PDA

View Full Version : thật thất vọng vì cách giải quyết ko thể thiếu trách nhiệm hơn!!!!!

LangTu37
05-09-2011, 09:25 AM
h tôi lấy thông tin lấy lại ac chả thiếu cái chi chi mà admin giải quyết kiểu nửa ông nửa thằng thế này
giù sao tôi cũng chán nản rồi chả muốn chơi nữa nhìn thằng dupe nó chơi ac mình nên khó chịu thôi
h chả còn pháp luật gì chả lam guơng được cho ai cả các bạn thử để ý mà xem mu càng ngày càng đi xuống
chẳng có game nào là hoàn hảo cả nhưng có những người biết khắc phục được đó mới là cái hay
ac mất chả đáng là nhiêu nhưng chẳng có tẹo công bằng nên ac tôi đang chơi tôi thây cảm giác
acc của mình mà chơi tâm lý như cày hộ cho người ta vậy chan hết cỡ
thôi không nói nhiều nữa lẳng lẹ quấn gói ra đi thôi
các bạn sống hôm nay có giám chắc ngày mai ra sao ko
mình thì ko bik được nên mới bị lừa những kẻ biết trước có vp dupe chỉ có thể là những kẻ dupe

trích từ đoạn văn giải quyết trả lời của admin đã vùi dập topic của mình
mình lấy lại quyền lợi của mình chứ đòi hỏi gì nói khó nghe wa
thôi thì người ta có quyền mà

_Vi Yeu Co Be Ma Thang Be Lam Lieu_: sao em doi lai quyen loi cua em ma giong nguoi di xin the
Nguyen Son: vụ việc của bạn đến giờ phút này là close rùi bạn ak
Nguyen Son: bạn cũng thể đòi hỏi thêm được nữa
Nguyen Son: chúng tôi cũng đáp ứng đc fan nào thôi
Nguyen Son đã thoát Messenger. (9/5/2011 8:34 AM)
chả bik làm gì ngoài nghe nhạc
phải chăng ko còn được như xưa như hồi đầu mu mới open
http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player_mp3zing_embed_v1.0.swf?file=http://mp3.zing.vn/xml/video-clip/kGJGTLnNVinDzFDyowybmLH?autostart=false&zoomsizeon=false&wmode=transparent
ca sỹ ở nghệ an chúng mình đấy nghe cho ý kiến luôn ^^!

OneTime
05-09-2011, 09:40 AM
Nội dung cụ thể???

LangTu37
05-09-2011, 09:49 AM
acc djcongtu là ac mình mua lại của 1 người anh ở nghệ an TP.vinh
mình đã mua acc 200k VND và có bán cho quaivat2 800k vp nhưng nó
nổi tiếng sv về dupe đồ rồi số vp nó mua ac mình cũng là vp dupe
các bạn sống hôm nay có giám chắc ngày mai ra sao ko
mình thì ko bik được nên mới bị lừa

cám ơn đời mỗ sớm mai thưc dậy cho ta thêm 1 ngày nữa để yêu thương

matlongtin
05-09-2011, 09:51 AM
upppppppppp

LangTu37
05-09-2011, 09:53 AM
upppppppppp
cùng cảnh ngộ hay sao lập cái tên haizzz thế

matlongtin
05-09-2011, 09:54 AM
hjhj cung gan nhu vay nhung ADM da giup minh lai lai 1 nua do roi

RainBow
05-09-2011, 09:57 AM
Tôi vẫn không hiểu bạn đang nói gì, trong khi bạn vừa viết lời cảm ơn hôm 1/9 vậy còn vấn đề nào mà bạn cho là chưa ổn thỏa?

Cho Em Gủi Lời Cảm Ơn Đến Anh Admin Mới Tinh Toang hanoi_sonnv

H 1 Câu Chuyện Mình Xắp Kể Đây Là 1 Ngươi Đã và Đang Làm Việc Tại Ban Quản Trị
Admin Mới Tinh Toang "hanoi_sonnv đã giúp mình giải quyết lấy lại số vp mất tích trong đơt scandal vừa qua
điều đáng mừng nhất
là chúng ta có 1 người Lãnh đạo game mà hàng ngày chúng ta đang chơi biết lắng nghe
và biết chia sẻ phần nào niềm vui nỗi buồn của game làm tôi thật cảm động
hẳn những ai đã và đang tham gia trên lãnh địa mu nhỏ bè này se hài lòng vì cách ứng xử đáng yêu của anh ý

mặc dù mình được giải quyết muộn nhất nhưng mình
biết anh ấy đã và đang cố gắng hết sức vì lượng game thủ chơi mu-hanoi.net rất đông ko đơn giản
là giải quyết trong tik tak được nên mình viết bài này để gửi đến anh admin mới tinh toang :-"hanoi_sonnv
và sau đây mình xin gưi đến anh ý 1 lời chúc sức khỏe...luôn thành công trong công việc>
đẹp zai nè cưa đuơc nhiều girl xinh nhé

LangTu37
05-09-2011, 10:11 AM
nội dung ở đây son_style hiểu quá rõ rồi

giải quyết acc của em cày đêm cày ngày rl1/300 giải quyết 150k vp ok đoig hỏi gì nữa haiz

còn thằng dupe vpon mua acc em vẫn ung dung chơi như chưa có chuyện gì

mỗi lần mở hảo hữu lên thấy acc em nó đang chơi sv 10 khiến em rưng nước mắt

chả còn tâm trí mà chời nữa

LangTu37
05-09-2011, 10:16 AM
Tôi vẫn không hiểu bạn đang nói gì, trong khi bạn vừa viết lời cảm ơn hôm 1/9 vậy còn vấn đề nào mà bạn cho là chưa ổn thỏa?
lúc đó mình đang hỏi là tai sao mình co 600k vp lại bi quét 450k
vì các bạn bảo ko giải quyết được nên bù mình 150k
chứ mình đã biết nó lây vp dupe mua ac mình đâu
các bạn đọc rõ tìm hiểu rồi hãy trách mình
đừng đi lạc chủ đề nhá bạn lỗi do mình lập nhiều topic wa
nhưng tại các bạn ko giải quyết nên mình mới làm vậy
với lại mình chưa biết thằng đó mua vp dupe

LangTu37
05-09-2011, 10:18 AM
cám ơn đời mỗ sớm mai thưc dậy cho ta thêm 1 ngày nữa để yêu thương

RainBow
05-09-2011, 10:34 AM
Tức là bạn mua acc sau đó đi bán lại bằng VP. Số VP đó bạn bị quét vì là VP dupe do vậy bạn quay lại kiện BQT MUHN và đòi lại công lý với lý do người mua acc bán lừa bạn vì số "tiền giả" đó?
Mình hỏi bạn:
Đặt giả thuyết người mua acc cũng chỉ là nạn nhân. Họ mua VP và lấy số VP đó để mua acc của bạn thì sao? Lợi cho bạn thế người ta thì thiệt thòi à? Bạn nói người mua acc của bạn là người có tiếng dupe VP, bạn có thể chứng minh đó là người trực tiếp dupe? Và tôi cũng khó hiểu vì bạn bảo đó là người dupe nổi tiếng ở SV, biết mà bạn vẫn giao dịch, hay bạn nghĩ "cứ giao dịch có gì ăn vạ ADM sau?"... Bạn muốn ADM đền bạn số VP "xịn"? Bạn có quá lố bịch trong chuyện này không? trong khi BQT lúc nào cũng khuyến cáo người chơi nên giao dịch qua Bank, không khuyến khích "giao dịch chui". Tất cả các giao dịch thông qua bank đều được bảo lãnh, tại sao bạn không làm theo??? Bạn tự ý mua, tự ý giao dịch không có một sự đảm bảo nào rồi bạn quay ra nói ADM vô trách nhiệm, mình thấy bạn đúng là số 1.

LangTu37
05-09-2011, 10:39 AM
Tức là bạn mua acc sau đó đi bán lại bằng VP. Số VP đó bạn bị quét vì là VP dupe do vậy bạn quay lại kiện BQT MUHN và đòi lại công lý với lý do người mua acc bán lừa bạn vì số "tiền giả" đó?
Mình hỏi bạn:
Đặt giả thuyết người mua acc cũng chỉ là nạn nhân. Họ mua VP và lấy số VP đó để mua acc của bạn thì sao? Lợi cho bạn thế người ta thì thiệt thòi à? Bạn nói người mua acc của bạn là người có tiếng dupe VP, bạn có thể chứng minh đó là người trực tiếp dupe? Và tôi cũng khó hiểu vì bạn bảo đó là người dupe nổi tiếng ở SV, biết mà bạn vẫn giao dịch, hay bạn nghĩ "cứ giao dịch có gì ăn vạ ADM sau?"... Bạn muốn ADM đền bạn số VP "xịn"? Bạn có quá lố bịch trong chuyện này không? trong khi BQT lúc nào cũng khuyến cáo người chơi nên giao dịch qua Bank, không khuyến khích "giao dịch chui". Tất cả các giao dịch thông qua bank đều được bảo lãnh, tại sao bạn không làm theo??? Bạn tự ý mua, tự ý giao dịch không có một sự đảm bảo nào rồi bạn quay ra nói ADM vô trách nhiệm, mình thấy bạn đúng là số 1.
mình ko cần đọc đoạn dưới mình cũng co thể trả lời bạn rồi nói co xách mách có chứng
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1122804-Admin-v%C3%A0o-xem-g%E1%BA%A5p-gt-gt-gt-gt-gt-gt-gt-gt-gt-gt-gt-gt-gt-gt-gt-gt-c%C3%B2n-g%C3%AC-%C4%91%E1%BB%83-n%C3%B3i-n%E1%BB%AFa-ko

bạn đừng nói thế ai biết chết mà lao vào đừng đổi trắng thay đen
đừng nói kiểu dg xong bi lừa ăn vạ admin ngày 21/8>22/8 chưa ai biết co dupe đâu nhé
bạn lad mod mong bạn nói đúng sự thất chút nhé đọc bài người khác mong bạn đọc rõ ràng rành mạch rồi hãy CM mình viết có dấu mà thế mình mua ngày 22-8 mãi 24.8 mới biết dupe là có thật
vì có nguơi rao bán wing 3 DK SUOLL SUM cùng 1 lúc thay vì cánh đang hiếm ko ai muốn bán
mà mãi 30-8 nó mới tắt online điện thoại mình mới hỏi được
nói thật nếu ko có game thủ kêu kiểm tra các bạn cũng chẳng biết co dupe mà giải quyết
mãi đến giờ chưa được giải quyết nhé
do các ban ko giải quyết đê chất đống giờ mới lộn xộn vậy thôi
mình ko kiện BQT nào hết tiên vp các bạn tạo ra nên mình post để các bạn giải quyết thê thôy

RainBow
05-09-2011, 10:48 AM
Mình đã đọc đoạn chát này của bạn rồi. Nhưng nói thật, với những thông tin copy lại được thì nó cũng có thể edit lại được nên rất khó có thể làm bằng và khó thuyết phục. Nếu bạn cho rằng chỉ với những đoạn copy như thế mà bạn đè đầu được người khác thì thế giới loạn mất bạn ạ. Ví thử như ai ghét bạn rồi chát sau đó edit đoạn chát đó gửi lên BQT và nói rằng bạn dupe, hack..., thế là BQT cũng block bạn thì hóa ra làm trò hề à? Bạn nên thực tế 1 chút, tất cả các thông tin khi bạn đưa ra phải có tính xác thực và thực tế (VD: chụp ảnh, video clip). BQT MUHN không hề thiếu trách nhiệm cũng như không bỏ rơi một ai, cái chính là phải có thông tin chính xác. Bạn hiểu những gì mình nói chứ?

Gà Vô Đối
05-09-2011, 10:51 AM
Chả cần nói nhiều, mỗi bài post của chủ topic đều trái ngược nhau

LangTu37
05-09-2011, 10:58 AM
thế là xong sao admin mod 1 người vào viết cảm nghĩ 1 tý xong là thôy
đồ vãn mất topic lại phải lập lại ak

LangTu37
05-09-2011, 11:02 AM
Chả cần nói nhiều, mỗi bài post của chủ topic đều trái ngược nhau
ngược chỗ nào bạn tại làm ăn như cái,,,,,,,,,,, giờ mới lôn xộn thế này
nó mà mà ko mua ac mình băng vp dupe mình ăn cứt chó
ban đừng adua vào đây
tôi chả biết đòi từ đâu nữa thôi đau đầu lắm rồi
giờ nick chát nó online điện thoại rồi pm hỏi cục,,,, ak
thôi post vậy thôi biết cũng chả giải quyết được
giải quyết quá chậm trễ gạo nấu thành cơm mẹ rồi
lỡ chửa thì cho nó đẻ thôi

ngayphanset
05-09-2011, 11:26 AM
admin làm ăn vậy sao
khóa 2 nick của em ko cho lên trang diễn đàn rồi
tiểu nhân thế

ngayphanset
05-09-2011, 11:29 AM
Mình đã đọc đoạn chát này của bạn rồi. Nhưng nói thật, với những thông tin copy lại được thì nó cũng có thể edit lại được nên rất khó có thể làm bằng và khó thuyết phục. Nếu bạn cho rằng chỉ với những đoạn copy như thế mà bạn đè đầu được người khác thì thế giới loạn mất bạn ạ. Ví thử như ai ghét bạn rồi chát sau đó edit đoạn chát đó gửi lên BQT và nói rằng bạn dupe, hack..., thế là BQT cũng block bạn thì hóa ra làm trò hề à? Bạn nên thực tế 1 chút, tất cả các thông tin khi bạn đưa ra phải có tính xác thực và thực tế (VD: chụp ảnh, video clip). BQT MUHN không hề thiếu trách nhiệm cũng như không bỏ rơi một ai, cái chính là phải có thông tin chính xác. Bạn hiểu những gì mình nói chứ?
mình hết lời với các bạn rồi đừng thanh mình nữa nếu acc trên ko phải ac của mình
các bạn block acc warlock rl2/200 của mình đi nhưng block phải cho thằng kia đối chấp để mình giết nó
ức chê vcl rôi thôy ko nc với các bạn nữa nói các bạn vô trách nhiệm mà cứ cãi

puipi
05-09-2011, 11:42 AM
mình hết lời với các bạn rồi đừng thanh mình nữa nếu acc trên ko phải ac của mình
các bạn block acc warlock rl2/200 của mình đi nhưng block phải cho thằng kia đối chấp để mình giết nó
ức chê vcl rôi thôy ko nc với các bạn nữa nói các bạn vô trách nhiệm mà cứ cãi
Toàn thằng ăn cắp la làng. Việc gì BQT phải thanh minh, hack, dupe là block. Lại còn phải đợi đối chấp nữa sao? thật là VCL

ngayphanset
05-09-2011, 12:07 PM
xin lỗi bạn đậy cái nắp cống lại cho mình nhờ cái
sao bạn bạn biết mình ăn cắp vừa la làng
ban giám thề điều bạn nói là sự thật
nói sai ca? nhà bạn uống nước rửa chân của mình không
ăn phải nhai nói phải nghĩ con người khác con vật ở chỗ đó
h cây ngay ko sợ chết đứng h ko phải acc tôi đối chấp nó đấm cho vỡ mồm ak
ngu còn tỏ ra nguy hiểm
với lại cũng chán rồi lấy lại cũng chẳng để làm gì

puipi
05-09-2011, 12:12 PM
hô hô hô ờ tự nhiên tao bị block ý mà, tao có làm gì đâu ADM thích là block tao. Tao là người thật thà, tử tế, ghét hack, dupe như quân thù ý mà =)) nghe mà ngứa cả... mông. Chả có gì là tự nhiên hết. Chỉ có những thằng ngu lên cãi dốt.

ngayphanset
05-09-2011, 12:26 PM
block cái gì có vấn đề gì trong người ko đấy nhầm topic hả ku em
ngứa mông chắc bạn bị ghẻ hay hác lào gì đấy chắc thế
ngu điên thì có con chó dại cứ vào diễn đàn cùa người khác
chả biết gì mà cứ cắn càn ngu còn tỏ ra nguy hiểm
sợ những thằng ngu mà lỳ wa

puipi
05-09-2011, 12:38 PM
ức chê vcl rôi thôy ko nc với các bạn nữa nói các bạn vô trách nhiệm mà cứ cãi ờ thì cắn càn này!

ngayphanset
05-09-2011, 12:39 PM
ối bớ người ta chửi đập cho thế mà vẫn lao vào cắn
đúng là đồ chó dại