PDA

View Full Version : Mong ADM Giúp Đỡ Một Chuyến . Được Càng Tốt Mà Không Được Kũng Không Sao

BloodFeud
14-08-2011, 11:51 PM
Chuyện là cái acc BloodFeud của em lâu nay hok ai chơi nữa.Nhưng giờ em muốn chơi lại với AE cho vui.Cái số DT cũ đăng ký tài khoản của em bị mất (do mất máy điện thoai).hok biết sao giờ số DT đăng ký lại là số khác. các thông tin về tài khoản thỳ em đầy đủ cả chỉ ko biết số DT đăng ký để đổi thành số mới bây giờ thôi. Mong ADM xem xét có giúp được thỳ cho em 1 chuyên. Xin cảm tạ!

Bem
14-08-2011, 11:54 PM
Feu tái xuất ak. thằng đờ bờ 3:-O

BloodFeud
14-08-2011, 11:56 PM
Đang định tái mét đây.nhưng chả biết sao nữa.mà ông bạn là ai thế .cho tại hạ biết quý tính đại danh hộ kái.=))

Bem
14-08-2011, 11:57 PM
tại hạ chơi SV HT ngày trước thôi

BloodFeud
14-08-2011, 11:59 PM
giờ đang bên AH àk.ngày trước tên là gi thế.

BachCaoThu
15-08-2011, 12:19 AM
Chuyện là cái acc BloodFeud của em lâu nay hok ai chơi nữa.Nhưng giờ em muốn chơi lại với AE cho vui.Cái số DT cũ đăng ký tài khoản của em bị mất (do mất máy điện thoai).hok biết sao giờ số DT đăng ký lại là số khác. các thông tin về tài khoản thỳ em đầy đủ cả chỉ ko biết số DT đăng ký để đổi thành số mới bây giờ thôi. Mong ADM xem xét có giúp được thỳ cho em 1 chuyên. Xin cảm tạ!
Bạn là ai?
Vì sao vào nick diễn đàn của BloodFeud?. Nếu đúng là Ngọc (BloodFeud) thì alo cho anh có việc gấp còn không phải Ngọc thì có lẽ cũng biết SDT của BachCaoThu, hãy alo cho Bạch 1 câu. Nếu biết nick Diễn đàn thì cảm phiền đừng vào post bừa lại làm anh em mất lòng nhau.

BloodFeud
15-08-2011, 12:26 AM
Anh Tùng vẫn cày khuya như ngày nào nhỷ. em gọi rồi nhưng máy bận anh àh.ớ đủ tiền nháy máy thui :D

BloodFeud
15-08-2011, 12:41 AM
Chuyện là thế này. Lúc nãy do chưa hiểu gì nên mình post nhầm bài này.Acc Blood giờ ko có vấn đề gì cả mấy ae đang chơi kả thôi. Mong ADM cùng mọi người thông cảm.và mình xin Close topic ở đây.

Châu Bá Thông
15-08-2011, 12:47 AM
Chuyện là thế này. Lúc nãy do chưa hiểu gì nên mình post nhầm bài này.Acc Blood giờ ko có vấn đề gì cả mấy ae đang chơi kả thôi. Mong ADM cùng mọi người thông cảm.và mình xin Close topic ở đây.
OK. Closed theo yêu cầu của bạn!