PDA

View Full Version : ADM vao giúp không thể mở rộng được hòm đồ

demden25
25-08-2011, 11:43 AM
hôm trước mình đã post 1 bài hỏi cách mở rộng hòm đồ .mình có làm theo nhưng không được chẳn ra gi hết . mình dánh lênh: WARE 1 không ra chuyển sang WARE 2 cung không ra nản giờ lám đồ không biết đẻ vào đâu mà lần

Tôm Hùm
25-08-2011, 11:51 AM
hôm trước mình đã post 1 bài hỏi cách mở rộng hòm đồ .mình có làm theo nhưng không được chẳn ra gi hết . mình dánh lênh: WARE 1 không ra chuyển sang WARE 2 cung không ra nản giờ lám đồ không biết đẻ vào đâu mà lần

Có khi nào bạn gõ sai lệnh? Nếu chỉ ware 1 hoặc ware 2 thì sẽ chẳng mở được gì. Bạn phải có "/" đằng trước.
/ware 0 (mở thùng 0 - thùng đầu tiên); /ware 1 (mở thùng đồ 1); /ware 2 (mở rộng thùng đồ 2)

Lưu ý: Đứng cạnh thùng đồ và sử dụng lệnh này.

demden25
25-08-2011, 11:54 AM
đứng cạnh chứ không mở thùng đò lên rồi mới dánh lệnh hả bạn

Có khi nào bạn gõ sai lệnh? Nếu chỉ ware 1 hoặc ware 2 thì sẽ chẳng mở được gì. Bạn phải có "/" đằng trước.
/ware 0 (mở thùng 0 - thùng đầu tiên); /ware 1 (mở thùng đồ 1); /ware 2 (mở rộng thùng đồ 2)

Lưu ý: Đứng cạnh thùng đồ và sử dụng lệnh này.

Tôm Hùm
25-08-2011, 01:00 PM
đứng cạnh chứ không mở thùng đò lên rồi mới dánh lệnh hả bạn

Đúng rồi. Đầu tiên là đi đến thùng đồ (ko mở thùng đồ lên), xác định thùng đồ cần mở (0, 1, 2) sau đó gõ lệnh tương ứng với mỗi thùng đồ /ware 0, /ware 1 hoặc /ware 2.

demden25
25-08-2011, 02:11 PM
xin 1 câu trả lời nữa khi mình gõ lệnh thì hệ thống thông bao nhu sau extra warehouse is disabled
thế là thế nào

Đúng rồi. Đầu tiên là đi đến thùng đồ (ko mở thùng đồ lên), xác định thùng đồ cần mở (0, 1, 2) sau đó gõ lệnh tương ứng với mỗi thùng đồ /ware 0, /ware 1 hoặc /ware 2.

OneTime
25-08-2011, 02:45 PM
HIện tại với phiên bản này thì hệ thống thùng đồ thứ 2 và 3 dễ bị lỗi mất item, nên chúng tôi ko mở
Hy vọng với phiên bản mới sắp update, hệ thống mở rộng rương đồ sẽ đáp ứng các nhu cầu của các bạn