PDA

View Full Version : chuyện giữa tôi và tungdepzai va sogiai kết thúc tại đậy..!

vuakiem
18-08-2011, 12:03 AM
trước tiên tôi xin lỗi bạn tungdepzai va sogiai nhé...!
thật sự vụ việc ko pải do tungdepzai va sogiai làm,mà là tùng dua nick cho sun ban của tùng choi 2 nick "tungdepzai va sogiai" và em của sun có lừa của mình 1tr đồng... hôm này sun đã nt va đt cho mình. để hoàn chả số tiền 500k đồng sun bận công việc lên chưa có thơi gian đi gửi nhờ ng khác gửi cho mình...!
sư việc này mình cũng không biết là ai đã làm và chi biết va hay nói chuyện 2 nick đó... nay chuyện đã rõ rồi mình viết bài này xin lỗi tùng va sogiai nhé. mong 2 người thông cảm cho mình. bỏ qua cho mình.vì thực mình cũng ko biết chuyện này là do người khác làm. mong 2 bạn bỏ qua tất cả ... và thực sự mình cảm ơn anh haiphong chủ G đất cảng đã đứng ra giai quyết hộ mình...giờ chuyện đã rõ rồi mong tất cả bỏ qua cho nhau.
cảm ơn tất cả mọi người...!
Mong ADmim xóa nhưng topic kìa dùn mình.!!

HiepHaoHoa
18-08-2011, 12:12 AM
hoa ra k phai la do tungdepzai ma la` thang khac a` ... dap chet me no di .. minh` cung xl tungdepzai vi` da~ hieu? nham ban.........sr

GhostKing
18-08-2011, 12:20 AM
hoa ra k phai la do tungdepzai ma la` thang khac a` ... dap chet me no di .. minh` cung xl tungdepzai vi` da~ hieu? nham ban.........sr

Lên tìm hiểu kĩ mọi việc trước khi chỉ nghe những lời nói khách quan mà đi đánh giá tư cách 1 con người nhé bạn.

DoMon
18-08-2011, 12:23 AM
bg chuyen da~ ro~ thi` minh` xl tungdepzai nha' ... mong ban. bo? qua cho minh` !

leminhtuan
18-08-2011, 11:34 PM
thế mà cữ xồn xồn lên

Nhất Hà Nội
18-08-2011, 11:41 PM
Close Topic

lmrllonely
18-08-2011, 11:58 PM
Close Topic
bank Id 1 tuần =))