hoàn toàn.ko có 1 điều gì là gian dối.minh chỉ mong muốn anh em chơi Mu có đc tình cảm giống như 3 chúng tôi mà thôi

VanMenh
19-09-2011, 12:10 PM
Trưa rồi đi ngủ thôi ;))

bengls
19-09-2011, 12:27 PM
cảm động !!!

Đời Phù Du
19-09-2011, 01:52 PM
úp phát cho ông bạn Sơn máu chiến nhưng tình củm ;))

FunnyClub
19-09-2011, 02:01 PM
3 Anh em ong solo voi 3 anh em Funny khong =)) ! Up cho ong ban. luon gap nhieu niem vui trong cuoc song' ! dung' la lam` nguoi thi kho' nhung lam ... thi de thoi ban nhi !

demden25
19-09-2011, 08:58 PM
đọc xong mới thấy buồn giống mình thế từ khi mới lập qen duọc một thằng bạn thế mà không hiểu lý do gì nó nghĩ mu hỏi nó nói có 1 vài lý do qan trong ma không thể nói được.trước lúc nghĩ nó cho minh hết đồ cua nó tiền nó kiếm đươc . giờ on có 1 mình chán tuàn lên on lấy 2 lần vì dam mê mu

chemg4
19-09-2011, 10:13 PM
next........

sally_a3
19-09-2011, 10:29 PM
ông quỷ thần ơi thế SP tôi Mskun kêu ông bỏ Ae sp tôi ...! vs ông. ông ok không
nhìn mặt biết liền chỉ được cái giọng
àh ông ngir tôi cũng nghỉ đợt này hoc nhìu quá
nghỉ có tổ chức cho hoành tráng
gut/ s bai seo 0^ gen
luk noa open sv moi/ lại gặp Ae nha

hatuyen
19-09-2011, 10:29 PM
cũng nextttttttttttttttttt

VanMenh
19-09-2011, 10:48 PM
lên nào ;))

sally_a3
19-09-2011, 10:51 PM
lên nào ;))
lên dâu nóc nhà hay nóc truồng lơn SP tôi về quê chưa lên chán thật

VanMenh
19-09-2011, 11:37 PM
ông quỷ thần ơi thế SP tôi Mskun kêu ông bỏ Ae sp tôi ...! vs ông. ông ok không
nhìn mặt biết liền chỉ được cái giọng
àh ông ngir tôi cũng nghỉ đợt này hoc nhìu quá
nghỉ có tổ chức cho hoành tráng
gut/ s bai seo 0^ gen
luk noa open sv moi/ lại gặp Ae nhasai rồi bạn ak ;)).Mình chưa bao giờ vì Girl mà bán đứng anh em đâu =))

lyhaipro
25-09-2011, 09:56 AM
Đêm nay.tôi bỗng nhiên thấy buồn trong lòng.và tôi đã ngồi suy nghĩ về những ngày tháng trôi qua trong thế giới ảo của Mu.toi đã từ bỏ Game Mu được 4 năm.và vào 1 ngày tôi có chuyện buồn tôi lại tìm đến Game Mu để chơi,để giải tỏa căng thẳng.và Mu đầu tiên tôi chơi lại là Mu Long Thiên Môn SS2.ở đó tôi đã gặp được 1 ng em cho dù chỉ bik nhau trên mạng.nhưng ng em đó sống rất thẳng thắng.2 anh em suốt ngày cùng đi săn kundun vả Pk và đua top rất vui.đó chính là TrueWizard và tôi cũng có bik 1 nhân vật ZenLie,nhưng lúc đó ko có nói chuyện.sau 1 thời gian đang vu vẻ.bỗng dưng Mu đó lại đóng cửa.thế là 2 anh em tôi lại tìm kiếm 1 Mu khác để cùng chinh phục Miền Đất Hứa và Mu thứ 2 tôi chơi là Mu Thiên Thần.tại đây 2 anh em tôi lại Gặp ZenLie+Denzz+MrMou và bọn tôi lại kết bạn với nhau.cùng nhau train đêm cùng nhau săn đồ với nhau.hầu như trong chúng tôi ko có nỗi buồn nào cả.mà chỉ toàn tiếng cười.rồi đến 1 ngày.Mu Thiên Thần lại đóng cửa.bọn tôi lại wa Mu-bonphuong để tiếp tục cuộc chơi.và rồi Mu lại đóng cửa tiếp.lúc đó bọn tôi rất chán nản và chẳng muốn chơi gì cả.nhưng niềm đam mê Mu vẫn còn ở trong bọn tôi vẫn còn.và bọn tôi tìm ra được Mu-hanoi.và tại đây.MrMou+Denzz đã ko thể nào gắn bó được nữa vì công việc.và tôi rất bùn vi thành viên của nhóm chỉ còn lại 3 người.tôi vẫn cố gắng động viên anh em chơi hết mình.tuy tôi được anh em tôn trọng.nhưng tôi vẫn luôn lo lắng cho anh em.sợ TrueWizard va ZenLie tuột top cho nên lúc nào tôi cũng quan sát từng ly từng tý chuyện rs của anh em.tôi có thể bỏ time ra để đi pk.đánh nhau vì anh em.tôi chỉ muốn làm được những gì có thể để cho ZenLie va TrueWizard được tốt nhất.ZenLie ak(Hoàng) TrueWizard ak (Toàn+Shjn) 2 ng luôn luôn là anh em tốt của QuyThan này.anh rất vui khi lúc nào cũng co em bên cạnh, cả mày nữa Hoàng ak.tao rất vui vì những lúc cãi nhau.nhưng cuối cùng anh em mình vẫn là 1.ngày hôm nay.tôi nhận ra 1 điều.ko cuộc chơi nào là ko kết thúc cả.Sắp tới đây anh sẽ đi làm Toàn+Shjn ơi.tao sap đi làm rồi Hoàng ơi.tao sẽ ít đc ONL cùng anh em.tao sẽ it đc nói chuyện với tụi bay.toa sẽ it cùng anh em sát cánh bên nhau.nhưng tao xin hứa 1 điều.ngày nào 3 ng tụi bay còn chơi Mu thì QuyThan vẫn còn.Tình Cảm anh em tụi mình sống trong Mu tao cảm thấy rất giống ngaòi đời.tao rất vui vì gặp đc mày trong thế giới Ảo Hoàng ak,anh rất vui khi đc gặp 2 anh em (Toan+Shjn).hầu như khi co chuyện ko vui.anh ONL gặp tụi em..anh cảm thấy nỗi buồn đó vơi đi hoàn toàn.cầu chúc cho Hoàng+Toàn+Shjn luôn luôn khỏe mạnh.Cảm ơn BQT đã tạo ra 1 sân chơi để anh em chúng tôi được gắn bó với nhau lâu dài.anh Hy vọng.tình cảm của anh em tụi mình ko bao giờ xóa nhòa nhé và tình bạn giữa tao và mà cũng ko bao giờ phai nhạt nhé Hoàng.và nhân đây,mình cũng có 1 lời muốn khuyên các bạn chơi Mu.Game chỉ là Ảo.nhưng muốn kiếm 1 ng bạn trong Game giống như ở ngoài đời là rất dễ.hãy sống hết mình và cố gắng vươn lên.đừng vì những món đồ trong Game mà bán đi cái danh dự của mình nhé các bạn.Chúc các bạn co những giây phút chơi Game vui vẻ và có được những ng bạn thật sự tốt với mình giống như 3 anh em chúng tôi QuyThan+ZenLie+TrueWizard bài này rất hay mong ae ai ai cũng được như bạn. đọc bài này rất cảm động like manh nè bạn!

SubzeroCK
25-09-2011, 11:16 AM
Tình bạn đẹp, tiếp tục phát huy =D>

™HipCass™
25-09-2011, 11:33 AM
1 Bài viết rất tình cảm ! Vote cho Boy 1 phiếu :)
- MU Hà Nội Rất cần những tình cảm như thế này :)

SouMater
25-09-2011, 01:27 PM
hay đêy nhỉ. anh sơn viêt bài đêy wa súc động. :D:D:D.
uppppppppppppppppppppppppppppp nao`

Ngôthanhvân
25-09-2011, 06:32 PM
sau khi đọc xong bài này em thấy buồn, hối hận quá. Em thay mặt các ae lừa đảo từ bây giờ sẽ không lừa đảo nữa. Em sẽ đi cướp tiệm vàng lấy tiền sắm đồ. lấy anh luyện làm gương.hihihi

Man LHM PC1
25-09-2011, 06:33 PM
sau khi đọc xong bài này em thấy buồn, hối hận quá. Em thay mặt các ae lừa đảo từ bây giờ sẽ không lừa đảo nữa. Em sẽ đi cướp tiệm vàng lấy tiền sắm đồ. lấy anh luyện làm gương.hihihi
dc cứ thế phát huy ^^ lừa nhiều là nhiều công đức ^^

Ngôthanhvân
25-09-2011, 06:35 PM
hihihih=))

Ngôthanhvân
25-09-2011, 06:35 PM
=))hihiihihi

Duonghb
25-09-2011, 06:39 PM
ông anh mình thật là vl

lomzom
25-09-2011, 06:46 PM
thiếu anh rồi em ơi ;))

VanMenh
25-09-2011, 07:49 PM
dạo rài rãnh ko cày chung acc với em nè anh Zom :-w

wonbin
25-09-2011, 08:53 PM
không còn gì có thể = tình bạn = anh em . game chỉ là ảo. đừng vì mấy món đồ game mà mất đi cái danh dự cái tình nghĩa anh e. hay quá hay. bạn quỷ thần. thật là 1 người anh em tốt. mình cũng có 1 người bạn như vậy trong game. Mong là sẽ. đựoc như các bạn

VanMenh
25-09-2011, 08:55 PM
không còn gì có thể = tình bạn = anh em . game chỉ là ảo. đừng vì mấy món đồ game mà mất đi cái danh dự cái tình nghĩa anh e. hay quá hay. bạn quỷ thần. thật là 1 người anh em tốt. mình cũng có 1 người bạn như vậy trong game. Mong là sẽ. đựoc như các bạnTứ Hải Giai Huynh Đệ mà bạn.mình nghĩ cứ sống thật với bản thân thì bạn sẽ có rất nhiều người bạn tốt

lomzom
25-09-2011, 09:05 PM
dạo rài rãnh ko cày chung acc với em nè anh Zom :-w
anh bao nhiêu acc mà còn ko biết chơi acc nào nè :d

VanMenh
25-09-2011, 09:07 PM
anh bao nhiêu acc mà còn ko biết chơi acc nào nè :dvậy đi chết đi ;))

Sydney
25-09-2011, 09:18 PM
hay lắm SYDNEY đây đọc mà mún rơi nc mắt đấy( ko chém gió đâu nhá) tình cảm anh em lúc nào cũng trên hết anh em đểu thì nhìu mà tốt gắn bó vs nhau thì ít p? hok nè :)

lomzom
25-09-2011, 09:27 PM
vậy đi chết đi ;))
vã vỡ mồm mày bh

VanMenh
25-09-2011, 09:44 PM
vã vỡ mồm mày bhvì sao vã em :-w em thẻo chym giờ :-w

VanMenh
25-09-2011, 09:45 PM
hay lắm SYDNEY đây đọc mà mún rơi nc mắt đấy( ko chém gió đâu nhá) tình cảm anh em lúc nào cũng trên hết anh em đểu thì nhìu mà tốt gắn bó vs nhau thì ít p? hok nè :)chuẩn ko cần chỉnh

lomzom
25-09-2011, 09:48 PM
vì sao vã em :-w em thẻo chym giờ :-w
thẻo đê >:P thacks kẹo

VanMenh
25-09-2011, 09:49 PM
thẻo đê >:P thacks kẹo

đưa chym lên cái thớt coi em dám thẻo ko :-w đang chán đời,chuyện gì mà chả dám làm :-w

VanMenh
25-09-2011, 10:15 PM
lên nào :((