PDA

View Full Version : Vâng.Toi "HaiPhong" ko thê giấu nổi cảm xúc của tôi...!!!

haiphong
01-09-2011, 12:50 AM
vâng và bản thân tôi ko thể giấu nổi cảm giác vui sướng đến mức nào khi nguyện vọng của tôi đã đc 1 người đáp lại.

có lẽ anh ấy cũng sẽ ko muốn tôi post bài này nhưng ngươi tốt và những hành động tốt luôn fai đc mọi ngươi biết đên.

điều đó đang xảy ra chính giây phút a e đang đọc bài viết này.và xin mọi ngươi dành 1 phút chia sẻ niềm vui nhỏ này vơi tôi "HaiPhong"

cam on a
chapnhandangcay_ruatay_gackiem: vay a hay hoi giup em va cho 1 cai hen, dc lay lai do` con laserbeer anh nhe
hanoi_cruel: con laserbeer
hanoi_cruel: da lay lai do roi em a.
hanoi_cruel: nam tren nguoi ay
hanoi_cruel: em vao check di
chapnhandangcay_ruatay_gackiem: vang
chapnhandangcay_ruatay_gackiem: cam on anh
chapnhandangcay_ruatay_gackiem: noi that voi anh
chapnhandangcay_ruatay_gackiem: chi con 25 ngay`
chapnhandangcay_ruatay_gackiem: e fai ve hai phong tra? an'
chapnhandangcay_ruatay_gackiem: n hung day la loi` hua danh du. giu~ gin acc cua 1 dua e
chapnhandangcay_ruatay_gackiem: cam on a rat nhieu
chapnhandangcay_ruatay_gackiem: e se ko bao gio` su nhiet tinh` cua a
hanoi_cruel: em check xong
hanoi_cruel: con laserbeer di
hanoi_cruel: anh se xu ly not cho em
hanoi_cruel: con HaiPhong
hanoi_cruel: de em ko con phai lan tan gi nua
chapnhandangcay_ruatay_gackiem: oi
chapnhandangcay_ruatay_gackiem: dc the thi con gi bang`
hanoi_cruel: chac chan la se duoc the
hanoi_cruel:
chapnhandangcay_ruatay_gackiem: cam on anh rat nhieu
hanoi_cruel: check di
hanoi_cruel is typing...
hanoi_cruel: xong bao anh

cuộc nói chuyện ngắn gọn giữa tôi và anh Hòa Tổng CỤc Trưởng thăp nên trong lòng tôi 1 niềm tin.có lẽ đây là trường hợp rất hiếm hoi khi trưc tiếp anh giải quyết giúp e trong sự việc của em.

dù thế nào thì đây là tât cả cảm xúc của em.của 1 game thủ tuy ko tên tuổi nhưng thực sư thấy đâu là ý nghĩa....!!!

1 lần nưa trân trọng cảm ơn Anh Hòa Tổng Cục Trưởng (hanoi_cruel)

cùng BQT MU HN.

VanMenh
01-09-2011, 12:52 AM
vâng và bản thân tôi ko thể giấu nổi cảm giác vui sướng đến mức nào khi nguyện vọng của tôi đã đc 1 người đáp lại.

có lẽ anh ấy cũng sẽ ko muốn tôi post bài này nhưng ngươi tốt và những hành động tốt luôn fai đc mọi ngươi biết đên.

điều đó đang xảy ra chính giây phút a e đang đọc bài viết này.và xin mọi ngươi dành 1 phút chia sẻ niềm vui nhỏ này vơi tôi "HaiPhong"

cam on a
chapnhandangcay_ruatay_gackiem: vay a hay hoi giup em va cho 1 cai hen, dc lay lai do` con laserbeer anh nhe
chapnhandangcay_ruatay_gackiem: n hung day la loi` hua danh du. giu~ gin acc cua 1 dua e
hanoi_cruel:
hanoi_cruel is typing...

cuộc nói chuyện ngắn gọn giữa tôi và anh Hòa Tổng CỤc Trưởng thăp nên trong lòng tôi 1 niềm tin.có lẽ đây là trường hợp rất hiếm hoi khi trưc tiếp anh giải quyết giúp e trong sự việc của em.

dù thế nào thì đây là tât cả cảm xúc của em.của 1 game thủ tuy ko tên tuổi nhưng thực sư thấy đâu là ý nghĩa....!!!

cùng BQT MU HN.chúc mừng haiphong.cảm ơn BQT và mình mong BQT mãi giữ gìn hình ảnh Mu-hanoi ngày càng thành công

tungdepzaikt
01-09-2011, 12:52 AM
có lẽ những người gọi bằng anh mới tin tưởng đc anh nhỉ :D

VanMenh
01-09-2011, 12:55 AM
có lẽ những người gọi bằng anh mới tin tưởng đc anh nhỉ :Dta đây cũng tin tường đc nè ;)) ka ka

deptrai1m72
01-09-2011, 12:56 AM
Công lý luôn thuộc về lẽ phải ;))

haiphong
01-09-2011, 01:06 AM
vâng.và đó fai kể đến 1 tình cảm rât rât rât lớn của anh em dành cho mình khiến 1 người khó tính như TÔng CỤc Trưởng fai lên tiếng và giải quyết.

tôi theo dõi rất nhiều Diễn đàn và thấy gân như chưa bao giờ trưc tiếp anh TCT làm điêu mà ko lẽ ra ko fai việc của TCT.

1 lần nưa cảm ơn a Hòa và tât cả anh em game thủ đã dành tc to lớn này cho tôi "HaiPhong" :)

DashBerlin
01-09-2011, 01:19 AM
ảnh đổi pass cả 2 con chưa .. sướng quá quên đổi pass thì lại buồn :))=))

Kid2012
01-09-2011, 01:23 AM
Vẫn còn nhiều người nhiệt tình giúp c đấy :D Mong c có một ngày mai tốt đẹp hơn:X

LangTu37
01-09-2011, 01:37 AM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1122223-V%C3%8C-M%E1%BB%99t-MUHN-B%E1%BB%81n-v%E1%BB%AFng-c%C3%B3-ch%E1%BB%97-%C4%91%E1%BB%A9ng-trong-l%C3%A0ng-games-BQT-h%C3%A3y-l%E1%BA%AFng-nghe-game-th%E1%BB%A7-n%C3%B3i...&p=274080#post274080
duoc roi thi giup minh up bai admin giai quyet di hoho

haiphong
01-09-2011, 01:53 AM
Vẫn còn nhiều người nhiệt tình giúp c đấy :D Mong c có một ngày mai tốt đẹp hơn:X

hix.ai đây nhỉ ? mà "c" là gi ? :-?

haiphong
01-09-2011, 01:55 AM
ảnh đổi pass cả 2 con chưa .. sướng quá quên đổi pass thì lại buồn :))=))

chết quên mất.nhưng tạm thời con laser đã lấy lại đô nhưng đang bị block.đê đề phòng lại bị lấy tiếp thì ngày mai anh ra hàng format và cài lại win lần nữa đã.

con HaiPhong thì mai đc giải quyết luôn. :D

tamgia
01-09-2011, 01:58 AM
mình theo dỏi câu chuyện này từ đầu rốt cuộc câu chuyện kết thúc rất có hậu người tốt đả được đền đáp chúc bạn trong cuộc sống luôn gặp nhiều điều tốt đẹp và củng cám ơn BQT MU hà nội và đồng chí TCT đả tạo nên cái kêt thúc rất đẹp

trungtien
01-09-2011, 02:06 AM
Trong những ngày Mu hà nội bị nạn dupe hoành hành . tôi và rất nhiều các game thủ khác đã rất vui khi mua đc những món đồ ngon với giá rẻ mà đâu có biết đó là đồ dupe.chỉ sau vài phút quét đồ dupe tất cả tài sản,mồ hôi công sức bỏ ra không cánh mà bay . khi đó cảm giac rất chán nản .muốn bỏ Mu hà nội mà chơi 1 game khác liền .trong luc chán nản đó chúng tôi nhận được 1 topic của onetime ( Về việc xử lý mua item dupe ) . thế là chúng tôi lại nuôi hy vòng MU hà nội sẽ khăc phục và trả lại cho chúng tôi những gì đã mất .thế mà chờ tù ngày này qua ngày kia .không thấy gì cả .không thấy 1 lời nào của BQT giải thích gì về vấn đề này cả . thế nên giờ đây tôi lập topic này lên mong BQT sem sét và xủ lý nhanh cho các game thủ có thể đc lấy lại những gì đã mất .và cho anh em game thủ 1 câu trả lời thích đáng. đây là bản khai báo của tôi .
tôi đã bán đồ cho nhân vật SauVanKiep 1 cai Ring 5% .đây là bản khai báo của tôi :
tên item bán : Ring đất 5%
số tiền bán :100k ( 2 Đồng Zen 50k )
ngày giờ bán : khoảng 4h chiều ngày 23/08/2011
tên nhân vật của tôi đã bán : ThienLong
tên nhân vật đã mua : SauVanKiep
tuy số tiền ít nhưng cũng là mồ hôi công súc bỏ ra mà có .
mong ADMIN giải quyết giúp tôi với . thay măt cac anh em đã mất đồ xin cảm ơn ADM ( ThienLong )
bản khai báo này tôi đã post khi onetime thông báo .đến giờ vẫn chưa thấy hồi âm.
anh em nào chưa đc giải quyết vào đây up cái nha.

haiphong
01-09-2011, 02:10 AM
mình theo dỏi câu chuyện này từ đầu rốt cuộc câu chuyện kết thúc rất có hậu người tốt đả được đền đáp chúc bạn trong cuộc sống luôn gặp nhiều điều tốt đẹp và củng cám ơn BQT MU hà nội và đồng chí TCT đả tạo nên cái kêt thúc rất đẹp

cảm ơn bạn :) t cũng luôn chúc bạn như vậy.

gamevn9x
01-09-2011, 03:57 AM

cam on a
hanoi_cruel:
hanoi_cruel is typing...

cùng BQT MU HN.

chuyện kín như này thế chẳng ai muốn post lên làm gì cả.... cũng như ra đường thôi. mình là ng hối lộ thì mình còn nói dc chứ ng nhận hối lộ ai dám nói là nhận ^^........ ae nào bị hack bm ADM nhận lại những gì đã mất kìa................... làm ăn công khai ghê^^

MaThieuKiet
01-09-2011, 04:31 AM
Rất hay rất đẹp acc Laserbeer đã xong mong anh hòa giải quyết nhanh sự việc acc HaiPhong để ít ra đêm nay bạn tôi ELFSexy có thể kê cao gối ngủ . Lời cảm ơn chân thành nếu thực sự ít ra vẫn còn có người muốn tìm ra sự thật (hanoi_cruel) đến thời điểm hiện tại có thể coi là nhân vật đại diện cho chính nghĩa

girlngheo
01-09-2011, 04:31 AM
chuc mung anh nhe!vay la uoc nguyen cung da hoan thanh!chuc anh van mai la 1 nguoi anh tot trong MU,be' giau ten!hjhj

Tổng Cục Trưởng
01-09-2011, 04:48 AM
Hiện tại đã tìm ra nhân vật đang giữ đồ của HaiPhong là SipTOMMY
Không những HaiPhong và nhân vật ELFSeXy cũng sẽ được trả lại những gì đã mất cả danh dự lần đồ đạc

Kendy Hoàng
01-09-2011, 05:57 AM
Vote cho TCT

HonDa
01-09-2011, 07:15 AM
Cũng fải như thế chứ

25051981
01-09-2011, 08:04 AM
Nên thế , vì đồ họ bỏ cả công sức và tiền của mà có được , xử bắn bọn hack đồ như " lê văn luyện"

TrueWizard
01-09-2011, 08:07 AM
Congrat a HP nha ^^

tiếp tục chinh chiến >:)

huntergirl
01-09-2011, 08:08 AM
Nên thế , vì đồ họ bỏ cả công sức và tiền của mà có được , xử bắn bọn hack đồ như " lê văn luyện" là thằng nào liên quan đến MU à bạn
;))

·GameOver·
01-09-2011, 08:16 AM
cố lên anh tú :))

haiphong
01-09-2011, 08:28 AM
Hiện tại đã tìm ra nhân vật đang giữ đồ của HaiPhong là SipTOMMY
Không những HaiPhong và nhân vật ELFSeXy cũng sẽ được trả lại những gì đã mất cả danh dự lần đồ đạc

vâng,đó là điều e rât muốn.cảm ơn sự quan tâm của a tơi game thủ.em thật sự tiếc nuối khi thơi gian gắn bó với game ko còn nhiều,chúc a thành công.

MaThieuKiet
01-09-2011, 10:37 AM
Tôi tin vào lời hứa của ông . Nhưng thưa ông Tổng Cục Trưởng ông lên xem sét lại xem người ta có hack đồ không nhé . còn tôi nói thật Acc SipTOMMY cũng vậy thôi nó mua được đồ rồi lại Blog acc nó để điều "cha" cả đêm ông nghĩ xem có công bằng và minh bạch không nhé:D .Còn cái câu người ta nói rồi "Cây ngay không sợ chết đứng " .Tôi sẽ đợi thử xem ông sẽ giải quyết như nào cho thỏa đáng YH:mathieukiet@yahoo.com ai muốn biết thêm sự việc thì pm tôi nhé

Phoenix
01-09-2011, 10:51 AM
Thế này thì những người đã mất và bị tiêu thụ rồi nghĩ sao đây , hay chỉ 1 minh HP được giải quyết vậy TCT :-?

binladen1
01-09-2011, 11:53 AM
anh HaiPhong cko em cái YM + SDT di anh

binladen1
01-09-2011, 11:57 AM
ok k cần nữa đâu anh

siptommy
01-09-2011, 01:31 PM
thưa tổng cục trưởng tôi là chủ acc SipTOMMY . Tôi có ý kiến rằng tôi bỏ ra số tiền lớn để mua sét đồ của bạn HaiPhong mà tôi lại phải bị blog nick để điều tra . Mà xin có ý kiến ý là tại sao tôi lại bị blog nick trong đúng đợt event x2 kinh nghiệm 2-9 chứ . Tổng cục trưởng có thể giải quyết cho bạn HaiPhong thỏa đáng thì bạn có thể giải quyết 1 cách bình đẳng cho mình không . Cái người hack thì bạn không giải quyết bạn lại đi hạch họe 1 người bỏ tiền ra để mua sét hack . Nói thật chứ tôi đố ai biết đấy là đồ bị hack đấy . Tôi chỉ thấy sét ý tôi có thể mua được lên đưa tiền cho anh của tôi là ELFSexy mua hộ cho tôi vì anh ấy ngày nào cũng ol ở chợ . Thế bây giờ BQL khóa acc tôi vào thì vấn đề của tôi sẽ được giải quyết ra sao . Hay là BQL sẽ gán cho tôi và anh của tôi là ELFSexy với cái tội là đã Hack mất đồ của bạn HaiPhong . Mong BQL hãy đọc và suy nghĩ dùm tôi . Cái gì nó cũng phải có 2 mặt chứ không thể giải quyết theo 1 mặt như các bạn được . Và tôi xin hỏi trong thời gian tôi bị khóa acc lại đúng là đợt event x2 mà hiện giờ tôi cũng đang có trong top MG tuy chỉ là 1 người rs 1/201 nhưng thử hỏi xem dù sao tôi cũng được đứng trong top MG . Và tôi xin đảm bảo BQL khóa acc tôi vào thời điểm như thế này thì tôi sẽ tụt TOP 1 cách dài dài . Những tổn hại cho tôi thì ai sẽ đền bù đây . Mong các bạn xem xét

Gà Vô Đối
01-09-2011, 01:34 PM
Topic HaiPhong quá lâu ko thấy bạn siptommy vào nói gì, giờ bị block acc để điều tra thì lại lên tiếng :-s

MaThieuKiet
01-09-2011, 02:15 PM
Vi don gian cac ban có thời gian ngồi chơi còn Sip thì không phải lúc nào cũng chơi được và đơn giản Siptommy tin tưởng vào đội ngũ quản lí và chẳng việc gì phải thanh minh cho những việc làm đúng . Tại sao phải lên tiếng khi mà người ta chưa tìm hiểu rõ như thế . Anh em tôi không phải là ít :ELFSexy ,BinKaKa,CoGuCi,TrumMoGo,BunNgan,SipTommy Keo3bi DepTraiVai acc BinKaKa giờ đang mặc set ANB + Enis thiếu nón đấy Gm kiểm tra xem có phải hack không mà Blog luôn 1 thể ,Trước kia mình chơi acc DarkSuoll Up được w3Dk+5%Phục Hồi Hoàn Toàn HP+Luck+3%Hp đó (W3 Event đó) sao các bạn không hỏi GM luôn xem nó kiếm hay ăn cắp ở đâu ra nhé .Tiền thì ai cũng cần nhưng không phải đem tiên ra để bôi nhọ danh dự người khác đâu .....Hay là các bạn lấy :"Bụng Ta Suy Ra Bụng Người " và trong toàn bộ sư việc lần này tôi vẫn chưa thực sự thấy cái gọi là "Vào cuộc " của BQT ngoài mấy lời hứa xuông .Và Blog acc mà chẳng thèm nghĩ xem là đúng hay sai .Đã được coi là GM thi phải công bằng một chút .Nếu đứng vào vị trí của một Games thủ BQT nói hộ tôi xem nếu bị blog trong khi mình không làm gì sai .Thì liệu các ông có cần lên tiếng không . Cái gọi là chính nghĩa là công bằng là tim ra sự thật của các ông .Chỉ có "IM LẶNG" thôi à .Nếu mà không giải quyết được thì cũng nói ra cho người ta biết .Còn đừng chỉ hứa rồi đê đấy giờ tôi chơi acc BunNgan cũng chẳng có cái gi hơn người .Nhưng ít ra tôi đủ tư cách đứng lên để đòi sự công bằng cho anh em tôi . Tôi muốn sau bài post này của tôi là một người quản lí đủ thông minh và sắc xảo để có thể tìm ra sự thật .Chứ không phải là mấy thành phần làm việc theo "Cảm tính" cái gì nó cũng cần phải có chứng cớ . Đừng đem cái "Tôi" ra mà giải quyết sự việc . Như thế nói thật có nghỉ Games này thì tôi vẫn không phục đâu .Đừng bắt người ta nghỉ games mà phải lắc đầu vì bó tay với nhà quản lí thiếu trách nhiệm

xllollx
01-09-2011, 02:53 PM

cam on a
hanoi_cruel:
hanoi_cruel is typing...

cùng BQT MU HN.

Tớ xllollx chúc mừng cậu nhé, nhưng cậu tớ có việc đề nghị. Cố gắng bảo vệ Tài Khoản của mình đừng để sảy ra nữa A/E bùn , BQT rất mệt mỏi và riêng cậu chắc sẽ ,,,,,, hơn. Chúc cậu có những giây phút thoải mái khi chơi game, và 1 cuộc sống tốt kể cả khi Game ko còn trong tâm trí cậu______________

NightQueen
01-09-2011, 03:09 PM
Mọi việc để a Hòa giải quyết thì sẽ tốt hơn là Phi

Vì a là người có tâm huyết hơn

Không lười việc , luôn giải quyết thấu đáo và nhanh gọn nhất :D

Chỉ tiếc anh có quá ít thời gian và chỉ có 2 tay

Máy Chém
01-09-2011, 03:52 PM
thế này mới đúng là TCT!!!
vote cho anh ý 10 phiếu

Tổng Cục Trưởng
01-09-2011, 04:56 PM
Tôi đã Online.
Những bạn có liên quan đến vụ việc xin mời PM cho hanoi_cruel để giải quyết.

lomzom
01-09-2011, 05:07 PM
con gà này lúc nào cũng mất đồ ;))

MsKun
01-09-2011, 05:50 PM
chúc mừng anh nhé ... hihi ... mấy hôm nay máy nhà em hỏng giờ mới biết tin nè :-p

haiphong
02-09-2011, 05:49 PM
vâng.xin lỗi a TCT vì đến bây giơ e mới online đc vi 1 chút công viêc gia đình ko thể dừng.e se PM và cung cấp tât cả những gì có thể.

kê cả e là ngươi mất đồ nhưng e vân luôn muốn răng ko vì quyên lợi riêng e mà thiêt thòi cho ng khác.

Mong a có 1 cách giải quyết thât sư sáng suốt.cảm ơn a.

trathai87
02-09-2011, 05:51 PM
ai lam on post giup em bai nay len voi em ko biet post bai the nao ai giup e voi

anh oi lam on vao xem giup em voi

lan truoc acc cua em la trathai87 nhan vat SatThuO1 da bi mat cap do
em vua sam lai dc cay RD 5% + L + 9 ( Quan 10% +L )
trua van choi den 14h ma 17h ve vao choi ko con do
tat cac cac thong tin em da chuyen doi het va may da cai lai win sao do em van bi mat
do mat gồm: 1 set RDo nhu tren
2 cay DQN +9 +Skill +GC
1 ring 5%, 1 pen 10% hoi phuc mn
1 canh W2 L
100k tien gd trong game
the la the nao mong ADM giup do em voi
lan truoc da mat ADM bao loi cua the lan nay la nhu the nao anh

trathai87
02-09-2011, 05:57 PM
ai lam on post giup em bai nay len voi em ko biet post bai the nao ai giup e voi

anh oi lam on vao xem giup em voi

lan truoc acc cua em la trathai87 nhan vat SatThuO1 da bi mat cap do
em vua sam lai dc cay RD 5% + L + 9 ( Quan 10% +L )
trua van choi den 14h ma 17h ve vao choi ko con do
tat cac cac thong tin em da chuyen doi het va may da cai lai win sao do em van bi mat
do mat gồm: 1 set RDo nhu tren
2 cay DQN +9 +Skill +GC
1 ring 5%, 1 pen 10% hoi phuc mn
1 canh W2 L
100k tien gd trong game
the la the nao mong ADM giup do em voi
lan truoc da mat ADM bao loi cua the lan nay la nhu the nao anh

Anh Hai phong oi em cung tinh trang nhu anh mat do lan 2 ma da cai lai win va thay doi lai toan bo thong tin ve tai khoan van bi mat sach do anh co cach nao pm TCT giup em voi

MeoHoang1102
02-09-2011, 07:01 PM
Sự việc đã được giải quyết xong . Closed topic !
Nick :trathai87 (http://forum.mu-hanoi.member.php?14156-trathai87) sẽ bi Block trong 7 ngày vì Spam !