PDA

View Full Version : >> Ae FriendHp và men chơi Mu , vào chém phát

kingkite
10-09-2011, 11:14 AM
Id : chinh00vip
NV : AcQuiCoDon
Tôi chơi 2 Acc AcQuiConDon ( class Dk) - AcQuyCoDon ( class ef ).
Lúc chơi, tôi có quen chũ cũ Acc Imba . Khi acc Dk mất đồ, Imba đã nc với BQT và lấy lại cho tôi ( tk cậu nhìu ).
Nhưng khi bán acc, Imba xin chơi chung acc Dk. Nhưng vần đề ở đây, tôi không phải chủ acc, nên ko giải quyết đc có cho chơi chung hay là không. Chỉ 1 câu như thế , nó đã lấy hết đồ bên acc DK . chuyển sang lập một Acc khác với tên NV AcQuiCcDon chơi. :((
Nó nói, chỉ tại tôi không tin nó, không cho nó chơi chung Acc nên nó phải làm vậy .Và nói thêm 1 câu nữa , Nó nói nó lấy lại đồ giùm tôi, thế nên đồ đó là của nó, nó lấy lại . Nó cũng chấp nhận 1 điều là nó dựa vào tôi đễ lấy đồ, và làm lợi cho nó . Bó tay .com
>>> Mong BOT xem xét , lấy lại đc đồ thì tôi cám ơn nhìu8-> .Còn không thì cũng không sao. Tôi cũng đang chán, và đang mún chia tay MU đễ tập trung vào học hành .

StarNight
10-09-2011, 11:20 PM
Id : chinh00vip
NV : AcQuiCoDon
Tôi chơi 2 Acc AcQuiConDon ( class Dk) - AcQuyCoDon ( class ef ).
Lúc chơi, tôi có quen chũ cũ Acc Imba . Khi acc Dk mất đồ, Imba đã nc với BQT và lấy lại cho tôi ( tk cậu nhìu ).
Nhưng khi bán acc, Imba xin chơi chung acc Dk. Nhưng vần đề ở đây, tôi không phải chủ acc, nên ko giải quyết đc có cho chơi chung hay là không. Chỉ 1 câu như thế , nó đã lấy hết đồ bên acc DK . chuyển sang lập một Acc khác với tên NV AcQuiCcDon chơi. :((
Nó nói, chỉ tại tôi không tin nó, không cho nó chơi chung Acc nên nó phải làm vậy .Và nói thêm 1 câu nữa , Nó nói nó lấy lại đồ giùm tôi, thế nên đồ đó là của nó, nó lấy lại . Nó cũng chấp nhận 1 điều là nó dựa vào tôi đễ lấy đồ, và làm lợi cho nó . Bó tay .com
>>> Mong BOT xem xét , lấy lại đc đồ thì tôi cám ơn nhìu8-> .Còn không thì cũng không sao. Tôi cũng đang chán, và đang mún chia tay MU đễ tập trung vào học hành .
hic.cái này mới gọi là quá tin người đấy Quy.Tớ cũng từng 1 lần bị như thế nên tớ hiểu cảm giác của cậu.Cậu đừng buồn quá làm j.từ từ bình tĩnh xem BQT giải quyết giùm bạn,h thì cứ tạm thời mang cave đi buf cho ae đi :)) Đừng Chán nản quá bình tĩnh tự tin ko cay cú nhé :D Ae Friend sẽ luôn luôn bên cạnh bạn.
Hy vọng BQT lấy lại công bằng giùm AcQuy với.Thank BQT nhiều

[PiCaChu]
11-09-2011, 02:11 PM
choi lam j nghỉ cho nó nhah ;))

haiphong
11-09-2011, 03:27 PM
học vẫn học mà chơi thì vẫn chơi.... ;))

tungdepzaikt
11-09-2011, 03:37 PM
anh tú sao số anh ko gọi đc thế

haiphong
11-09-2011, 04:01 PM
a đang cãi nhau với chị nên a ko bật máy.e gọi số 0934 412 988 đi.

minhkey
11-09-2011, 04:56 PM
Úppppppppppppppppppp... Choi cái Game mà de~ mất uy Tín thì cha~ sống lâu duoc. ( ImBa- AcQuyCcDon)

minhkey
11-09-2011, 04:57 PM
Úppppppppppppppppppp... Choi cái Game mà de~ mất uy Tín thì cha~ sống lâu duoc. ( ImBa- AcQuyCcDon)

minhkey
11-09-2011, 04:58 PM
;)Úppppppppppppppppppp... Choi cái Game mà de~ mất uy Tín thì cha~ sống lâu duoc. ( ImBa- AcQuyCcDon)

minhkey
11-09-2011, 04:59 PM

minhkey
11-09-2011, 05:03 PM
uppppppppppppppppppppppp

StarNight
12-09-2011, 02:20 AM
uppp cái khỉ j thế ImBa.dm con người mà nhận mình ko có danh dự thì ko bằng con...chó thôi.tao nghĩ mày đừng co nên nhác tớ 2 từ Uy Tín ở đây.Nhục mặt lắm :-ss