PDA

View Full Version : Hôm Nay là SV Anh Hùng..Còn Mai Thỳ sẽ là Hoàn Mỹ..

Hoan Hô ADM
15-08-2011, 10:37 PM
đây là những j tôi muốn nói với ban quản trị..nhất là Thanh Hien ...chỉ là 1 cái tên níc trong diễn đàn mà bạn cứng quá :))...

New.Star
15-08-2011, 10:39 PM
Cái níck tên "Tổng Tư Lênh Quân Đoàn", nick ý ko bị band để làm gương cho những người khác thì những ng` khác lại khinh thường BQT MuHn rồi :-j.

Hoan Hô ADM
15-08-2011, 10:45 PM
chỉ mà thế..nhưng mà những lời nói của ban quản trị thỳ tôi chỉ phục của út cưng với one Time j đó
còn Thanh Hien thy khác..cai này la bài học cho Thanh hien,vì Ban quan tri là phải ntn`

tranvancong
15-08-2011, 10:46 PM
có chuyện jk vậy
cho mình xin cái link đi

™HipCass™
15-08-2011, 10:47 PM
Hic ! Có Cần thiết phải thế không bạn :(
Ai cũng cố gắng mà bạn

Hoan Hô ADM
15-08-2011, 10:50 PM
trong đội ngủ của ADM chắc chắn sẽ có bên bộ phận kỹ thuật .cũng có thể coi là đội ngũ xử lý các vấn đề hacker chuyên nghiệp..nhưng mà cùng là người trong ngành với nhau thỳ sẽ hiểu đc nhau thôi bạn à

™HipCass™
15-08-2011, 11:00 PM
trong đội ngủ của ADM chắc chắn sẽ có bên bộ phận kỹ thuật .cũng có thể coi là đội ngũ xử lý các vấn đề hacker chuyên nghiệp..nhưng mà cùng là người trong ngành với nhau thỳ sẽ hiểu đc nhau thôi bạn à
Phải làm thì mới hiểu đc hết bạn à :)
Một Khi Bạn đã vào đội ngũ của BQT thì bạn sẽ thấy :)

cubin
15-08-2011, 11:00 PM
Chả hiểu , chả liên quan, chả quan tâm !

td298000
15-08-2011, 11:12 PM
Thằng văn hóa lùn chấp làm gì
ko đợi đc thỳ nghi cm MU đe
nói nhiều giỏi thì làm ADM mà chơi minh

Hoan Hô ADM
15-08-2011, 11:15 PM
Thôi ko chơi với mấy bác nữa..lúc nào có Thanh Hien Post thy nc với Thanh Hien Cho vui..đi ngủ thôi =))

Hoan Hô ADM
16-08-2011, 09:21 AM
Sao Tôi Đợi Mãi mà Thanh Hien Vẫn chưa vào xl 1 câu nhỉ...như thế này thy Sv anh hùng bao giờ mới trở lại đây

Man LHM PC1
16-08-2011, 09:27 AM
chắc chắn hm->>>>>>>>sẽ như thế này

Hoan Hô ADM
16-08-2011, 09:32 AM
Tôi nhớ là Thanh Hien Hôm qua có nói câu rất cứng với tôi ..là bảo Tôi đừng thách Thức Thanh Hien.nếu Thanh Hien ko vào đây nói chuyên thỳ ko những Hoàn Mỹ ,mà còn Cả Huyen Thoai,Sv này xong thỳ Sv khác lại Xuống,,cứ yên tâm là Tôi là ng đảm bảo cái đó,Các Bạn cứ chờ đấy mà xem

nguyenphuc1490
16-08-2011, 09:33 AM
Tôi nhớ là Thanh Hien Hôm qua có nói câu rất cứng với tôi ..là bảo Tôi đừng thách Thức Thanh Hien.nếu Thanh Hien ko vào đây nói chuyên thỳ ko những Hoàn Mỹ ,mà còn Cả Huyen Thoai,Sv này xong thỳ Sv khác lại Xuống,,cứ yên tâm là Tôi là ng đảm bảo cái đó,Các Bạn cứ chờ đấy mà xem

gia cát lượng đây àh ;))

OneTime
16-08-2011, 09:50 AM
Mỗi người có cách hiểu biết và cách cư xử khác nhau, ko ai là hoàn hảo và đúng hết được
Chỉ cần chúng ta hiểu và thông cảm cho nhau, hãy đặt mình vào địa vị người khác và ngược lại sẽ hiểu và cảm thông được vấn đề
Chúng ta bực tức nhau để làm gì, trước hết cái bực đó ảnh hưởng tới chính chúng ta đầu tiên rồi mới lan tỏa sang người khác được, vì thế chúng ta có nên bực không. Đừng nên để mình chơi game giải trì mà lại luôn bực tức, hãy giải trí đúng với nghĩa của nó nhé

TriệuTửLong
16-08-2011, 10:40 AM
Cũng máu lắm
đc mỗi bác OneTime này là dễ hun nhất thôi :))

Út Cưng
16-08-2011, 11:14 AM
Mu-hanoi.net là 1 sân chơi giải trí rất lành mạnh, sao những giờ làm việc mệt nhọc vào game hay diễn đàn thư giản sẽ rất hữu ít. Nếu bạn ko hài lòng với TH thì nghỉ chơi với TH hihihihi chuyển qua chơi với Út nhé hihihihihihihi

0944562882
16-08-2011, 11:40 AM
"Chơi" với Út =))

OneTime
16-08-2011, 11:44 AM
Cũng máu lắm
đc mỗi bác OneTime này là dễ hun nhất thôi :))
É , hun á, pê đê chết

Hoan Hô ADM
16-08-2011, 11:51 AM
Thực Ra thỳ ở đây cũng chẳng ai muốn làm khó ai cả.bên BQT ai cũng như bác One Time với út cưng thỳ anh em đỡ phải bức xúc ko...kể cả sv có bị diss vào diễn đàn mọi ng vui vẻ chém gió với nhau thỳ vẫn rất thoải mái.còn nếu cái kiểu thích thách thức nhau thỳ cái này đơn giản.hi .Từ nay chơi Với Út Cưng thôi ko chơi với Thanh Hien nữa,út Cưng đồng ý thỳ pm 1 tiếng nhá

VanThanh_00
16-08-2011, 11:52 AM
yêu thanh hiền rồi à =))
tên Hiền nhưng không hiền đâu cẩn thận :))

Út Cưng
16-08-2011, 12:00 PM
Thực Ra thỳ ở đây cũng chẳng ai muốn làm khó ai cả.bên BQT ai cũng như bác One Time với út cưng thỳ anh em đỡ phải bức xúc ko...kể cả sv có bị diss vào diễn đàn mọi ng vui vẻ chém gió với nhau thỳ vẫn rất thoải mái.còn nếu cái kiểu thích thách thức nhau thỳ cái này đơn giản.hi .Từ nay chơi Với Út Cưng thôi ko chơi với Thanh Hien nữa,út Cưng đồng ý thỳ pm 1 tiếng nhá
hihihihihi, đồng ý mà hihihihih

Hoan Hô ADM
16-08-2011, 12:08 PM
Thế thỳ từ nay lúc nào Tôi vào Diễn đàn lập topic thỳ út chém với tôi là ok

0944562882
16-08-2011, 12:16 PM
Theo kinh nghiệm từ khi vào diễn đàn đến nay,nhận xét 1 cách khách quan Mod Thanh Hiền : Hung dữ,độc tài và và...rất điêu =)).(Xác định sẽ bị band nhưng mà vẫn nói).:))~.

·GameOver·
16-08-2011, 01:42 PM
Theo kinh nghiệm từ khi vào diễn đàn đến nay,nhận xét 1 cách khách quan Mod Thanh Hiền : Hung dữ,độc tài và và...rất điêu =)).(Xác định sẽ bị band nhưng mà vẫn nói).:))~.
Hay cho câu rất điêu :d

OneTime
16-08-2011, 01:51 PM
Sao lại chỉ chém gió với Hot Girl thế,
Còn OneTime thì sao

Tôm Hùm
16-08-2011, 02:07 PM
đây là những j tôi muốn nói với ban quản trị..nhất là Thanh Hien ...chỉ là 1 cái tên níc trong diễn đàn mà bạn cứng quá :))...

Quốc có quốc pháp, gia có gia quy và đương nhiên một tổ chức cũng như một đơn vị không thể không có những lề luật riêng để quản lý và điều hành có quy luật.

Tôi là người khách quan, bản thân tôi cũng đã đọc mấy topic của bạn (bao gồm cả các tên bị baned) và tôi cảm nhận thấy 1 điều là bạn rất ngang. Nếu bạn cho rằng thế là khắt khe, thế là cứng nhắc... vậy theo bạn thế nào là không khắt khe, thế nào là không cứng nhắc??? Trong một cơ quan bao giờ cũng phải tính từ Giám đốc, phó giám đốc, trưởng phòng. Điều gì xảy ra khi có 1 thằng nhân viên tự nhiên tên đính kèm theo từ "bố giám đốc". Trong gia đình cũng vậy thôi có bố, mẹ, con và điều gì sẽ xảy ra khi thằng con mang tên ... ông nội. Bạn cho rằng "chỉ 1 cái nick trong diễn đàn..." có gì to tát đâu phải không? Xin thưa với bạn diễn đàn cũng là 1 tổ chức bởi nó có người lập ra, có người điều hành và trên thực tế là nó đang hoạt động và 1 điều hơn cả nó là bộ mặt của games. Có thể bạn không coi games này ra gì và bạn cũng không coi diễn đàn này ra gì (qua lời nói bạn đã thể hiện rất rõ) nhưng đối với người lập ra nó thì lại là cả tâm huyết. Bạn chà đạp lên nó tức là chà đạp lên tâm huyết của người khác. Vậy, bạn đã thực sự có cư xử đúng mực chưa?

Út Cưng
16-08-2011, 02:15 PM
Ok bạn hiền hihihihi. Nhưng Út dở ẹt hà :)

Man LHM PC1
16-08-2011, 02:22 PM
Quốc có quốc pháp, gia có gia quy và đương nhiên một tổ chức cũng như một đơn vị không thể không có những lề luật riêng để quản lý và điều hành có quy luật.

Tôi là người khách quan, bản thân tôi cũng đã đọc mấy topic của bạn (bao gồm cả các tên bị baned) và tôi cảm nhận thấy 1 điều là bạn rất ngang. Nếu bạn cho rằng thế là khắt khe, thế là cứng nhắc... vậy theo bạn thế nào là không khắt khe, thế nào là không cứng nhắc??? Trong một cơ quan bao giờ cũng phải tính từ Giám đốc, phó giám đốc, trưởng phòng. Điều gì xảy ra khi có 1 thằng nhân viên tự nhiên tên đính kèm theo từ "bố giám đốc". Trong gia đình cũng vậy thôi có bố, mẹ, con và điều gì sẽ xảy ra khi thằng con mang tên ... ông nội. Bạn cho rằng "chỉ 1 cái nick trong diễn đàn..." có gì to tát đâu phải không? Xin thưa với bạn diễn đàn cũng là 1 tổ chức bởi nó có người lập ra, có người điều hành và trên thực tế là nó đang hoạt động và 1 điều hơn cả nó là bộ mặt của games. Có thể bạn không coi games này ra gì và bạn cũng không coi diễn đàn này ra gì (qua lời nói bạn đã thể hiện rất rõ) nhưng đối với người lập ra nó thì lại là cả tâm huyết. Bạn chà đạp lên nó tức là chà đạp lên tâm huyết của người khác. Vậy, bạn đã thực sự có cư xử đúng mực chưa?
anh tôm luôc nõi hay :D

OhMyGod
16-08-2011, 02:25 PM
Mu-hanoi.net là 1 sân chơi giải trí rất lành mạnh, sao những giờ làm việc mệt nhọc vào game hay diễn đàn thư giản sẽ rất hữu ít. Nếu bạn ko hài lòng với TH thì nghỉ chơi với TH hihihihi chuyển qua chơi với Út nhé hihihihihihihi
nhưng mà chơi thế nào mới được chứ

Hoan Hô ADM
16-08-2011, 02:33 PM
Xin lỗi các bạn rằng chuyện này chỉ ai trong cuộc mới biết đc.còn các bạn biết ý của tôi nó như thế nào..nên chyện của tôi nếu ai ko biết thỳ đừng có đánh giá lung tung

Hoan Hô ADM
16-08-2011, 02:35 PM
Ok bạn hiền hihihihi. Nhưng Út dở ẹt hà :)
Thế thỳ từ nay tôi với út sẽ nói chuyện trong diễn đàn..vậy những bác nào ko liên quan mời tránh ra 1 bên dùm..tks

homeless1921987
16-08-2011, 03:12 PM
Thế thỳ từ nay tôi với út sẽ nói chuyện trong diễn đàn..vậy những bác nào ko liên quan mời tránh ra 1 bên dùm..tks Vậy thì cậu có cần lập 1 topic trên diễn đàn không? Mình càng thấy cậu nói càng thấy cậu ngang tàng hống hách. Thứ 1 cậu đã tôn trọng những người xây dựng cái game này đâu mà bắt người ta tôn trọng mình.Không có qui tắc để ai lên đây thik chém bậy cái gì cũng được à.Game là công việc của người ta ,là ngôi nhà của người ta. Nếu là nhà bạn mà cứ để thả cửa cho người khác ném đá, ném ...:) vào thì cậu yên không. Một tổ chức phải có người nguyên tắc chứ. Có thể trong lòng người ta không muốn làm như thế nhưng vẫn phải làm. Nếu la bác OneTime hoặc Út gì đó band bạn thì mình nghĩ topic này cũng dành cho những người ấy thôi. Mình khuyên bạn nghĩ rộng ra một chút. Vào nhà người khác chơi thì nen lễ phép 1 chút thì mọi người đều vui vẻ.sr dã chém chủ Top . kk:D

Hoan Hô ADM
16-08-2011, 03:46 PM
her...bạn ko đọc câu tôi nói à..chuyện này trước chỉ là tôi với Thanh Hien .chỉ có những ai trong cuộc thy mới biết còn ko thỳ đừng nói thế.cho nên các bạn đừng nên tham gia làm j

Út Cưng
16-08-2011, 03:54 PM
Topic trao đổi đến đây thui nha!