PDA

View Full Version : Cùng vui tý nhé - hỡi các chiến binh kiên cường của lục địa MU Hà Nội

OneTime
27-08-2011, 10:41 PM
Antihack đã được cập nhật, nạn hack giảm đi rõ rệt, niềm vui đã trở lại cho cac game thủ chân chính.

Vài hôm nữa, các bạn sẽ thấy những nhiều điều vui hơn tại MU Hà nội

- Công thành chiến: một sự kiện luôn đc đón chờ. Hiện tại đang config lần cuối cho server này, có thể ngày mai hoặc sang tuần tới chúng tôi sẽ Open sv này cho các bạn tham gia test CTC, các bạn có thể tự đăng ký và rồi tự "chiến" với nhau. Sau khi hoàn thiện, chúng tôi sẽ chính thức áp dụng sv này.

- Các ngày lễ lớn sắp đến, hàng loạt các event hay và đầy hấp dẫn đang chờ đón các bạn. Tất cả còn nằm trong bí mật, bản thân các Mod, Smod cũng chưa biết nhiều thông tin về các event, tất cả còn trong kiểm soát lần cuối của đội ngũ Admin. Các bạn hãy đón chờ nhé

- Ân xá các member bị block bởi nhiều lý do khác nhau. Nào hỡi các bạn đã từng "lầm lỗi", các bạn có cơ hội được thả acc của mình, hãy chờ đón tin vui này nhé.

Man LHM PC1
27-08-2011, 10:42 PM
đối với Hm thôi anh ơi . phải khẳng định rùm em là HT và AH phải có cái đi :))

Man LHM PC1
27-08-2011, 10:49 PM
CTC với HM có phải 2 SV AH HT đâu. thôi gộp lại với HM đi cho hot =))

OneTime
27-08-2011, 10:55 PM
Mong chờ của em rồi sẽ đến, tất cả đều đang bàn bạc rồi sẽ quyết định

Man LHM PC1
27-08-2011, 10:57 PM
Mong chờ của em rồi sẽ đến, tất cả đều đang bàn bạc rồi sẽ quyết định ăc đừng quyết AH vào HT đấy nhé choi ko có lại đâu. bên HT 170 180 k pon AH nhiều nhât 110k trung bình 90 100k đồ thi khỏi nói thôi. cho vào HM ây ;))

Nicky
27-08-2011, 11:37 PM
- Ân xá các member bị block bởi nhiều lý do khác nhau. Nào hỡi các bạn đã từng "lầm lỗi", các bạn có cơ hội được thả acc của mình, hãy chờ đón tin vui này nhé.
Riêng những thành phần liên quan tới dup item thì không thể nào ân xá :-?

Nonst0pHB
29-08-2011, 09:57 AM
Riêng những thành phần liên quan tới dup item thì không thể nào ân xá :-?
neu da la dac xa nen nen tha cho tat ca moi nguoi.ai cung co nhung loi lam.tha cho ho de ho biet duoc minh sai va phan dau the may la tot ban ah.

™HipCass™
29-08-2011, 10:00 AM
neu da la dac xa nen nen tha cho tat ca moi nguoi.ai cung co nhung loi lam.tha cho ho de ho biet duoc minh sai va phan dau the may la tot ban ah.
- Tất cả những người đc ân xá sẽ phải chịu 1 hình phát riêng thôi bạn à

cubin
29-08-2011, 10:01 AM
Tốt hay xấu anh em MUHN đã thấy rõ rồi đâu cần phải để anh em,BQT hoảng loạn mất ăn mất ngủ chỉ vì vài con sâu bọ đục phá nhằm kiếm vài đồng lẻ ko !

nhjncaidis
29-08-2011, 10:03 AM
ko nên ân xá cho những thang dúp đồ

Nicky
29-08-2011, 10:04 AM
Dup đồ kiếm bn tiền rồi vẫn tham àh

Man_Friendly
29-08-2011, 10:07 AM
ko nên ân xá cho những thang dúp đồ
Tất cả sẽ dc giảm hình phạt chứ không phải ân xá nguyên vẹn đâu bạn à ;)).Như vậy để công bằng cho các bạn.

cubin
29-08-2011, 10:09 AM
Tất cả sẽ dc giảm hình phạt chứ không phải ân xá nguyên vẹn đâu bạn à ;)).Như vậy để công bằng cho các bạn. vẫn là tại ngoại vẫn săm xoi lỗ hổng MUHN kiếm đồng lẻ thôi khác gì đâu !

nhjncaidis
29-08-2011, 10:09 AM
từ tủ hình xuông chung thân ok

jtmyljfe
29-08-2011, 10:15 AM
Sever AH với HT chơi trước. Gộp lại thì HM lỗ à :|~

ZuZu
29-08-2011, 10:23 AM
Theo tôi nghĩ, vấn đề sát nhập Server nào đấy vào Server Hoàn Mỹ k mấy khả qan. Server AH và HT có khả năg sát nhập cao ;))