PDA

View Full Version : Vì một mu đông người chơi hơn

demden25
08-09-2011, 02:38 PM
mình lập top pic này mong moij người vào đóng gop ý kiến và BQT nên đọc để phát truyển MU tốt hơn. những ai có ý kiến gì hay thì xin đóng góp.
NÓI thật mình lập ra thế này là vì mình thấy MU ngày càng it người chơi dù biết là vào năm học rồi mọi người cung it on, nhưng ngay truoc MU ss1 vào năm học mà vẫn đông ae vào chơi .giờ mấy thằng bạn trong game nó nghĩ hết thing thoang mói on minh cung chan dạo này cày rs láy lan xong thì out xem phim cho xong.mọi người vào up bài cho mình nhé

tinhsauhdg
10-09-2011, 06:16 PM
mình lập top pic này mong moij người vào đóng gop ý kiến và BQT nên đọc để phát truyển MU tốt hơn. những ai có ý kiến gì hay thì xin đóng góp.
NÓI thật mình lập ra thế này là vì mình thấy MU ngày càng it người chơi dù biết là vào năm học rồi mọi người cung it on, nhưng ngay truoc MU ss1 vào năm học mà vẫn đông ae vào chơi .giờ mấy thằng bạn trong game nó nghĩ hết thing thoang mói on minh cung chan dạo này cày rs láy lan xong thì out xem phim cho xong.mọi người vào up bài cho mình nhé
Cần lập những Topic ở nhiều Web khác để quảng cáo và giới thiệu về MU của chúng ta nhằm lôi kéo thêm game thủ tham gia :)) Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppp

haylavay
11-09-2011, 05:09 PM
Dong cua? sv dj ADM

Út Cưng
11-09-2011, 05:39 PM
Dong cua? sv dj ADM
Bạn dựa vào đâu mà bắt chúng tôi đóng cửa?

25051981
11-09-2011, 05:50 PM
đóng cái mả cha mày , ỉa vào mồm mày

™HipCass™
11-09-2011, 05:51 PM
Tránh mất đoàn kết ! Close TOPIC