PDA

View Full Version : Thắc mắc về sum khi săn boss

tnhkhoi
13-08-2011, 04:24 PM
Em mới chơi sum nên có cần hỏi các pro một chút.
Chả là thằng bạn e chơi con sm nó rs 20x, thấy nhân vật này train cũng như pk đỉnh quá nên em cũng chơi theo.
Và giờ đây em thấy thật nản, bạn em và em rs bằng nhau thế mà nó oánh con boss trên tarkan tới 40k máu còn em thì lèo tèo 12k mà toàn miss ko.
E tăng 20k ene, 10k agi vậy tại sao lại đánh yếu thế ạ.
Vấn đề khi đi cc nữa: Chiến thuật đi cc của sm là gì thế các bác. em đọc trên diễn đàn thì thấy đứng giữa cầu shock
điện và em làm theo thế là davias thẳng tiến.

Mong các bác pro về sm chỉ giúp em với, cảm ơn các bác rất nhiều#-o

OhMyGod
13-08-2011, 04:27 PM
Chả là thằng bạn e chơi con sm nó rs 20x, thấy nhân vật này train cũng như pk đỉnh quá nên em cũng chơi theo.
Và giờ đây em thấy thật nản, bạn em và em rs bằng nhau thế mà nó oánh con boss trên tarkan tới 40k máu còn em thì lèo tèo 12k mà toàn miss ko.
Vấn đề khi đi cc nữa: Chiến thuật đi cc của sm là gì thế các bác. em đọc trên diễn đàn thì thấy đứng giữa cầu shock

chay den phut cuoi ru ngu doi thu doi khoang 3 p roi giet. con san box yeu chac do ban ko buf kiem tong len dame thap

tnhkhoi
13-08-2011, 04:33 PM
chay den phut cuoi ru ngu doi thu doi khoang 3 p roi giet. con san box yeu chac do ban ko buf kiem tong len dame thap
Bác ơi trong cc ấy ru ngủ đối phương thì em biết nhưng còn quái thì chẳng lẽ cứ hút rồi lại hút ah hix toàn dính bom về
davias ko.
Còn boss thì em tăng tất rồi mà từ cuồng nộ tới buff cái kiếm tông

CristianoRonaldo
13-08-2011, 04:36 PM
Bác ơi trong cc ấy ru ngủ đối phương thì em biết nhưng còn quái thì chẳng lẽ cứ hút rồi lại hút ah hix toàn dính bom về
davias ko.
bạn tăng ít agi nên miss nhiều. còn về dame thì có lẽ bạn bị âm dame nên tưởng ít thôi

OhMyGod
13-08-2011, 04:37 PM
davias ko.
kiem quyen sach quy kiem dung tu ô bên này đánh sang bên kia như vậy sẽ không bị nổ boss

tnhkhoi
13-08-2011, 04:40 PM
bạn tăng ít agi nên miss nhiều. còn về dame thì có lẽ bạn bị âm dame nên tưởng ít thôi
Các bác ơi vậy sao bạn em cũng tăng như em mà có bị âm dame đâu. agi tăng khoảng nhiêu thì được ạ em có 30k point

tnhkhoi
13-08-2011, 04:41 PM
kiem quyen sach quy kiem dung tu ô bên này đánh sang bên kia như vậy sẽ không bị nổ boss
oh vậy à, vậy nên cầm sách ma công hay sách quỷ kiếm vậy bác, em có 2 quyển 2% của 2 loại

OhMyGod
13-08-2011, 04:52 PM
oh vậy à, vậy nên cầm sách ma công hay sách quỷ kiếm vậy bác, em có 2 quyển 2% của 2 loại
dung sach quy kie di cc xe ko bi no box

tnhkhoi
13-08-2011, 04:55 PM
dung sach quy kie di cc xe ko bi no box
Bạn ơi mình qua các diễn đàn khác đọc thì bảo ko tăng agi nhiều, vậy cho mình hỏi san boss săn thế nào khi mà cứ đánh
miss hoài

OhMyGod
13-08-2011, 04:58 PM
Bạn ơi mình qua các diễn đàn khác đọc thì bảo ko tăng agi nhiều, vậy cho mình hỏi san boss săn thế nào khi mà cứ đánh
miss hoài
ban tang agi lam sao ma no co the chia het cho 3 la dc.

tnhkhoi
13-08-2011, 05:00 PM
ban tang agi lam sao ma no co the chia het cho 3 la dc.
Tăng agi chia hết cho 3 thì nó đánh ko mis hả bạn.
Ene chia 4 đúng ko

OhMyGod
13-08-2011, 05:02 PM
Tăng agi chia hết cho 3 thì nó đánh ko mis hả bạn.
Ene chia 4 đúng ko
ene tang theo moc 5k 10k 15k 20k......

ollo
13-08-2011, 05:18 PM
Có vụ âm damge và agi /3 nữa ah, chưa biết đó để ngien cứu thêm.Đôi khi bạn thấy damage thấp vì nó vượt 65k damage
Đánh CC mà nhảy kiểu đó ko về devias mới lạ đó, chủ yếu là dùng hút máu tầm xa để ko nổ trúng mình

killer009
13-08-2011, 05:35 PM
rs = nhau mà bạn dame co 12k=> bạn thử kiểm tra xem đã buft cuồng nộ cho mình chưa

tnhkhoi
13-08-2011, 05:55 PM
rs = nhau mà bạn dame co 12k=> bạn thử kiểm tra xem đã buft cuồng nộ cho mình chưa
Mình buff cuồng nộ hết rồi
Kì quá.

tnhkhoi
13-08-2011, 05:56 PM
Có vụ âm damge và agi /3 nữa ah, chưa biết đó để ngien cứu thêm.Đôi khi bạn thấy damage thấp vì nó vượt 65k damage
Đánh CC mà nhảy kiểu đó ko về devias mới lạ đó, chủ yếu là dùng hút máu tầm xa để ko nổ trúng mình

Tại mình thấy toàn miss ko à bạn ơi. dame thì nhảy có 12k trong khi thằng bạn mình cũng tăng y chang luôn dame toàn
40k

DashBerlin
13-08-2011, 06:28 PM
đánh boss vẫn có phát miss chứ @@ .. bạn cậu đánh kiểu gì ko miss nào ... mình đánh kim long ko miss còn robo hay cá vàng vẫn có phát miss @@ .. 30kagi 20kene

hay hỏi bạn cậu có thêm phần mềm nào ko ;))

tnhkhoi
13-08-2011, 06:31 PM
tại bạn mình đánh thì cũng miss nhưng ko nhiều như mình. Phần mềm thì ko

Út Cưng
13-08-2011, 06:41 PM

- Cùng là ac Sum và rs ngang nhau, nhưng bạn lại đánh yếu hơn người đó, muốn biết chính xác hỏi trực tiếp bạn ấy để bạn ấy chỉ cho, cái này không phải lỗi do MU.
- Kỷ thuật Sum đi CC ư? không có kỷ thuật gì cả, đi nhiều sẽ có kinh nghiệm thui. Bạn để ý sum đi CC hay sài chiêu ru ngủ và tại sao họ hay sài chiêu đó, đi nhiều sẽ hiểu ngay thui.

Đẹp
13-08-2011, 06:45 PM
bạn nên xem lại đã làm máter chưa nếu rs = nhau mà tăng điểm đúng thì ko khác nhau mấy đâu

tnhkhoi
13-08-2011, 07:36 PM
hix sau những gì thắc mắc và em hỏi thì nó bảo nó làm master rồi hix.
Khác biệt lớn đến thế sao các bác master đánh boss kinh thế.
Vậy nếu ko làm master thì rs tầm bao nhiêu mới đánh đc con boss cá vàng và kundun hả các bác

OneOne
13-08-2011, 09:29 PM
Mình tăng 15k ene đánh bos cũng 50k máu chứ nói gì 20k ene :)) Cái này khó hiểu :))

tnhkhoi
13-08-2011, 10:19 PM
Mình tăng 15k ene đánh bos cũng 50k máu chứ nói gì 20k ene :)) Cái này khó hiểu :))
Bạn là master hả.
Sao kì vậy

tnhkhoi
15-08-2011, 12:19 PM
close hộ em top anh GM ơi