PDA

View Full Version : Gui loi xin loi den tungdepzai va SoGiAi

tungdepzaivsSogiAi_luadao
16-08-2011, 01:30 AM
chào cả nhà....!
Minh xin gửi lời xl đến tungdepzai và SoGiAi. Qua câu chuyện vừa rồi làm mọi người nghĩ sai về tungdepzai và a SoGiAi. có 1 chút hiểu lầm trong chuyện vừa rồi. Mình xin nhận là có 1 số chi tiết mình đã nói không đúng hơi quá so với sự việc và mình cũng xin rút lại nhưng lời nói xúc phạm của mình. Mong mọi người bỏ qua và thông cảm chỉ là 1 phút hiểu nhầm mà minh có nói hơi quá chuyện làm anh em mất đoàn kết và hòa khí. Mình cũng không có tên tuổi gì trong top lên cũng có thể mọi người cũng sẽ không để ý đến. Tại mình cũng muốn có những món đồ của SoGiAi lên đã cố ý lập ra topic để ép SoGiAi bán nhưng món đồ đấy cho mình. Mình biết với anh em trong G DatCang 1 triệu nó là số tiền không lớn. Cũng chỉ biết nói đến vậy mong a e và mọi người bỏ qua cho mình.

CuongloveSex
16-08-2011, 01:37 AM
tro he` wa ae ban? doi kjch ljet dj tot nhat la ong dung choi MU nua dang xau ho? wa, bay gjo ạ moi la cho ay nhj?

tungdepzaikt
16-08-2011, 02:02 AM
Ronaldo vào đây next con mẹ mày đi xúc phạm anh em tao à ngồi chày đít mà kiếm đồ bán vp đổi vnd đi nhé

vuakiem
16-08-2011, 02:28 AM
sợ quá .chua kip vào lập sao tự vào nick forum tôi lập topic vấy. nếu mà tôi vì 1tr ma tự đựng chyuện thì cả nha tôi chết. tôi biết giờ có nối gì cũng vô nghia :( quá sơ

haiphong
16-08-2011, 03:31 AM
sợ quá .chua kip vào lập sao tự vào nick forum tôi lập topic vấy. nếu mà tôi vì 1tr ma tự đựng chyuện thì cả nha tôi chết. tôi biết giờ có nối gì cũng vô nghia :( quá sơ

anh la haiphong chủ G DAtCAng.

khi 39 con ngươi đặt niềm tin vào a lãnh đạo thì có nghĩa mọi ngươi rất nể và tôn trọng anh.

ai cũng có lầm lỗi,e hay tiếp tục sống vui vẻ vì mọi chuyện đã qua.vẫn cư chơi Mu cùng a e cho vui và ko cần áy náy nhiều đâu...

anh ước mơ đc chơi MU thât lâu vs anh em nhưng ko đc nưa...
vì vây e hãy trân trọng e nhé.

a tin những gi a nói cũng là ý kiến của cả G DatCAng. :)

chào em ...!!!

haiphong
16-08-2011, 03:32 AM
chào cả nhà....!
Minh xin gửi lời xl đến tungdepzai và SoGiAi. Qua câu chuyện vừa rồi làm mọi người nghĩ sai về tungdepzai và a SoGiAi. có 1 chút hiểu lầm trong chuyện vừa rồi. Mình xin nhận là có 1 số chi tiết mình đã nói không đúng hơi quá so với sự việc và mình cũng xin rút lại nhưng lời nói xúc phạm của mình. Mong mọi người bỏ qua và thông cảm chỉ là 1 phút hiểu nhầm mà minh có nói hơi quá chuyện làm anh em mất đoàn kết và hòa khí. Mình cũng không có tên tuổi gì trong top lên cũng có thể mọi người cũng sẽ không để ý đến. Tại mình cũng muốn có những món đồ của SoGiAi lên đã cố ý lập ra topic để ép SoGiAi bán nhưng món đồ đấy cho mình. Mình biết với anh em trong G DatCang 1 triệu nó là số tiền không lớn. Cũng chỉ biết nói đến vậy mong a e và mọi người bỏ qua cho mình.

ai cũng có lầm lỗi,b hay tiếp tục sống vui vẻ vì mọi chuyện đã qua.vẫn cư chơi Mu cùng a e cho vui và ko cần áy náy nhiều đâu...

t ước mơ đc chơi MU thât lâu vs anh em nhưng ko đc nưa...
vì vây e hãy trân trọng b nhé.

t tin những gi t nói cũng là ý kiến của cả G DatCAng. :)

chào bạn ...!!!

Máy Chém
16-08-2011, 03:51 AM
G bố may kiêm tien thi lien quan lon gi den may ha con cho tungmatdit kia!!
may cha ban w3 lay VND con gi!! cai dit con me may!!!!

vuakiem
16-08-2011, 03:51 AM
chào cả nhà....!

topic này ko pải em viết đâu nhé :) mai sẽ yêu cầu ADMIM

haiphong
16-08-2011, 03:52 AM
Thôi tùng.ko chưi nhau nưa.ngủ di em. :)

haiphong
16-08-2011, 03:53 AM
topic này ko pải em viết đâu nhé :)

hi.anh hiểu mà. :)

StarNight
16-08-2011, 04:39 AM
anh la haiphong chủ G DAtCAng.

khi 39 con ngươi đặt niềm tin vào a lãnh đạo thì có nghĩa mọi ngươi rất nể và tôn trọng anh.

ai cũng có lầm lỗi,e hay tiếp tục sống vui vẻ vì mọi chuyện đã qua.vẫn cư chơi Mu cùng a e cho vui và ko cần áy náy nhiều đâu...

anh ước mơ đc chơi MU thât lâu vs anh em nhưng ko đc nưa...
vì vây e hãy trân trọng e nhé.

a tin những gi a nói cũng là ý kiến của cả G DatCAng. :)

chào em ...!!!
hix2.anh Tu' noi sai roi ko phai 39 con người mà là 40 chứ.Định gạt em qua 1 bên ak.ko đc đâu nhé :@
nếu thắc mắc j cứ vào game pm AllStarNo1 nhé anh

onehit123
16-08-2011, 12:42 PM
biết ngay mak nghe cái chuyện đã thấy luyên thuyên rồi..lần sau đừng vội vã quyết định làm điều gì đó mak ko chính xác nhé...
Hỏi Thế Gian Tiền Là Chi.....=D>

m0nmon
16-08-2011, 01:14 PM
uppppppppp cho anh em đọc nào

leminhtuan
16-08-2011, 01:26 PM
vu khống người ta giờ ngồi xin lỗi , lắm thành phần thật . một số thì ở đâu ko biết đúng sai ùa vào dí mõm c' ' '' đã chửi người ta =))

DKlong
16-08-2011, 01:30 PM
Hai oi sao de no' biet Nick forum roi vao viet lung tung the' Chung no toan dung Top' ma Song ban? wa'

DKlong
16-08-2011, 01:45 PM
chào cả nhà....!
Minh xin gửi lời xl đến tungdepzai và sogiai. Qua câu chuyện vừa rồi làm mọi người nghĩ sai về tungdepzai và a sogiai. Có 1 chút hiểu lầm trong chuyện vừa rồi. Mình xin nhận là có 1 số chi tiết mình đã nói không đúng hơi quá so với sự việc và mình cũng xin rút lại nhưng lời nói xúc phạm của mình. Mong mọi người bỏ qua và thông cảm chỉ là 1 phút hiểu nhầm mà minh có nói hơi quá chuyện làm anh em mất đoàn kết và hòa khí. Mình cũng không có tên tuổi gì trong top lên cũng có thể mọi người cũng sẽ không để ý đến. Tại mình cũng muốn có những món đồ của sogiai lên đã cố ý lập ra topic để ép sogiai bán nhưng món đồ đấy cho mình. Mình biết với anh em trong g datcang 1 triệu nó là số tiền không lớn. Cũng chỉ biết nói đến vậy mong a e và mọi người bỏ qua cho mình.

chung may lua dao? Chua du ah bh lai con tu vao nick forum de viet bai xin loi~ tao tuong chung may dung top phai nhu nao hoa' ra 1 lu re rack' :))

DKlong
16-08-2011, 01:54 PM
Tungdepzai oi may cu dua nick cho ban may di lua dao? xong bh noi la ko phai may la xong ah`

tungdepzaikt
16-08-2011, 01:56 PM
tôi là chủ nick tungdepzai vài hôm vừa rồi sún nó có chơi nếu thật sự nó lừa của của các bạn thì tôi sẽ bắt nó trả ,tôi đc bạn gửi topic này đến cũng ko hiểu ra sao nữa . vì từ trước đến giờ tôi chỉ có đi mua chứ chưa biết bán gì cho ai cả xin mọi người hiểu như thế

CristianoRonaldo
16-08-2011, 02:26 PM
tôi là chủ nick tungdepzai vài hôm vừa rồi sún nó có chơi nếu thật sự nó lừa của của các bạn thì tôi sẽ bắt nó trả ,tôi đc bạn gửi topic này đến cũng ko hiểu ra sao nữa . vì từ trước đến giờ tôi chỉ có đi mua chứ chưa biết bán gì cho ai cả xin mọi người hiểu như thế
Thế hả sao tao thấy Mày đứng ở chợ rao bán W3 DK nhể :))

tungdepzaikt
16-08-2011, 02:34 PM
nói gì thì nói nhưng tôi cũng có lỗi vì đó là nick của tôi , tôi sẽ có trách nhiệm bắt nó hoàn trả nếu như lừa của bạn
còn ronaldo tao ko bao giờ phải rao bán w3 bạn tao vào chơi treo wing để chơi nhé . xin lỗi mày nhé tao là tungdepzai nhé có dịp về hp mày biết bạn tungdepzai thế nào chơi ra sao nhé

vuakiem
16-08-2011, 02:39 PM
tungdepzai và SogiAi a..!
to bit ko pải là bạn làm , nhưng mà là ban dua acc cho ban của bạn làm...vậy thì mình được bạn sun nhận là: em bạn sun lừa.sun hẹn mình 2 hôm nữa gửi tiền chả mình... mình sẽ đợi.. xem ban của ban co thực hiền được đúng như gì nói ko...! rồi khi đó mình sẽ lập topic chính thức xl , con topic này ko hề pải mình lập. đã có người tư hack nick vào lập topic này...?

DKlong
16-08-2011, 02:42 PM
nhung that su neu ong la nguoi choi dep. thi ban ong dung nick ong di lua dao ong phai xem lai vi nguoi ma vao dc nick ong chac chan phai la ban than voi nhau

CristianoRonaldo
16-08-2011, 02:48 PM
nói gì thì nói nhưng tôi cũng có lỗi vì đó là nick của tôi , tôi sẽ có trách nhiệm bắt nó hoàn trả nếu như lừa của bạn
còn ronaldo tao ko bao giờ phải rao bán w3 bạn tao vào chơi treo wing để chơi nhé . xin lỗi mày nhé tao là tungdepzai nhé có dịp về hp mày biết bạn tungdepzai thế nào chơi ra sao nhé
ôi vl mày hay bạn mày chơi tao biết làm sao được. con tao chỉ thấy cái NV của mày treo cửa hàng ban W3= VND thôi =))

DoMon
16-08-2011, 02:55 PM
nói thật với tungdepzai nhá nếu như 1 triệu đồng có thể mua đc ( Quan Tài ) cho bố mẹ bạn thì mình sẽ cho bạn ... Guil DatCang Mang tiếng Top sever mà rẻ rách vậy sao ... ko có lửa làm sao có khói ... mấy thằng trong guil tự nói vs nhau x0g như thế là qua chuyện à ... nếu tungdepzai là 1 thằng đàn ông thì giám làm giám nhận ... đừng có đi lừa người xog rồi lại bảo e này e lọ nhu thế tao cũng làm đc đấy ... mày lên nhớ tao vs VuaKiem là người mua đồ của mày đấy tungdepzai !

G Canabis
16-08-2011, 03:00 PM
sao ???
Đứng Top mà tính lừa đảo à. buồn luôn :(

·GameOver·
16-08-2011, 03:05 PM
nói thật với tungdepzai nhá nếu như 1 triệu đồng có thể mua đc ( Quan Tài ) cho bố mẹ bạn thì mình sẽ cho bạn ... Guil DatCang Mang tiếng Top sever mà rẻ rách vậy sao ... ko có lửa làm sao có khói ... mấy thằng trong guil tự nói vs nhau x0g như thế là qua chuyện à ... nếu tungdepzai là 1 thằng đàn ông thì giám làm giám nhận ... đừng có đi lừa người xog rồi lại bảo e này e lọ nhu thế tao cũng làm đc đấy ... mày lên nhớ tao vs VuaKiem là người mua đồ của mày đấy tungdepzai !
Xàm lồn . Xàm vãi lồn ":|

HiepHaoHoa
16-08-2011, 03:08 PM
Tao tuong may` the nao tungdepzai.. hoa ra may cung chi la thang lua dao thoi a.... BH lai con hack dc ca nick forum cua ng ta roi viet lai bai` xl a`.. may` cho' the tungdepzai...hoa ra cung chi la di lua dao kiem tien dung TOP a`.. Fuck

G Canabis
16-08-2011, 03:31 PM
cái đis mẹ mày tungdepzai ạ. xl cho tao Fuck vào mõm con mẹ mày 100000 phát :D:D:D:D:D

G Canabis
16-08-2011, 03:44 PM
cái đis mẹ mày tungdepzai ạ. xl cho tao Fuck vào mõm con mẹ mày 100000 phát :D:D:D:D:D

G Canabis
16-08-2011, 03:46 PM
cái đis mẹ mày tungdepzai ạ. xl cho tao Fuck vào mõm con mẹ mày 100000 phát :D:D:D:D

chila69
16-08-2011, 03:54 PM
VuaKiem bi hack nick forum tungdepzaivssogiai_luadao à :|

Kedaman
16-08-2011, 04:06 PM
cái đis mẹ mày tungdepzai ạ. xl cho tao Fuck vào mõm con mẹ mày 100000 phát
làm gì mà Manh Động vậy :))

potter
16-08-2011, 04:22 PM
chuyện này thật khó hiểu

tungdepzaikt
16-08-2011, 04:33 PM
tôi nói rồi tôi cũng có lồi vì 1 tuần vừa qua tôi đưa nick nó chơi buổi đêm acc tungdepzai và sogiai tôi sẽ có trách nhiệm với bạn nếu sự thật là như vậy dám làm dám chịu . còn mấy thằng đá thúng đụng lia tát nước theo mưa tao yêu cầu bọn mày next hết

tungdepzaikt
16-08-2011, 04:36 PM
tungdepzai và SogiAi a..!
to bit ko pải là bạn làm , nhưng mà là ban dua acc cho ban của bạn làm...vậy thì mình được bạn sun nhận là: em bạn sun lừa.sun hẹn mình 2 hôm nữa gửi tiền chả mình... mình sẽ đợi.. xem ban của ban co thực hiền được đúng như gì nói ko...! rồi khi đó mình sẽ lập topic chính thức xl , con topic này ko hề pải mình lập. đã có người tư hack nick vào lập topic này...?
bạn nói buồn cười quá nhưng giờ nó lừa trên nick tôi ,tôi phải có trách nhiệm nếu là vậy . còn nó sẽ gưỉ trả bạn vì nó còn là bạn của tôi . nếu là bạn của mình thì bạn sẽ biết 1 tr ko đáng những gì tớ bỏ ra đâu

vuakiem
16-08-2011, 04:41 PM
bạn nói buồn cười quá nhưng giờ nó lừa trên nick tôi ,tôi phải có trách nhiệm nếu là vậy . còn nó sẽ gưỉ trả bạn vì nó còn là bạn của tôi . nếu là bạn của mình thì bạn sẽ biết 1 tr ko đáng những gì tớ bỏ ra đâu

ban dọc ko hiểu à :) tớ đã nói ko pải bạn. mà là em của ban bạn. nêu như bạn nói co track nhiệm vậy .ban làm gì để chính tỏ bạn bị oan. và đền bù cho tớ đi...còn nói thì ai cũng nói đc .thực hiền mới là chính. tớ đợi xem bọn bạn thực hiện như nào. của 1 ng đứng TOP

tungdepzaikt
16-08-2011, 04:44 PM
nó nói sẽ hoàn trả cho bạn. tôi yêu cầu bạn phải lập 1 topic khi đã đc hoản trả xl tôi 2 người thực hiện mua bán trên nick tôi về đêm rồi lên diễn đàn để mọi người chửi tôi . bạn mua bán vậy tôi ko phải là người gd có gd sao bạn ko gd qua mu bank đi tôi cũng ko muốn nói nhìều

R0nald0
16-08-2011, 05:06 PM
Ronaldo vào đây next con mẹ mày đi xúc phạm anh em tao à ngồi chày đít mà kiếm đồ bán vp đổi vnd đi nhé
ăn nói cẩn thận nhé tôi cầm acc Ronaldo nè, chuyện bán đồ hay làm gì thì kệ bạn,tôi rãnh mà chen vào chuyện của bạn ah

tungdepzaikt
16-08-2011, 05:14 PM
Hô hô không ngờ thằng Tungdepzai lại r2 đến thế ;)) còn anh Sợ Gì Ai em thấy anh cũng lớn tuổi rồi mà cũng phải đi lừa đảo thế này à:|
thế đứa nào đây

R0nald0
16-08-2011, 05:18 PM
thế đứa nào đây
tôi ko biết,nói chung ít ra DD NC đừng lôi tôi vào cuộc

DashBerlin
16-08-2011, 05:19 PM
thôi stop tại đây chờ tiền về tay chủ rùi trình bày tiếp đi :)

Hoan Hô ADM
16-08-2011, 05:21 PM
mọi người xem lại bài viết xem có phải là 1 người viết ko...nên xem lại cách nói của 2 bài viết

MisTeen8x
16-08-2011, 05:23 PM
ngu thật, cu thấy Ronado la tưởng la Ronaldo...già rồi mà còn ngu, sắm mẹ quan tài vào đó mà lằm.

GhostKing
16-08-2011, 07:16 PM
tối nay sẽ có hình ảnh của phiếu chuyển tiền...

Hoan Hô ADM
16-08-2011, 07:23 PM
MissTeen9x ở sv anh Hùng Cũng là 1 Tên lừa đảo...Còn Bên Hoàn mỹ Thỳ Ko biết Thế nào..cái này để cho anh em hoàn mỹ tự đánh giá

OneOne
17-08-2011, 12:17 AM
v l các con hàng .......chửi nhau um sùm

nonstophb
17-08-2011, 12:50 AM
ở trên là missteen8x mà ông phải missteen9x đâu :))

vuakiem
17-08-2011, 12:53 AM
ngân hàng nông nghiệp phát chuyển nông thôn. chi nhánh tam trinh hà nội
tên tk: nguyễn quốc toản
stk:1508 2050 59334

khi nào mình nhận được tiền mình sẽ lâp topic đầy đủ...!

StarNight
17-08-2011, 12:56 AM
Hai oi sao de no' biet Nick forum roi vao viet lung tung the' Chung no toan dung Top' ma Song ban? wa'

ở topic trước tôi thấy thằng chủ topic bảo khi bị lữa rồi mới lập cái nick 4rom nay để post bài.Nhưng tui ko hiểu 1 cái nick 4rom chưa từng đc biết đến lại bị hack để vu khống ng` khác sao?THeo suy nghĩ của mọi ng` thi ng` nổi tiếng dễ lừa người.Vậy sao trong 4rom này biết sao nick 4rom co tiếng nói có uy tín mà ko bị hack.Mà theo 1 số ng` suy nghĩ thì vẫn cho là Tung đi lừa mà ko giám nhận cho dù Tùng có bảo đưa acc cho bạn của cậu ấy chơi.Điều này cũng dễ hiểu vì ko có j để chứng minh.Nếu bây h tớ hỏi ngược lại bạn chủ topic : bạn lấy j chứng minh nick 4rom của bạn bị hack rồi post bài vu khống? Trong khi đó nick 4rom 1 ng` có thể lập đc bao nhiêu nick khak nhau.ban lập nick nay post bài xong lập nick khác bảo ko phải bạn post,bảo bị hack nick 4rom ai biết đc thực hư thế nào?
Theo tớ trước khi xét nét người khác về 1 vấn đề j thì hãy xem lại mĩnh đã đậy đủ đk để thuéc hiện điều đó hay chưa?Trong khi Sún đã gọi ĐT cho chủ pic mà các bạn vẫn cho rằng Tùng thực hiện hành vi lừa đảo thì việc bạn post bài xong bi hack nick 4rom thì xin hỏi lấy j để tin đây

vuakiem
17-08-2011, 01:08 AM
ở topic trước tôi thấy thằng chủ topic bảo khi bị lữa rồi mới lập cái nick 4rom nay để post bài.Nhưng tui ko hiểu 1 cái nick 4rom chưa từng đc biết đến lại bị hack để vu khống ng` khác sao?THeo suy nghĩ của mọi ng` thi ng` nổi tiếng dễ lừa người.Vậy sao trong 4rom này biết sao nick 4rom co tiếng nói có uy tín mà ko bị hack.Mà theo 1 số ng` suy nghĩ thì vẫn cho là Tung đi lừa mà ko giám nhận cho dù Tùng có bảo đưa acc cho bạn của cậu ấy chơi.Điều này cũng dễ hiểu vì ko có j để chứng minh.Nếu bây h tớ hỏi ngược lại bạn chủ topic : bạn lấy j chứng minh nick 4rom của bạn bị hack rồi post bài vu khống? Trong khi đó nick 4rom 1 ng` có thể lập đc bao nhiêu nick khak nhau.ban lập nick nay post bài xong lập nick khác bảo ko phải bạn post,bảo bị hack nick 4rom ai biết đc thực hư thế nào?
Theo tớ trước khi xét nét người khác về 1 vấn đề j thì hãy xem lại mĩnh đã đậy đủ đk để thuéc hiện điều đó hay chưa?Trong khi Sún đã gọi ĐT cho chủ pic mà các bạn vẫn cho rằng Tùng thực hiện hành vi lừa đảo thì việc bạn post bài xong bi hack nick 4rom thì xin hỏi lấy j để tin đây

người trong cuộc mới hiểu đc bạn ạ cảm ơn ban nhé..!
khi nào rõ sự việc mình sẽ nói cho mọi người hiểu hết...!

haiphong
17-08-2011, 01:29 AM
ban dọc ko hiểu à :) tớ đã nói ko pải bạn. mà là em của ban bạn. nêu như bạn nói co track nhiệm vậy .ban làm gì để chính tỏ bạn bị oan. và đền bù cho tớ đi...còn nói thì ai cũng nói đc .thực hiền mới là chính. tớ đợi xem bọn bạn thực hiện như nào. của 1 ng đứng TOP

em ah,a chỉ nói 1 lời này thôi...

a ko bao giờ chửi nhau kể cả khi mình đúng (nhưng lời nói kia a ko quan tâm)

sự việc có như thế và đã sảy ra như thế.e đê thằng Sún POLICE thu xêp hoàn trả em.a nói rồi tùng nó cũng có lỗi trong chuyện này vì là acc của nó.những chi là trách nhiệm bạn nó (Sún POLICE) trả cho e tiền.con nếu vài ngày nưa điều đó vẫn chưa thực hiện thì anh (HaiPhong) sẽ nhận trách nhiệm về việc này.hoàn trả cho e đúng sô tiền thuộc vê em.

1 lời nói là danh dự,a làm thế ko vì điêu gì cả,chỉ là anh em cùng G và trên 1 trò chơi nhưng có nhưng tình cảm ko ai hiểu đc...khi nghe những lời nói xúc phạm đên G DatCang a rât buồn,ko thê vì 1 cá nhân mà đánh giá nhu vậy...

còn TOP hay ko TOP cũng chỉ là hư danh mà thôi,nếu đã sai thi TOP hay ko TOP cũng mãi mãi là sai.nếu ai nghĩ a chỉ nói như vậy cho quan chuyện thì xin hay đê thời gian trả lời.ai cũng sai sót và vấn đề có nhận sai và sửa sai hay ko thôi,lỗi đến đâu fai nhận đến đấy.

mong e và mọi người hiểu những gi a muốn nói... :)

haiphong
17-08-2011, 01:32 AM
tối nay sẽ có hình ảnh của phiếu chuyển tiền...

Nếu có gì khúc mắc hãy gd cho a.a ở HN mà.:)

haiphong
17-08-2011, 01:34 AM
tôi ko biết,nói chung ít ra DD NC đừng lôi tôi vào cuộc

nó ko biết thấy nick giống nên nó nhầm.xl bạn nhé.:)

lacoste_th
17-08-2011, 02:12 AM
ngân hàng nông nghiệp phát chuyển nông thôn. chi nhánh tam trinh hà nội
tên tk: nguyễn quốc toản
stk:1508 2050 59334

khi nào mình nhận được tiền mình sẽ lâp topic đầy đủ...!
nói tóm đi tóm lại là vẫn chưa nhận đc tiền từ người bảo bán đồ cho bạn àk.....sao ban ko yêu cầu người ta trả lời bạn cho rõ ràng. Cứ đợi rồi nói đi nói lại thế này thì chắc là khi nào MU này đóng của thì bạn lấy đc tiền đấy :))

chemg4
17-08-2011, 04:41 AM
trả tiền cho nó đi co 1tr làm đéo gì phải thế !!!!

vuakiem
17-08-2011, 02:00 PM

sự việc có như thế và đã sảy ra như thế.e đê thằng Sún POLICE thu xêp hoàn trả em.a nói rồi tùng nó cũng có lỗi trong chuyện này vì là acc của nó.những chi là trách nhiệm bạn nó (Sún POLICE) trả cho e tiền.con nếu vài ngày nưa điều đó vẫn chưa thực hiện thì anh (HaiPhong) sẽ nhận trách nhiệm về việc này.hoàn trả cho e đúng sô tiền thuộc vê em.

1 lời nói là danh dự,a làm thế ko vì điêu gì cả,chỉ là anh em cùng G và trên 1 trò chơi nhưng có nhưng tình cảm ko ai hiểu đc...khi nghe những lời nói xúc phạm đên G DatCang a rât buồn,ko thê vì 1 cá nhân mà đánh giá nhu vậy...

còn TOP hay ko TOP cũng chỉ là hư danh mà thôi,nếu đã sai thi TOP hay ko TOP cũng mãi mãi là sai.nếu ai nghĩ a chỉ nói như vậy cho quan chuyện thì xin hay đê thời gian trả lời.ai cũng sai sót và vấn đề có nhận sai và sửa sai hay ko thôi,lỗi đến đâu fai nhận đến đấy.

vâng em hiểu rồi a...hiền giờ em vẫn chưa nhận được tiền...
stk va tên em đã ghi đầy đủ..
em mong nhận được sớm và chấm rứt chuyện này.anh cố gắng giúp em...
thank anh ...?

GhostKing
17-08-2011, 06:58 PM
vâng em hiểu rồi a...hiền giờ em vẫn chưa nhận được tiền...
stk va tên em đã ghi đầy đủ..
em mong nhận được sớm và chấm rứt chuyện này.anh cố gắng giúp em...
thank anh ...?

THứ nhất là tớ là người có trách nhiệm... và ng cầm tiền của bạn tớ đã nói và nhận nhiệm vụ hoàn trả lại cho bạn... theo như tớ được biết thì đã chuyển 1/2 cho bạn và 1/2 còn lại sẽ chuyển vào ngày mai...thứ 2 tớ không nói lại bạn sai trong chuyện này... nhưng nói để bạn biết dù việc không phải do tớ hay tùng hay anh SoGiAi nhưng bạn cũng lên cân nhắc trong lời nói...theo như tớ được biết sự việc bạn kể không hoàn toạn sự thật...và sau chuyện này thì bạn lên có lời xl thích đáng đến những người mà bạn đã xúc phạm...chào bạn.

GhostKing
17-08-2011, 07:01 PM
Nếu có gì khúc mắc hãy gd cho a.a ở HN mà.:)

mọi chuyện e sẽ giải quyết rõ ràng... a yên tâm...cây ngay thì không sợ chết đứng...là e của a thì a biết rồi... game nó chỉ là ảo thôi...còn nếu e như câu chuyện trên thì chắc rằng e trả còn mặt mà nhìn a e đâu...

haiphong
17-08-2011, 07:44 PM
mọi chuyện e sẽ giải quyết rõ ràng... a yên tâm...cây ngay thì không sợ chết đứng...là e của a thì a biết rồi... game nó chỉ là ảo thôi...còn nếu e như câu chuyện trên thì chắc rằng e trả còn mặt mà nhìn a e đâu...

a hiểu mà e.kể cả e có sai vẫn cứ là e a.dù chỉ la ở game a ko bao giơ bỏ e.nếu khó khăn thì ko việc gi fai ngại mà gọi diện cho a e nhé. :)

GhostKing
17-08-2011, 07:50 PM
a hiểu mà e.kể cả e có sai vẫn cứ là e a.dù chỉ la ở game a ko bao giơ bỏ e.nếu khó khăn thì ko việc gi fai ngại mà gọi diện cho a e nhé. :)

vâng sự việc ko có gì đâu a... e đã bắt ng có trách nhiệm vs việc này sẽ hoàn trả số tiền... nhưng e đc biết chuyện nó không hoàn toàn sự thật như những gì chủ topic nói...

vuakiem
17-08-2011, 11:44 PM
vâng sự việc ko có gì đâu a... e đã bắt ng có trách nhiệm vs việc này sẽ hoàn trả số tiền... nhưng e đc biết chuyện nó không hoàn toàn sự thật như những gì chủ topic nói...

ban ạ mình mà kể sai cả nhà mình chết. hôm nay sun đã chuyển tiền cho mình 1 lửa số tiền. 500k . và sún nhận đó là em của sun lùa mình... chu ko pải tungdepzai va chu nick sogiai ..!!

GhostKing
17-08-2011, 11:57 PM
ban ạ mình mà kể sai cả nhà mình chết. hôm nay sun đã chuyển tiền cho mình 1 lửa số tiền. 500k . và sún nhận đó là em của sun lùa mình... chu ko pải tungdepzai va chu nick sogiai ..!!

Mình là sún... chủ acc POLICE ngày trước...qua câu chuyện được nghe kể lại mình có chứng nhận là nó đã cầm của bạn tiền và mình sẽ có trách nhiệm bắt nó hoàn trả đủ cho bạn... nếu nó không làm điều đó mình sẽ có trách nhiệm...vì trong chuyện này mình cũng là người có lỗi khi để sự việc xảy ra...còn mình chỉ nói với bạn là những người đã bị bạn xúc phạm thì bạn phải có trách nhiệm xin lỗi...

[-BoyCoDon-]
18-08-2011, 12:06 AM

Đây có phải là nhân vật haiphong MU Hà nội sv Huyền Thoại trước kia không nhỉ;))

vuakiem
18-08-2011, 12:23 AM
chuyện giữa tôi và tungdepzai va sogiai kết thúc tại đậy..!
trước tiên tôi xin lỗi bạn tungdepzai va sogiai nhé...!
thật sự vụ việc ko pải do tungdepzai va sogiai làm,mà là tùng dua nick cho sun ban của tùng choi 2 nick "tungdepzai va sogiai" và em của sun có lừa của mình 1tr đồng... hôm này sun đã nt va đt cho mình. để hoàn chả số tiền 500k đồng sun bận công việc lên chưa có thơi gian đi gửi nhờ ng khác gửi cho mình...!
sư việc này mình cũng không biết là ai đã làm và chi biết va hay nói chuyện 2 nick đó... nay chuyện đã rõ rồi mình viết bài này xin lỗi tùng va sogiai nhé. mong 2 người thông cảm cho mình. bỏ qua cho mình.vì thực mình cũng ko biết chuyện này là do người khác làm. mong 2 bạn bỏ qua tất cả ... và thực sự mình cảm ơn anh haiphong chủ G đất cảng đã đứng ra giai quyết hộ mình...giờ chuyện đã rõ rồi mong tất cả bỏ qua cho nhau.
cảm ơn tất cả mọi người...!
Mong ADmim xóa nhưng topic kìa dùn mình.!!

haiphong
18-08-2011, 05:00 AM
chuyện giữa tôi và tungdepzai va sogiai kết thúc tại đậy..!
trước tiên tôi xin lỗi bạn tungdepzai va sogiai nhé...!
thật sự vụ việc ko pải do tungdepzai va sogiai làm,mà là tùng dua nick cho sun ban của tùng choi 2 nick "tungdepzai va sogiai" và em của sun có lừa của mình 1tr đồng... hôm này sun đã nt va đt cho mình. để hoàn chả số tiền 500k đồng sun bận công việc lên chưa có thơi gian đi gửi nhờ ng khác gửi cho mình...!
sư việc này mình cũng không biết là ai đã làm và chi biết va hay nói chuyện 2 nick đó... nay chuyện đã rõ rồi mình viết bài này xin lỗi tùng va sogiai nhé. mong 2 người thông cảm cho mình. bỏ qua cho mình.vì thực mình cũng ko biết chuyện này là do người khác làm. mong 2 bạn bỏ qua tất cả ... và thực sự mình cảm ơn anh haiphong chủ G đất cảng đã đứng ra giai quyết hộ mình...giờ chuyện đã rõ rồi mong tất cả bỏ qua cho nhau.
cảm ơn tất cả mọi người...!
Mong ADmim xóa nhưng topic kìa dùn mình.!!

E ko fai cảm ơn a.ai cũng sai sót và a tin tất cả a e của a cũng sẽ nghĩ như anh.em anh có lỗi và đã sữa sai.thêm 1 ngươi bạn là cả 1 niềm vui e ah.nếu có duyên a e mình sẽ găp ở game.

chúc em chơi game thật vui.

Guild DatCang luôn là sự hiện diện của tình anh em :)