PDA

View Full Version : mong BQT giúp em

olivelove
03-09-2011, 01:04 AM
tôi hôm qua.1/9.em vẫn đi bán đồ bình thươg.khoảng 11h em di ngu sang hôm sau dây thì mất trắng hết đồ.không còn chút nào.em mới chơi lên em không có nhiều đồ.nhung mà em tiếc cái công sức em bỏ ra.
ADM Giup em với.chứ bjo cả người em không còn 1 cái gì...
Acc em la.linh99lhp
tên Nhân vật là:KimThanh
anh cho em biết ai là người đã lấy đồ của em với nhe.em cảm ơn anh nhiều lắm

VanMenh
03-09-2011, 01:09 AM
tôi hôm qua.1/9.em vẫn đi bán đồ bình thươg.khoảng 11h em di ngu sang hôm sau dây thì mất trắng hết đồ.không còn chút nào.em mới chơi lên em không có nhiều đồ.nhung mà em tiếc cái công sức em bỏ ra.
ADM Giup em với.chứ bjo cả người em không còn 1 cái gì...
Acc em la.linh99lhp
tên Nhân vật là:KimThanh
anh cho em biết ai là người đã lấy đồ của em với nhe.em cảm ơn anh nhiều lắmsao bạn ko liệt kê những món đồ bị mất luôn.để BQT giúp bạn 1 lần luôn cho xong.chúc bạn sớm lấy lại đồ

olivelove
03-09-2011, 01:21 AM
minh chi nho co 1 cai w3 DL+1set Ht 4%+1Gay CT+13+voi 1 it VP nua minh moi choi nen minh k co nhieu` do.minh tiecc lm

VanMenh
03-09-2011, 01:34 AM
minh chi nho co 1 cai w3 DL+1set Ht 4%+1Gay CT+13+voi 1 it VP nua minh moi choi nen minh k co nhieu` do.minh tiecc lmmình chỉ khuyên bạn như thế này.lập lại 1 topic.ghi rõ thời gian out ra cuối cùng.rồi thời Onl lại và phát hiện bị hack mất đồ.và những món đồ bị mất.bạn nên liệt kê chi tiết như vậy.BQT sẽ dễ dàng tìm lại cho bạn hơn.chúc bạn sớm lấy lại đc đồ