PDA

View Full Version : Tinh thần suy sụp khi chia tay với người yêu !!! Sai đúng lẫn lộn

OneTime
03-09-2011, 10:53 PM
Tinh thần suy sụp khi chia tay với người yêu?
Tôi và cô ấy quen nhau được 2 tháng. Chúng tôi thường xuyên cãi nhau, giận nhau và muốn chia tay nhưng chưa đầy 1 tuần là lại làm lành với nhau. Vì chúng tôi biết cả 2 có một điểm chung là đều có tính trẻ con, ngang ngạnh, ngây thơ và tâm hồn lãng mạn. Chúng tôi đã dành thời gian cho nhau rất nhiều trong 2 tháng đầu quen nhau. Tôi và em thường đi xem phim, ăn uống, du lịch, ... Những ngày đó, chúng tôi càng bộc lộ tính cách của nhau và càng ngày hiểu nhau hơn. Mỗi lần như thế tình cảm của tôi lại dành cho em nhiều hơn. Thậm chí, tất cả mọi chuyện về tôi cũng đều bày tỏ cho em hết.

Nhưng rồi, điều bất ngờ với tôi đã xảy ra. Cô ây đã chủ động chia tay tôi chỉ vì một chuyện giận rỗi hồn nhiên của tôi. Khác với các lần này, cô ấy không còn giận dỗi như các lần trước nữa, tính cách cương quyết và vẻ lạnh lùng của cô ấy khiến tôi nghĩ rằng trái tim của cô ấy đã băng giá, không còn tình cảm với tôi như trước nữa. Tôi đã hỏi em vì sao chia tay không một chút lưu luyến như vậy? Cô ấy nói rằng càng gần tôi cô ấy càng thấy không hợp với tôi, cô ấy cảm thấy sợ tôi, không thể tiếp tục yêu tôi được nữa và khi nhìn thấy tôi cô ấy thấy ác cảm. Cuối cùng, cô ấy chỉ biết nói một lời xin lỗi và chỉ coi tôi là bạn bè.

Tinh thần tôi hoàn toàn suy sụp, đau khổ và kiệt sức. Nhiều đêm không ngủ được, những kỷ niệm của tôi và cô ấy cứ dần dần hiện ra trong đầu tôi làm tôi không khỏi rơi nước mắt. Đã dặn lòng mình là đàn ông không được khóc, phải mạnh mẽ lên nhưng không hiểu sao những giọt nước mắt cứ tự nhiên trào ra. Nhiều lúc tôi đã cố quên em và những kỷ niệm ngọt ngào, ấm áp bên nhau nhưng sao khó quá. Tôi đã cố gắng níu kéo, nhưng mọi thứ đều như vô vọng.

Những gì tôi làm cho cô ấy đều tan biến. Từ sau lần chia tay đó, tôi đã mất ăn mất ngủ và trớ trêu thay vận đen lại đến với tôi. Tôi bị tai nạn giao thông 2 lần, lần đầu chỉ bị ngã xe và xây xát chân. Lần thứ 2 cũng tương tự và xây xát cả chân lẫn tay. Tiếp đến, việc không mong muốn đối với tôi là bỏ bê công việc. Tôi đã dần như không còn tâm trạng nào để tiếp tục công việc nữa. Tuy vậy, tôi chẳng quan tâm vì tôi nghĩ lúc đó không còn em nữa nên cũng mặc kệ.

Tôi thật sự không thể hiểu nổi, chả nhẽ những kỷ niệm trước đây cô ấy mau chóng quên nhanh vậy sao? Nghĩ lai, tôi thấy cuộc đời này thật vô nghĩa. Vì yêu cô ấy, tôi luôn tha thứ cho em khi em có lỗi với tôi. Tôi cũng không quan tâm đến danh dự và lòng tự trọng của mình vì lỗi của em. Nhưng đối với cô ấy, tình yêu cô ấy dành cho tôi có lẽ chỉ là như cơn gió thoáng quá. Khi yêu nhau, cho dù người mình yêu có lỗi gì đi nữa thì cũng nên tha thứ, bỏ qua và chấp nhận vì tính cách trẻ con của đối phương. Tiếc rằng, cô ấy không giống tôi về điểm này.

Đã biết em vô tình, mà lòng tôi vẫn yêu. Đã biết em hững hờ, mà tôi vẫn nhớ thương. Giờ đây, tôi chả biết phải làm gì. Chỉ biết viết 1 đoạn dòng trên để vơi đi những nỗi buồn, nỗi đau mà tôi đang phải hứng chịu. Tôi không trách em, nếu thời gian có quay trở lại, tôi vẫn tiếp tục được làm người em yêu. Nhưng ... mọi thứ đã quá muộn.

---- Trích bởi LOP----

cubin
03-09-2011, 10:55 PM
Muộn rồi a ơi . Mệt người lắm mộng mơ hoài chỉ làm tan nát thêm thôi! Chấm dứt lẹ cho nhẹ cõi lòng ... !

OneTime
03-09-2011, 10:56 PM
Muộn rồi a ơi . Mệt người lắm mộng mơ hoài chỉ làm tan nát thêm thôi! Chấm dứt lẹ cho nhẹ cõi lòng ... !
In love
Never say goodbye

RockSai
03-09-2011, 11:00 PM
Trong cuộc sống ko ai đặt đc tất cả những gì mình mong muốn cả OneTime à và tình yêu ko ngoại lệ!
Cuộc sống là thế....và Sai cảm thấy vui khi càng nhiều sóng gió nhờ đó mới có thằng Sai bây h:D

VanMenh
03-09-2011, 11:07 PM
Tôi và cô ấy quen nhau được 2 tháng. Chúng tôi thường xuyên cãi nhau, giận nhau và muốn chia tay nhưng chưa đầy 1 tuần là lại làm lành với nhau. Vì chúng tôi biết cả 2 có một điểm chung là đều có tính trẻ con, ngang ngạnh, ngây thơ và tâm hồn lãng mạn. Chúng tôi đã dành thời gian cho nhau rất nhiều trong 2 tháng đầu quen nhau. Tôi và em thường đi xem phim, ăn uống, du lịch, ... Những ngày đó, chúng tôi càng bộc lộ tính cách của nhau và càng ngày hiểu nhau hơn. Mỗi lần như thế tình cảm của tôi lại dành cho em nhiều hơn. Thậm chí, tất cả mọi chuyện về tôi cũng đều bày tỏ cho em hết.

Nhưng rồi, điều bất ngờ với tôi đã xảy ra. Cô ây đã chủ động chia tay tôi chỉ vì một chuyện giận rỗi hồn nhiên của tôi. Khác với các lần này, cô ấy không còn giận dỗi như các lần trước nữa, tính cách cương quyết và vẻ lạnh lùng của cô ấy khiến tôi nghĩ rằng trái tim của cô ấy đã băng giá, không còn tình cảm với tôi như trước nữa. Tôi đã hỏi em vì sao chia tay không một chút lưu luyến như vậy? Cô ấy nói rằng càng gần tôi cô ấy càng thấy không hợp với tôi, cô ấy cảm thấy sợ tôi, không thể tiếp tục yêu tôi được nữa và khi nhìn thấy tôi cô ấy thấy ác cảm. Cuối cùng, cô ấy chỉ biết nói một lời xin lỗi và chỉ coi tôi là bạn bè.

Tinh thần tôi hoàn toàn suy sụp, đau khổ và kiệt sức. Nhiều đêm không ngủ được, những kỷ niệm của tôi và cô ấy cứ dần dần hiện ra trong đầu tôi làm tôi không khỏi rơi nước mắt. Đã dặn lòng mình là đàn ông không được khóc, phải mạnh mẽ lên nhưng không hiểu sao những giọt nước mắt cứ tự nhiên trào ra. Nhiều lúc tôi đã cố quên em và những kỷ niệm ngọt ngào, ấm áp bên nhau nhưng sao khó quá. Tôi đã cố gắng níu kéo, nhưng mọi thứ đều như vô vọng.

Những gì tôi làm cho cô ấy đều tan biến. Từ sau lần chia tay đó, tôi đã mất ăn mất ngủ và trớ trêu thay vận đen lại đến với tôi. Tôi bị tai nạn giao thông 2 lần, lần đầu chỉ bị ngã xe và xây xát chân. Lần thứ 2 cũng tương tự và xây xát cả chân lẫn tay. Tiếp đến, việc không mong muốn đối với tôi là bỏ bê công việc. Tôi đã dần như không còn tâm trạng nào để tiếp tục công việc nữa. Tuy vậy, tôi chẳng quan tâm vì tôi nghĩ lúc đó không còn em nữa nên cũng mặc kệ.

Tôi thật sự không thể hiểu nổi, chả nhẽ những kỷ niệm trước đây cô ấy mau chóng quên nhanh vậy sao? Nghĩ lai, tôi thấy cuộc đời này thật vô nghĩa. Vì yêu cô ấy, tôi luôn tha thứ cho em khi em có lỗi với tôi. Tôi cũng không quan tâm đến danh dự và lòng tự trọng của mình vì lỗi của em. Nhưng đối với cô ấy, tình yêu cô ấy dành cho tôi có lẽ chỉ là như cơn gió thoáng quá. Khi yêu nhau, cho dù người mình yêu có lỗi gì đi nữa thì cũng nên tha thứ, bỏ qua và chấp nhận vì tính cách trẻ con của đối phương. Tiếc rằng, cô ấy không giống tôi về điểm này.

Đã biết em vô tình, mà lòng tôi vẫn yêu. Đã biết em hững hờ, mà tôi vẫn nhớ thương. Giờ đây, tôi chả biết phải làm gì. Chỉ biết viết 1 đoạn dòng trên để vơi đi những nỗi buồn, nỗi đau mà tôi đang phải hứng chịu. Tôi không trách em, nếu thời gian có quay trở lại, tôi vẫn tiếp tục được làm người em yêu. Nhưng ... mọi thứ đã quá muộn.

---- Trích bởi LOP----tới giờ khủng bố rồi ;))

cubin
03-09-2011, 11:16 PM
In love
Never say goodbye
Câu này thì em đồng ý với bác ! Nhưng mà để quay lại,còn là cả một vấn đề khá lan dải bác ợ :D

™HipCass™
03-09-2011, 11:25 PM
Đây đc gọi là tình yêu sao ! :(
- Hạnh Phúc Thoáng Quá :-s !

VanMenh
03-09-2011, 11:26 PM
đêm khuya rồi.đề nghị anh OneTime khủng bộ bằng những bài Văn.anh co clip Hot Girl thì up lên cho anh em giải trí 1 chút ;))

ZuZu
03-09-2011, 11:41 PM
Trog t.y đôi lứa, khó tráh đc nhữg tìh cảh như thế này. Dù b' yêu là đau, mà họ vẫn yêu. Dù b' hạh phúc và khổ đau luôn cạh nhau nhưg họ vấn yêu. T.y đôi khi chỉ đến với mìh trog phút chốc. Họ còn yêu mìh thì sẽ có thể qay lại, mog t.y thật sự sẽ trở về bên cạh. :)

Tư Lệnh Quân Đoàn
03-09-2011, 11:55 PM
Haiz! Mình thì bị người yêu bỏ lao đầu vào công việc đã được gần 2 năm. Ở nhà riết chả biết gì đến yêu :) nhưng được cái bình yên

™HipCass™
03-09-2011, 11:59 PM
đêm khuya rồi.đề nghị anh OneTime khủng bộ bằng những bài Văn.anh co clip Hot Girl thì up lên cho anh em giải trí 1 chút ;))
Đây là câu chuyện tình yêu của Phi mà :(

Man_Friendly
03-09-2011, 11:59 PM
In love
Never say goodbye
anh mập nhà mình trung tình quá :D

VanMenh
04-09-2011, 12:02 AM
Đây là câu chuyện tình yêu của Phi mà :(chia buồn với Phi nhé :(

tèn tén ten
04-09-2011, 12:02 AM
ra yahoo thấy cái này:D đây là tình yêu của bé Phi nhà mình mà.anh thành sao lại chạnh lòng thế nhỉ.hay là.....

MeoHoang1102
04-09-2011, 12:05 AM
Bản chất của tình yêu là HI VỌNG . Hãy nghĩ vẫn còn cơ hội để quay lại với tình yêu của mình.

Man_Friendly
04-09-2011, 12:06 AM
Có lẽ cũng nên nghe bài : Éo le cộc tình nhỉ ;))

VanMenh
04-09-2011, 12:08 AM

---- Trích bởi LOP----Cuộc Tình nào cũng sẽ có kết thúc thôi Phi ak.nhưng quan trong là kết cục buồn hay vui mà thôi.nếu là kết cục vui thì bạn hãy cố gắng tận hưởng nó và nếu là kết cục buồn thì mình khuyên bạn hãy xem nó như là 1 cơn gió thoáng qua mà thôi.càng cố quên thì sẽ càng nhớ.vì vậy,bạn hãy làm tất cả những gì mà trong trái tim bạn mách bảo.hãy làm theo chính con tim và nhịp đập của mình.mong bạn vượt qua được sự đau buồn này.mình xin tặng phi 2 câu thơ này
Dẫu Biết Càng Quên Là Sẽ Nhớ
Nên Dặn Lòng Cố Nhớ Để Mà Quên

tèn tén ten
04-09-2011, 12:11 AM
Cuộc Tình nào cũng sẽ có kết thúc thôi Phi ak.nhưng quan trong là kết cục buồn hay vui mà thôi.nếu là kết cục vui thì bạn hãy cố gắng tận hưởng nó và nếu là kết cục buồn thì mình khuyên bạn hãy xem nó như là 1 cơn gió thoáng qua mà thôi.càng cố quên thì sẽ càng nhớ.vì vậy,bạn hãy làm tất cả những gì mà trong trái tim bạn mách bảo.hãy làm theo chính con tim và nhịp đập của mình.mong bạn vượt qua được sự đau buồn này.mình xin tặng phi 2 câu thơ này
Dẫu Biết Càng Quên Là Sẽ Nhớ
Nên Dặn Lòng Cố Nhớ Để Mà Quên

hình như bạn này có quan hệ họ hàng với chuyên gia tâm lý học ĐINH ĐOÀN.trong chương trình cứa sổ tình yêu thì phải =))

VanMenh
04-09-2011, 12:14 AM
hình như bạn này có quan hệ họ hàng với chuyên gia tâm lý học ĐINH ĐOÀN.trong chương trình cứa sổ tình yêu thì phải =))ko bạn ak.mình đã từng trải qua nên mình bik.mình còn có 1 kỉ niệm rất êm đềm và đau buồn hơn cả Phi nên mình hiểu việc này :(

binladen1
04-09-2011, 12:49 AM
hic cuoc song ma, truoc khi noi xlonetime truoc nha, ng do cua ban co yeu ban that long khong, minh nghi con gai du co manh me den dau thi ho van bi xao dong. co le ban chua biet diem yeu' cua co ay, nhung thoy chuyen qua roi thi co gang lam viec de giup nhung game thu ban ak mong ban nhanh quen

chemg4
04-09-2011, 02:23 AM
buồn làm gì khi con tim ai đã lỡ trót trao bóng hình ai..
để lòng mình ôm bao nỗi nhớ ....!
;)) quên đi a !! vui mà sống !! sống để mà vui !! :d

Đẹp
04-09-2011, 06:52 AM
em chỉ có câu này là cuộc sống nó không giống cuộc đời thành thật chia bùn với pro ONETIME nhé

Châu Bá Thông
04-09-2011, 07:26 AM
...Người vừa tặng ta vết thương đau ngọt ngào....

Man LHM PC1
04-09-2011, 08:50 AM
Đây là trich của LanOfphi GDDH ko phải ontime

RainBow
04-09-2011, 09:02 AM
T/y luôn làm cho con người ta khôn lên và cũng làm cho con người ta dại đi. Đó là 2 thái cực của con người nhưng nó lại luôn tồn tại và song hành trong kẻ đang love

·GameOver·
04-09-2011, 09:50 AM
khổ quá ! thế này k có thời gian đi tán gái nhỷ :D

OneTime
04-09-2011, 10:31 AM
Đây là trich của LanOfphi GDDH ko phải ontime
LOP em muốn nghĩ sao thì nghĩ :D

OneTime
...Người vừa tặng ta vết thương đau ngọt ngào....

Chẳng nợ nần gì nhau, để rồi tình ta bay cao

OneTime
T/y luôn làm cho con người ta khôn lên và cũng làm cho con người ta dại đi. Đó là 2 thái cực của con người nhưng nó lại luôn tồn tại và song hành trong kẻ đang love
Yêu là chết ở trong lòng một ít

rongden1
04-09-2011, 10:34 AM
Haiz! Mình thì bị người yêu bỏ lao đầu vào công việc đã được gần 2 năm. Ở nhà riết chả biết gì đến yêu :) nhưng được cái bình yên
Sao bạn giống mình thế ,h mình cũng chỉ biết lao đau vào học rồi đi làm chẳng còn nghỉ gì đến chuyện tình cảm nữa, mình thấy con gái bây giờ thật là khó hiểu..mới hôm qua còn bảo yêu mình rất nhiều nhưng đến ngày hôm sâu lại bảo chia tay, minh cũng chẳng hiểu bây giời con gái ntn nữa..Út ơi Út có như những người con gái mà mình nói không...

VanMenh
04-09-2011, 10:37 AM
Sao bạn giống mình thế ,h mình cũng chỉ biết lao đau vào học rồi đi làm chẳng còn nghỉ gì đến chuyện tình cảm nữa, mình thấy con gái bây giờ thật là khó hiểu..mới hôm qua còn bảo yêu mình rất nhiều nhưng đến ngày hôm sâu lại bảo chia tay, minh cũng chẳng hiểu bây giời con gái ntn nữa..Út ơi Út có như những người con gái mà mình nói không...mình và cô ấy khi chia tình nhau.mình ko thể quá đc quá khứ đó nên mình đã tìm đến Game Online và ngồi suốt 24/24 để cố gắng quên cái kỷ niệm đó.nhưng ko bik đến bao giờ mình mới quên đc

Gà Vô Đối
04-09-2011, 10:37 AM
Sao bạn giống mình thế ,h mình cũng chỉ biết lao đau vào học rồi đi làm chẳng còn nghỉ gì đến chuyện tình cảm nữa, mình thấy con gái bây giờ thật là khó hiểu..mới hôm qua còn bảo yêu mình rất nhiều nhưng đến ngày hôm sâu lại bảo chia tay, minh cũng chẳng hiểu bây giời con gái ntn nữa..Út ơi Út có như những người con gái mà mình nói không...
Đừng lao vào con đường đau khổ nữa,

rongden1
04-09-2011, 10:44 AM
Đừng lao vào con đường đau khổ nữa,
Các bạn có biết mình yêu cô ấy nhiêu lắm không.Khi chia tay mình đã bật khóc rất nhiều.người ta bảo con trai không được khóc nhưng minh không hiểu tại sao mình lại khóc nữa.Chỉ tại mình quá yêu người đó mà thôi.mình cũng mới vừa chia tay thôi, và mình đã rất đau khổ.[không ăn 3 ngày tưởng die rồi chứ] nhưng mình không muốn vì một người con gái mà phải đau khổ mãi nên mình h cũng đã bớt đi một phần nào rồi..Thật sự h mình chỉ muốn cô ấy quây lại bên mình mà thôi mình yêu cô ấy nhiều lắm

Gà Vô Đối
04-09-2011, 10:47 AM
Các bạn có biết mình yêu cô ấy nhiêu lắm không.Khi chia tay mình đã bật khóc rất nhiều.người ta bảo con trai không được khóc nhưng minh không hiểu tại sao mình lại khóc nữa.Chỉ tại mình quá yêu người đó mà thôi.mình cũng mới vừa chia tay thôi, và mình đã rất đau khổ.[không ăn 3 ngày tưởng die rồi chứ] nhưng mình không muốn vì một người con gái mà phải đau khổ mãi nên mình h cũng đã bớt đi một phần nào rồi..Thật sự h mình chỉ muốn cô ấy quây lại bên mình mà thôi mình yêu cô ấy nhiều lắm
Tình yêu giống như các bữa ăn hàng ngày, ko có ko chịu được, lâu lâu là chết

Gà Vô Đối
04-09-2011, 10:50 AM
Yêu là khổ, không Yêu là lỗ
Thà chịu khổ còn hơn là lỗ

rongden1
04-09-2011, 10:51 AM
Yêu là khổ, không Yêu là lỗ
Thà chịu khổ còn hơn là lỗ
nói thì chỉ là nói thôi.bạn thử 1 lần đau đi rồi biết

OneTime
04-09-2011, 10:57 AM
nói thì chỉ là nói thôi.bạn thử 1 lần đau đi rồi biết
Cái này đâu có thể thử được, mà đã thử thì ko thể cảm nhận hết được

VanMenh
04-09-2011, 11:00 AM
Cái này đâu có thể thử được, mà đã thử thì ko thể cảm nhận hết đượctình yêu ko phải món ăn.làm sao thử đc.khi đã yêu thì ta chỉ bik yêu hết mình,để rồi tương lai như thế nào ta ko cần bik tới

OneTime
04-09-2011, 11:01 AM
tình yêu ko phải món ăn.làm sao thử đc.khi đã yêu thì ta chỉ bik yêu hết mình,để rồi tương lai như thế nào ta ko cần bik tới
Sai rồi, Tình Yêu đích thực là món ăn

VanMenh
04-09-2011, 11:03 AM
Sai rồi, Tình Yêu đích thực là món ănvậy nó ăn như thế nào hả Phi.theo mình thì tình yêu ko phải là món ăn và cũng ko phải là 1 món đồ chơi.nó là 1 thứ mà khiến con người ta có thể trầm lặng lại hoặc có thể sôi động lên.tình yêu là 1 thứ rất đặc biệt trong cuộc sống của chúng ta

OneTime
05-09-2011, 04:38 PM
Yêu đương là sai? Hay cho đi là trái?
Đã biết yêu là đau sao vẫn cứ yêu hoài?
Đừng để tôi phải miệt mài khổ đau đêm thở dài, để tôi biết tôi không là ai!

Yêu đi rồi đau, bao nhiêu là đủ? Đủ để quên được em? Để quên tình đã hết thật rồi!
Để tôi đau từng giờ, để chết trong đợi chờ...
Để tôi biết tôi phải buồn đến bao giờ…

döñg döi xö dåÿ
05-09-2011, 04:45 PM
dòng đời thay đổi
lòng người đổi thay
quy luật mẹ nó rồi ae ơi

Đời Phù Du
05-09-2011, 04:48 PM
Yêu đương là sai? Hay cho đi là trái?
Đã biết yêu là đau sao vẫn cứ yêu hoài?
Đừng để tôi phải miệt mài khổ đau đêm thở dài, để tôi biết tôi không là ai!

Yêu đi rồi đau, bao nhiêu là đủ? Đủ để quên được em? Để quên tình đã hết thật rồi!
Để tôi đau từng giờ, để chết trong đợi chờ...
Để tôi biết tôi phải buồn đến bao giờ…
thiên thu vạn kiếp, yêu là khổ
vạn cổ thiên thu, khổ vẫn yêu

m0nmon
05-09-2011, 04:50 PM
xin hỏi tình la gì? mà bao người chết đi sống lại

döñg döi xö dåÿ
05-09-2011, 04:55 PM
bao năm trôi qua anh vẫn yêu em
Dù chuyện tình mình giờ đi xa lắm :D
bài này hay này

rongden1
05-09-2011, 05:08 PM
chú Onetime ơi chú đã qua tuổi yêu rồi thì chú sao biết được khi đã yêu nhau rồi thì sẽ ntn.mà khi đã mât người yêu rồi thì trước mắt mình chỉ con là 1 bóng đêm mà thôi

Man_Friendly
05-09-2011, 05:10 PM
Thức Trắng Đêm nay, nhớ một người !
Tôi Nhớ Một người, một người thôi !
Đêm Nay, Đêm mai, Đêm mai nữa !
Tôi Nhớ Một người, Không nhớ Tôi !!

OneTime
05-09-2011, 05:18 PM
chú Onetime ơi chú đã qua tuổi yêu rồi thì chú sao biết được khi đã yêu nhau rồi thì sẽ ntn.mà khi đã mât người yêu rồi thì trước mắt mình chỉ con là 1 bóng đêm mà thôi
Yêu làm gì có giới hạn tuổi

blue87
05-09-2011, 05:26 PM
già thật rùi đấy pác ơi

m0nmon
05-09-2011, 05:33 PM
già thật rùi đấy pác ơigừng càng già cang cay mà

lskhay
05-09-2011, 05:48 PM
là đàn ông thì p?cứng rắn trên mọi con đg` yêu cũng vậy :) cố gắng lên nào các bác thất tình, bản chất lạnh lùng con gái nó thích hơn =))

rongden1
05-09-2011, 06:00 PM
Yêu làm gì có giới hạn tuổi
tại vì bác giờ đã có vợ và con rồi hihi

SeoDayCu
05-09-2011, 06:15 PM
THôi anh LOP ạ, buồn làm giề nữa, qua rồi cho qua đê :

Delete qúa khứ
Reset hiện tại
Download tương lai
Update cuộc sống...
Loading...99%...99%..

OneTime
05-09-2011, 06:16 PM
già thật rùi đấy pác ơi
Già nhưng xương gà vẫn nhai rau ráu

VanMenh
05-09-2011, 06:18 PM
THôi anh LOP ạ, buồn làm giề nữa, qua rồi cho qua đê :

Delete qúa khứ
Reset hiện tại
Download tương lai
Update cuộc sống...
Loading...99%...99%..Ngắt kết nối máy chủ ;))

ZuZu
05-09-2011, 07:24 PM
Gặp nhau để r` yêu nhau, đấy là duyên số. Nhưg để nắm tay nhau, đi hết con đg` đấy lại là số phận...:)