PDA

View Full Version : Cày RS DK sao nó mệt thế @@

kurindn95
11-08-2011, 05:56 PM
DK bây h k còn train mất nhiều lực tím như ngày xưa nữa nhưng trong nó còn k ít tồn đong . Điển hình duy nhất khi train ở mốt ụ quái nhất định cụ thể trên k3 . đang train quái ra là die tự nhiên có vài con nó ra nó đứng sát người mình mà mình đánh k trúng nó . Tuy em đã chính mọi góc độ mà thầm chí đánh nó còn k lên chữ mis . thế nên em phải click = chuột trái mệt vê lờ :( . có mấy huynh nào kinh nghiệm thì giúp em nhá:|

lomzom
11-08-2011, 06:01 PM
DK bây h k còn train mất nhiều lực tím như ngày xưa nữa nhưng trong nó còn k ít tồn đong . Điển hình duy nhất khi train ở mốt ụ quái nhất định cụ thể trên k3 . đang train quái ra là die tự nhiên có vài con nó ra nó đứng sát người mình mà mình đánh k trúng nó . Tuy em đã chính mọi góc độ mà thầm chí đánh nó còn k lên chữ mis . thế nên em phải click = chuột trái mệt vê lờ :( . có mấy huynh nào kinh nghiệm thì giúp em nhá:|
spot 1 k3 bạn đứng tọa đo 98 97 nhé
spot 2 đung 100 140
sopt 3 đưng ở giữa ý
quái vẫn sẽ tỏa ra nhưng rất ít

Kendy Hoàng
11-08-2011, 06:01 PM
Chuyển sang Sum hoặc Dw mà cày

Man LHM PC1
11-08-2011, 06:03 PM
mệt nhưng pk sưong :)) . cái gì cũng kêu là sâo. mỗi lần rs thua chúng nó 3 đên 4 phút nhưng pk chấp 4 đên 5 em đấy ;))

Lipz
11-08-2011, 06:17 PM
cái này cần thêm con buff đeo ST no dùng skill Sói bem quái giúp cho nó đỡ cắn gấu :)). exp khi chơi DK

=-Mikado-=
11-08-2011, 09:27 PM
cái này cần thêm con buff đeo ST no dùng skill Sói bem quái giúp cho nó đỡ cắn gấu :)). exp khi chơi DK

Solo k cần buff.Đứng vào ngay bãi mấy con đánh xa,xài skill CTC thật nhanh đánh mấy con ở ngoài. 1 lần rs lên 390,gấu chỉ mất chưa đến 14 giọt.

pronamdinh
11-08-2011, 10:26 PM
quái tỏa cho trưởng băng chêt ngay ko mất tọa độ xa kũng chết bí kíp :D

New.Star
11-08-2011, 10:28 PM
quái tỏa cho trưởng băng chêt ngay ko mất tọa độ xa kũng chết bí kíp :D

Chài oai. Bãi cuối kan3 ý. Skill dập băng ko xuể lun :(

New.Star
11-08-2011, 10:29 PM
Bạn chủ topic tăng agi nhiều quá mà lại ít ene quá nên mất cát nhiều đó mà.

™HipCass™
11-08-2011, 10:29 PM
DK tầm này mà train chậm thì chẳng còn Class nào train nhanh cả :-s

Tân Amen
11-08-2011, 10:58 PM

Kiếm cây kiếm nào có skill ấy, con nào lag k đánh đc thì chỉ có nước dùng skill kiếm thôi, hoặc dùng skill CTC cũng dc

TrueWizard
11-08-2011, 11:04 PM
1 khi DK vào bãi thì các class khác lượn chỗ khác chơi :-ss

còn đòi gì nữa 8-}

Út Cưng
11-08-2011, 11:05 PM
- DK không tốn dòng tím vì rs nhanh => point nhiều => ene nhiều không cần lo dòng thiếu dòng tím, nếu mu non rs thì sẽ .....
- Nếu gặp trường hợp trian k3 xoay kiếm không trung con quái , ban sài tuyệt chiêu chém xoáy, gỏ chuột trái chi khổ vậy?

Tân Amen
11-08-2011, 11:06 PM
1 khi DK vào bãi thì các class khác lượn chỗ khác chơi :-ss

còn đòi gì nữa 8-}

CÁi này chưa chắc nhé, sau này cả 2 thằng đều max agi thì thằng nào mạng ngon hơn thì ping thấp hơn sẽ ks dc thằng mạng lỡm hơn, k tin cứ sang sv HT vs AH mà hỏi ;))

TrueWizard
11-08-2011, 11:08 PM
^
tớ gì thì cũng top 2 dw
thế mà đi săn thỏ còn k ks đc các bạn super DK ở HM đây này cậu =))
đương nhiên tương lai về lâu về dài thì mỗi class có điểm mạnh khác nhau
nhưng hiện giờ ở HM thì .... 8-|

tcytasha10
26-10-2011, 04:36 PM
CÁi này chưa chắc nhé, sau này cả 2 thằng đều max agi thì thằng nào mạng ngon hơn thì ping thấp hơn sẽ ks dc thằng mạng lỡm hơn, k tin cứ sang sv HT vs AH mà hỏi ;))

chuẩn ko cần chỉnh

MsKun
26-10-2011, 05:21 PM
đk để đi chiến đấu chứ bạn tham vừa muốn rs nhanh vừa khủng thì ai cũng chuyên sang đk hết à :-s

NhoxConPro
26-10-2011, 05:48 PM
DK đi pk kinh thế + reset nhanh thì chắc MU toàn DK mất :))
DK có cái hay là ks người khác tốt ;))
Mong Admin sửa lại 2 skill Bão điện của SM + Sấm Sét của MG sao cho đúng với phạm vi đánh của nó :((

MsKun
26-10-2011, 05:50 PM
nhóc spam nhiệt tình thế :-s rờ đã 4k rồi :-s